ทีเด็ดบอล Muglaspor vs Erokspor
‹ คู่ก่อนหน้าSamsunspor vs Konyaspor · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 189 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Buducnost Podgorica vs Otrant · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Muglasporเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 189 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSMuglasporEroksporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.1361% @1.99สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Eroksporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMuglasporรอง 0/-0.5 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Muglasporแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Muglasporการ์ดยิงดุ🔥10.8Muglasporการ์ดรับหลวม🕳️9.6Eroksporการ์ดได้ราคา💰7/10Muglasporการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEroksporต่อ 0/-0.5 @1.84กองกลาง🎯56% vs 48%Eroksporการ์ดรับหลวม🕳️7.2Muglasporการ์ดยิงดุ🔥7.8Eroksporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Muglasporเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 189 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
MuglasporErokspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.1361% @1.99
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Eroksporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMuglaspor
รอง 0/-0.5 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Muglaspor
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Muglaspor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Muglaspor
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Erokspor
การ์ดได้ราคา💰7/10Muglaspor
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนErokspor
ต่อ 0/-0.5 @1.84
กองกลาง🎯56% vs 48%Erokspor
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Muglaspor
การ์ดยิงดุ🔥7.8Erokspor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Muglaspor vs Erokspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMuglaspor รอง 0/-0.5 @1.96การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEroksporโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Erokspor · บิลหลัก 1X2 @1.99
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Erokspor ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @2.23 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Erokspor 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Erokspor ต่อ 0/-0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 25%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Erokspor · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Erokspor ชนะ 1 ลูก24%
Erokspor ชนะ 2 ลูก11%
Erokspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ25%
Muglaspor ชนะ 1 ลูก15%
Muglaspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Erokspor ชนะ40%
Erokspor ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Erokspor คลีนชีท16%
Muglaspor ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Muglaspor ไม่แพ้60%
Erokspor ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Erokspor)
- โอกาส Erokspor ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.99 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.23 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Muglaspor ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Muglaspor
ส2-2ส1-1พ0-3ช4-3ช5-0พ0-6
Erokspor
พ0-2ช1-0ส1-1ช4-2พ2-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Muglasporยิง 1.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Eroksporยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Muglaspor
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 15
Erokspor
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Muglaspor
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Erokspor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Muglaspor
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Erokspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Muglaspor ชนะ 0เสมอ 2Erokspor ชนะ 1
- 31-07-2026Muglaspor0 - 0Erokspor
- 21-01-2018Muglaspor2 - 2Erokspor
- 26-08-2017Erokspor2 - 0Muglaspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Muglaspor@3.16 → @3.131.0%
เสมอ@3.38 → @3.370.2%
ทีมเยือน Erokspor@2.00 → @1.990.5%
คู่อื่นใน 1. Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.75 | 3.07 | 2.04 | 1.77 | 2.5 | 1.85 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.85 | 3.25 | 1.91 | 1.75 | 2.5 | 1.87 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| Crown | Initial | 2.93 | 3.50 | 2.12 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.25 | 3.55 | 1.95 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.00 | 3.30 | 2.08 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.20 | 3.30 | 1.98 | 1.82 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | -0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 3.10 | 3.30 | 2.15 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.05 | 3.30 | 2.03 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.40 | 3.40 | 1.88 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.30 | 2.03 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.40 | 3.40 | 1.88 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| Sbobet | Initial | 2.94 | 3.13 | 2.07 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.03 | 3.16 | 2.01 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 3.01 | 3.33 | 2.13 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.32 | 3.38 | 1.99 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.40 | 2.10 | 1.79 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.35 | 3.50 | 2.00 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.76 | -0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 3.82 | 3.56 | 1.88 | 1.81 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.64 | 3.69 | 1.98 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.86 | -0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 3.10 | 3.30 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | -0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 3.25 | 3.30 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.35 | 3.35 | 2.05 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.23 | 3.30 | 2.13 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 2.29 | 0 | 1.53 | |
| Live | 3.40 | 3.34 | 1.95 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-9] Muglaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 18 | 20 | 18 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 7 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 7 | 13 | 9 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 15 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 7 | 2 | 12 | 10 | 19 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 8 | 9 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% |
| [TFF 1. Lig-12] Erokspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 15 | 18 | 15 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | 7 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 7 | 7 | 8 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 4 | 8 | 12 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Muglaspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (67%) Lose 1 (33%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 21-01-2018 | Muglaspor | 2-2 (0-1) | Erokspor | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 26-08-2017 | Erokspor | 2-0 (1-0) | Muglaspor | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Muglaspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 03-11-2026 | Kayserispor | 6-0 (3-0) | Muglaspor | 1-5 (0-4) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 24-10-2026 | Muglaspor | 5-0 (3-0) | Istanbulspor | 2-6 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-10-2026 | Manisa BB Spor | 3-4 (2-3) | Muglaspor | 3-5 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-10-2026 | Muglaspor | 0-3 (0-0) | Bursaspor | 2-1 (1-0) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 11-10-2026 | Karagumruk | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 2-10 (0-4) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | 76 Igdir Belediye spor | 6-7 (3-5) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Muglaspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 3-0 | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Bodrumspor | 0-0 (0-0) | Muglaspor | 9-2 (4-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 17-08-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 5-2 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-08-2026 | Sariyer | 2-0 (1-0) | Muglaspor | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Muglaspor | 3-0 (1-0) | Keciorengucu | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 10-05-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | 2-2 (0-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| TUR 2 | 04-05-2026 | Muglaspor | 1-1 (0-1) | S.Urfaspor | 10-2 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TUR 2 | 01-05-2026 | S.Urfaspor | 0-1 (0-0) | Muglaspor | 5-2 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 25-04-2026 | Kastamonuspor | 0-3 (0-1) | Muglaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | S.Urfaspor | 6-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Erokspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 31-10-2026 | Erokspor | 3-2 (0-1) | Keciorengucu | 7-2 (5-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| TFF 1. Lig | 25-10-2026 | Batman Petrolspor | 3-2 (0-0) | Erokspor | 9-10 (3-6) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 20-10-2026 | Erokspor | 4-2 (2-1) | Mardin BB | 6-4 (5-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-10-2026 | Manisa BB Spor | 1-1 (0-0) | Erokspor | 5-5 (2-2) | 2.90 | 3.30 | 2.05 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-1) | Erokspor | 4-6 (0-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Erokspor | 0-2 (0-1) | Karagumruk | 9-1 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 14-09-2026 | Bursaspor | 2-2 (2-1) | Erokspor | 9-2 (5-0) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Erokspor | 0-3 (0-2) | Kayserispor | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 04-09-2026 | Bodrumspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | 1-4 (1-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Erokspor | 0-1 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 5-7 (2-6) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | Umraniyespor | 1-1 (0-0) | Erokspor | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Erokspor | 1-1 (0-0) | Sariyer | 4-3 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Sivasspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | 8-2 (3-2) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 24-05-2026 | Erokspor | 0-2 (0-1) | Corum Belediyespor | 3-7 (0-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Erokspor | 1-1 (1-1) | Pendikspor | 5-2 (0-2) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Erokspor | 7-4 (3-0) | 4.33 | 3.60 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Erokspor | 1-0 (0-0) | Keciorengucu | 6-4 (3-0) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 14-04-2026 | Sakaryaspor | 1-2 (1-0) | Erokspor | 2-6 (2-1) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| TFF 1. Lig | 10-04-2026 | Erokspor | 1-1 (1-0) | Amedspor | 4-2 (1-2) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Away | Batman Petrolspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Home | Mardin BB | 22 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Home | Antalyaspor | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Home | Antalyaspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Away | Boluspor | 22 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Home | Pendikspor | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 2.14 | 2.71 | 3.80 | 2.15 | 2.55 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.93 | 2.17 | 0 | 1.67 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 2.93 | 3.50 | 2.12 | 3.25 | 3.55 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.30 | 2.40 | 3.75 | 2.25 | 2.63 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 2.16 | 2.57 | 3.45 | 2.16 | 2.57 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.77 | 1 | 2.03 | 2.25 | 0 | 1.62 | 2.25 | 0 | 1.62 | |
| Initial | 2.94 | 3.13 | 2.07 | 3.03 | 3.16 | 2.01 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3 | 1.8 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.2 | Loss | 1.6 |
| 12.7 | Shot(OT) | 12 | 12.6 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3 | Corner | 7.7 | 4.1 | Corner | 6 |
| 2.3 | Yellow Card | 4.7 | 2.6 | Yellow Card | 3 |
| 14.7 | Fouls | 15 | 13.2 | Fouls | 11.7 |
| 41.7% | Possession | 55% | 48% | Possession | 56.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Muglaspor ( 12 Matches) | Erokspor ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 4 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 5 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 1 |
Keciorengucu
Manisa BB Spor
Belediye Vanspor
Sivasspor