ทีเด็ดบอล CS Dinamo Bucuresti vs SCM Ramnicu Valcea
‹ คู่ก่อนหน้าFK Napredak Krusevac vs Bor 1919 · จ. 9 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 8 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Etar vs PFK Montana · จ. 9 พ.ย. 22:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 09-11-2026 22:00 น.
CS Dinamo Bucurestiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 8 / 3422:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSCS Dinamo BucurestiSCM Ramnicu Valceaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @4.1071% @1.62สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
SCM Ramnicu Valceaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCS Dinamo Bucurestiรอง 1 @1.81แนวรุก🔥8.4 vs 5.4CS Dinamo Bucurestiการ์ดยิงดุ🔥8.4CS Dinamo Bucurestiการ์ดรับหลวม🕳️10.2SCM Ramnicu Valceaการ์ดได้ราคา💰7/10CS Dinamo Bucurestiการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSCM Ramnicu Valceaต่อ 1 @1.95แนวรับ🛡️10.2 vs 15.0SCM Ramnicu Valceaการ์ดรับหลวม🕳️15.0CS Dinamo Bucurestiการ์ดยิงดุ🔥5.4SCM Ramnicu Valceaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.91แนวรุก🔥8.4 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CS Dinamo Bucurestiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 8 / 3422:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริง
VS
CS Dinamo BucurestiSCM Ramnicu Valcea
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @4.1071% @1.62
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
SCM Ramnicu Valceaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCS Dinamo Bucuresti
รอง 1 @1.81
แนวรุก🔥8.4 vs 5.4CS Dinamo Bucuresti
การ์ดยิงดุ🔥8.4CS Dinamo Bucuresti
การ์ดรับหลวม🕳️10.2SCM Ramnicu Valcea
การ์ดได้ราคา💰7/10CS Dinamo Bucuresti
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSCM Ramnicu Valcea
ต่อ 1 @1.95
แนวรับ🛡️10.2 vs 15.0SCM Ramnicu Valcea
การ์ดรับหลวม🕳️15.0CS Dinamo Bucuresti
การ์ดยิงดุ🔥5.4SCM Ramnicu Valcea
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.91
แนวรุก🔥8.4 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CS Dinamo Bucuresti vs SCM Ramnicu Valcea
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCS Dinamo Bucuresti รอง 1 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.91การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSCM Ramnicu Valceaโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SCM Ramnicu Valcea · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SCM Ramnicu Valcea ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.75 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SCM Ramnicu Valcea 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SCM Ramnicu Valcea ต่อ 1
ได้ 33%คืนทุน 18%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SCM Ramnicu Valcea · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 1 ลูก18%
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 2 ลูก20%
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
CS Dinamo Bucuresti ชนะ 1 ลูก13%
CS Dinamo Bucuresti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
SCM Ramnicu Valcea ชนะ51%
SCM Ramnicu Valcea ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
SCM Ramnicu Valcea คลีนชีท19%
CS Dinamo Bucuresti ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CS Dinamo Bucuresti ไม่แพ้49%
SCM Ramnicu Valcea ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SCM Ramnicu Valcea)
- โอกาส SCM Ramnicu Valcea ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- CS Dinamo Bucuresti เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.75 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- SCM Ramnicu Valcea ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส CS Dinamo Bucuresti ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CS Dinamo Bucuresti
พ2-5พ3-4ส2-2ช4-1พ1-2ส0-0
SCM Ramnicu Valcea
พ0-3ช1-0พ0-1พ0-1พ0-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CS Dinamo Bucurestiยิง 1.4 · เสีย 2.5 ต่อนัด
SCM Ramnicu Valceaยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CS Dinamo Bucuresti
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 18
SCM Ramnicu Valcea
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Dinamo Bucuresti
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
SCM Ramnicu Valcea
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Dinamo Bucuresti
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
SCM Ramnicu Valcea
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.30 | 4.05 | 1.56 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.74 | -1 | 1.96 | |
| Live | 4.30 | 4.05 | 1.56 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.74 | -1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 4.50 | 3.40 | 1.74 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.86 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 4.70 | 3.80 | 1.56 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.79 | -1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 4.20 | 3.90 | 1.67 | 1.93 | 3 | 1.86 | 1.86 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.80 | 4.00 | 1.57 | 1.91 | 3 | 1.88 | 1.78 | -1 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 3.50 | 3.47 | 1.72 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.77 | -0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 3.92 | 3.68 | 1.59 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.96 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 4.20 | 3.25 | 1.69 | 1.69 | 2.5/3 | 1.83 | 1.69 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 4.40 | 3.90 | 1.57 | 1.81 | 3 | 1.75 | 1.68 | -1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 4.73 | 3.97 | 1.57 | 1.92 | 3 | 1.83 | 1.81 | -1 | 1.94 | |
| Live | 4.74 | 3.99 | 1.57 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.83 | -1 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 4.64 | 3.35 | 1.74 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 3.25 | 0 | 1.28 | |
| Live | 4.97 | 3.75 | 1.56 | 2.08 | 3/3.5 | 1.60 | 1.95 | -0.5/1 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-21] CS Dinamo Bucuresti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 16 | 32 | 8 | 21 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 11 | 1 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 11 | 21 | 7 | 12 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 9 | 16 | 13 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 7 | 3 | 22 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 9 | 10 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% |
| [ROM D2-15] SCM Ramnicu Valcea | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 13 | 19 | 14 | 15 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 11 | 8 | 15 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 8 | 6 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 7 | 8 | 15 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 6 | 9 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CS Dinamo Bucuresti Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CS Dinamo Bucuresti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 30-10-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 0-0 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 11-0 (3-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 24-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-2 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-11 (3-5) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Lindab Stefanesti | 1-4 (0-3) | CS Dinamo Bucuresti | 8-7 (3-3) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | CSM Satu Mare | 6-7 (5-3) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 23-09-2026 | FCM Targu Mures | 4-3 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 8-1 (6-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-5 (2-3) | Concordia Chiajna | 3-9 (3-4) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-0 (5-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-2 (1-1) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 3-2 (3-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 21-08-2026 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (3-0) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | W | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | AFC Metalul Buzau | 0-6 (0-4) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-1 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Slatina | 5-1 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Afumati | 2-1 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 9-3 (7-2) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Omonia Nicosia FC | 2-1 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 23-05-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 2-0 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 8-7 (6-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 16-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 4-6 (0-4) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D2 | 09-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-2) | FCM Targu Mures | 5-6 (1-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Muscelul Campulung | 0-1 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 6-1 (4-0) | W | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | Ceahlaul Piatra Neamt | 0-2 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 4-4 (2-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 18-04-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-2 (1-1) | CSM Slatina | 2-6 (2-1) | L | ||||||||
| No Data |
| SCM Ramnicu Valcea Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 3-2 (1-1) | Afumati | 4-9 (2-2) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 26-10-2026 | Metaloglobus | 2-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-6 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 1-5 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 10-2 (3-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-09-2026 | Ludogorets Razgrad | 3-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 8-3 (5-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 20-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 3-2 (1-2) | FC Bihor Oradea | 2-6 (1-5) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Cetate Suceava | 4-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-2 (0-2) | Scolar Resita | 3-6 (1-6) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 5-5 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 2-2 (2-1) | FC Bacau | 4-3 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 18-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | 0-5 (0-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | CSM Slatina | 5-3 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ROMC | 13-08-2026 | CSM Targu Jiu | 0-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 3-5 (1-3) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-2 (0-2) | SCM Ramnicu Valcea | 8-5 (2-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 4-0 (3-0) | CSA Steaua Bucuresti | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Afumati | 1-1 (1-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | CSM Slatina | 1-1 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | 6-3 (0-3) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | FC Bacau | 12 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | ACS Dumbravita | 19 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | Scolar Resita | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | AFC Metalul Buzau | 12 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | Chindia Targoviste | 19 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | ACS Viitorul Selimbar | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.65 | 2.45 | 2.01 | 4.65 | 2.45 | 2.01 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.69 | -0.5 | 2.01 | 1.69 | -0.5 | 2.01 | |
| Initial | 4.30 | 4.05 | 1.56 | 4.30 | 4.05 | 1.56 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.74 | -1 | 1.96 | 1.74 | -1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 1.7 | 2.5 | Loss | 1.7 |
| 17.3 | Shot(OT) | 7.7 | 18.3 | Shot(OT) | 9.8 |
| 3.7 | Corner | 3.7 | 2.7 | Corner | 3.2 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.3 |
| 10 | Fouls | 10.5 | 11.2 | Fouls | 11.6 |
| 41.3% | Possession | 47.7% | 45% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CS Dinamo Bucuresti ( 42 Matches) | SCM Ramnicu Valcea ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 9 | 1 | 1 |
FC Politehnica Timisoara
Scolar Resita