ทีเด็ดบอล FK Csikszereda Miercurea Ciuc vs Universitaea Cluj
‹ คู่ก่อนหน้าPanthrakikos vs AEL Larisa · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 190 / 256เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Samsunspor vs Konyaspor · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Romania Liga I
🕒 07-11-2026 20:00 น.
FK Csikszereda Miercurea Ciucเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 190 / 25620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSFK Csikszereda Miercurea CiucUniversitaea Clujใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ23% @5.0477% @1.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.88
Universitaea Clujทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFK Csikszereda Miercurea Ciucรอง 1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥6.0FK Csikszereda Miercurea Ciucการ์ดรับหลวม🕳️9.6Universitaea Clujการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5FK Csikszereda Miercurea Ciucการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUniversitaea Clujต่อ 1 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Universitaea Clujกองกลาง🎯54% vs 43%Universitaea Clujแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Universitaea Clujการ์ดรับหลวม🕳️10.8FK Csikszereda Miercurea Ciucการ์ดยิงดุ🔥12.0Universitaea Clujการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Universitaea Clujการ์ดได้ราคา💰7/10Universitaea Clujการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.96พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FK Csikszereda Miercurea Ciucเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 190 / 25620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
FK Csikszereda Miercurea CiucUniversitaea Cluj
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
23% @5.0477% @1.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.88
Universitaea Clujทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Csikszereda Miercurea Ciuc
รอง 1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.0FK Csikszereda Miercurea Ciuc
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Universitaea Cluj
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5FK Csikszereda Miercurea Ciuc
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUniversitaea Cluj
ต่อ 1 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Universitaea Cluj
กองกลาง🎯54% vs 43%Universitaea Cluj
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Universitaea Cluj
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FK Csikszereda Miercurea Ciuc
การ์ดยิงดุ🔥12.0Universitaea Cluj
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Universitaea Cluj
การ์ดได้ราคา💰7/10Universitaea Cluj
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.96
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Csikszereda Miercurea Ciuc vs Universitaea Cluj
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUniversitaea Cluj ต่อ 1 @1.88การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.96การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUniversitaea Clujโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Universitaea Cluj · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Universitaea Cluj ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.57 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Universitaea Cluj 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Universitaea Cluj ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 17%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Universitaea Cluj · คาดสกอร์ 1.4 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Universitaea Cluj ชนะ 1 ลูก17%
Universitaea Cluj ชนะ 2 ลูก23%
Universitaea Cluj ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 1 ลูก11%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Universitaea Cluj ชนะ57%
Universitaea Cluj ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Universitaea Cluj คลีนชีท25%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ไม่แพ้43%
Universitaea Cluj ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Universitaea Cluj)
- โอกาส Universitaea Cluj ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Universitaea Cluj ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FK Csikszereda Miercurea Ciuc เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Universitaea Cluj ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- เจอกันล่าสุด FK Csikszereda Miercurea Ciuc เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
พ0-2พ0-1ส1-1ช2-1พ1-2พ0-2
Universitaea Cluj
ช3-1พ3-4ส2-2ช3-0ช3-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Csikszereda Miercurea Ciucยิง 1.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Universitaea Clujยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Universitaea Cluj
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Universitaea Cluj
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Universitaea Cluj
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 3เสมอ 1Universitaea Cluj ชนะ 1
- 15-02-2026Universitaea Cluj4 - 1FK Csikszereda Miercurea Ciuc
- 04-10-2025FK Csikszereda Miercurea Ciuc2 - 1Universitaea Cluj
- 13-09-2021FK Csikszereda Miercurea Ciuc3 - 1Universitaea Cluj
- 26-11-2020FK Csikszereda Miercurea Ciuc2 - 1Universitaea Cluj
- 27-09-2019FK Csikszereda Miercurea Ciuc1 - 1Universitaea Cluj
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FK Csikszereda Miercurea Ciuc@5.23 → @5.04▼ 3.7%
เสมอ@4.09 → @4.060.7%
ทีมเยือน Universitaea Cluj@1.47 → @1.501.8%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.20 | 4.35 | 1.47 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | -1 | 1.82 | |
| Live | 5.00 | 4.30 | 1.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | -1 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 4.00 | 1.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | -1 | 1.83 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.53 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.93 | -1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 5.70 | 4.30 | 1.48 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.97 | -1 | 1.80 | |
| Live | 5.40 | 4.20 | 1.51 | 1.96 | 3 | 1.83 | 1.92 | -1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 5.50 | 4.20 | 1.45 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.97 | -1 | 1.83 | |
| Live | 5.25 | 4.10 | 1.50 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.91 | -1 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.85 | 4.00 | 1.51 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.98 | -1 | 1.86 | |
| Live | 4.70 | 3.95 | 1.53 | 1.95 | 3 | 1.87 | 1.92 | -1 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 4.85 | 4.00 | 1.51 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.98 | -1 | 1.86 | |
| Live | 4.70 | 3.95 | 1.53 | 1.95 | 3 | 1.87 | 1.92 | -1 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 5.00 | 3.93 | 1.45 | 1.99 | 3 | 1.85 | 2.00 | -1 | 1.86 | |
| Live | 4.87 | 3.89 | 1.47 | 1.99 | 3 | 1.85 | 1.96 | -1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 5.10 | 3.84 | 1.51 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | -1 | 1.94 | |
| Live | 5.20 | 4.25 | 1.54 | 1.97 | 3 | 1.87 | 1.95 | -1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 4.00 | 1.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | -1 | 1.84 | |
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.54 | 1.92 | 3 | 1.81 | 1.89 | -1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 5.62 | 4.40 | 1.49 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.97 | -1 | 1.81 | |
| Live | 5.47 | 4.40 | 1.55 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.91 | -1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.53 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | -1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 5.25 | 3.75 | 1.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -1 | 1.95 | |
| Live | 5.25 | 4.10 | 1.55 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 5.71 | 4.00 | 1.54 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 1.45 | -1.5 | 2.43 | |
| Live | 5.52 | 4.25 | 1.51 | 1.72 | 2.5/3 | 2.04 | 2.08 | -0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-16] FK Csikszereda Miercurea Ciuc | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 2 | 11 | 9 | 28 | 5 | 16 | 7.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 0 | 1 | 7 | 4 | 18 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 7 | 6 | 4 | 12 | 10 | 16 | 7.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 0 | 5 | 3 | 1 | 5 | 5 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ROM D1-4] Universitaea Cluj | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 1 | 5 | 26 | 20 | 25 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 17 | 12 | 16 | 5 | 62.5% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | 9 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 8 | 9 | 18 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 1 | 3 | 7 | 6 | 13 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FK Csikszereda Miercurea Ciuc Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 15-02-2026 | Universitaea Cluj | 4-1 (4-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-2 | 1.45 | 3.60 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 04-10-2025 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-6 (3-1) | 3.90 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 13-09-2021 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-1 (0-1) | Universitaea Cluj | 4-5 (4-1) | 3.60 | 3.25 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 26-11-2020 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 8-3 (7-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | O |
| ROM D2 | 27-09-2019 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-1 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-7 (3-4) | 2.80 | 3.30 | 2.30 | D | 2.08 | 0 | 1.72 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Csikszereda Miercurea Ciuc Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 31-10-2026 | Rapid Bucuresti | 2-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 8-1 (3-0) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| ROMC | 27-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-2 (1-1) | FC Bihor Oradea | 6-1 (3-1) | 1.83 | 3.30 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 24-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (3-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 16-10-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 10-2 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.25 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 11-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-5 (1-3) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 22-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | 1.53 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-09-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-3) | Dinamo Bucuresti | 2-4 (2-4) | 6.00 | 3.90 | 1.45 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | UTA Arad | 5-1 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 4-3 (1-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-2 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-3 (1-2) | CFR Cluj | 4-2 (2-0) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 24-08-2026 | FC Botosani | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 10-1 (5-1) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROMC | 20-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-1 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-8 (1-4) | 11.00 | 4.75 | 1.22 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 3-6 (2-2) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | Farul Constanta | 3-2 (3-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| ROM D1 | 31-07-2026 | Arges | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-2 (2-2) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 27-07-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-2 (0-2) | FCSB | 3-8 (2-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ROM D1 | 20-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-4 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Slaven Belupo | 3-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 9-2 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Brno | 2-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | - | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 01-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Universitaea Cluj Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 03-11-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | 1-9 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ROMC | 29-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-2) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 24-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-3 (0-1) | Universitaea Cluj | 10-3 (5-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 19-10-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (2-1) | Arges | 7-7 (4-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 13-10-2026 | Universitaea Cluj | 3-4 (1-2) | Rapid Bucuresti | 11-5 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 09-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | FC Voluntari | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Universitaea Cluj | 3-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 3-4 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-6 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-3 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (3-3) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 5-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | UTA Arad | 4-7 (1-4) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (0-1) | FC Botosani | 7-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Brann | 3-1 (2-1) | Universitaea Cluj | 6-3 (0-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (0-1) | Brann | 9-5 (4-4) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | Farul Constanta | 2-4 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Dynamo Kyiv | 5-2 (4-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| Rom SC | 13-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 8-3 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | Corvinul Hunedoara | 14 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | FCSB | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | FCSB | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | Farul Constanta | 14 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | Sepsi OSK | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | Progresul Spartac | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.90 | 2.42 | 1.99 | 4.75 | 2.41 | 2.02 | 1.91 | 1/1.5 | 1.89 | 1.91 | 1/1.5 | 1.89 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | |
| Initial | 5.20 | 4.35 | 1.47 | 5.00 | 4.30 | 1.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | -1 | 1.82 | 1.95 | -1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.50 | 2.00 | 5.50 | 2.50 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 5.50 | 4.00 | 1.50 | 5.25 | 4.00 | 1.53 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | -1 | 1.83 | 1.93 | -1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.42 | 2.32 | 2.06 | 4.42 | 2.32 | 2.06 | 2.00 | 1/1.5 | 1.84 | 2.00 | 1/1.5 | 1.84 | 1.80 | -0.5 | 2.06 | 1.80 | -0.5 | 2.06 | |
| Initial | 5.00 | 3.93 | 1.45 | 4.87 | 3.89 | 1.47 | 1.99 | 3 | 1.85 | 1.99 | 3 | 1.85 | 2.00 | -1 | 1.86 | 1.96 | -1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 22.7 | Shot(OT) | 16 | 18.3 | Shot(OT) | 12.8 |
| 2.7 | Corner | 7 | 2.9 | Corner | 5.8 |
| 3.3 | Yellow Card | 3.7 | 2 | Yellow Card | 2.7 |
| 9.7 | Fouls | 10.7 | 13.5 | Fouls | 10.6 |
| 38.7% | Possession | 49.3% | 42.8% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FK Csikszereda Miercurea Ciuc ( 52 Matches) | Universitaea Cluj ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 12 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 14 | 3 | 6 |
Arges
Dinamo Bucuresti