ทีเด็ดบอล Samsunspor vs Konyaspor
‹ คู่ก่อนหน้าFK Csikszereda Miercurea Ciuc vs Universitaea Cluj · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 193 / 290เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Muglaspor vs Erokspor · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Turkey Super Lig
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Samsunsporเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 4 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6คู่ที่ 193 / 29020:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล67.6พลังทีม66.4SamsunsporKonyasporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.2643% @2.95สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.84
Konyasporทีมเยือน · อันดับ #15 · 8 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Strahinja ErakovicDF · 25 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1⚽
Mostafa Mohamed Ahmed AbdallaFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Mohamed BayoFW · 28 ปี£5Mคะแนน 6.7VS2🧤
Deniz ErtasGK · 21 ปี£4Mคะแนน 6.63🎯
✓ ชนะ
Anto SekongoMF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.7VS3🛡️
Adil DemirbagDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5Samsunspor ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.1พลังที่แท้จริง67.6พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.1Samsunspor นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 41%พลังทีม68.5พลังที่แท้จริง66.4พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSamsunsporต่อ 0/0.5 @2.01แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Samsunsporกองกลาง🎯54% vs 49%Samsunsporดาวเด่น 1
£7MErakovicดาวเด่น 2
£5MBayoดาวเด่น 3
£4MSekongoการ์ดยิงดุ🔥6.0Samsunsporการ์ดรับหลวม🕳️8.4Konyasporการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKonyasporรอง 0/0.5 @1.84แนวรับ🛡️8.4 vs 15.6Konyasporการ์ดรับหลวม🕳️15.6Samsunsporการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรับ🕳️15.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Samsunsporเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 4 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
คู่ที่ 193 / 29020:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
67.6พลังทีม66.4
SamsunsporKonyaspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.2643% @2.95
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.84
Konyasporทีมเยือน · อันดับ #15 · 8 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Strahinja ErakovicDF · 25 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Strahinja ErakovicDF · 25 ปี£7Mคะแนน 7.01⚽
Mostafa Mohamed Ahmed AbdallaFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.6

Mostafa Mohamed Ahmed AbdallaFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Mohamed BayoFW · 28 ปี£5Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Mohamed BayoFW · 28 ปี£5Mคะแนน 6.72🧤
Deniz ErtasGK · 21 ปี£4Mคะแนน 6.6

Deniz ErtasGK · 21 ปี£4Mคะแนน 6.63🎯
✓ ชนะ
Anto SekongoMF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Anto SekongoMF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Adil DemirbagDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5

Adil DemirbagDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5Samsunspor ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.1
พลังที่แท้จริง67.6
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.1
Samsunspor นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 41%
พลังทีม68.5
พลังที่แท้จริง66.4
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSamsunspor
ต่อ 0/0.5 @2.01
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Samsunspor
กองกลาง🎯54% vs 49%Samsunspor
ดาวเด่น 1
£7MErakovic
£7MErakovicดาวเด่น 2
£5MBayo
£5MBayoดาวเด่น 3
£4MSekongo
£4MSekongoการ์ดยิงดุ🔥6.0Samsunspor
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Konyaspor
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKonyaspor
รอง 0/0.5 @1.84
แนวรับ🛡️8.4 vs 15.6Konyaspor
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Samsunspor
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรับ🕳️15.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Samsunspor = วงกลม · Konyaspor = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Samsunsporตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Konyasporตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Bayazit B.6.3
3Drapinski I.6.2
34G.Guarino6.6
16Erakovic S.7.0
17Tomasson L.6.5
77Sousa A.6.4
4Watt E.6.3
42A.Sekongo6.7
2Mendes J.6.4
18Bayo M.6.7
10Coulibaly T.6.1
1Ertas D.6.6
26Masuaku A.6.3
15Awaziem C.6.4
22Baniya R.6.1
17Andzouana Y.6.0
77Ibrahimoglu M.6.4
8Jevtovic M.5.8
91Dompe J.6.4
66Toth R.6.0
19Colley E.6.0
11Muleka J.6.5Samsunspor3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Konyaspor4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Samsunspor vs แนวรุก Konyaspor
3vs119.7 – 6.5 คะแนน
Samsunspor คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs532.3 – 30.7 คะแนน
Samsunspor คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Samsunspor vs แนวรับ Konyaspor
2vs412.8 – 24.8 คะแนน
Konyaspor คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Samsunspor คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Samsunspor vs Konyaspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSamsunspor ต่อ 0/0.5 @2.01การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSamsunspor +1.167.6 vs 66.4
🃏ศึกดาวเด่นSamsunspor ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSamsunsporโอกาสชนะ 41%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Samsunspor · บิลหลัก 1X2 @2.26
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Samsunspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.26 · ควรเป็น @2.37 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Samsunspor 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Samsunspor ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 27%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Samsunspor · คาดสกอร์ 1.3 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Samsunspor ชนะ 1 ลูก22%
Samsunspor ชนะ 2 ลูก11%
Samsunspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Konyaspor ชนะ 1 ลูก17%
Konyaspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Samsunspor ชนะ39%
Samsunspor ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Samsunspor คลีนชีท20%
Konyaspor ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Samsunspor ไม่แพ้66%
Konyaspor ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%2-17%0-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Samsunspor)
- โอกาส Samsunspor ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Samsunspor ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Konyaspor เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Konyaspor ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Samsunspor
พ1-5พ0-1พ0-3พ1-4พ1-2พ2-5
Konyaspor
ส0-0ส2-2ส0-0พ0-1ช2-0พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Samsunsporยิง 1.0 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Konyasporยิง 0.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Samsunspor
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 14
Konyaspor
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Samsunspor
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Konyaspor
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Samsunspor
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 9
Konyaspor
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Samsunspor ชนะ 2เสมอ 3Konyaspor ชนะ 3
- 05-04-2026Samsunspor2 - 2Konyaspor
- 02-11-2025Konyaspor1 - 3Samsunspor
- 16-02-2025Konyaspor0 - 1Samsunspor
- 14-09-2024Samsunspor0 - 1Konyaspor
- 12-05-2024Konyaspor3 - 0Samsunspor
- 21-12-2023Samsunspor1 - 1Konyaspor
- 13-07-2023Konyaspor3 - 2Samsunspor
- 03-03-2013Samsunspor1 - 1Konyaspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Samsunspor@2.18 → @2.26▲ 3.7%
เสมอ@3.29 → @3.270.5%
ทีมเยือน Konyaspor@3.07 → @2.95▼ 4.0%
คู่อื่นใน Super Lig 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 4-2-3-1)
Samsunspor
25Bayazit B.
3Drapinski I.
34G.Guarino
16Erakovic S.
17Tomasson L.
77Sousa A.
4Watt E.
42A.Sekongo
2Mendes J.
18Bayo M.
10Coulibaly T.
Konyaspor
11Muleka J.
19Colley E.
66Toth R.
91Dompe J.
8Jevtovic M.
77Ibrahimoglu M.
17Andzouana Y.
22Baniya R.
15Awaziem C.
26Masuaku A.
1Ertas D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.18 | 3.40 | 2.68 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.38 | 2.65 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 2.23 | 3.40 | 2.98 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.28 | 3.40 | 2.88 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.26 | 3.30 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.26 | 3.30 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.16 | 3.35 | 3.00 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 2.82 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 2.16 | 3.35 | 3.00 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 2.82 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 2.16 | 3.22 | 3.03 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.20 | 3.22 | 2.96 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.01 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.25 | 3.14 | 2.83 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.31 | 3.29 | 2.92 | 2.00 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.70 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 3.05 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.26 | 3.32 | 3.18 | 1.96 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.38 | 3.37 | 3.13 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.20 | 3.30 | 3.00 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 3.00 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.75 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 3.05 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.65 | 0 | 2.15 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.71 | 2.83 | 1.91 | 2.5 | 1.97 | 1.82 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.33 | 3.49 | 3.18 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR D1-17] Samsunspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 1 | 8 | 10 | 26 | 4 | 17 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 15 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 11 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 20 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 0 | 7 | 7 | 15 | 9 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 8 | 6 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 7 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | 3 | 16.7% |
| [TUR D1-15] Konyaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 6 | 13 | 8 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 6 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Samsunspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 05-04-2026 | Samsunspor | 2-2 (1-1) | Konyaspor | 8-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 02-11-2025 | Konyaspor | 1-3 (0-2) | Samsunspor | 9-5 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.82 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR D1 | 16-02-2025 | Konyaspor | 0-1 (0-1) | Samsunspor | 7-5 (4-2) | 2.55 | 3.20 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| TUR D1 | 14-09-2024 | Samsunspor | 0-1 (0-1) | Konyaspor | 12-1 (6-1) | 1.90 | 3.40 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| TUR D1 | 12-05-2024 | Konyaspor | 3-0 (3-0) | Samsunspor | 5-6 (4-2) | 2.25 | 3.20 | 3.25 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| TUR D1 | 21-12-2023 | Samsunspor | 1-1 (0-1) | Konyaspor | 4-8 (3-4) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 13-07-2023 | Konyaspor | 3-2 (2-1) | Samsunspor | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 03-03-2013 | Samsunspor | 1-1 (0-1) | Konyaspor | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 13-10-2012 | Konyaspor | 2-2 (2-2) | Samsunspor | - | 2.62 | 3.10 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2010 | Samsunspor | 0-0 (0-0) | Konyaspor | - | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 06-12-2009 | Konyaspor | 2-1 (0-0) | Samsunspor | - | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| TUR D1 | 09-04-2006 | Samsunspor | 1-1 (1-1) | Konyaspor | - | 2.20 | 3.20 | 2.87 | D | |||||
| TUR Cup | 21-12-2005 | Samsunspor | 5-3 (1-0) | Konyaspor | - | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | |
| TUR D1 | 06-11-2005 | Konyaspor | 4-2 (1-1) | Samsunspor | - | 1.80 | 3.30 | 4.00 | L | |||||
| TUR D1 | 12-02-2005 | Konyaspor | 3-0 (1-0) | Samsunspor | - | L | ||||||||
| TUR D1 | 21-08-2004 | Samsunspor | 1-1 (1-0) | Konyaspor | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Samsunspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 0% Draw 90% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 01-11-2026 | Istanbul Basaksehir | 5-2 (3-1) | Samsunspor | 8-2 (3-2) | 1.68 | 3.80 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| TUR D1 | 24-10-2026 | Samsunspor | 1-2 (1-0) | Amedspor | 2-8 (0-8) | 2.70 | 3.30 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 18-10-2026 | Kasimpasa | 4-1 (2-1) | Samsunspor | 9-6 (5-2) | 2.45 | 3.25 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| TUR D1 | 10-10-2026 | Samsunspor | 0-3 (0-3) | Trabzonspor | 9-5 (0-4) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 20-09-2026 | Erzurumspor FK | 1-0 (1-0) | Samsunspor | 3-5 (1-4) | 2.57 | 3.20 | 2.57 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| TUR D1 | 12-09-2026 | Samsunspor | 1-5 (1-3) | Corum Belediyespor | 8-2 (5-2) | 1.96 | 3.40 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| TUR D1 | 07-09-2026 | Kocaelispor | 1-0 (1-0) | Samsunspor | 4-4 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.65 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| TUR D1 | 31-08-2026 | Samsunspor | 0-2 (0-1) | Fenerbahce | 1-6 (0-5) | 4.50 | 4.20 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| TUR D1 | 22-08-2026 | Caykur Rizespor | 0-2 (0-1) | Samsunspor | 10-1 (5-1) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| TUR D1 | 18-08-2026 | Samsunspor | 3-3 (2-1) | Goztepe | 4-8 (1-7) | 2.20 | 3.20 | 3.05 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Kasimpasa | 3-0 (1-0) | Samsunspor | 2-4 (1-1) | 2.62 | 3.25 | 2.37 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Westerlo | 1-2 (1-0) | Samsunspor | 5-5 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | AEK Athens | 1-2 (1-1) | Samsunspor | 0-5 (0-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 25-07-2026 | LaLouviere | 0-0 (0-0) | Samsunspor | 2-5 (0-3) | 3.25 | 3.75 | 1.83 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (2-0) | Samsunspor | 7-4 (3-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 17-05-2026 | Samsunspor | 3-0 (1-0) | Goztepe | 0-4 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Istanbul Basaksehir | 3-0 (2-0) | Samsunspor | 2-5 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR D1 | 03-05-2026 | Samsunspor | 4-1 (1-1) | Galatasaray | 3-6 (2-3) | 5.00 | 3.90 | 1.56 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| TUR D1 | 27-04-2026 | Alanyaspor | 2-3 (0-2) | Samsunspor | 12-5 (5-2) | 1.79 | 3.50 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR Cup | 23-04-2026 | Samsunspor | 0-0 (0-0) | Trabzonspor | 4-3 (2-0) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
| Konyaspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 31-10-2026 | Konyaspor | 0-4 (0-2) | Galatasaray | 3-9 (3-5) | 4.60 | 4.10 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| TUR D1 | 25-10-2026 | Konyaspor | 2-0 (1-0) | Genclerbirligi | 9-3 (3-0) | 1.83 | 3.40 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| TUR D1 | 17-10-2026 | Amedspor | 1-0 (0-0) | Konyaspor | 7-2 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TUR D1 | 11-10-2026 | Konyaspor | 0-0 (0-0) | Istanbul Basaksehir | 3-5 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| INT FRL | 01-10-2026 | Konyaspor | 2-2 (2-2) | Palestine | - | D | ||||||||
| TUR D1 | 19-09-2026 | Kasimpasa | 0-0 (0-0) | Konyaspor | 6-4 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| TUR D1 | 13-09-2026 | Konyaspor | 1-0 (1-0) | Trabzonspor | 3-7 (3-2) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| TUR D1 | 05-09-2026 | Erzurumspor FK | 1-0 (1-0) | Konyaspor | 4-3 (0-1) | 2.35 | 3.50 | 2.57 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| TUR D1 | 29-08-2026 | Konyaspor | 1-2 (1-0) | Kocaelispor | 1-4 (1-1) | 2.00 | 3.30 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 23-08-2026 | Fenerbahce | 4-2 (3-1) | Konyaspor | 7-3 (3-1) | 1.24 | 5.00 | 9.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 15-08-2026 | Konyaspor | 0-1 (0-0) | Caykur Rizespor | 1-7 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Konyaspor | 2-0 (1-0) | Al-Dhafra | 2-1 | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Konyaspor | 0-3 (0-1) | Hull City | 3-5 (2-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Konyaspor | 1-3 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Zorya | 1-2 (0-1) | Konyaspor | 3-2 (1-0) | 2.38 | 3.25 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| TUR Cup | 23-05-2026 | Trabzonspor | 2-1 (1-0) | Konyaspor | 4-2 (3-0) | 1.95 | 3.60 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 17-05-2026 | Kayserispor | 2-1 (0-0) | Konyaspor | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Konyaspor | 0-3 (0-1) | Fenerbahce | 6-2 (4-0) | 6.25 | 4.33 | 1.44 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| TUR Cup | 06-05-2026 | Besiktas JK | 0-1 (0-0) | Konyaspor | 15-4 (6-1) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| TUR D1 | 01-05-2026 | Caykur Rizespor | 3-2 (1-1) | Konyaspor | 1-2 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR D1 | 21-11 | Away | Galatasaray | 14 Days |
| TUR D1 | 28-11 | Home | Genclerbirligi | 21 Days |
| TUR D1 | 06-12 | Away | Besiktas JK | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR D1 | 22-11 | Home | Besiktas JK | 15 Days |
| TUR D1 | 28-11 | Away | Alanyaspor | 20 Days |
| TUR D1 | 05-12 | Home | Gazisehir Gaziantep | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.85 | 2.13 | 3.60 | 2.93 | 2.13 | 3.50 | 1.97 | 1 | 1.89 | 1.97 | 1 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.21 | 1.73 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.23 | 3.40 | 2.98 | 2.28 | 3.40 | 2.88 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.75 | 3.00 | 2.20 | 3.60 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.65 | 0 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 2.30 | 3.20 | 3.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.06 | 3.64 | 2.65 | 2.06 | 3.57 | 2.01 | 1 | 1.85 | 2.01 | 1 | 1.85 | 2.21 | 0/0.5 | 1.68 | 1.70 | 0 | 2.19 | |
| Initial | 2.16 | 3.22 | 3.03 | 2.20 | 3.22 | 2.96 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | 2.01 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 0.8 |
| 3.7 | Loss | 1.7 | 2.6 | Loss | 1.4 |
| 23 | Shot(OT) | 12 | 17.4 | Shot(OT) | 13.1 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 4.2 | Corner | 3.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 16.3 | Fouls | 11.3 | 14.3 | Fouls | 12.3 |
| 46.3% | Possession | 48.7% | 53.6% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Samsunspor ( 44 Matches) | Konyaspor ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 6 | 6 |
Eyupspor
Kocaelispor