ทีเด็ดบอล CSKA Sofia B vs Rilski sportist
‹ คู่ก่อนหน้าFK Chernomorets 1919 Burgas vs Yantra Gabrovo · จ. 9 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 6 / 21เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zakynthos vs Niki Volou · จ. 9 พ.ย. 20:00 น.
Bulgaria Second League
🕒 09-11-2026 19:30 น.
CSKA Sofia Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 6 / 2119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 41% ★★แพงเกินจริงVSCSKA Sofia BRilski sportistใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.4519% @6.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Rilski sportistทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCSKA Sofia Bต่อ 1 @1.80แนวรุก🔥12.0 vs 9.6CSKA Sofia Bการ์ดยิงดุ🔥12.0CSKA Sofia Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0Rilski sportistการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0CSKA Sofia Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRilski sportistรอง 1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥9.6Rilski sportistการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93การ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
CSKA Sofia Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 6 / 2119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 41% ★★แพงเกินจริงVS
CSKA Sofia BRilski sportist
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.4519% @6.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Rilski sportistทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCSKA Sofia B
ต่อ 1 @1.80
แนวรุก🔥12.0 vs 9.6CSKA Sofia B
การ์ดยิงดุ🔥12.0CSKA Sofia B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Rilski sportist
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0CSKA Sofia B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRilski sportist
รอง 1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥9.6Rilski sportist
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CSKA Sofia B vs Rilski sportist
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCSKA Sofia B ต่อ 1 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCSKA Sofia Bโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CSKA Sofia B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CSKA Sofia B ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.45 · ควรเป็น @1.53 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CSKA Sofia B 47 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CSKA Sofia B ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 19%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CSKA Sofia B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CSKA Sofia B ชนะ 1 ลูก19%
CSKA Sofia B ชนะ 2 ลูก23%
CSKA Sofia B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
Rilski sportist ชนะ 1 ลูก11%
Rilski sportist ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
CSKA Sofia B ชนะ59%
CSKA Sofia B ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
CSKA Sofia B คลีนชีท30%
Rilski sportist ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CSKA Sofia B ไม่แพ้82%
Rilski sportist ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CSKA Sofia B)
- โอกาส CSKA Sofia B ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- CSKA Sofia B ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- CSKA Sofia B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.45 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.53 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- Rilski sportist รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CSKA Sofia B
ช4-0ช3-1ช1-0ส0-0ส3-3ช3-1
Rilski sportist
ช1-0ช4-0ส0-0พ2-3พ1-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CSKA Sofia Bยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Rilski sportistยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CSKA Sofia B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Rilski sportist
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSKA Sofia B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Rilski sportist
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSKA Sofia B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Rilski sportist
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
CSKA Sofia B ชนะ 1เสมอ 0Rilski sportist ชนะ 0
- 11-07-2026Rilski sportist0 - 2CSKA Sofia B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CSKA Sofia B@1.67 → @1.45▼ 13.2%
เสมอ@3.70 → @3.80▲ 2.7%
ทีมเยือน Rilski sportist@4.10 → @6.00▲ 46.3%
คู่อื่นใน Second League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.10 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 3.80 | 6.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.50 | 4.23 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.46 | 3.88 | 5.75 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.78 | 1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.64 | 3.60 | 4.00 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.45 | 3.80 | 6.00 | 1.76 | 2.5 | 1.80 | 1.71 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.75 | 4.14 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | 1.30 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.42 | 3.90 | 6.75 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 2.02 | 1/1.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-1] CSKA Sofia B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 4 | 2 | 29 | 13 | 28 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 8 | 14 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 11 | 5 | 14 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 6 | 2 | 11 | 4 | 24 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 1 | 13 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 0 | 14 | 66.7% |
| [BUL SL-9] Rilski sportist | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 15 | 13 | 20 | 9 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 9 | 5 | 15 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 8 | 2 | 8 | 6 | 20 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 8 | 2 | 6 | 0 | 4 | 2 | 12 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CSKA Sofia B Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Rilski sportist | 0-2 (0-1) | CSKA Sofia B | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CSKA Sofia B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 30-10-2026 | Marek Dupnitza | 1-3 (0-2) | CSKA Sofia B | - | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| BUL SL | 23-10-2026 | CSKA Sofia B | 3-3 (3-0) | Yantra Gabrovo | 4-6 (2-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BUL SL | 10-10-2026 | PFC Nesebar | 0-0 (0-0) | CSKA Sofia B | 7-5 (2-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| BUL SL | 27-09-2026 | CSKA Sofia B | 1-0 (0-0) | Sportist Svoge | 8-7 (5-6) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | FC Dobrudzha | 1-3 (0-2) | CSKA Sofia B | 7-2 (1-2) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | CSKA Sofia B | 4-0 (1-0) | PFK Montana | 3-7 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BUL SL | 06-09-2026 | Etar | 1-0 (1-0) | CSKA Sofia B | 1-4 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 03-09-2026 | CSKA Sofia B | 5-1 (2-1) | Spartak Pleven | 3-7 (2-5) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| BUL SL | 30-08-2026 | Fratria | 1-0 (0-0) | CSKA Sofia B | 9-5 (4-2) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| BUL SL | 25-08-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 11-4 (1-3) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| BUL SL | 17-08-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-1 (0-1) | CSKA Sofia B | 4-3 (2-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| BUL SL | 11-08-2026 | CSKA Sofia B | 4-3 (0-2) | FC Hebar Pazardzhik | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BUL SL | 04-08-2026 | Pirin Blagoevgrad | 0-3 (0-0) | CSKA Sofia B | 1-3 (1-2) | 1.90 | 3.25 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BUL SL | 28-07-2026 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | CSKA Sofia B | 10-5 (4-1) | 1.83 | 3.40 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Rilski sportist | 0-2 (0-1) | CSKA Sofia B | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | CSKA Sofia B | 5-1 (0-1) | Marek Dupnitza | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | PFK Montana | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | CSKA Sofia B | 2-1 (0-1) | Sportist Svoge | 2-1 (2-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 23-05-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 0-3 (0-1) | CSKA Sofia B | 5-3 (3-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 11-05-2026 | Minyor Pernik | 1-2 (1-2) | CSKA Sofia B | 4-3 (1-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Rilski sportist Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 30-10-2026 | Rilski sportist | 0-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 2-3 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| BUL SL | 23-10-2026 | Beroe Stara Zagora | 3-1 (1-1) | Rilski sportist | 6-4 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BUL Cup | 17-10-2026 | Rilski sportist | 2-3 (0-2) | FC Dunav Ruse | 7-1 (5-1) | 3.70 | 3.75 | 1.85 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| BUL SL | 10-10-2026 | Rilski sportist | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 8-3 (2-2) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| BUL Cup | 04-10-2026 | FC Zagorets | 0-4 (0-2) | Rilski sportist | 2-3 (1-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 26-09-2026 | Rilski sportist | 1-0 (1-0) | Pirin Blagoevgrad | 7-2 (2-0) | 1.10 | 8.00 | 21.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | U |
| BUL SL | 20-09-2026 | Marek Dupnitza | 1-3 (1-2) | Rilski sportist | 8-2 (3-2) | 2.35 | 2.88 | 2.88 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | Rilski sportist | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | 8-4 (4-3) | 3.00 | 3.10 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| BUL SL | 06-09-2026 | PFC Nesebar | 2-1 (0-1) | Rilski sportist | - | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BUL SL | 02-09-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-0) | Sportist Svoge | 3-5 (3-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BUL SL | 30-08-2026 | FC Dobrudzha | 0-0 (0-0) | Rilski sportist | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 22-08-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-1) | PFK Montana | 4-7 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| BUL SL | 15-08-2026 | Etar | 1-1 (1-0) | Rilski sportist | 6-5 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 09-08-2026 | Rilski sportist | 2-2 (1-1) | Spartak Pleven | 13-1 (6-0) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BUL SL | 02-08-2026 | Fratria | 1-0 (1-0) | Rilski sportist | 3-11 (1-2) | 1.83 | 3.25 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BUL SL | 28-07-2026 | Rilski sportist | 0-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 4-2 (2-2) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Rilski sportist | 0-2 (0-1) | CSKA Sofia B | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Rilski sportist | 0-2 (0-1) | Lokomotiv Plovdiv | 4-4 (2-3) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Rilski sportist | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 6-2 | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Rilski sportist | 0-2 (0-0) | FC Arda Kardzhali | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Away | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 6 Days |
| BUL SL | 23-11 | Home | Beroe Stara Zagora | 14 Days |
| BUL SL | 30-11 | Home | Vihren Sandanski | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Home | FC Hebar Pazardzhik | 6 Days |
| BUL SL | 21-11 | Away | FK Chernomorets 1919 Burgas | 12 Days |
| BUL SL | 29-11 | Away | Ludogorets Razgrad II | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.70 | 4.10 | 1.45 | 3.80 | 6.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.80 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1 |
| 11.5 | Shot(OT) | 11 | 8.9 | Shot(OT) | 9 |
| 4.5 | Corner | 4.3 | 5 | Corner | 4.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 10.8 | Fouls | 13.8 |
| 49% | Possession | 57% | 48.8% | Possession | 51.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CSKA Sofia B ( 46 Matches) | Rilski sportist ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 0 | 1 |
FK Chernomorets 1919 Burgas
Yantra Gabrovo
Etar
PFK Montana
Fratria
Sportist Svoge