ทีเด็ดบอล FC Politehnica Timisoara vs Scolar Resita
‹ คู่ก่อนหน้าKF Ferizaj vs FC Suhareka · จ. 9 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 3 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Chernomorets 1919 Burgas vs Yantra Gabrovo · จ. 9 พ.ย. 19:30 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 09-11-2026 19:30 น.
FC Politehnica Timisoaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 3 / 3419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSFC Politehnica TimisoaraScolar Resitaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7732% @3.78สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Scolar Resitaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Politehnica Timisoaraต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥9.6 vs 6.6FC Politehnica Timisoaraกองกลาง🎯55% vs 50%FC Politehnica Timisoaraแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8FC Politehnica Timisoaraการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Politehnica Timisoaraการ์ดรับหลวม🕳️7.8Scolar Resitaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนScolar Resitaรอง 0.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Politehnica Timisoaraการ์ดยิงดุ🔥6.6Scolar Resitaการ์ดได้ราคา💰6/10Scolar Resitaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Politehnica Timisoaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 3 / 3419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล
VS
FC Politehnica TimisoaraScolar Resita
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7732% @3.78
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Scolar Resitaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Politehnica Timisoara
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥9.6 vs 6.6FC Politehnica Timisoara
กองกลาง🎯55% vs 50%FC Politehnica Timisoara
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8FC Politehnica Timisoara
การ์ดยิงดุ🔥9.6FC Politehnica Timisoara
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Scolar Resita
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนScolar Resita
รอง 0.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Politehnica Timisoara
การ์ดยิงดุ🔥6.6Scolar Resita
การ์ดได้ราคา💰6/10Scolar Resita
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Politehnica Timisoara vs Scolar Resita
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Politehnica Timisoara ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Politehnica Timisoaraโอกาสชนะ 51%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Politehnica Timisoara · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Politehnica Timisoara ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.74 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Politehnica Timisoara 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Politehnica Timisoara ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Politehnica Timisoara · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Politehnica Timisoara ชนะ 1 ลูก25%
FC Politehnica Timisoara ชนะ 2 ลูก16%
FC Politehnica Timisoara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Scolar Resita ชนะ 1 ลูก15%
Scolar Resita ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Politehnica Timisoara ชนะ52%
FC Politehnica Timisoara ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
FC Politehnica Timisoara คลีนชีท35%
Scolar Resita ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Politehnica Timisoara ไม่แพ้77%
Scolar Resita ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-012%2-19%2-09%0-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Politehnica Timisoara)
- โอกาส FC Politehnica Timisoara ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- FC Politehnica Timisoara คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Scolar Resita ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Scolar Resita เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Scolar Resita ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Politehnica Timisoara
ช4-3ส1-1ช1-0ช1-0ส1-1ส2-2
Scolar Resita
ช2-0พ0-1ช3-1พ0-2พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Politehnica Timisoaraยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Scolar Resitaยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Politehnica Timisoara
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
Scolar Resita
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Politehnica Timisoara
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Scolar Resita
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Politehnica Timisoara
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Scolar Resita
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Politehnica Timisoara ชนะ 2เสมอ 3Scolar Resita ชนะ 3
- 13-08-2025FC Politehnica Timisoara1 - 0Scolar Resita
- 14-09-2022Scolar Resita2 - 0FC Politehnica Timisoara
- 14-07-2021FC Politehnica Timisoara2 - 0Scolar Resita
- 21-01-2021Scolar Resita3 - 1FC Politehnica Timisoara
- 19-09-2020Scolar Resita0 - 0FC Politehnica Timisoara
- 21-09-2019FC Politehnica Timisoara0 - 0Scolar Resita
- 11-09-2019Scolar Resita1 - 0FC Politehnica Timisoara
- 20-07-2019FC Politehnica Timisoara1 - 1Scolar Resita
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Politehnica Timisoara@1.83 → @1.77▼ 3.3%
เสมอ@3.43 → @3.481.5%
ทีมเยือน Scolar Resita@3.53 → @3.78▲ 7.1%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Easybet | Initial | 1.74 | 3.50 | 4.30 | 1.86 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.84 | 3.30 | 3.60 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.60 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 3.75 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.87 | 0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.25 | 3.80 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.97 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.89 | 3.13 | 3.23 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.69 | 3.30 | 4.10 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.86 | 0.5/1 | 1.67 | |
| Live | 1.81 | 3.30 | 3.70 | 1.76 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.89 | 3.30 | 3.74 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.83 | 3.44 | 3.80 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.50 | 4.34 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.30 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.84 | 3.36 | 3.74 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 2.12 | 0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-2] FC Politehnica Timisoara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 4 | 0 | 23 | 10 | 28 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 2 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 8 | 12 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 10 | 6 | 19 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ROM D2-6] Scolar Resita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 0 | 4 | 17 | 13 | 24 | 6 | 66.7% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 10 | 6 | 15 | 6 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 7 | 9 | 7 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 12 | 7 | 24 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Politehnica Timisoara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 4 (44%) Lose 3 (33%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 0% Draw 88% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 13-08-2025 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | Scolar Resita | 5-4 (0-1) | 3.80 | 3.75 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROMC | 14-09-2022 | Scolar Resita | 2-0 (2-0) | FC Politehnica Timisoara | 5-3 (3-1) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 14-07-2021 | FC Politehnica Timisoara | 2-0 (1-0) | Scolar Resita | 3-2 (1-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 21-01-2021 | Scolar Resita | 3-1 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-3 (4-3) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 19-09-2020 | Scolar Resita | 0-0 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-3 (3-1) | 2.62 | 3.20 | 2.37 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ROM D2 | 21-09-2019 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | Scolar Resita | 6-4 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 11-09-2019 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 12-4 (6-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 20-07-2019 | FC Politehnica Timisoara | 1-1 (1-0) | Scolar Resita | 4-5 (3-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ROMC | 24-08-2011 | Scolar Resita | 0-0 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Politehnica Timisoara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | ACS Dumbravita | 2-2 (2-1) | FC Politehnica Timisoara | 2-10 (1-1) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| ROMC | 28-10-2026 | Minerul Lupeni | 1-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 8-4 (5-4) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 24-10-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 3-3 (3-0) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 1-5 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 08-10-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-1 (0-0) | CSA Steaua Bucuresti | 4-2 (2-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-3) | FC Politehnica Timisoara | 2-3 (0-1) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | 14-5 (7-3) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-6 (1-1) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROMC | 04-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (0-3) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 30-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 3-0 (1-0) | FCM Targu Mures | 4-4 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Concordia Chiajna | 1-5 (0-3) | FC Politehnica Timisoara | 3-3 (1-0) | 2.45 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-0 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 2-4 (0-3) | 5.25 | 3.60 | 1.53 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 04-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | Chindia Targoviste | 11-3 (7-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Lecce | 0-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 10-2 (5-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 10-04-2026 | Minaur Baia Mare | 1-2 (0-1) | FC Politehnica Timisoara | 0-5 | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 04-04-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | CS Sanatatea Cluj | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D3 | 21-03-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | Unirea Alba Iulia | 8-4 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Scolar Resita Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 01-11-2026 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 1-8 (0-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 22-10-2026 | FC Bihor Oradea | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-5 (0-4) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Scolar Resita | 0-2 (0-2) | Cetate Suceava | 6-8 (2-6) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Scolar Resita | 3-1 (1-1) | CSM Slatina | 5-5 (3-5) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 22-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | Scolar Resita | 6-5 (2-1) | 5.00 | 3.60 | 1.55 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 15-09-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | FC Bacau | 5-4 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-2 (0-2) | Scolar Resita | 3-6 (1-6) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Scolar Resita | 2-1 (1-0) | CSA Steaua Bucuresti | 5-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 4-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.10 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 18-08-2026 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 7-1 (2-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Scolar Resita | 2-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-1 (1-1) | 1.42 | 3.75 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | CS Timisul Sag | 1-3 (1-1) | Scolar Resita | 3-5 (2-3) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-2) | Scolar Resita | 7-3 (4-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Scolar Resita | 2-1 (2-1) | FCM Targu Mures | 9-3 (5-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 09-05-2026 | Tunari | 3-1 (0-1) | Scolar Resita | 2-11 (2-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Scolar Resita | 0-2 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-11 (0-3) | L | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | Scolar Resita | 1-2 (1-0) | Concordia Chiajna | 5-6 (2-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | Afumati | 1-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-4 (4-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | Cetate Suceava | 12 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | FC Bihor Oradea | 19 Days |
| ROMC | 02-12 | Home | Corvinul Hunedoara | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | Metaloglobus | 12 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | Afumati | 19 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | CS Dinamo Bucuresti | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.35 | 2.20 | 4.20 | 2.35 | 2.20 | 4.20 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.80 | 3.55 | 3.55 | 1.80 | 3.55 | 3.55 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 1.73 | 3.40 | 4.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1.6 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 8.7 | Shot(OT) | 9.7 | 10.6 | Shot(OT) | 9.4 |
| 5.7 | Corner | 4 | 5.4 | Corner | 4.6 |
| 3.3 | Yellow Card | 4.7 | 2.4 | Yellow Card | 3.1 |
| 13 | Fouls | 12.7 | 12.6 | Fouls | 15.8 |
| 62.3% | Possession | 50.3% | 54.8% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Politehnica Timisoara ( 12 Matches) | Scolar Resita ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 4 | 2 |
CS Dinamo Bucuresti
SCM Ramnicu Valcea