ทีเด็ดบอล Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes
‹ คู่ก่อนหน้าBenfica vs Alverca · อ. 3 พ.ย. 03:15 น. คู่ที่ 106 / 106เรียงตามเวลาเตะ
Liga Portugal 1
🕒 03-11-2026 03:15 น.
คู่ที่ 106 / 10603:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล67.8พลังทีม65.1Gil VicenteVitoria Guimaraesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.8054% @2.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.82
Vitoria Guimaraesทีมเยือน · อันดับ #13 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1⚽
✓ ชนะOCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.02🎯
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🎯
✓ ชนะ
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
✓ ชนะ
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7Vitoria Guimaraes ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม66.5พลังที่แท้จริง67.8พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+2.7Gil Vicente นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 33%พลังทีม70.0พลังที่แท้จริง65.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านGil Vicenteรอง 0 @2.05การ์ดยิงดุ🔥6.0Gil Vicenteการ์ดได้ราคา💰6/10Gil Vicenteการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVitoria Guimaraesต่อ 0 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.2 vs 6.0Vitoria Guimaraesกองกลาง🎯55% vs 51%Vitoria Guimaraesแนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Vitoria Guimaraesดาวเด่น 1OC£8MCamaraดาวเด่น 2
£5MGuimaraesดาวเด่น 3
£4MSilvaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Gil Vicenteการ์ดยิงดุ🔥7.2Vitoria Guimaraesการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Vitoria Guimaraesการ์ด 10 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.96แนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
คู่ที่ 106 / 10603:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล67.8พลังทีม65.1
Gil VicenteVitoria Guimaraes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.8054% @2.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.82
Vitoria Guimaraesทีมเยือน · อันดับ #13 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.71⚽
✓ ชนะOCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.0
✓ ชนะOCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.02🎯
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
✓ ชนะ
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
✓ ชนะ
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7Vitoria Guimaraes ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.5
พลังที่แท้จริง67.8
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+2.7
Gil Vicente นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 33%
พลังทีม70.0
พลังที่แท้จริง65.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านGil Vicente
รอง 0 @2.05
การ์ดยิงดุ🔥6.0Gil Vicente
การ์ดได้ราคา💰6/10Gil Vicente
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVitoria Guimaraes
ต่อ 0 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.2 vs 6.0Vitoria Guimaraes
กองกลาง🎯55% vs 51%Vitoria Guimaraes
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Vitoria Guimaraes
ดาวเด่น 1OC£8MCamara
ดาวเด่น 2
£5MGuimaraes
£5MGuimaraesดาวเด่น 3
£4MSilva
£4MSilvaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Gil Vicente
การ์ดยิงดุ🔥7.2Vitoria Guimaraes
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Vitoria Guimaraes
การ์ด 10 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.96
แนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Gil Vicente = วงกลม · Vitoria Guimaraes = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Gil Vicenteตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Vitoria Guimaraesตัวจริงที่คาดว่าจะลง
30Lucao6.1MD45Moreira D.6.3
39Buatu J.5.9SJ2Silva J.6.0
ER47Esgaio R.6.0
10Santi García6.7DP86Diogo Prioste6.0
12Andreas Lausen6.0
7T.Touré5.9
9Walace5.9
77Murilo6.0
98Lucas Furtado5.7
13João Mendes6.4
5A.Sidibé5.9
21Borevkovic T.6.3
23T.Strata6.3
8G. Nogueira6.7
16Mukendi B.6.7
11Silva G.6.7
20Samu6.4CO7Camara O.7.0
9Jakupovic A.6.0Gil Vicente4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Vitoria Guimaraes4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Gil Vicente vs แนวรุก Vitoria Guimaraes
4vs124.1 – 6.0 คะแนน
Gil Vicente คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs518.6 – 33.4 คะแนน
Vitoria Guimaraes คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Gil Vicente vs แนวรับ Vitoria Guimaraes
3vs417.7 – 25.0 คะแนน
Vitoria Guimaraes คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Vitoria Guimaraes คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVitoria Guimaraes ต่อ 0 @1.82การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGil Vicente +2.767.8 vs 65.1
🃏ศึกดาวเด่นVitoria Guimaraes ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งVitoria Guimaraesโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vitoria Guimaraes · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vitoria Guimaraes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.35 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vitoria Guimaraes 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Vitoria Guimaraes ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 29%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vitoria Guimaraes · คาดสกอร์ 1.0 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vitoria Guimaraes ชนะ 1 ลูก23%
Vitoria Guimaraes ชนะ 2 ลูก11%
Vitoria Guimaraes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Gil Vicente ชนะ 1 ลูก19%
Gil Vicente ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Vitoria Guimaraes ชนะ40%
Vitoria Guimaraes ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Vitoria Guimaraes คลีนชีท36%
Gil Vicente ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gil Vicente ไม่แพ้60%
Vitoria Guimaraes ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-011%0-011%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vitoria Guimaraes)
- โอกาส Vitoria Guimaraes ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Vitoria Guimaraes คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- เจอกันล่าสุด Vitoria Guimaraes ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Vitoria Guimaraes ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Gil Vicente ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gil Vicente
ส1-1ช1-0ส2-2ช2-1พ0-1พ1-4
Vitoria Guimaraes
พ1-2ส1-1ช1-0พ0-2ช1-0ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gil Vicenteยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Vitoria Guimaraesยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gil Vicente
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
Vitoria Guimaraes
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gil Vicente
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Vitoria Guimaraes
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gil Vicente
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Vitoria Guimaraes
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gil Vicente ชนะ 1เสมอ 1Vitoria Guimaraes ชนะ 6
- 19-04-2026Gil Vicente0 - 1Vitoria Guimaraes
- 09-12-2025Vitoria Guimaraes0 - 0Gil Vicente
- 12-04-2025Gil Vicente0 - 1Vitoria Guimaraes
- 03-12-2024Vitoria Guimaraes4 - 0Gil Vicente
- 09-02-2024Vitoria Guimaraes3 - 1Gil Vicente
- 29-01-2024Gil Vicente1 - 0Vitoria Guimaraes
- 19-08-2023Vitoria Guimaraes2 - 1Gil Vicente
- 21-05-2023Vitoria Guimaraes1 - 0Gil Vicente
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gil Vicente@2.63 → @2.80▲ 6.3%
เสมอ@3.12 → @3.120.2%
ทีมเยือน Vitoria Guimaraes@2.56 → @2.45▼ 4.3%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 4-2-3-1)
Gil Vicente
30Lucao
45Moreira D.
39Buatu J.
2Silva J.
47Esgaio R.
10Santi García
86Diogo Prioste
12Andreas Lausen
7T.Touré
9Walace
77Murilo
Vitoria Guimaraes
9Jakupovic A.
7Camara O.
20Samu
11Silva G.
16Mukendi B.
8G. Nogueira
23T.Strata
21Borevkovic T.
5A.Sidibé
13João Mendes
98Lucas Furtado
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.48 | 3.13 | 2.48 | 1.94 | 2/2.5 | 1.78 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.60 | 3.18 | 2.35 | 1.90 | 2/2.5 | 1.82 | 1.98 | 0 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 2.60 | 3.15 | 2.64 | 2.01 | 2/2.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.85 | 3.10 | 2.45 | 1.95 | 2/2.5 | 1.91 | 2.07 | 0 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.25 | 2.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.88 | 3.25 | 2.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.46 | 1.96 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.80 | 3.10 | 2.46 | 1.95 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 2.02 | 2/2.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.45 | 1.97 | 2/2.5 | 1.90 | 2.01 | 0 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.65 | 3.10 | 2.62 | 1.99 | 2/2.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.84 | 3.10 | 2.47 | 1.97 | 2/2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.82 | ||
| 10BET | Initial | 2.75 | 3.25 | 2.40 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.87 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.85 | 3.15 | 2.55 | 1.90 | 2/2.5 | 1.84 | 1.95 | 0 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.65 | 3.10 | 2.62 | 1.99 | 2/2.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.84 | 3.10 | 2.47 | 1.97 | 2/2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 2.50 | 2.97 | 2.60 | 2.01 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.63 | 3.02 | 2.43 | 1.97 | 2/2.5 | 1.89 | 2.02 | 0 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.56 | 2.96 | 2.57 | 1.99 | 2/2.5 | 1.87 | 1.97 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.81 | 3.09 | 2.47 | 1.97 | 2/2.5 | 1.91 | 2.08 | 0 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.40 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 2.02 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.80 | 3.10 | 2.60 | 1.93 | 2/2.5 | 1.85 | 1.98 | 0 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 3.02 | 2.69 | 2.03 | 2/2.5 | 1.79 | 1.94 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.92 | 3.07 | 2.72 | 1.96 | 2/2.5 | 1.91 | 2.02 | 0 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 2.90 | 2.63 | 2.15 | 2.5 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.75 | 3.00 | 2.50 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 1.91 | 0 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.45 | 2.15 | 2.5 | 1.67 | 2.00 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.55 | 2.15 | 2.5 | 1.65 | 1.97 | 0 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.40 | 2.56 | 2.20 | 2.5 | 1.73 | 2.08 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.97 | 3.26 | 2.58 | 1.98 | 2/2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-7] Gil Vicente | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 8 | 7 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 3 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [POR D1-13] Vitoria Guimaraes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 10 | 8 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 2 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 8 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 6 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 2 | 4 | 11 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Gil Vicente Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 19-04-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 10-3 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 09-12-2025 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 8-4 (4-3) | 2.50 | 3.10 | 2.88 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| POR D1 | 12-04-2025 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 1-5 (1-2) | 3.75 | 3.10 | 2.10 | L | 2.08 | 0/-0.5 | 1.82 | L | U |
| POR D1 | 03-12-2024 | Vitoria Guimaraes | 4-0 (1-0) | Gil Vicente | 9-2 (8-0) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR CUP | 09-02-2024 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (3-1) | Gil Vicente | 4-6 (2-1) | 1.73 | 3.75 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| POR D1 | 29-01-2024 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-4 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | W | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 19-08-2023 | Vitoria Guimaraes | 2-1 (0-0) | Gil Vicente | 6-4 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | L | 1.84 | 0/0.5 | 2.06 | L | O |
| POR D1 | 21-05-2023 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (0-0) | Gil Vicente | 3-6 (0-3) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.87 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 17-01-2023 | Gil Vicente | 2-1 (1-1) | Vitoria Guimaraes | 3-0 (2-0) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | W | 2.09 | 0/0.5 | 1.81 | W | O |
| POR D1 | 16-05-2022 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (1-0) | Gil Vicente | 1-3 (0-1) | 2.15 | 3.40 | 3.25 | L | 1.91 | 0/0.5 | 1.99 | L | O |
| POR D1 | 11-01-2022 | Gil Vicente | 3-2 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 6-1 (4-1) | 2.60 | 3.10 | 2.88 | W | 1.85 | 0 | 2.05 | W | O |
| POR D1 | 15-03-2021 | Vitoria Guimaraes | 2-4 (1-3) | Gil Vicente | 8-6 (0-3) | 2.05 | 3.20 | 3.75 | W | 2.07 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 02-11-2020 | Gil Vicente | 1-2 (0-1) | Vitoria Guimaraes | 8-4 (2-2) | 3.75 | 2.80 | 2.25 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 2.02 | L | O |
| POR D1 | 10-07-2020 | Vitoria Guimaraes | 1-2 (0-0) | Gil Vicente | 3-1 (2-0) | 1.61 | 3.60 | 6.00 | W | 1.84 | 0.5/1 | 2.06 | W | O |
| POR D1 | 16-12-2019 | Gil Vicente | 2-2 (2-0) | Vitoria Guimaraes | 3-7 (2-1) | 3.75 | 3.40 | 2.00 | D | 1.86 | -0.5 | 2.04 | W | O |
| POR D1 | 25-01-2015 | Vitoria Guimaraes | 2-2 (0-1) | Gil Vicente | 16-2 | 1.33 | 4.20 | 8.00 | D | 2.15 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| POR D1 | 17-08-2014 | Gil Vicente | 1-3 (0-1) | Vitoria Guimaraes | 8-7 | 2.75 | 3.20 | 2.60 | L | 2.03 | 0 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 23-03-2014 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 16-4 | 1.75 | 3.50 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5 | 2.08 | W | U |
| POR D1 | 04-11-2013 | Gil Vicente | 1-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 6-6 | 2.60 | 3.10 | 2.80 | W | 1.88 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 04-08-2013 | Gil Vicente | 4-1 (3-1) | Vitoria Guimaraes | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gil Vicente Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| PORLC | 30-10-2026 | Benfica | 4-1 (2-0) | Gil Vicente | 9-2 (5-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 25-10-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | FC Porto | 3-8 (1-8) | 7.50 | 4.20 | 1.42 | L | 1.83 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 20-10-2026 | Sporting Braga | 1-2 (1-0) | Gil Vicente | 4-1 (1-1) | 1.55 | 3.80 | 6.25 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| POR CUP | 15-10-2026 | UD Santarem | 2-2 (0-0) | Gil Vicente | 1-7 (1-5) | 9.00 | 4.50 | 1.29 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 10-10-2026 | Moreirense | 0-1 (0-0) | Gil Vicente | 4-3 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 19-09-2026 | Gil Vicente | 1-1 (1-0) | Maritimo | 4-3 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| POR D1 | 14-09-2026 | Benfica | 3-1 (1-1) | Gil Vicente | 14-0 (8-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-1) | Viseu | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| POR D1 | 31-08-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-3 (3-0) | 1.95 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 25-08-2026 | Gil Vicente | 2-0 (2-0) | Casa Pia AC | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Rio Ave | 5-2 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Gil Vicente | 2-2 (0-0) | Moreirense | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | FC Porto | 8-4 (4-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gil Vicente | 4-3 (0-0) | Vianense | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Sporting CP | 3-0 (2-0) | Gil Vicente | 6-1 (4-1) | 1.15 | 6.50 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Gil Vicente | 1-3 (0-0) | FC Arouca | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 04-05-2026 | Rio Ave | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 9-7 (6-3) | 3.75 | 3.40 | 1.91 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D1 | 28-04-2026 | Gil Vicente | 2-1 (1-1) | Casa Pia AC | 4-3 (3-1) | 1.55 | 3.90 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | D | O |
| No Data |
| Vitoria Guimaraes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 24-10-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (1-0) | Maritimo | 6-5 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Recreativa de Lamelas | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 5-6 (0-2) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 12-10-2026 | Benfica | 2-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 11-6 (9-1) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | L | 1.98 | 2 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 26-09-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-9 (1-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Moreirense | 3-0 | 1.46 | 3.80 | 7.00 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 13-09-2026 | Viseu | 2-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 17-4 (8-3) | 1.57 | 3.75 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 01-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 23-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-3 (2-3) | 1.76 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D1 | 15-08-2026 | Sporting CP | 3-2 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 5-1 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 12.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | W | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Varzim | 1-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (0-3) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | GD Chaves | 4-2 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Nottingham Forest | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (3-0) | Al-Ahli SFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | Academica Coimbra | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (1-4) | 1.71 | 3.60 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | Casa Pia AC | 6-4 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 08-11 | Away | Santa Clara | 6 Days |
| POR D1 | 30-11 | Home | Estoril | 27 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Estrela da Amadora | 34 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 09-11 | Home | FC Porto | 6 Days |
| POR D1 | 29-11 | Home | Estrela da Amadora | 26 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Estoril | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 2.03 | 3.30 | 3.40 | 2.06 | 3.10 | 2.14 | 1 | 1.73 | 2.08 | 1 | 1.78 | 1.93 | 0 | 1.95 | 2.04 | 0 | 1.84 | |
| Initial | 2.60 | 3.15 | 2.64 | 2.85 | 3.10 | 2.45 | 2.01 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.95 | 2.07 | 0 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.05 | 3.50 | 3.50 | 2.05 | 3.20 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.83 | 0 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.25 | 2.45 | 2.88 | 3.25 | 2.50 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 2.03 | 2.05 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 1.95 | 3.24 | 3.36 | 1.96 | 2.99 | 1.74 | 0.5/1 | 2.13 | 1.74 | 0.5/1 | 2.13 | 1.88 | 0 | 1.98 | 2.06 | 0 | 1.80 | |
| Initial | 2.50 | 2.97 | 2.60 | 2.67 | 3.00 | 2.41 | 2.01 | 2/2.5 | 1.85 | 1.97 | 2/2.5 | 1.89 | 1.90 | 0 | 1.98 | 2.04 | 0 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 0.9 |
| 19 | Shot(OT) | 12.3 | 13.2 | Shot(OT) | 9.2 |
| 2 | Corner | 6 | 3.3 | Corner | 6.2 |
| 1 | Yellow Card | 4.3 | 1.9 | Yellow Card | 3 |
| 12.3 | Fouls | 18.3 | 13.5 | Fouls | 16.6 |
| 41.7% | Possession | 54.7% | 50.5% | Possession | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gil Vicente ( 43 Matches) | Vitoria Guimaraes ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 1 | 9 |
Benfica
Alverca