ทีเด็ดบอล SC Bregenz vs Rapid Vienna (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าRB Leipzig vs Augsburg · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 216 / 335เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›WSC Hertha Wels vs Sturm Graz (Youth) · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Austria Erste Division
🕒 07-11-2026 21:30 น.
SC Bregenzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 216 / 33521:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSC BregenzRapid Vienna (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6529% @3.95สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
Rapid Vienna (Youth)ทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Bregenzต่อ 0.5/1 @1.87แนวรุก🔥7.8 vs 6.6SC Bregenzแนวรับ🛡️8.4 vs 13.8SC Bregenzการ์ดยิงดุ🔥7.8SC Bregenzการ์ดรับหลวม🕳️13.8Rapid Vienna (Youth)การ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRapid Vienna (Youth)รอง 0.5/1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️8.4SC Bregenzการ์ดยิงดุ🔥6.6Rapid Vienna (Youth)การ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.96แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.86พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
SC Bregenzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 216 / 33521:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
SC BregenzRapid Vienna (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6529% @3.95
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
Rapid Vienna (Youth)ทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Bregenz
ต่อ 0.5/1 @1.87
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6SC Bregenz
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8SC Bregenz
การ์ดยิงดุ🔥7.8SC Bregenz
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Rapid Vienna (Youth)
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRapid Vienna (Youth)
รอง 0.5/1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️8.4SC Bregenz
การ์ดยิงดุ🔥6.6Rapid Vienna (Youth)
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.96
แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.86
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Bregenz vs Rapid Vienna (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Bregenz ต่อ 0.5/1 @1.87การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Bregenzโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3/3.555/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Bregenz · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Bregenz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.62 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Bregenz 32 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SC Bregenz ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 23%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Bregenz · คาดสกอร์ 1.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Bregenz ชนะ 1 ลูก23%
SC Bregenz ชนะ 2 ลูก17%
SC Bregenz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ22%
Rapid Vienna (Youth) ชนะ 1 ลูก13%
Rapid Vienna (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SC Bregenz ชนะ56%
SC Bregenz ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
SC Bregenz คลีนชีท30%
Rapid Vienna (Youth) ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Bregenz ไม่แพ้78%
Rapid Vienna (Youth) ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Bregenz)
- โอกาส SC Bregenz ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Rapid Vienna (Youth) เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Rapid Vienna (Youth) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Rapid Vienna (Youth) ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Bregenz
พ1-3พ0-1ส0-0ส2-2พ2-3ช1-0
Rapid Vienna (Youth)
พ0-2พ1-4พ1-2ส0-0พ2-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Bregenzยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Rapid Vienna (Youth)ยิง 1.1 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Bregenz
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Rapid Vienna (Youth)
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Bregenz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Rapid Vienna (Youth)
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Bregenz
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Rapid Vienna (Youth)
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
SC Bregenz ชนะ 0เสมอ 2Rapid Vienna (Youth) ชนะ 2
- 06-12-2025Rapid Vienna (Youth)3 - 1SC Bregenz
- 02-08-2025SC Bregenz1 - 1Rapid Vienna (Youth)
- 02-05-2025SC Bregenz1 - 5Rapid Vienna (Youth)
- 02-11-2024Rapid Vienna (Youth)1 - 1SC Bregenz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Bregenz@1.69 → @1.65▼ 2.4%
เสมอ@3.98 → @4.051.6%
ทีมเยือน Rapid Vienna (Youth)@3.79 → @3.95▲ 4.2%
คู่อื่นใน Erste Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.64 | 4.20 | 3.95 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.64 | 4.20 | 3.95 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.90 | 3.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.67 | 4.10 | 4.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.66 | 4.20 | 4.10 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 4.20 | 4.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 4.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.69 | 3.80 | 3.75 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.67 | 3.85 | 3.80 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.69 | 3.80 | 3.75 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.67 | 3.85 | 3.80 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.64 | 3.85 | 3.93 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 3.84 | 3.91 | 1.99 | 3/3.5 | 1.85 | 1.91 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 4.10 | 3.96 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.88 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.71 | 4.07 | 4.06 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.53 | 4.50 | 4.50 | 1.84 | 3/3.5 | 1.84 | 1.78 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.66 | 4.20 | 4.10 | 1.92 | 3/3.5 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 3.97 | 3.97 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.96 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.68 | 4.42 | 4.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.87 | 1.87 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 1.65 | 4.00 | 4.00 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.00 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 4.10 | 4.10 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.70 | 4.00 | 4.20 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 2.05 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.30 | 4.13 | 2.06 | 3.5 | 1.68 | 1.74 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.67 | 4.20 | 4.14 | 1.87 | 3/3.5 | 1.86 | 2.30 | 1/1.5 | 1.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-8] SC Bregenz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 15 | 15 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 12 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 8 | 7 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 6 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
| [AUT D2-16] Rapid Vienna (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 1 | 8 | 11 | 24 | 7 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 11 | 0 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 13 | 7 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 4 | 11 | 8 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 7 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| SC Bregenz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (50%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 06-12-2025 | Rapid Vienna (Youth) | 3-1 (2-0) | SC Bregenz | 3-6 (1-2) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUT D2 | 02-08-2025 | SC Bregenz | 1-1 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | 5-4 (1-1) | 2.40 | 3.80 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AUT D2 | 02-05-2025 | SC Bregenz | 1-5 (0-2) | Rapid Vienna (Youth) | 7-4 (4-2) | 2.63 | 4.00 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 02-11-2024 | Rapid Vienna (Youth) | 1-1 (1-1) | SC Bregenz | 8-5 (6-1) | 2.05 | 4.00 | 2.80 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Bregenz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 2-6 (0-2) | 2.60 | 3.60 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| AUT CUP | 29-10-2026 | SC Bregenz | 2-3 (1-2) | Red Bull Salzburg | 4-2 (0-1) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 24-10-2026 | FC Liefering | 2-2 (1-1) | SC Bregenz | 5-3 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUT D2 | 17-10-2026 | SC Bregenz | 0-0 (0-0) | SKU Amstetten | 6-2 (3-1) | 3.20 | 3.60 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 10-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (0-0) | SC Bregenz | 6-6 (2-4) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Austria Lustenau | 3-1 (0-0) | SC Bregenz | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 19-09-2026 | St.Polten | 2-1 (0-1) | SC Bregenz | 4-1 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | SC Bregenz | 4-0 (3-0) | Floridsdorfer AC | 2-7 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | Floridsdorfer AC | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 3-6 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 29-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | 2-3 (0-1) | 2.35 | 3.60 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUT D2 | 22-08-2026 | SC Bregenz | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | 2-0 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | ASK Voitsberg | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 7-5 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SC Bregenz | 3-2 (1-0) | Kapfenberg | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.70 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (4-0) | SC Bregenz | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Vortuna Bad Leonfelden | 0-5 (0-3) | SC Bregenz | 4-3 (2-1) | 4.50 | 4.00 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | SC Bregenz | 2-0 (0-0) | SC Imst | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SC Bregenz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | 3-3 (0-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | VfB Hohenems | 9-2 (3-0) | 1.55 | 4.50 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 07-07-2026 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | 7-5 (6-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | Bruhl SG | 4-1 (4-1) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Rapid Vienna (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 30% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-2 (1-2) | FC Liefering | 8-5 (3-3) | 2.50 | 3.90 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 23-10-2026 | SKU Amstetten | 3-2 (2-0) | Rapid Vienna (Youth) | 4-1 (3-0) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| AUT D2 | 16-10-2026 | St.Polten | 0-0 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | 16-1 (8-0) | 1.45 | 4.33 | 5.75 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| AUT D2 | 10-10-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-2 (0-1) | FC Wacker Innsbruck | 7-2 (5-0) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| AUT D2 | 20-09-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-1 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-1) | First Wien 1894 | 3-3 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.87 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 04-09-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 1-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 4-4 (4-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| AUT D2 | 30-08-2026 | Sturm Graz (Youth) | 5-2 (2-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-0 (4-0) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 22-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-0) | Floridsdorfer AC | 6-5 (1-3) | 2.80 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AUT D2 | 14-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-8 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| AUT D2 | 08-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 3-3 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 5-1 (1-0) | Helfort 15 | 7-6 (2-6) | 1.11 | 7.00 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 13-3 (7-1) | 1.80 | 3.70 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | SV Gloggnitz | 1-3 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 1-1 (1-0) | 2.88 | 4.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | SR Donaufeld Wien | 1-6 (1-4) | Rapid Vienna (Youth) | 6-3 (2-1) | 3.20 | 4.10 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | SC Marchfeld Donauauen | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 7-4 (5-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 6-1 (2-1) | SV Donau | 5-2 (1-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-06-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | 2-5 (2-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 9-5 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.60 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Away | First Wien 1894 | 13 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Home | SV Austria Salzburg | 20 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | FC Blau Weiss Linz | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | FC Blau Weiss Linz | 13 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Home | Kapfenberg | 20 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | SV Austria Salzburg | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.13 | 2.53 | 3.95 | 2.13 | 2.53 | 3.95 | 2.03 | 1.5 | 1.77 | 2.08 | 1.5 | 1.72 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.64 | 4.20 | 3.95 | 1.64 | 4.20 | 3.95 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.90 | 3.50 | 1.67 | 4.10 | 4.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.10 | 2.48 | 3.80 | 2.11 | 2.47 | 3.78 | 1.77 | 1/1.5 | 2.05 | 1.79 | 1/1.5 | 2.05 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.64 | 3.85 | 3.93 | 1.65 | 3.84 | 3.91 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.99 | 3/3.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | 1.91 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 2.3 |
| 16.3 | Shot(OT) | 15 | 11.9 | Shot(OT) | 13.5 |
| 4.3 | Corner | 3 | 3.6 | Corner | 3.6 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 3.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 14 | Fouls | 0 | 16.5 | Fouls | 0 |
| 44.3% | Possession | 46% | 47.8% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SC Bregenz ( 38 Matches) | Rapid Vienna (Youth) ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 2 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 11 | 4 | 8 |
WSC Hertha Wels
Sturm Graz (Youth)
FC Blau Weiss Linz
Floridsdorfer AC