ทีเด็ดบอล Benfica vs Alverca
‹ คู่ก่อนหน้าMallorca vs Cadiz · อ. 3 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 105 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes · อ. 3 พ.ย. 03:15 น.
Liga Portugal 1
🕒 03-11-2026 03:15 น.
95PLATINUMK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Benfica ชนะ @1.15เจอกัน 4 นัดล่าสุด: Benfica ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 074BLACKK♦🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 เจ้าบ้าน Benfica แฮนดิแคป 2/2.5 @2.01อันดับ Benfica #2 vs Alverca #10 (ห่าง 8 อันดับ จาก 18 ทีม)
Benficaเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 105 / 10603:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★85⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Benfica 91%★★★ · 12 ข้อ80.3พลังทีม65.5BenficaAlvercaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ91% @1.159% @12.17สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.0VS1🛡️
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.8VS2⚽
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.8VS3⚽
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8Benfica ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม80.3พลังที่แท้จริง80.3พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+14.8Benfica นำ 14.8 · ตลาดให้เต็ง 80%พลังทีม67.5พลังที่แท้จริง65.5พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBenficaต่อ 2/2.5 @2.01JOKERเจอกันทีไรชนะ95Benfica ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง74เจ้าบ้าน Benfica แฮนดิแคป 2/2.5พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 7.8Benficaกองกลาง🎯59% vs 43%Benficaแนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Benficaดาวเด่น 1
£40MSchjelderupดาวเด่น 2
£30MAraujoดาวเด่น 3
£28MPavlidisการ์ดยิงดุ🔥17.4Benficaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Alvercaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Benficaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Benficaการ์ดได้ราคา💰6/10Benficaการ์ด 14 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlvercaรอง 2/2.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥7.8Alvercaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98แนวรุก🔥17.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Benficaเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 105 / 10603:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★85⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Benfica 91%★★★ · 12 ข้อ80.3พลังทีม65.5
BenficaAlverca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
91% @1.159% @12.17
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.01🛡️
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.0

Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.82⚽
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9

Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.83⚽
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8

Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8Benfica ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม80.3
พลังที่แท้จริง80.3
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+14.8
Benfica นำ 14.8 · ตลาดให้เต็ง 80%
พลังทีม67.5
พลังที่แท้จริง65.5
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBenfica
ต่อ 2/2.5 @2.01
JOKERเจอกันทีไรชนะ95Benfica ชนะ
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง74เจ้าบ้าน Benfica แฮนดิแคป 2/2.5
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 7.8Benfica
กองกลาง🎯59% vs 43%Benfica
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Benfica
ดาวเด่น 1
£40MSchjelderup
£40MSchjelderupดาวเด่น 2
£30MAraujo
£30MAraujoดาวเด่น 3
£28MPavlidis
£28MPavlidisการ์ดยิงดุ🔥17.4Benfica
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Alverca
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Benfica
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Benfica
การ์ดได้ราคา💰6/10Benfica
การ์ด 14 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlverca
รอง 2/2.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥7.8Alverca
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
แนวรุก🔥17.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Benfica = วงกลม · Alverca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Benficaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Alvercaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
24Soares S.6.5
26S.Dahl7.3
44Araujo T.7.8
2Lenglet C.6.7BA6Bah A.7.4
AF8Aursnes F.7.4
36Palhinha J.7.4
25Prestianni G.7.6
10Sudakov G.7.7
27Rafa Silva6.7
14Pavlidis V.7.8
1Mateus5.7GS21Gomez S.5.8
4Bojang Y.6.0
12James I.5.9
55Chissumba6.8GD6Gui D.5.9
RL35Rayan Lucas6.0
20Spencer D.6.0
10Chiquinho6.8
22Figueiredo6.7
19D.Camara6.1Benfica4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Alverca3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Benfica vs แนวรุก Alverca
4vs129.2 – 6.1 คะแนน
Benfica คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs636.8 – 38.1 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Benfica vs แนวรับ Alverca
1vs37.8 – 17.7 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Alverca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Benfica vs Alverca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBenfica ต่อ 2/2.5 @2.01การ์ด 14 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBenfica +14.880.3 vs 65.5
🃏ศึกดาวเด่นBenfica ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBenficaโอกาสชนะ 80%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Benfica @1.15100/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★★ เต็งแข็ง85/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Benfica ★★★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Benfica · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Benfica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.15 · ควรเป็น @1.20 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Benfica 72 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Benfica ต่อ 2/2.5
ได้ 35%เสียครึ่ง 30%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 65% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Benfica · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Benfica ชนะ 1 ลูก12%
Benfica ชนะ 2 ลูก30%
Benfica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ14%
Alverca ชนะ 1 ลูก6%
Alverca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Benfica ชนะ77%
Benfica ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป65%
Benfica คลีนชีท37%
Alverca ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Benfica ไม่แพ้91%
Alverca ไม่แพ้23%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Benfica ★★★ควรเป็น @1.10
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-07%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Benfica)
- โอกาส Benfica ชนะ 77% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 65%
- Benfica คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Benfica ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Benfica ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Benfica ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 65%
- Alverca ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Benfica
พ1-3ช2-0ช4-1ช4-1ช2-1ช4-1
Alverca
พ1-2ช3-1ช1-0ช4-1ส0-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Benficaยิง 2.9 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Alvercaยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Benfica
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Alverca
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benfica
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Alverca
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benfica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Alverca
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Benfica ชนะ 4เสมอ 0Alverca ชนะ 0
- 09-02-2026Benfica2 - 1Alverca
- 01-09-2025Alverca1 - 2Benfica
- 29-03-2004Benfica2 - 0Alverca
- 10-11-2003Alverca0 - 3Benfica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Benfica@1.18 → @1.152.0%
เสมอ@6.67 → @7.27▲ 9.0%
ทีมเยือน Alverca@11.47 → @12.17▲ 6.1%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-4-2-1)
Benfica
24Soares S.
26S.Dahl
44Araujo T.
2Lenglet C.
6Bah A.
8Aursnes F.
36Palhinha J.
25Prestianni G.
10Sudakov G.
27Rafa Silva
14Pavlidis V.
Alverca
19D.Camara
22Figueiredo
10Chiquinho
20Spencer D.
35Rayan Lucas
6Gui D.
55Chissumba
12James I.
4Bojang Y.
21Gomez S.
1Mateus
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.09 | 7.50 | 14.00 | 1.92 | 3.5 | 1.80 | 1.81 | 2 | 1.97 | |
| Live | 1.08 | 7.70 | 15.00 | 1.90 | 3.5 | 1.82 | 1.97 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 1.18 | 6.70 | 12.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.94 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.16 | 7.20 | 12.50 | 1.99 | 3.5 | 1.87 | 2.05 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.17 | 7.50 | 13.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | |
| Live | 1.13 | 8.00 | 13.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.16 | 7.00 | 12.00 | 1.78 | 3/3.5 | 1.94 | 1.95 | 2/2.5 | 1.76 | |
| Live | 1.16 | 7.30 | 12.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 2/2.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 1.15 | 6.50 | 13.00 | 2.02 | 3.5 | 1.86 | 1.87 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.13 | 7.00 | 15.00 | 1.98 | 3.5 | 1.89 | 1.98 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.17 | 7.10 | 12.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 2 | 2.03 | |
| Live | 1.16 | 7.50 | 12.00 | 1.77 | 3/3.5 | 2.11 | 1.78 | 2 | 2.12 | ||
| 10BET | Initial | 1.13 | 7.60 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | |
| Live | 1.16 | 7.60 | 14.00 | 1.89 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 1.17 | 7.10 | 12.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 2 | 2.03 | |
| Live | 1.16 | 7.50 | 12.00 | 1.77 | 3/3.5 | 2.11 | 1.78 | 2 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 1.18 | 5.80 | 9.40 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 2 | 1.88 | |
| Live | 1.13 | 6.60 | 11.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 2/2.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.14 | 6.00 | 13.60 | 1.91 | 3.5 | 1.93 | 2.00 | 2/2.5 | 1.86 | |
| Live | 1.14 | 6.80 | 16.40 | 1.99 | 3.5 | 1.89 | 2.02 | 2/2.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.15 | 7.25 | 13.00 | 1.87 | 3.5 | 1.87 | 1.93 | 2/2.5 | 1.82 | |
| Live | 1.18 | 7.25 | 13.50 | 1.93 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.16 | 8.04 | 13.00 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.99 | 2/2.5 | 1.83 | |
| Live | 1.23 | 6.54 | 9.97 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | 2/2.5 | 1.82 | ||
| hkjc | Initial | 1.09 | 7.00 | 15.00 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.77 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.08 | 7.00 | 17.00 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.14 | 7.50 | 19.00 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 1.73 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.17 | 7.00 | 13.00 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.73 | 2 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.15 | 8.50 | 15.00 | 1.85 | 3.5 | 1.90 | 2.05 | 2.5 | 1.73 | |
| Live | 1.17 | 7.75 | 15.00 | 1.90 | 3.5 | 1.83 | 1.70 | 2 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.18 | 8.10 | 17.00 | 1.93 | 3.5 | 1.95 | 2.26 | 2.5 | 1.70 | |
| Live | 1.16 | 8.55 | 19.00 | 1.97 | 3.5 | 1.91 | 2.03 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-2] Benfica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 26 | 8 | 22 | 2 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 4 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 8 | 3 | 19 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| [POR D1-10] Alverca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 13 | 11 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 7 | 6 | 11 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 5 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Benfica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 4 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 09-02-2026 | Benfica | 2-1 (1-1) | Alverca | 9-1 (5-0) | 1.18 | 6.00 | 17.00 | W | 2.03 | 2 | 1.83 | L | D |
| POR D1 | 01-09-2025 | Alverca | 1-2 (0-2) | Benfica | 5-2 (1-1) | 13.00 | 6.50 | 1.20 | W | 1.95 | -2 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 29-03-2004 | Benfica | 2-0 (2-0) | Alverca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 10-11-2003 | Alverca | 0-3 (0-1) | Benfica | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Benfica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| PORLC | 30-10-2026 | Benfica | 4-1 (2-0) | Gil Vicente | 9-2 (5-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| POR D1 | 27-10-2026 | Santa Clara | 1-2 (1-0) | Benfica | 2-3 (1-1) | 7.50 | 4.33 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA EL | 23-10-2026 | Omonia Nicosia FC | 1-4 (1-1) | Benfica | 4-5 (1-1) | 6.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA EL | 16-10-2026 | Benfica | 4-1 (3-0) | Celtic FC | 8-6 (5-3) | 1.22 | 6.00 | 10.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| POR D1 | 12-10-2026 | Benfica | 2-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 11-6 (9-1) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2 | 1.88 | D | U |
| POR D1 | 21-09-2026 | FC Porto | 3-1 (1-0) | Benfica | 3-3 (2-3) | 2.55 | 3.30 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | O |
| UEFA EL | 17-09-2026 | AC Milan | 0-2 (0-1) | Benfica | 10-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 14-09-2026 | Benfica | 3-1 (1-1) | Gil Vicente | 14-0 (8-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| POR D1 | 10-09-2026 | Moreirense | 0-4 (0-1) | Benfica | 3-7 (1-6) | 13.00 | 6.50 | 1.13 | W | 1.90 | -2 | 1.95 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Maritimo | 0-3 (0-1) | Benfica | 3-5 (0-1) | 9.50 | 5.25 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.85 | W | D |
| POR D1 | 01-09-2026 | Benfica | 2-1 (1-0) | Estoril | 9-0 (3-0) | 1.14 | 8.00 | 17.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Aarhus AGF | 1-3 (0-1) | Benfica | 3-4 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Benfica | 3-1 (3-1) | Aarhus AGF | 11-1 (6-0) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 18-08-2026 | Casa Pia AC | 0-7 (0-2) | Benfica | 1-3 (1-1) | 11.00 | 5.50 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Heart of Midlothian | 1-1 (0-0) | Benfica | 0-11 (0-5) | 6.25 | 4.20 | 1.44 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Benfica | 2-2 (1-0) | Viseu | 10-2 (6-1) | 1.07 | 9.50 | 29.00 | D | 1.85 | 2.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | Benfica | 6-1 (3-0) | Heart of Midlothian | 6-2 (5-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Benfica | 5-0 (1-0) | St. Gallen | 9-2 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Benfica | 5-1 (3-1) | CF Os Belenenses | 4-2 (2-1) | 1.17 | 7.50 | 10.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 24-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (1-1) | Benfica | 6-5 (3-1) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | D |
| No Data |
| Alverca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 25-10-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | FC Arouca | 3-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR CUP | 18-10-2026 | CD Tondela | 0-0 (0-0) | Alverca | 2-3 (1-3) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 13-10-2026 | FC Famalicao | 1-4 (1-1) | Alverca | 8-3 (6-2) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 20-09-2026 | Alverca | 1-0 (1-0) | Rio Ave | 8-3 (3-2) | 1.81 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 12-09-2026 | Nacional da Madeira | 1-3 (0-3) | Alverca | 2-0 (1-0) | 2.35 | 3.20 | 2.82 | W | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Alverca | 1-2 (1-0) | Sporting Braga | 2-2 (0-1) | 4.10 | 3.40 | 1.85 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 29-08-2026 | Alverca | 1-1 (0-0) | Santa Clara | 10-4 (4-2) | 2.63 | 3.10 | 2.70 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | D |
| POR D1 | 23-08-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-0) | Alverca | 3-4 (1-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 15-08-2026 | Alverca | 2-2 (0-0) | Estrela da Amadora | 2-0 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 10-08-2026 | FC Porto | 2-0 (2-0) | Alverca | 7-9 (4-5) | 1.18 | 6.25 | 13.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Sporting CP B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | CD Mafra | 5-2 (5-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Alverca | 2-0 (0-0) | Estoril | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Alverca | 2-1 (0-0) | CF Os Belenenses | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Uniao Leiria | 0-1 (0-0) | Alverca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Alverca | 6-5 (4-4) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| POR D1 | 11-05-2026 | Alverca | 1-1 (1-0) | Estoril | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| POR D1 | 03-05-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | Alverca | 5-4 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 25-04-2026 | Alverca | 2-1 (1-0) | FC Arouca | 6-3 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 3.20 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 06-11 | Home | Lech Poznan | 3 Days |
| POR D1 | 09-11 | Away | Estrela da Amadora | 6 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | FC Viktoria Plzen | 24 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 08-11 | Home | Casa Pia AC | 5 Days |
| POR D1 | 29-11 | Away | Viseu | 26 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | Moreirense | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.57 | 2.88 | 8.60 | 1.48 | 3.20 | 9.10 | 2.08 | 1.5 | 1.78 | 2.03 | 1.5 | 1.83 | 1.77 | 0.5/1 | 2.12 | 2.11 | 1 | 1.78 | |
| Initial | 1.18 | 6.70 | 12.00 | 1.16 | 7.20 | 12.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.99 | 3.5 | 1.87 | 1.94 | 2 | 1.94 | 2.05 | 2/2.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 3.10 | 11.00 | 1.50 | 3.20 | 11.00 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.17 | 7.50 | 13.00 | 1.17 | 8.00 | 13.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.50 | 2.85 | 8.20 | 1.46 | 3.05 | 7.80 | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | 1.98 | 1.5 | 1.88 | 1.76 | 0.5/1 | 2.11 | 2.04 | 1 | 1.82 | |
| Initial | 1.18 | 5.80 | 9.40 | 1.13 | 6.60 | 11.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.00 | 2 | 1.88 | 1.98 | 2/2.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 1.3 | 2.9 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 0.7 | 0.8 | Loss | 1.3 |
| 10 | Shot(OT) | 15.7 | 10.7 | Shot(OT) | 13.2 |
| 5.7 | Corner | 3 | 6.6 | Corner | 4.4 |
| 3.7 | Yellow Card | 1 | 3.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 17 | 11.4 | Fouls | 14.1 |
| 60.7% | Possession | 40.3% | 58.9% | Possession | 42.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Benfica ( 43 Matches) | Alverca ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 11 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 7 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 6 | 5 |

Gil Vicente
Vitoria Guimaraes