ทีเด็ดบอล Etar vs PFK Montana
‹ คู่ก่อนหน้าCS Dinamo Bucuresti vs SCM Ramnicu Valcea · จ. 9 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 10 / 21เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fratria vs Sportist Svoge · จ. 9 พ.ย. 22:30 น.
Bulgaria Second League
🕒 09-11-2026 22:00 น.
Etarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 10 / 2122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSEtarPFK Montanaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7733% @3.53สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
PFK Montanaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEtarต่อ 0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 5.4Etarกองกลาง🎯58% vs 49%Etarการ์ดยิงดุ🔥10.2Etarการ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montanaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Etarการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPFK Montanaรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️13.2Etarการ์ดยิงดุ🔥5.4PFK Montanaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.86พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Etarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 10 / 2122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
EtarPFK Montana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7733% @3.53
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
PFK Montanaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEtar
ต่อ 0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 5.4Etar
กองกลาง🎯58% vs 49%Etar
การ์ดยิงดุ🔥10.2Etar
การ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montana
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Etar
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPFK Montana
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Etar
การ์ดยิงดุ🔥5.4PFK Montana
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.86
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Etar vs PFK Montana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEtar ต่อ 0.5 @1.78การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.86การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEtarโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Etar · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Etar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.72 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Etar 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Etar ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Etar · คาดสกอร์ 2.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Etar ชนะ 1 ลูก22%
Etar ชนะ 2 ลูก16%
Etar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
PFK Montana ชนะ 1 ลูก13%
PFK Montana ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Etar ชนะ52%
Etar ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Etar คลีนชีท23%
PFK Montana ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Etar ไม่แพ้75%
PFK Montana ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Etar)
- โอกาส Etar ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- PFK Montana เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Etar ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Etar ไหลขึ้นจาก @1.66 (เงินไหลออก)
- โอกาส PFK Montana ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Etar
พ2-4ช3-2ช2-0พ2-4พ1-2ช2-0
PFK Montana
พ0-2ส0-0พ2-3พ1-2ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Etarยิง 1.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
PFK Montanaยิง 0.7 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Etar
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
PFK Montana
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Etar
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
PFK Montana
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Etar
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
PFK Montana
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Etar ชนะ 4เสมอ 1PFK Montana ชนะ 3
- 24-05-2025PFK Montana0 - 2Etar
- 29-11-2024Etar0 - 0PFK Montana
- 14-02-2023Etar2 - 0PFK Montana
- 15-07-2022PFK Montana0 - 1Etar
- 06-04-2022Etar0 - 2PFK Montana
- 26-09-2021PFK Montana0 - 2Etar
- 18-05-2021Etar1 - 2PFK Montana
- 06-05-2021PFK Montana1 - 0Etar
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Etar@1.66 → @1.77▲ 6.3%
เสมอ@3.88 → @3.78▼ 2.6%
ทีมเยือน PFK Montana@3.98 → @3.53▼ 11.3%
คู่อื่นใน Second League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.75 | 3.85 | 3.45 | 1.83 | 3 | 1.87 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.73 | 3.85 | 3.55 | 1.83 | 3 | 1.87 | 1.73 | 0.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.50 | 1.89 | 3 | 1.90 | 1.75 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 3.60 | 1.86 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 3.94 | 4.20 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.75 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.80 | 3.63 | 3.36 | 1.83 | 3 | 1.91 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 3.80 | 4.40 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.82 | 3.60 | 3.40 | 1.77 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 3.90 | 4.58 | 1.53 | 2.5 | 2.38 | 1.25 | 0 | 3.75 | |
| Live | 1.80 | 3.62 | 3.61 | 2.01 | 3/3.5 | 1.68 | 1.58 | 0/0.5 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-12] Etar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 2 | 5 | 22 | 21 | 20 | 12 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 8 | 14 | 8 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 3 | 7 | 6 | 12 | 12 | 16 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 8 | 16 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
| [BUL SL-15] PFK Montana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 2 | 8 | 18 | 29 | 14 | 15 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 11 | 15 | 9 | 16 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 14 | 5 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 17 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 7 | 4 | 10 | 13 | 16 | 13 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 7 | 9 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Etar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 24-05-2025 | PFK Montana | 0-2 (0-2) | Etar | 11-0 (4-0) | W | ||||||||
| BUL SL | 29-11-2024 | Etar | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 5-4 (3-1) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| BUL SL | 14-02-2023 | Etar | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 2-4 (2-1) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| BUL SL | 15-07-2022 | PFK Montana | 0-1 (0-0) | Etar | 8-3 (5-0) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| BUL SL | 06-04-2022 | Etar | 0-2 (0-1) | PFK Montana | 5-3 (4-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BUL SL | 26-09-2021 | PFK Montana | 0-2 (0-0) | Etar | 4-3 (2-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BUL FL | 18-05-2021 | Etar | 1-2 (1-1) | PFK Montana | 5-4 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BUL FL | 06-05-2021 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Etar | 3-7 (2-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| BUL FL | 15-12-2020 | Etar | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 1-7 (0-6) | 2.37 | 3.25 | 2.75 | D | 1.72 | 0 | 2.08 | D | U |
| BUL FL | 24-08-2020 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Etar | 11-4 (5-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | L | U |
| INT CF | 11-11-2017 | PFK Montana | 1-1 (1-0) | Etar | 3-9 (1-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| BUL FL | 02-03-2013 | Etar | 2-1 (1-0) | PFK Montana | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 2.10 | 0 | 1.70 | W | O |
| BUL FL | 12-08-2012 | PFK Montana | 2-3 (1-0) | Etar | - | 2.20 | 3.10 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Etar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 30-10-2026 | Pirin Blagoevgrad | 0-2 (0-0) | Etar | 3-6 (1-1) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 23-10-2026 | Spartak Pleven | 2-1 (1-0) | Etar | 4-9 (0-6) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| BUL Cup | 19-10-2026 | Etar | 2-4 (2-0) | Spartak Varna | 3-6 (3-3) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BUL SL | 10-10-2026 | Etar | 2-0 (0-0) | Fratria | 3-5 (2-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BUL Cup | 03-10-2026 | Chernomorets Balchik | 2-3 (1-2) | Etar | 15-8 (6-5) | W | ||||||||
| BUL SL | 21-09-2026 | Etar | 2-4 (0-2) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 6-0 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BUL SL | 14-09-2026 | FC Hebar Pazardzhik | 4-1 (2-0) | Etar | 7-3 (5-1) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| BUL SL | 06-09-2026 | Etar | 1-0 (1-0) | CSKA Sofia B | 1-4 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 03-09-2026 | Vihren Sandanski | 4-1 (2-0) | Etar | 9-4 (5-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| BUL SL | 29-08-2026 | Etar | 2-2 (1-2) | Beroe Stara Zagora | 7-3 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BUL SL | 21-08-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-1 (1-0) | Etar | 2-12 (0-5) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| BUL SL | 15-08-2026 | Etar | 1-1 (1-0) | Rilski sportist | 6-5 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 07-08-2026 | Etar | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 3-1 (2-1) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| BUL SL | 03-08-2026 | Etar | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | 8-4 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| BUL SL | 25-07-2026 | PFC Nesebar | 1-5 (1-3) | Etar | 5-9 (2-3) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Etar | 8-0 (5-0) | FC Sevlievo | 7-2 (4-2) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3 (1-1) | Etar | 1-6 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Botev Plovdiv | 1-2 (0-1) | Etar | 7-6 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | Ludogorets Razgrad | 7-4 (5-2) | Etar | 3-3 (1-1) | L | ||||||||
| INT CF | 23-06-2026 | Levski Sofia | 6-0 (5-0) | Etar | 7-1 (2-0) | L | ||||||||
| No Data |
| PFK Montana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 02-11-2026 | PFK Montana | 1-2 (1-1) | Spartak Pleven | 6-3 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BUL SL | 28-10-2026 | Fratria | 1-2 (0-1) | PFK Montana | 6-3 (0-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | D |
| BUL Cup | 19-10-2026 | FC Dobrudzha | 2-1 (0-0) | PFK Montana | 8-3 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| BUL SL | 13-10-2026 | PFK Montana | 2-3 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | 1-3 | 1.60 | 3.60 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BUL Cup | 04-10-2026 | FC Bdin Vidin | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 5-11 (3-2) | D | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 3-0 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | PFK Montana | 0-5 (0-3) | FC Hebar Pazardzhik | 7-4 (2-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | CSKA Sofia B | 4-0 (1-0) | PFK Montana | 3-7 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 08-09-2026 | PFK Montana | 1-4 (0-1) | Vihren Sandanski | 5-5 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BUL SL | 04-09-2026 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | PFK Montana | 3-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| BUL SL | 22-08-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-1) | PFK Montana | 4-7 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 17-08-2026 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 12-08-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-2) | PFK Montana | 6-4 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| BUL SL | 04-08-2026 | PFK Montana | 3-1 (1-1) | PFC Nesebar | 8-5 (4-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 25-07-2026 | Sportist Svoge | 2-2 (1-1) | PFK Montana | 2-7 (2-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | PFK Montana | 3-1 (3-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | PFK Montana | 2-7 (0-3) | Slavia Sofia | 1-6 (0-2) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | 3-7 (2-4) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | PFK Montana | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Away | FC Dobrudzha | 6 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | Sportist Svoge | 12 Days |
| BUL SL | 25-11 | Away | Ludogorets Razgrad II | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Away | Pirin Blagoevgrad | 6 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | FC Dobrudzha | 12 Days |
| BUL SL | 28-11 | Home | Sportist Svoge | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.22 | 2.40 | 3.95 | 2.20 | 2.40 | 4.00 | 1.88 | 1/1.5 | 1.82 | 1.88 | 1/1.5 | 1.82 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.75 | 3.85 | 3.45 | 1.73 | 3.85 | 3.55 | 1.83 | 3 | 1.87 | 1.83 | 3 | 1.87 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | 1.73 | 0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.88 | 3 | 1.93 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 0.9 |
| 2 | Loss | 2 | 2.2 | Loss | 2.1 |
| 10 | Shot(OT) | 11.3 | 11.8 | Shot(OT) | 12.6 |
| 6 | Corner | 2.3 | 5 | Corner | 4.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 13 | Fouls | 14.3 | 14.2 | Fouls | 14.7 |
| 63% | Possession | 41% | 57.7% | Possession | 48.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Etar ( 45 Matches) | PFK Montana ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 10 | 2 | 2 |
FK Chernomorets 1919 Burgas
Yantra Gabrovo
CSKA Sofia B
Rilski sportist
Fratria
Sportist Svoge