ทีเด็ดบอล Arka Gdynia vs Podbeskidzie Bielsko-Biala
‹ คู่ก่อนหน้าWSC Hertha Wels vs Sturm Graz (Youth) · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 217 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›LKS Nieciecza vs Chrobry Glogow · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Poland Liga 1
🕒 07-11-2026 21:30 น.
Arka Gdyniaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 217 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSArka GdyniaPodbeskidzie Bielsko-Bialaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8936% @3.35สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Podbeskidzie Bielsko-Bialaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านArka Gdyniaต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Arka Gdyniaการ์ดยิงดุ🔥9.6Arka Gdyniaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Podbeskidzie Bielsko-Bialaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPodbeskidzie Bielsko-Bialaรอง 0/0.5 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️9.6Arka Gdyniaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Arka Gdyniaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 217 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Arka GdyniaPodbeskidzie Bielsko-Biala
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8936% @3.35
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Podbeskidzie Bielsko-Bialaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านArka Gdynia
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Arka Gdynia
การ์ดยิงดุ🔥9.6Arka Gdynia
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Podbeskidzie Bielsko-Biala
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPodbeskidzie Bielsko-Biala
รอง 0/0.5 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Arka Gdynia
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arka Gdynia vs Podbeskidzie Bielsko-Biala
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านArka Gdynia ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArka Gdyniaโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arka Gdynia · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Arka Gdynia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.81 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arka Gdynia 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Arka Gdynia ต่อ 0/0.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 25%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arka Gdynia · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arka Gdynia ชนะ 1 ลูก23%
Arka Gdynia ชนะ 2 ลูก15%
Arka Gdynia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 1 ลูก16%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Arka Gdynia ชนะ49%
Arka Gdynia ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Arka Gdynia คลีนชีท32%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arka Gdynia ไม่แพ้75%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arka Gdynia)
- โอกาส Arka Gdynia ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Podbeskidzie Bielsko-Biala เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Arka Gdynia ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arka Gdynia
ช3-2พ1-2พ1-2ช3-1พ1-2ส0-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala
ส1-1พ0-3ช1-0พ0-1ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arka Gdyniaยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Podbeskidzie Bielsko-Bialaยิง 0.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arka Gdynia
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Podbeskidzie Bielsko-Biala
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arka Gdynia
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Podbeskidzie Bielsko-Biala
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arka Gdynia
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Podbeskidzie Bielsko-Biala
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Arka Gdynia ชนะ 4เสมอ 4Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 0
- 04-05-2024Podbeskidzie Bielsko-Biala0 - 0Arka Gdynia
- 04-11-2023Arka Gdynia1 - 0Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 12-11-2022Arka Gdynia2 - 2Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 17-07-2022Podbeskidzie Bielsko-Biala0 - 1Arka Gdynia
- 14-05-2022Podbeskidzie Bielsko-Biala1 - 1Arka Gdynia
- 06-11-2021Arka Gdynia1 - 0Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 20-09-2017Podbeskidzie Bielsko-Biala1 - 1Arka Gdynia
- 08-03-2008Arka Gdynia3 - 2Podbeskidzie Bielsko-Biala
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Arka Gdynia@1.98 → @1.89▼ 4.5%
เสมอ@3.42 → @3.420.0%
ทีมเยือน Podbeskidzie Bielsko-Biala@3.11 → @3.35▲ 7.5%
คู่อื่นใน Liga 1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.65 | 3.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.90 | 3.65 | 3.30 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.65 | 0/0.5 | 2.12 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.86 | 1.94 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.45 | 3.10 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.93 | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.45 | 3.15 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.93 | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 1.92 | 3.21 | 3.24 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.92 | 3.21 | 3.24 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.32 | 2.93 | 1.95 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.97 | 3.56 | 3.48 | 1.95 | 2.5/3 | 1.91 | 1.97 | 0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.74 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.60 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 3.62 | 3.73 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.96 | 3.66 | 3.72 | 1.96 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.25 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.95 | 3.35 | 3.45 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.45 | 3.44 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.50 | 0 | 2.40 | |
| Live | 1.88 | 3.44 | 3.52 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 2.14 | 0.5/1 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-13] Arka Gdynia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 16 | 16 | 15 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 3 | 11 | 4 | 18 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 11 | 7 | 19 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 16 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 16.7% |
| [POL D1-14] Podbeskidzie Bielsko-Biala | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 9 | 2 | 16 | 17 | 15 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 6 | 10 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 8 | 11 | 5 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 4 | 10 | 11 | 18 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 6 | 6 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Arka Gdynia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 5 (56%) Draw 4 (44%) Lose 0 (0%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 0% Draw 86% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 04-05-2024 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-0 (0-0) | Arka Gdynia | 5-7 (2-5) | 4.20 | 3.60 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| POL D1 | 04-11-2023 | Arka Gdynia | 1-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-0 (4-0) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 12-11-2022 | Arka Gdynia | 2-2 (2-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 8-6 (3-3) | 1.91 | 3.30 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| POL D1 | 17-07-2022 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-1 (0-0) | Arka Gdynia | 7-3 (4-0) | 2.63 | 3.30 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 14-05-2022 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Arka Gdynia | 10-5 (8-3) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POL D1 | 06-11-2021 | Arka Gdynia | 1-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 7-5 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL Cup | 20-09-2017 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (1-1) | Arka Gdynia | 7-7 (5-0) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D1 | 08-03-2008 | Arka Gdynia | 3-2 (0-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | W | ||||||||
| POL D1 | 08-08-2007 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-1 (0-0) | Arka Gdynia | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arka Gdynia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 04-11-2026 | Chrobry Glogow | 0-0 (0-0) | Arka Gdynia | 2-7 (0-4) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| POL Cup | 30-10-2026 | Arka Gdynia | 1-2 (1-0) | Stal Rzeszow | 4-2 (1-0) | 1.42 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 24-10-2026 | Arka Gdynia | 3-1 (3-0) | LKS Nieciecza | 4-7 (2-1) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 19-10-2026 | Lechia Gdansk | 2-1 (1-0) | Arka Gdynia | 5-3 (4-1) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D1 | 10-10-2026 | Arka Gdynia | 1-2 (1-1) | Polonia Warszawa | 5-3 (3-3) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 04-10-2026 | Arka Gdynia | 3-2 (1-0) | IFK Goteborg | - | W | ||||||||
| POL D1 | 20-09-2026 | Pogon Siedlce | 2-1 (1-1) | Arka Gdynia | 4-7 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 12-09-2026 | Warta Poznan | 3-0 (1-0) | Arka Gdynia | 9-2 (5-0) | 2.60 | 3.30 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POL D1 | 06-09-2026 | Arka Gdynia | 1-1 (0-0) | LKS Lodz | 4-8 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | Resovia Rzeszow | 0-4 (0-1) | Arka Gdynia | 2-7 (1-4) | 5.50 | 4.00 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 30-08-2026 | Arka Gdynia | 1-1 (1-0) | Polonia Bytom | 0-5 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D1 | 23-08-2026 | Miedz Legnica | 2-0 (1-0) | Arka Gdynia | 3-8 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D1 | 18-08-2026 | Arka Gdynia | 3-0 (3-0) | Puszcza Niepolomice | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| POL D1 | 11-08-2026 | Unia Skierniewice | 2-0 (2-0) | Arka Gdynia | 7-5 (3-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D1 | 01-08-2026 | Arka Gdynia | 4-0 (1-0) | Stal Rzeszow | 4-10 (2-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| POL D1 | 25-07-2026 | Odra Opole | 0-1 (0-1) | Arka Gdynia | 2-0 (2-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | KTS-K Luzino | 0-2 (0-2) | Arka Gdynia | 1-3 (1-0) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Arka Gdynia | 3-0 (0-0) | Ironi Tiberias | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Arka Gdynia | 2-4 (1-4) | Olimpia Grudziadz | 8-3 (6-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Arka Gdynia | 2-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 4-4 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Podbeskidzie Bielsko-Biala Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 31-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Warta Poznan | 4-2 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D1 | 25-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-1) | Stal Rzeszow | 10-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| POL D1 | 18-10-2026 | LKS Lodz | 1-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 4-3 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D1 | 10-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-0 (1-0) | Pogon Siedlce | 4-10 (2-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-3 (0-0) | Trinec | - | L | ||||||||
| POL D1 | 20-09-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-0) | Unia Skierniewice | 6-1 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D1 | 12-09-2026 | Ruch Chorzow | 3-3 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 8-4 (4-0) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 06-09-2026 | Polonia Bytom | 0-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-6 (0-3) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| POL Cup | 02-09-2026 | Stal Rzeszow | 3-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-3 (2-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POL D1 | 29-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-0 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-8 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 22-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Odra Opole | 3-5 (2-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POL D1 | 15-08-2026 | Chrobry Glogow | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 7-6 (5-4) | 2.50 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| POL D1 | 09-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-2 (1-1) | Lechia Gdansk | 3-2 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-6 (2-2) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Stal Mielec | 3-3 (3-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-6 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POL D1 | 28-07-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-8 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 5-4 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Wisla Krakow | 0-1 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-2 (5-1) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Zaglebie Sosnowiec | 2-2 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-9 (0-6) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Away | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 14 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Ruch Chorzow | 21 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Stal Mielec | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Home | LKS Nieciecza | 14 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 21 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Polonia Warszawa | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.23 | 3.50 | 2.44 | 2.25 | 3.75 | 1.68 | 1 | 2.08 | 1.68 | 1 | 2.08 | 2.11 | 0/0.5 | 1.66 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.02 | 3.65 | 3.00 | 1.90 | 3.65 | 3.30 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | 1.65 | 0/0.5 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.30 | 3.75 | 2.50 | 2.30 | 4.00 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.42 | 2.24 | 3.54 | 2.42 | 2.24 | 3.54 | 1.65 | 1 | 2.17 | 1.65 | 1 | 2.17 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 1.92 | 3.21 | 3.24 | 1.92 | 3.21 | 3.24 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 0.8 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 15 | Shot(OT) | 13 | 12.9 | Shot(OT) | 11 |
| 3.7 | Corner | 5.7 | 4 | Corner | 5.3 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.8 |
| 15.7 | Fouls | 15.7 | 14.8 | Fouls | 14.5 |
| 45% | Possession | 51.3% | 48.1% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Arka Gdynia ( 12 Matches) | Podbeskidzie Bielsko-Biala ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 4 | 0 | 1 |
LKS Nieciecza
Chrobry Glogow
Warta Poznan
Polonia Warszawa