ทีเด็ดบอล Mallorca vs Cadiz
‹ คู่ก่อนหน้าDeportivo La Coruna vs Osasuna · อ. 3 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 105 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Benfica vs Alverca · อ. 3 พ.ย. 03:15 น.
Spanish La Liga 2
🕒 03-11-2026 03:00 น.
Mallorcaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 105 / 10703:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริง67.4พลังทีม62.1MallorcaCadizใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ79% @1.4921% @5.88สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.96🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1⚽
Gonzalo PetitFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.72🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🧤
Jokin EzkietaGK · 30 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3🎯
Aimen MoueffekMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)70.9พลังที่แท้จริง67.4พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+5.3Mallorca นำ 5.3 · ตลาดให้เต็ง 62%พลังทีม (ประมาณการ)69.0พลังที่แท้จริง62.1พลังโค้ช×0.90▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMallorcaต่อ 1 @1.89JOKERทีมบนเจอทีมล่าง67เจ้าบ้าน Mallorca แฮนดิแคป 1กองกลาง🎯54% vs 49%Mallorcaแนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Mallorcaดาวเด่น 1PT£5MTorreดาวเด่น 2
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksaการ์ดยิงดุ🔥6.6Mallorcaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Mallorcaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Cadizการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCadizรอง 1 @1.96แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Cadizการ์ดยิงดุ🔥8.4Cadizการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Mallorcaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 105 / 10703:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริง
67.4พลังทีม62.1
MallorcaCadiz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
79% @1.4921% @5.88
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.96
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.81⚽
Gonzalo PetitFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.7

Gonzalo PetitFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.72🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.72🧤
Jokin EzkietaGK · 30 ปี£3Mคะแนน 6.4

Jokin EzkietaGK · 30 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.63🎯
Aimen MoueffekMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3

Aimen MoueffekMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)70.9
พลังที่แท้จริง67.4
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+5.3
Mallorca นำ 5.3 · ตลาดให้เต็ง 62%
พลังทีม (ประมาณการ)69.0
พลังที่แท้จริง62.1
พลังโค้ช×0.90▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMallorca
ต่อ 1 @1.89
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง67เจ้าบ้าน Mallorca แฮนดิแคป 1
กองกลาง🎯54% vs 49%Mallorca
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Mallorca
ดาวเด่น 1PT£5MTorre
ดาวเด่น 2
£4MTenas
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksa
£4MBuksaการ์ดยิงดุ🔥6.6Mallorca
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Mallorca
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Cadiz
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCadiz
รอง 1 @1.96
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Cadiz
การ์ดยิงดุ🔥8.4Cadiz
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mallorca = วงกลม · Cadiz = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mallorcaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Cadizประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Arnau Urena Tenas6.7
24Martin Valjent6.5
3Antonio Latorre Grueso6.2
4David Lopez6.1
22Aboubaka Soumahoro6.1PT20Pablo Torre6.8
10Sergi Darder6.5
2Guille Fernandez6.5
16Adam Buksa6.6
11Zito Luvumbo6.5
33Adrian Liso6.5
13Jokin Ezkieta6.4
12Giorgi Gocholeishvili6.3
4Javier Castro Urdin6.3MF6Manu Fernández6.2
14Bojan Kovacevic6.1
29Aimen Moueffek6.3
23Damian Rodriguez Sousa6.3IS24Ibon Sanchez5.9
25Gonzalo Petit6.7
16Antonio Cordero6.3
19Urko Izeta6.2Mallorca4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Cadiz4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Mallorca vs แนวรุก Cadiz
4vs324.9 – 19.1 คะแนน
Mallorca คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.8 – 18.6 คะแนน
Mallorca คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Mallorca vs แนวรับ Cadiz
3vs419.6 – 24.8 คะแนน
Cadiz คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Mallorca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Mallorca vs Cadiz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMallorca ต่อ 1 @1.89การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMallorca +5.367.4 vs 62.1
🃏ศึกดาวเด่นMallorca ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMallorcaโอกาสชนะ 62%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.557/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mallorca · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mallorca ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.49 · ควรเป็น @1.61 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mallorca 46 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mallorca ต่อ 1
ได้ 33%คืนทุน 24%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mallorca · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mallorca ชนะ 1 ลูก24%
Mallorca ชนะ 2 ลูก22%
Mallorca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Cadiz ชนะ 1 ลูก12%
Cadiz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Mallorca ชนะ57%
Mallorca ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Mallorca คลีนชีท39%
Cadiz ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mallorca ไม่แพ้82%
Cadiz ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-011%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mallorca)
- โอกาส Mallorca ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Mallorca คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.49 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.61 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- Mallorca ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Cadiz ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mallorca
ช1-0พ0-1ส0-0ช3-1ส1-1ส1-1
Cadiz
ส1-1ช4-0พ0-1พ0-2ช3-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mallorcaยิง 1.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Cadizยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mallorca
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
Cadiz
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mallorca
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Cadiz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mallorca
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Cadiz
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mallorca ชนะ 3เสมอ 4Cadiz ชนะ 1
- 28-04-2024Cadiz1 - 1Mallorca
- 30-11-2023Mallorca1 - 1Cadiz
- 13-05-2023Mallorca1 - 0Cadiz
- 28-01-2023Cadiz2 - 0Mallorca
- 05-02-2022Mallorca2 - 1Cadiz
- 31-10-2021Cadiz1 - 1Mallorca
- 27-01-2019Cadiz1 - 1Mallorca
- 08-09-2018Mallorca1 - 0Cadiz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mallorca@1.45 → @1.49▲ 3.0%
เสมอ@4.07 → @4.021.2%
ทีมเยือน Cadiz@6.33 → @5.88▼ 7.1%
คู่อื่นใน La Liga 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.38 | 4.15 | 6.20 | 1.87 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.42 | 4.05 | 5.90 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.88 | 1 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 1.50 | 4.10 | 5.80 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 1.91 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.51 | 4.10 | 5.70 | 1.97 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.33 | 7.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 6.25 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.47 | 3.90 | 6.10 | 1.93 | 2.5 | 1.84 | 1.84 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 6.00 | 1.94 | 2.5 | 1.91 | 1.91 | 1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.44 | 4.00 | 6.50 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | 1 | 2.01 | |
| Live | 1.45 | 4.00 | 6.50 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.85 | 1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.50 | 4.00 | 6.10 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.49 | 4.05 | 6.10 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.98 | ||
| 10BET | Initial | 1.36 | 4.40 | 7.80 | 1.86 | 2.5/3 | 1.81 | 1.70 | 1 | 2.10 | |
| Live | 1.52 | 4.10 | 6.00 | 1.89 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | 1 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.50 | 4.00 | 6.10 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.49 | 4.05 | 6.10 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.47 | 3.77 | 5.70 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.91 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.47 | 3.75 | 5.70 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.92 | 1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.37 | 4.27 | 6.55 | 1.95 | 2.5/3 | 1.89 | 1.90 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.51 | 4.05 | 5.95 | 1.96 | 2.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.36 | 4.40 | 8.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.81 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.50 | 4.10 | 6.50 | 1.92 | 2.5 | 1.86 | 1.84 | 1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.40 | 4.55 | 7.28 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.95 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.51 | 4.25 | 7.00 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 1 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.36 | 4.33 | 7.50 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.00 | 1/1.5 | 1.73 | |
| Live | 1.44 | 3.90 | 6.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.37 | 4.40 | 8.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 6.00 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 4.51 | 8.15 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.51 | 4.28 | 6.91 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 2.13 | 1/1.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-7] Mallorca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 13 | 6 | 19 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 2 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 5 | 2 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SPA D2-19] Cadiz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 14 | 14 | 10 | 19 | 18.2% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 6 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 8 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 6 | 4 | 3 | 8 | 9 | 20 | 9.1% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 4 | 7 | 17 | 14.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Mallorca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 30% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 28-04-2024 | Cadiz | 1-1 (0-1) | Mallorca | 3-1 (1-0) | 2.45 | 3.00 | 3.00 | D | 2.14 | 0/0.5 | 1.77 | W | O |
| SPA D1 | 30-11-2023 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Cadiz | 7-0 (4-0) | 1.80 | 3.30 | 5.25 | D | 2.08 | 0.5/1 | 1.82 | L | D |
| SPA D1 | 13-05-2023 | Mallorca | 1-0 (1-0) | Cadiz | 3-7 (2-6) | 2.05 | 3.00 | 4.00 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.13 | W | U |
| SPA D1 | 28-01-2023 | Cadiz | 2-0 (2-0) | Mallorca | 6-2 (2-1) | 2.70 | 3.00 | 2.75 | L | 1.91 | 0 | 1.99 | L | D |
| SPA D1 | 05-02-2022 | Mallorca | 2-1 (1-1) | Cadiz | 6-4 (6-1) | 1.83 | 3.50 | 4.20 | W | 1.84 | 0.5 | 2.06 | W | O |
| SPA D1 | 31-10-2021 | Cadiz | 1-1 (0-1) | Mallorca | 6-5 (3-2) | 2.60 | 3.00 | 3.00 | D | 1.84 | 0 | 2.06 | D | U |
| SPA D2 | 27-01-2019 | Cadiz | 1-1 (0-1) | Mallorca | 4-2 (1-2) | 2.15 | 2.87 | 4.00 | D | 2.12 | 0.5 | 1.75 | W | D |
| SPA D2 | 08-09-2018 | Mallorca | 1-0 (0-0) | Cadiz | 8-5 (0-3) | 2.45 | 2.80 | 3.30 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 06-08-2018 | Mallorca | 1-2 (1-1) | Cadiz | 6-6 (4-1) | 2.87 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 30-01-2017 | Mallorca | 0-0 (0-0) | Cadiz | 8-4 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D2 | 29-08-2016 | Cadiz | 1-1 (1-0) | Mallorca | 4-6 (1-3) | 2.37 | 3.20 | 3.00 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| SPA D1 | 23-03-2006 | Mallorca | 1-0 (1-0) | Cadiz | - | 1.83 | 3.29 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | |
| SPA D1 | 06-11-2005 | Cadiz | 1-2 (1-1) | Mallorca | - | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mallorca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 24-10-2026 | Leganes | 1-1 (0-1) | Mallorca | 6-4 (5-2) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Mallorca | 3-1 (1-0) | Las Palmas | 7-2 (2-0) | 1.39 | 4.10 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Mallorca | 0-1 (0-1) | Almeria | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-0) | Mallorca | 5-3 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eldense | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-8 (2-7) | 3.10 | 3.25 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | AD Ceuta | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Mallorca | 7-1 (3-0) | 2.70 | 3.00 | 2.63 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Mallorca | 2-0 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 6.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Mallorca | 1-1 (0-0) | SV Elversberg | 4-7 (3-4) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-3 (1-2) | 4.75 | 5.00 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Mallorca | 4-2 (2-1) | Al-Ittihad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Al-Fateh | 5-0 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | Real Oviedo | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.00 | 7.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Getafe | 3-1 (2-0) | Mallorca | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Villarreal | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D1 | 02-05-2026 | Girona | 0-1 (0-1) | Mallorca | 5-2 (1-1) | 1.85 | 3.60 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Cadiz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 30-10-2026 | Xerez Deportivo | 1-3 (1-1) | Cadiz | 8-4 (4-2) | 5.00 | 4.00 | 1.46 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 25-10-2026 | Cadiz | 3-1 (0-1) | AD Ceuta | 3-10 (1-5) | 1.68 | 3.50 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Granada CF | 2-0 (0-0) | Cadiz | 4-6 (3-1) | 1.76 | 3.50 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Sporting Gijon | 8-6 (1-4) | 2.50 | 3.10 | 2.65 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Cadiz | 4-0 (1-0) | Leganes | 5-4 (2-2) | 2.50 | 3.10 | 2.57 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Tenerife | 1-1 (1-0) | Cadiz | 1-2 (0-1) | 1.76 | 3.30 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Cadiz | 1-2 (0-2) | Girona | 2-4 (1-4) | 3.75 | 3.40 | 1.86 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Las Palmas | 7-9 (1-5) | 2.40 | 3.10 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 07-09-2026 | Almeria | 3-2 (3-1) | Cadiz | 3-4 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Cadiz | 1-1 (1-1) | Real Valladolid | 4-6 (1-3) | 2.40 | 3.00 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Chiclana | 0-2 (0-2) | Cadiz | - | W | ||||||||
| SPA D2 | 23-08-2026 | Eldense | 2-2 (0-0) | Cadiz | 7-3 (6-1) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Cadiz | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | 6-2 (3-1) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Cadiz | 1-3 (1-2) | Las Palmas | 4-5 (3-4) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Cadiz | 2-0 (1-0) | Granada CF | 4-3 (4-1) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | D |
| INT CF | 02-08-2026 | Tenerife | 2-2 (0-0) | Cadiz | 2-2 (1-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Cadiz | 1-3 (1-2) | AD Ceuta | 7-0 (4-0) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Cordoba | 2-4 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Leicester City | 2-5 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Cadiz | 1-2 (1-2) | Orlando Pirates | 7-2 (4-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 06-11 | Away | CD Alcoyano | 3 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Away | Andorra FC | 6 Days |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Cordoba | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 07-11 | Home | Real Oviedo | 5 Days |
| SPA D2 | 16-11 | Away | Eibar | 13 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Away | Real Sociedad B | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.05 | 2.22 | 6.10 | 2.06 | 2.22 | 6.00 | 1.89 | 1 | 1.97 | 1.88 | 1 | 1.99 | 2.05 | 0.5 | 1.83 | 2.06 | 0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.50 | 4.10 | 5.80 | 1.51 | 4.10 | 5.70 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 2.5 | 1.90 | 1.91 | 1 | 1.97 | 1.90 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 2.30 | 7.00 | 2.05 | 2.30 | 6.50 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.38 | 4.33 | 7.50 | 1.50 | 4.20 | 6.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.13 | 5.30 | 2.06 | 2.13 | 5.30 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.96 | 1 | 1.90 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.47 | 3.77 | 5.70 | 1.47 | 3.75 | 5.70 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.97 | 1.92 | 1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.6 | Loss | 1.2 |
| 10 | Shot(OT) | 16 | 11.2 | Shot(OT) | 15 |
| 6 | Corner | 5.7 | 4.9 | Corner | 4.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.7 | 3.1 | Yellow Card | 3.1 |
| 14.7 | Fouls | 13.7 | 14.3 | Fouls | 12.4 |
| 53% | Possession | 45.3% | 53.8% | Possession | 48.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Mallorca ( 11 Matches) | Cadiz ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 4 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 9 | 8 |
Tenerife
Andorra FC
Real Oviedo
Las Palmas
Real Valladolid
Leganes