ทีเด็ดบอล LKS Nieciecza vs Chrobry Glogow
‹ คู่ก่อนหน้าArka Gdynia vs Podbeskidzie Bielsko-Biala · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 218 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Warta Poznan vs Polonia Warszawa · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Poland Liga 1
🕒 07-11-2026 21:30 น.
LKS Niecieczaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 218 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSLKS NiecieczaChrobry Glogowใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8434% @3.54สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Chrobry Glogowทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLKS Niecieczaต่อ 0.5 @1.86JOKERเจอกันทีไรชนะ73LKS Nieciecza ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4LKS Niecieczaแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8LKS Niecieczaการ์ดยิงดุ🔥12.0LKS Niecieczaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Chrobry Glogowการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1LKS Niecieczaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6LKS Niecieczaการ์ดได้ราคา💰7/10LKS Niecieczaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนChrobry Glogowรอง 0.5 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️6.6LKS Niecieczaการ์ดยิงดุ🔥5.4Chrobry Glogowการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98แนวรุก🔥12.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
LKS Niecieczaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 218 / 38821:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
LKS NiecieczaChrobry Glogow
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8434% @3.54
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Chrobry Glogowทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLKS Nieciecza
ต่อ 0.5 @1.86
JOKERเจอกันทีไรชนะ73LKS Nieciecza ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4LKS Nieciecza
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8LKS Nieciecza
การ์ดยิงดุ🔥12.0LKS Nieciecza
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Chrobry Glogow
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1LKS Nieciecza
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6LKS Nieciecza
การ์ดได้ราคา💰7/10LKS Nieciecza
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนChrobry Glogow
รอง 0.5 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️6.6LKS Nieciecza
การ์ดยิงดุ🔥5.4Chrobry Glogow
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
แนวรุก🔥12.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์LKS Nieciecza vs Chrobry Glogow
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLKS Nieciecza ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLKS Niecieczaโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LKS Nieciecza · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา LKS Nieciecza ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.71 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LKS Nieciecza 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป LKS Nieciecza ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LKS Nieciecza · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LKS Nieciecza ชนะ 1 ลูก23%
LKS Nieciecza ชนะ 2 ลูก16%
LKS Nieciecza ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Chrobry Glogow ชนะ 1 ลูก15%
Chrobry Glogow ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
LKS Nieciecza ชนะ53%
LKS Nieciecza ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
LKS Nieciecza คลีนชีท39%
Chrobry Glogow ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
LKS Nieciecza ไม่แพ้78%
Chrobry Glogow ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-111%2-010%2-110%0-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LKS Nieciecza)
- โอกาส LKS Nieciecza ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- LKS Nieciecza คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.84 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.71 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (49%)
- LKS Nieciecza ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด LKS Nieciecza ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Chrobry Glogow ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
LKS Nieciecza
ช3-2ส2-2ช2-0พ1-3ช1-0ส1-1
Chrobry Glogow
พ1-3พ0-4พ2-3ส0-0ช2-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
LKS Niecieczaยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Chrobry Glogowยิง 0.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
LKS Nieciecza
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Chrobry Glogow
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LKS Nieciecza
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Chrobry Glogow
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LKS Nieciecza
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 1
Chrobry Glogow
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
LKS Nieciecza ชนะ 6เสมอ 2Chrobry Glogow ชนะ 0
- 07-12-2024LKS Nieciecza3 - 2Chrobry Glogow
- 27-07-2024Chrobry Glogow0 - 4LKS Nieciecza
- 18-02-2024LKS Nieciecza1 - 1Chrobry Glogow
- 06-08-2023Chrobry Glogow0 - 5LKS Nieciecza
- 04-03-2023Chrobry Glogow0 - 2LKS Nieciecza
- 11-08-2022LKS Nieciecza3 - 1Chrobry Glogow
- 20-05-2021LKS Nieciecza0 - 0Chrobry Glogow
- 04-11-2020Chrobry Glogow0 - 2LKS Nieciecza
คู่อื่นใน Liga 1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.50 | 3.75 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 1.86 | 0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.88 | 3.45 | 3.35 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.87 | 3.45 | 3.35 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.88 | 3.45 | 3.35 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.87 | 3.45 | 3.35 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 1.87 | 3.19 | 3.42 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.87 | 3.19 | 3.42 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.01 | 3.35 | 3.12 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 2.01 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.90 | 3.56 | 3.74 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.60 | 3.60 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.87 | 3.60 | 3.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.78 | 1.83 | 0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.62 | 3.89 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.88 | 3.69 | 4.00 | 1.81 | 2.5 | 2.02 | 1.88 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.50 | 3.75 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.65 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.88 | 3.50 | 3.65 | 1.74 | 2.5 | 1.97 | 1.39 | 0 | 2.62 | |
| Live | 1.81 | 3.48 | 3.77 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.58 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-7] LKS Nieciecza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 20 | 18 | 21 | 7 | 46.2% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 11 | 12 | 9 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 7 | 11 | 16 | 11 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 9 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 5 | 13 | 66.7% |
| [POL D1-15] Chrobry Glogow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 13 | 15 | 14 | 15 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 6 | 17 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 9 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 4 | 9 | 15 | 14 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 2 | 5 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 6 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| LKS Nieciecza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 07-12-2024 | LKS Nieciecza | 3-2 (1-2) | Chrobry Glogow | 11-4 (8-2) | 1.29 | 5.00 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 27-07-2024 | Chrobry Glogow | 0-4 (0-0) | LKS Nieciecza | 1-1 (1-1) | 2.90 | 3.40 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 18-02-2024 | LKS Nieciecza | 1-1 (0-1) | Chrobry Glogow | 10-3 (8-2) | 1.55 | 4.00 | 5.75 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | L | U |
| POL D1 | 06-08-2023 | Chrobry Glogow | 0-5 (0-1) | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | 3.60 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| POL D1 | 04-03-2023 | Chrobry Glogow | 0-2 (0-2) | LKS Nieciecza | 4-9 (3-5) | 3.00 | 3.30 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D1 | 11-08-2022 | LKS Nieciecza | 3-1 (0-1) | Chrobry Glogow | 7-6 (6-3) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POL D1 | 20-05-2021 | LKS Nieciecza | 0-0 (0-0) | Chrobry Glogow | 3-8 (1-4) | 1.53 | 4.20 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| POL D1 | 04-11-2020 | Chrobry Glogow | 0-2 (0-1) | LKS Nieciecza | 3-4 (2-3) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D1 | 23-11-2019 | LKS Nieciecza | 4-0 (1-0) | Chrobry Glogow | 12-2 (6-1) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | W | 1.92 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| POL D1 | 03-08-2019 | Chrobry Glogow | 0-1 (0-0) | LKS Nieciecza | 4-7 (3-2) | 3.50 | 3.20 | 2.00 | W | 1.82 | -0.5 | 1.97 | W | U |
| POL D1 | 13-04-2019 | Chrobry Glogow | 0-1 (0-0) | LKS Nieciecza | 7-5 (2-2) | 2.80 | 3.10 | 2.40 | W | 2.02 | 0 | 1.82 | W | U |
| POL D1 | 22-09-2018 | LKS Nieciecza | 1-2 (1-0) | Chrobry Glogow | 9-3 (6-2) | 2.05 | 3.25 | 3.60 | L | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | L | O |
| POL D1 | 23-11-2014 | LKS Nieciecza | 3-0 (1-0) | Chrobry Glogow | 3-5 | 1.72 | 3.50 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POL D1 | 03-08-2014 | Chrobry Glogow | 0-6 (0-4) | LKS Nieciecza | 5-5 | 2.87 | 3.20 | 2.50 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| LKS Nieciecza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 11% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 31-10-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | LKS Nieciecza | 11-7 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POL Cup | 27-10-2026 | Olimpia Grudziadz | 0-1 (0-0) | LKS Nieciecza | 8-4 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| POL D1 | 24-10-2026 | Arka Gdynia | 3-1 (3-0) | LKS Nieciecza | 4-7 (2-1) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| POL D1 | 19-10-2026 | LKS Nieciecza | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 4-5 (3-4) | 1.83 | 3.30 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 10-10-2026 | Unia Skierniewice | 2-2 (1-2) | LKS Nieciecza | 6-8 (2-5) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Cracovia Krakow | 2-3 (2-0) | LKS Nieciecza | - | W | ||||||||
| POL D1 | 19-09-2026 | LKS Nieciecza | 1-0 (1-0) | Odra Opole | 4-7 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POL D1 | 15-09-2026 | Stal Mielec | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | 8-6 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| POL D1 | 05-09-2026 | LKS Nieciecza | 2-1 (0-0) | Lechia Gdansk | 7-4 (5-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| POL Cup | 02-09-2026 | Wigry Suwalki | 1-5 (0-3) | LKS Nieciecza | 7-6 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 28-08-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 2-2 (1-1) | LKS Nieciecza | 7-4 (3-3) | 2.55 | 3.25 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| POL D1 | 22-08-2026 | LKS Nieciecza | 1-3 (0-1) | Polonia Warszawa | 4-4 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 16-08-2026 | LKS Lodz | 2-1 (2-0) | LKS Nieciecza | 3-8 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| POL D1 | 09-08-2026 | LKS Nieciecza | 1-2 (0-1) | Warta Poznan | 4-6 (0-3) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 01-08-2026 | Pogon Siedlce | 1-2 (1-0) | LKS Nieciecza | 3-7 (2-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 27-07-2026 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Nea Salamis | - | D | ||||||||
| POL D1 | 26-07-2026 | LKS Nieciecza | 2-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 4-9 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 5-4 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Korona Kielce | 0-2 (0-1) | LKS Nieciecza | 8-0 (4-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | - | W | ||||||||
| No Data |
| Chrobry Glogow Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 04-11-2026 | Chrobry Glogow | 0-0 (0-0) | Arka Gdynia | 2-7 (0-4) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POL Cup | 29-10-2026 | Chrobry Glogow | 2-0 (2-0) | Polonia Bytom | 5-8 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POL D1 | 24-10-2026 | Stal Mielec | 0-0 (0-0) | Chrobry Glogow | 0-6 (0-5) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POL D1 | 17-10-2026 | Polonia Bytom | 3-2 (3-0) | Chrobry Glogow | 5-6 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 10-10-2026 | Chrobry Glogow | 0-4 (0-3) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 5-1 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Chrobry Glogow | 1-3 (0-2) | Warta Poznan | 2-2 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 19-09-2026 | Polonia Warszawa | 2-0 (0-0) | Chrobry Glogow | 8-3 (6-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D1 | 12-09-2026 | Chrobry Glogow | 0-0 (0-0) | Pogon Siedlce | 3-2 (2-1) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 05-09-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-0) | Chrobry Glogow | 1-2 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | Miedz Legnica | 0-1 (0-1) | Chrobry Glogow | 5-2 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D1 | 30-08-2026 | Chrobry Glogow | 2-0 (1-0) | Ruch Chorzow | 1-5 | 2.90 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 21-08-2026 | Chrobry Glogow | 0-1 (0-1) | Warta Poznan | 5-2 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| POL D1 | 15-08-2026 | Chrobry Glogow | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 7-6 (5-4) | 2.50 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| POL D1 | 09-08-2026 | LKS Lodz | 1-2 (1-1) | Chrobry Glogow | 10-4 (5-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| POL D1 | 04-08-2026 | Chrobry Glogow | 0-1 (0-1) | Odra Opole | 3-13 (0-6) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 25-07-2026 | Stal Rzeszow | 1-5 (0-1) | Chrobry Glogow | 7-1 | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Chrobry Glogow | 1-2 (0-1) | Gawin Sleza Wroclaw | 1-3 | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Zaglebie Lubin | 3-0 (1-0) | Chrobry Glogow | 8-1 (3-0) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Chrobry Glogow | 3-1 (2-0) | Warta Poznan | 6-6 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Pogon Szczecin | 2-1 (1-1) | Chrobry Glogow | 6-4 (3-0) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Away | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 14 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Stal Rzeszow | 21 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Polonia Bytom | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Home | Puszcza Niepolomice | 14 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Unia Skierniewice | 21 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Lechia Gdansk | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.24 | 4.05 | 2.34 | 2.24 | 4.05 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.30 | 4.33 | 2.40 | 2.30 | 4.33 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.37 | 2.19 | 3.80 | 2.37 | 2.19 | 3.80 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.87 | 3.19 | 3.42 | 1.87 | 3.19 | 3.42 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | 1.87 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 12.3 | Shot(OT) | 14.3 | 12.6 | Shot(OT) | 13.4 |
| 6 | Corner | 5.7 | 5.9 | Corner | 3.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.5 | Yellow Card | 1.5 |
| 13.3 | Fouls | 13.7 | 11.1 | Fouls | 12.8 |
| 47.7% | Possession | 44% | 46.3% | Possession | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| LKS Nieciecza ( 13 Matches) | Chrobry Glogow ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 8 | 4 |
Arka Gdynia
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Warta Poznan
Polonia Warszawa