ทีเด็ดบอล WSC Hertha Wels vs Sturm Graz (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าSC Bregenz vs Rapid Vienna (Youth) · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 216 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arka Gdynia vs Podbeskidzie Bielsko-Biala · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Austria Erste Division
🕒 07-11-2026 21:30 น.
WSC Hertha Welsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 216 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSWSC Hertha WelsSturm Graz (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1845% @2.68สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86
Sturm Graz (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4🏠เต็งเจ้าบ้านWSC Hertha Welsต่อ 0/0.5 @1.97พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥8.4WSC Hertha Welsการ์ดรับหลวม🕳️14.4Sturm Graz (Youth)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6WSC Hertha Welsการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSturm Graz (Youth)รอง 0/0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Sturm Graz (Youth)กองกลาง🎯52% vs 47%Sturm Graz (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️13.8WSC Hertha Welsการ์ดยิงดุ🔥9.6Sturm Graz (Youth)การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.81พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
WSC Hertha Welsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 216 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
WSC Hertha WelsSturm Graz (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1845% @2.68
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86
Sturm Graz (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
🏠เต็งเจ้าบ้านWSC Hertha Wels
ต่อ 0/0.5 @1.97
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥8.4WSC Hertha Wels
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Sturm Graz (Youth)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6WSC Hertha Wels
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSturm Graz (Youth)
รอง 0/0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Sturm Graz (Youth)
กองกลาง🎯52% vs 47%Sturm Graz (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️13.8WSC Hertha Wels
การ์ดยิงดุ🔥9.6Sturm Graz (Youth)
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.81
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์WSC Hertha Wels vs Sturm Graz (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSturm Graz (Youth) รอง 0/0.5 @1.86การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.81การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWSC Hertha Welsโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 3 · 10 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: WSC Hertha Wels · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา WSC Hertha Wels ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.09 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง WSC Hertha Wels 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป WSC Hertha Wels ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง WSC Hertha Wels · คาดสกอร์ 2.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
WSC Hertha Wels ชนะ 1 ลูก19%
WSC Hertha Wels ชนะ 2 ลูก13%
WSC Hertha Wels ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Sturm Graz (Youth) ชนะ 1 ลูก16%
Sturm Graz (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
WSC Hertha Wels ชนะ43%
WSC Hertha Wels ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
WSC Hertha Wels คลีนชีท16%
Sturm Graz (Youth) ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
WSC Hertha Wels ไม่แพ้67%
Sturm Graz (Youth) ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง WSC Hertha Wels)
- โอกาส WSC Hertha Wels ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Sturm Graz (Youth) เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด WSC Hertha Wels ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Sturm Graz (Youth) ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
WSC Hertha Wels
ส3-3ช1-0ส2-2พ2-6ช1-0พ1-2
Sturm Graz (Youth)
ส3-3ส2-2พ1-3พ0-2พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
WSC Hertha Welsยิง 1.4 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Sturm Graz (Youth)ยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
WSC Hertha Wels
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Sturm Graz (Youth)
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
WSC Hertha Wels
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Sturm Graz (Youth)
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
WSC Hertha Wels
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Sturm Graz (Youth)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
WSC Hertha Wels ชนะ 5เสมอ 1Sturm Graz (Youth) ชนะ 2
- 08-05-2026WSC Hertha Wels2 - 0Sturm Graz (Youth)
- 23-11-2025Sturm Graz (Youth)0 - 3WSC Hertha Wels
- 03-06-2022Sturm Graz (Youth)3 - 0WSC Hertha Wels
- 30-10-2021WSC Hertha Wels1 - 1Sturm Graz (Youth)
- 26-10-2020Sturm Graz (Youth)0 - 1WSC Hertha Wels
- 23-10-2019WSC Hertha Wels5 - 2Sturm Graz (Youth)
- 07-06-2019Sturm Graz (Youth)4 - 1WSC Hertha Wels
- 03-11-2018WSC Hertha Wels3 - 0Sturm Graz (Youth)
คู่อื่นใน Erste Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.13 | 3.85 | 2.71 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.13 | 3.85 | 2.71 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.12 | 3.90 | 2.80 | 1.76 | 3 | 2.01 | 1.92 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.17 | 3.80 | 2.80 | 1.80 | 3 | 1.98 | 1.96 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.70 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.70 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.73 | 1.79 | 3 | 2.03 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.02 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.73 | 1.79 | 3 | 2.03 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.02 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 2.16 | 3.46 | 2.71 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.17 | 3.45 | 2.69 | 1.84 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.65 | 2.72 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.21 | 3.76 | 2.78 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.40 | 1.86 | 3 | 1.83 | 1.92 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.75 | 1.75 | 3 | 1.99 | 1.91 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.73 | 3.58 | 2.35 | 1.89 | 3 | 1.86 | 2.04 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.21 | 4.00 | 2.88 | 2.04 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.85 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.70 | 2.69 | 1.65 | 2.5/3 | 2.10 | 1.69 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.17 | 3.85 | 2.82 | 1.98 | 3/3.5 | 1.76 | 1.86 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-15] WSC Hertha Wels | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 14 | 27 | 8 | 15 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 17 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 3 | 12 | 8 | 15 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 16.7% |
| [AUT D2-13] Sturm Graz (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 18 | 24 | 11 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 10 | 10 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 14 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 8 | 16 | 6 | 16 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 8 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| WSC Hertha Wels Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 5 (63%) Draw 1 (13%) Lose 2 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 08-05-2026 | WSC Hertha Wels | 2-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 3-7 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 23-11-2025 | Sturm Graz (Youth) | 0-3 (0-2) | WSC Hertha Wels | 1-4 (0-3) | 2.38 | 3.50 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| AUS D3 | 03-06-2022 | Sturm Graz (Youth) | 3-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 2-4 (2-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS D3 | 30-10-2021 | WSC Hertha Wels | 1-1 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 5-7 (2-6) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| AUS D3 | 26-10-2020 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.02 | W | U |
| AUS D3 | 23-10-2019 | WSC Hertha Wels | 5-2 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 1-1 (1-0) | 2.05 | 4.20 | 2.70 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | W | O |
| AUS D3 | 07-06-2019 | Sturm Graz (Youth) | 4-1 (1-0) | WSC Hertha Wels | 3-3 (0-1) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 03-11-2018 | WSC Hertha Wels | 3-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 7-2 (5-2) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.92 | 0 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| WSC Hertha Wels Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | St.Polten | 2-1 (2-0) | WSC Hertha Wels | 6-5 (4-1) | 1.83 | 3.75 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| AUT CUP | 28-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (1-0) | Wolfsberger AC | 1-13 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| AUT D2 | 23-10-2026 | WSC Hertha Wels | 2-6 (1-4) | ASK Voitsberg | 5-14 (3-5) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 16-10-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-2 (2-0) | WSC Hertha Wels | 2-10 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AUT D2 | 10-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (0-0) | SC Bregenz | 6-6 (2-4) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | WSC Hertha Wels | 3-3 (2-1) | SV Austria Salzburg | - | D | ||||||||
| AUT D2 | 18-09-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-0) | First Wien 1894 | 7-9 (2-4) | 3.60 | 3.70 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | FC Blau Weiss Linz | 4-1 (0-1) | WSC Hertha Wels | 3-7 (2-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| AUT CUP | 04-09-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 6-3 (3-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| AUT D2 | 29-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-2) | Trenkwalder Admira Wacker | 6-3 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SKU Amstetten | 1-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 7-1 (5-0) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 14-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-8 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| AUT D2 | 07-08-2026 | FC Liefering | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | 4-10 (1-7) | 1.80 | 3.75 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 02-08-2026 | WSC Hertha Wels | 0-2 (0-0) | SV Austria Salzburg | 2-4 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | VfB Hohenems | 1-2 (1-2) | WSC Hertha Wels | 7-7 (0-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | FK MAS Taborsko | 2-1 (1-1) | WSC Hertha Wels | 9-0 (6-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 12-07-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-0) | Rapid Wien | 2-11 (1-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Bad Schallerbach | 2-1 (1-1) | WSC Hertha Wels | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Union Gurten | 2-3 (0-0) | WSC Hertha Wels | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | WSC Hertha Wels | 0-5 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (1-6) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Sturm Graz (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-0 (0-0) | ASK Voitsberg | 5-8 (2-6) | 2.70 | 3.75 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D2 | 23-10-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 4-11 (4-7) | 2.20 | 3.70 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 18-10-2026 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-2) | Kapfenberg | 14-5 (3-5) | 1.75 | 3.90 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 10-10-2026 | FC Liefering | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | 3-8 (0-5) | 2.05 | 3.90 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 19-09-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-2 (1-2) | FC Wacker Innsbruck | 3-5 (3-5) | 2.90 | 3.60 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | SV Austria Salzburg | 3-3 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 30-08-2026 | Sturm Graz (Youth) | 5-2 (2-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-0 (4-0) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 22-08-2026 | SC Bregenz | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | 2-0 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | Trenkwalder Admira Wacker | 9-3 (4-1) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | Sturm Graz (Youth) | 4-2 (2-2) | Floridsdorfer AC | 3-5 (2-1) | 4.10 | 3.60 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 01-08-2026 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 5-4 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 4-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 8-3 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 7-0 (6-0) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (1-1) | Al Hilal | 4-6 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 10-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-3 (1-1) | ND Beltinci | - | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-5 (1-3) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 26-06-2026 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | 2-4 (1-3) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 9-5 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | WSC Hertha Wels | 2-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 3-7 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| AUT D2 | 02-05-2026 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (1-3) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Away | Kapfenberg | 13 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Home | Floridsdorfer AC | 20 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | FC Wacker Innsbruck | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | SKU Amstetten | 13 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | FC Blau Weiss Linz | 20 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | St.Polten | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.57 | 2.46 | 3.10 | 2.57 | 2.46 | 3.10 | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | 1.74 | 0 | 2.08 | 1.74 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.13 | 3.85 | 2.71 | 2.13 | 3.85 | 2.71 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.38 | 3.04 | 2.56 | 2.38 | 3.02 | 1.84 | 1/1.5 | 1.98 | 1.86 | 1/1.5 | 1.98 | 1.74 | 0 | 2.11 | 1.76 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.16 | 3.46 | 2.71 | 2.17 | 3.45 | 2.69 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.84 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | 2.00 | 0/0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 2.7 | Loss | 2 | 2.3 | Loss | 2.4 |
| 11 | Shot(OT) | 8.3 | 12 | Shot(OT) | 10.9 |
| 3.7 | Corner | 11 | 5.6 | Corner | 6.5 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 2 | 0 | Fouls | 2 |
| 43.3% | Possession | 57.7% | 46.8% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| WSC Hertha Wels ( 39 Matches) | Sturm Graz (Youth) ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 6 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 10 | 8 |
SC Bregenz
Rapid Vienna (Youth)
FC Blau Weiss Linz
Floridsdorfer AC