ทีเด็ดบอล FK Chernomorets 1919 Burgas vs Yantra Gabrovo
‹ คู่ก่อนหน้าKF Ferizaj vs FC Suhareka · จ. 9 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 5 / 11เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSKA Sofia B vs Rilski sportist · จ. 9 พ.ย. 19:30 น.
Bulgaria Second League
🕒 09-11-2026 19:30 น.
FK Chernomorets 1919 Burgasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 5 / 1119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSFK Chernomorets 1919 BurgasYantra Gabrovoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.80สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Yantra Gabrovoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Chernomorets 1919 Burgasต่อ 0.5 @1.85แนวรุก🔥12.0 vs 9.0FK Chernomorets 1919 Burgasการ์ดยิงดุ🔥12.0FK Chernomorets 1919 Burgasการ์ดรับหลวม🕳️6.0Yantra Gabrovoการ์ดได้ราคา💰7/10FK Chernomorets 1919 Burgasการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนYantra Gabrovoรอง 0.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.0FK Chernomorets 1919 Burgasการ์ดยิงดุ🔥9.0Yantra Gabrovoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.03พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
FK Chernomorets 1919 Burgasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 5 / 1119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
FK Chernomorets 1919 BurgasYantra Gabrovo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.80
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Yantra Gabrovoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Chernomorets 1919 Burgas
ต่อ 0.5 @1.85
แนวรุก🔥12.0 vs 9.0FK Chernomorets 1919 Burgas
การ์ดยิงดุ🔥12.0FK Chernomorets 1919 Burgas
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Yantra Gabrovo
การ์ดได้ราคา💰7/10FK Chernomorets 1919 Burgas
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนYantra Gabrovo
รอง 0.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FK Chernomorets 1919 Burgas
การ์ดยิงดุ🔥9.0Yantra Gabrovo
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.03
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Chernomorets 1919 Burgas vs Yantra Gabrovo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Chernomorets 1919 Burgas ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Chernomorets 1919 Burgasโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Chernomorets 1919 Burgas · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.78 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Chernomorets 1919 Burgas 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Chernomorets 1919 Burgas ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Chernomorets 1919 Burgas · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ 1 ลูก24%
FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ 2 ลูก15%
FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Yantra Gabrovo ชนะ 1 ลูก14%
Yantra Gabrovo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ50%
FK Chernomorets 1919 Burgas ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FK Chernomorets 1919 Burgas คลีนชีท30%
Yantra Gabrovo ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Chernomorets 1919 Burgas ไม่แพ้76%
Yantra Gabrovo ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Chernomorets 1919 Burgas)
- โอกาส FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- FK Chernomorets 1919 Burgas ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FK Chernomorets 1919 Burgas ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Yantra Gabrovo รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Yantra Gabrovo ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Yantra Gabrovo ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Chernomorets 1919 Burgas
ช2-0ช2-0ช3-0พ0-4ส1-1ช2-1
Yantra Gabrovo
พ0-1ช3-1ช1-0พ0-2ส3-3ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Chernomorets 1919 Burgasยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Yantra Gabrovoยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Chernomorets 1919 Burgas
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
Yantra Gabrovo
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Chernomorets 1919 Burgas
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Yantra Gabrovo
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Chernomorets 1919 Burgas
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Yantra Gabrovo
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FK Chernomorets 1919 Burgas ชนะ 0เสมอ 4Yantra Gabrovo ชนะ 0
- 06-12-2025Yantra Gabrovo0 - 0FK Chernomorets 1919 Burgas
- 02-08-2025FK Chernomorets 1919 Burgas1 - 1Yantra Gabrovo
- 24-05-2024FK Chernomorets 1919 Burgas2 - 2Yantra Gabrovo
- 11-11-2023Yantra Gabrovo1 - 1FK Chernomorets 1919 Burgas
คู่อื่นใน Second League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.90 | 3.25 | 3.75 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.90 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 3.90 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.84 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.24 | 3.83 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.82 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.86 | 3.22 | 3.70 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.74 | 3.30 | 3.90 | 1.70 | 2/2.5 | 1.82 | 1.90 | 0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 1.81 | 3.25 | 3.80 | 1.72 | 2/2.5 | 1.85 | 1.76 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.89 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.36 | 0 | 2.74 | |
| Live | 1.84 | 3.35 | 3.74 | 1.74 | 2/2.5 | 1.93 | 1.59 | 0/0.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-2] FK Chernomorets 1919 Burgas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 4 | 2 | 24 | 10 | 28 | 2 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 16 | 8 | 15 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 5 | 2 | 10 | 3 | 26 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 1 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 2 | 13 | 1 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 66.7% |
| [BUL SL-4] Yantra Gabrovo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 2 | 5 | 19 | 14 | 23 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 8 | 6 | 0 | 2 | 13 | 5 | 18 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 9 | 2 | 8 | 6 | 18 | 9 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 6 | 0 | 7 | 2 | 12 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FK Chernomorets 1919 Burgas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (100%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 33% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 06-12-2025 | Yantra Gabrovo | 0-0 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 7-7 (5-5) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 02-08-2025 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (1-0) | Yantra Gabrovo | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| BUL SL | 24-05-2024 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-2 (1-2) | Yantra Gabrovo | 4-10 (4-5) | D | ||||||||
| BUL SL | 11-11-2023 | Yantra Gabrovo | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 4-3 (3-0) | 1.75 | 3.30 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Chernomorets 1919 Burgas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 31-10-2026 | PFC Nesebar | 1-2 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-10 (1-9) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| BUL SL | 23-10-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (0-0) | Sportist Svoge | 7-1 (3-1) | 1.29 | 4.60 | 8.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| BUL Cup | 18-10-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-4 (0-1) | Botev Plovdiv | 9-6 (4-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BUL SL | 10-10-2026 | FC Dobrudzha | 0-3 (0-1) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 4-1 (0-1) | 3.25 | 3.30 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| BUL Cup | 04-10-2026 | Panayot Volov Shumen | 0-2 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-6 (1-2) | W | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 3-0 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | Etar | 2-4 (0-2) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 6-0 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-0 (1-0) | Spartak Pleven | 6-1 (4-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| BUL SL | 07-09-2026 | Fratria | 2-2 (1-1) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 6-8 (2-3) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| BUL SL | 02-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | 5-5 (4-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | Pirin Blagoevgrad | 0-3 (0-2) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 5-3 (3-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 24-08-2026 | FC Hebar Pazardzhik | 1-0 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 11-1 (9-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| BUL SL | 17-08-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-1 (0-1) | CSKA Sofia B | 4-3 (2-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| BUL SL | 09-08-2026 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 9-1 (4-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 01-08-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | 3-6 (0-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| BUL SL | 26-07-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 5-2 (4-1) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3 (1-1) | Etar | 1-6 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-2 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Botev Plovdiv | 4-0 (2-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 4-3 (4-3) | L | ||||||||
| BUL SL | 23-05-2026 | FC Sevlievo | 3-2 (2-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-6 (0-2) | L | ||||||||
| No Data |
| Yantra Gabrovo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 29-10-2026 | Yantra Gabrovo | 3-0 (3-0) | FC Hebar Pazardzhik | 7-1 (3-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 23-10-2026 | CSKA Sofia B | 3-3 (3-0) | Yantra Gabrovo | 4-6 (2-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BUL Cup | 16-10-2026 | Yantra Gabrovo | 0-2 (0-1) | Lokomotiv Plovdiv | 5-2 (3-1) | 7.50 | 4.33 | 1.30 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 09-10-2026 | Yantra Gabrovo | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 3-5 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| BUL Cup | 04-10-2026 | Oboriste | 1-3 (0-1) | Yantra Gabrovo | 7-2 (4-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 20-09-2026 | Yantra Gabrovo | 0-1 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 3-11 (0-7) | 1.42 | 3.90 | 6.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| BUL SL | 13-09-2026 | Rilski sportist | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | 8-4 (4-3) | 3.00 | 3.10 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| BUL SL | 06-09-2026 | Yantra Gabrovo | 3-0 (2-0) | Marek Dupnitza | 4-2 (3-1) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BUL SL | 02-09-2026 | Yantra Gabrovo | 2-0 (0-0) | Pirin Blagoevgrad | 18-1 (12-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| BUL SL | 29-08-2026 | PFC Nesebar | 1-1 (1-0) | Yantra Gabrovo | - | 3.60 | 3.25 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BUL SL | 24-08-2026 | Yantra Gabrovo | 1-0 (0-0) | Sportist Svoge | 10-3 (3-3) | 1.48 | 3.70 | 6.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| BUL SL | 17-08-2026 | FC Dobrudzha | 0-1 (0-0) | Yantra Gabrovo | 8-6 (3-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| BUL SL | 12-08-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-2) | PFK Montana | 6-4 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| BUL SL | 03-08-2026 | Etar | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | 8-4 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BUL SL | 26-07-2026 | Yantra Gabrovo | 0-2 (0-0) | Spartak Pleven | 7-5 (4-3) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-1) | FK Levski Krumovgrad | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Yantra Gabrovo | 1-1 (1-0) | Fratria | 2-6 (2-3) | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Spartak Pleven | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | 4-4 (4-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 14-11 | Away | Marek Dupnitza | 5 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | Rilski sportist | 12 Days |
| BUL SL | 28-11 | Home | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Home | Ludogorets Razgrad II | 6 Days |
| BUL SL | 24-11 | Away | Fratria | 15 Days |
| BUL SL | 29-11 | Away | Spartak Pleven | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1 |
| 9 | Shot(OT) | 13.3 | 7.9 | Shot(OT) | 10.1 |
| 8.7 | Corner | 6 | 5.5 | Corner | 5.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 19 | Fouls | 12 | 14.6 | Fouls | 12.4 |
| 59.7% | Possession | 52.3% | 55.8% | Possession | 54.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Chernomorets 1919 Burgas ( 46 Matches) | Yantra Gabrovo ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 6 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 9 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 7 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 2 |
CSKA Sofia B
Rilski sportist
Etar
PFK Montana
Fratria
Sportist Svoge