ทีเด็ดบอล Las Palmas vs Castellon
‹ คู่ก่อนหน้าValencia vs Athletic Bilbao · อา. 18 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 390 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dundee FC vs Glasgow Rangers · อา. 18 ต.ค. 02:00 น.
Spanish La Liga 2
🕒 18-10-2026 02:00 น.
คู่ที่ 390 / 39202:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล64.1พลังทีม67.7Las PalmasCastellonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.2762% @2.02สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 2.02
Castellonทีมเยือน · อันดับ #3 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Ivan Jaime PajueloMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🎯
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.82🛡️
✓ ชนะ
Giovanni BonfantiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6VS2⚽
Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Taisei MiyashiroFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3⚽
Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3Las Palmas ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.9พลังที่แท้จริง64.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.6Castellon นำ 3.6 · ตลาดให้เต็ง 46%พลังทีม (ประมาณการ)67.7พลังที่แท้จริง67.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านLas Palmasรอง 0.5 @1.84ดาวเด่น 2
£4MBonfantiดาวเด่น 3
£3MMiyashiroการ์ดยิงดุ🔥9.0Las Palmasการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCastellonต่อ 0.5 @2.02พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯61% vs 53%Castellonแนวรับ🛡️3.6 vs 9.0Castellonดาวเด่น 1MO£5MOrozcoการ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Palmasการ์ดยิงดุ🔥9.6Castellonการ์ดรับเหนียว🧱3.6Castellonการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Castellonการ์ดได้ราคา💰6/10Castellonการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.02พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
คู่ที่ 390 / 39202:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล64.1พลังทีม67.7
Las PalmasCastellon
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.2762% @2.02
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 2.02
Castellonทีมเยือน · อันดับ #3 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Ivan Jaime PajueloMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Ivan Jaime PajueloMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.71🎯
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.82🛡️
✓ ชนะ
Giovanni BonfantiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Giovanni BonfantiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4

Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Taisei MiyashiroFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
Taisei MiyashiroFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3

Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3Las Palmas ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.9
พลังที่แท้จริง64.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.6
Castellon นำ 3.6 · ตลาดให้เต็ง 46%
พลังทีม (ประมาณการ)67.7
พลังที่แท้จริง67.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านLas Palmas
รอง 0.5 @1.84
ดาวเด่น 2
£4MBonfanti
£4MBonfantiดาวเด่น 3
£3MMiyashiro
£3MMiyashiroการ์ดยิงดุ🔥9.0Las Palmas
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCastellon
ต่อ 0.5 @2.02
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯61% vs 53%Castellon
แนวรับ🛡️3.6 vs 9.0Castellon
ดาวเด่น 1MO£5MOrozco
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Palmas
การ์ดยิงดุ🔥9.6Castellon
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Castellon
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Castellon
การ์ดได้ราคา💰6/10Castellon
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.02
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Las Palmas = วงกลม · Castellon = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Las Palmasประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Castellonประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Jose Antonio Caro Diaz5.8
21Giovanni Bonfanti6.6
5Enrique Clemente6.3
17Victor Alvarez Rozada6.2
•Nicholas Opoku6.2
24Ivan Jaime Pajuelo6.7
12Enzo Loiodice6.1
20Kirian Rodriguez Concepcion6.0
11Taisei Miyashiro6.4
14Manuel Fuster6.4
22Alejandro Garcia Mejias6.2
1Amir Saipi6.3
3Fabrizio Brignani6.1
12Lucas Alcazar Moreno6.0
22Jeremy Mellot6.0
4Agustin Sienra5.9MO6Matias Orozco6.8
25Jari Vlak6.0
8Barri5.9
9Camara Ousmane6.4
16Adam Jakobsen6.3
14Iago Cordoba Kerejeta6.2Las Palmas4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Castellon4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Las Palmas vs แนวรุก Castellon
4vs325.3 – 18.9 คะแนน
Las Palmas คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.8 – 18.7 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Las Palmas vs แนวรับ Castellon
3vs419.0 – 23.9 คะแนน
Castellon คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Las Palmas vs Castellon
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCastellon ต่อ 0.5 @2.02การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCastellon +3.664.1 vs 67.7
🃏ศึกดาวเด่นLas Palmas ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCastellonโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Castellon · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Castellon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.98 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Castellon 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Castellon ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Castellon · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Castellon ชนะ 1 ลูก24%
Castellon ชนะ 2 ลูก14%
Castellon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Las Palmas ชนะ 1 ลูก16%
Las Palmas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Castellon ชนะ47%
Castellon ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Castellon คลีนชีท32%
Las Palmas ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Las Palmas ไม่แพ้53%
Castellon ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%1-08%0-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Castellon)
- โอกาส Castellon ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Las Palmas เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Castellon ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Castellon ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Las Palmas เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Las Palmas ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Las Palmas
ส0-0ช1-0พ1-2พ2-3ส2-2พ1-3
Castellon
ช2-0ช2-1ช5-0ช2-0ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Las Palmasยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Castellonยิง 1.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Las Palmas
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Castellon
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Palmas
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Castellon
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Palmas
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Castellon
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Las Palmas ชนะ 3เสมอ 2Castellon ชนะ 3
- 22-02-2026Las Palmas1 - 1Castellon
- 01-12-2025Castellon1 - 0Las Palmas
- 28-02-2021Castellon4 - 0Las Palmas
- 22-10-2020Las Palmas2 - 1Castellon
- 18-12-2019Castellon0 - 2Las Palmas
- 24-04-2010Castellon2 - 0Las Palmas
- 22-11-2009Las Palmas2 - 2Castellon
- 04-04-2009Las Palmas1 - 0Castellon
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Las Palmas@3.27 → @3.270.1%
เสมอ@3.54 → @3.550.2%
ทีมเยือน Castellon@1.99 → @2.021.5%
คู่อื่นใน La Liga 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.92 | 3.57 | 1.99 | 1.78 | 2.5/3 | 1.94 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.93 | 3.58 | 1.98 | 1.78 | 2.5/3 | 1.94 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 3.10 | 3.75 | 2.04 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.84 | -0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.15 | 3.75 | 2.01 | 1.83 | 2.5/3 | 2.04 | 1.87 | -0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.86 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.60 | 3.60 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.50 | 3.70 | 2.02 | 1.82 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 2.05 | 1.82 | 2.5/3 | 2.01 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 2.01 | 3 | 1.80 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.03 | 1.83 | 2.5/3 | 2.01 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.25 | 3.50 | 2.05 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 1.84 | -0.5 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.03 | 1.83 | 2.5/3 | 2.01 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.25 | 3.50 | 2.05 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 1.84 | -0.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 3.02 | 3.27 | 2.06 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | -0.5 | 2.06 | |
| Live | 3.06 | 3.29 | 2.04 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | -0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 3.21 | 3.49 | 1.93 | 1.82 | 2.5/3 | 2.04 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.18 | 3.70 | 2.04 | 1.83 | 2.5/3 | 2.05 | 1.86 | -0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.89 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.45 | 3.70 | 2.00 | 1.81 | 2.5/3 | 1.98 | 1.81 | -0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 3.79 | 3.66 | 1.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.52 | 3.76 | 2.04 | 1.83 | 2.5/3 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 2.05 | ||
| Willhill | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.85 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.83 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.95 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.83 | -0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.55 | 3.45 | 1.97 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.35 | 3.40 | 2.05 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.06 | 3.69 | 2.25 | 2.01 | 2.5/3 | 1.84 | 2.26 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.53 | 3.82 | 2.01 | 1.78 | 2.5/3 | 2.09 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-14] Las Palmas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 16 | 11 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 11 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 11 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SPA D2-3] Castellon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 15 | 4 | 20 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 3 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 7 | 2 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 0 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 3 | 2 | 9 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Las Palmas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 22-02-2026 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Castellon | 4-4 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.70 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D2 | 01-12-2025 | Castellon | 1-0 (0-0) | Las Palmas | 3-3 (2-2) | 2.20 | 3.25 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D2 | 28-02-2021 | Castellon | 4-0 (1-0) | Las Palmas | 3-3 (2-1) | 2.60 | 3.10 | 2.80 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| SPA D2 | 22-10-2020 | Las Palmas | 2-1 (0-0) | Castellon | 1-7 (1-4) | 2.05 | 3.10 | 4.00 | W | 2.10 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA CUP | 18-12-2019 | Castellon | 0-2 (0-0) | Las Palmas | 3-4 (1-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D2 | 24-04-2010 | Castellon | 2-0 (1-0) | Las Palmas | - | 2.30 | 3.00 | 3.00 | L | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D2 | 22-11-2009 | Las Palmas | 2-2 (1-1) | Castellon | - | 1.80 | 3.25 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D2 | 04-04-2009 | Las Palmas | 1-0 (1-0) | Castellon | - | 2.20 | 2.87 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D2 | 02-11-2008 | Castellon | 1-1 (1-0) | Las Palmas | - | 1.85 | 3.10 | 4.20 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 04-05-2008 | Las Palmas | 1-1 (0-0) | Castellon | - | 2.30 | 3.10 | 3.00 | D | 1.73 | 0 | 2.13 | D | |
| SPA D2 | 02-12-2007 | Castellon | 1-1 (1-1) | Las Palmas | - | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | |
| SPA D2 | 21-04-2007 | Castellon | 2-0 (0-0) | Las Palmas | - | 2.05 | 2.80 | 3.50 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | |
| SPA D2 | 19-11-2006 | Las Palmas | 1-0 (0-0) | Castellon | - | 2.00 | 2.90 | 3.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Las Palmas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 11-10-2026 | Mallorca | 3-1 (1-0) | Las Palmas | 7-2 (2-0) | 1.39 | 4.10 | 7.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Las Palmas | 2-2 (1-2) | Real Valladolid | 3-6 (1-4) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Eibar | 3-2 (2-1) | Las Palmas | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Las Palmas | 1-2 (1-0) | Burgos | 9-4 (3-0) | 2.01 | 3.25 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Las Palmas | 7-9 (1-5) | 2.40 | 3.10 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Las Palmas | 0-0 (0-0) | Leganes | 3-4 (2-2) | 1.79 | 3.40 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Girona | 5-2 (1-0) | Las Palmas | 4-1 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D2 | 23-08-2026 | AD Ceuta | 0-2 (0-1) | Las Palmas | 6-4 (1-3) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 17-08-2026 | Las Palmas | 2-1 (1-0) | Albacete | 3-6 (2-1) | 1.57 | 3.75 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Cadiz | 1-3 (1-2) | Las Palmas | 4-5 (3-4) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Las Palmas | 0-1 (0-1) | Neom SC | 3-4 (2-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Las Palmas | 3-2 (0-2) | Uniao Leiria | 3-3 (2-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Las Palmas | 1-2 (0-1) | Al-Ittihad | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Las Palmas | 0-1 (0-0) | Orlando Pirates | 0-4 (0-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 11-06-2026 | Malaga | 1-1 (0-1) | Las Palmas | 7-2 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 08-06-2026 | Las Palmas | 0-1 (0-0) | Malaga | 4-2 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Deportivo La Coruna | 1-2 (1-2) | Las Palmas | 1-5 (1-3) | 2.88 | 3.10 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | 4-6 (1-2) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Almeria | 1-2 (0-0) | Las Palmas | 5-5 (3-2) | 1.96 | 3.50 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 10-05-2026 | Andorra FC | 5-1 (1-1) | Las Palmas | 3-4 (1-3) | 2.55 | 3.20 | 2.65 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Castellon Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 11-10-2026 | Andorra FC | 1-0 (1-0) | Castellon | 4-7 (1-2) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Castellon | 1-1 (1-0) | AD Ceuta | 3-7 (0-4) | 1.15 | 6.50 | 13.00 | D | 1.88 | 2 | 1.93 | L | U |
| SPA D2 | 29-09-2026 | Leganes | 0-2 (0-1) | Castellon | 4-3 (4-1) | 3.30 | 3.30 | 2.10 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Castellon | 5-0 (3-0) | Tenerife | 0-5 (0-2) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Girona | 1-2 (1-0) | Castellon | 4-11 (1-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Castellon | 2-0 (0-0) | Albacete | 7-3 (3-1) | 1.51 | 3.90 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Celta vigo b | 1-2 (0-1) | Castellon | 3-3 (1-3) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Castellon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 5-3 (3-2) | 1.48 | 3.75 | 7.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SPA D2 | 15-08-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Castellon | 5-8 (2-5) | 4.50 | 3.70 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Castellon | 1-3 (1-1) | Levante | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Hercules | 0-0 (0-0) | Castellon | 3-5 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Alaves | 3-0 (2-0) | Castellon | 5-5 (5-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Girona | 3-3 (1-2) | Castellon | 6-7 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Valencia | 1-2 (0-0) | Castellon | 3-3 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 19-07-2026 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | W | ||||||||
| SPA D2 | 10-06-2026 | Almeria | 3-2 (1-0) | Castellon | 5-7 (1-4) | 2.15 | 3.60 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D2 | 07-06-2026 | Castellon | 1-1 (1-0) | Almeria | 8-0 (5-0) | 1.71 | 3.80 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | 8-6 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | 2-9 (1-6) | 4.50 | 3.75 | 1.62 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cadiz | 6-1 (4-0) | 1.27 | 4.75 | 8.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 24-10 | Home | Real Sociedad B | 7 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Real Oviedo | 15 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Eldense | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 26-10 | Home | Sporting Gijon | 8 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Burgos | 15 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Eibar | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.30 | 2.58 | 3.60 | 2.30 | 2.58 | 2.11 | 1/1.5 | 1.77 | 2.07 | 1/1.5 | 1.80 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.12 | |
| Initial | 3.10 | 3.75 | 2.04 | 3.15 | 3.75 | 2.01 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.83 | 2.5/3 | 2.04 | 1.84 | -0.5 | 2.04 | 1.87 | -0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.38 | 2.40 | 3.75 | 2.38 | 2.60 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 3.70 | 3.60 | 1.86 | 3.60 | 3.60 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.32 | 2.25 | 2.52 | 3.65 | 2.29 | 2.31 | 2.09 | 1/1.5 | 1.77 | 2.05 | 1/1.5 | 1.81 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.19 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.02 | 3.27 | 2.06 | 3.06 | 3.29 | 2.04 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | -0.5 | 2.06 | 1.84 | -0.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 0.6 |
| 14 | Shot(OT) | 13.3 | 11.2 | Shot(OT) | 9.3 |
| 4.3 | Corner | 2 | 4.1 | Corner | 5 |
| 4.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.6 |
| 12 | Fouls | 12.3 | 12 | Fouls | 11.5 |
| 57.3% | Possession | 64% | 53.1% | Possession | 61.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Las Palmas ( 52 Matches) | Castellon ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 5 | 9 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 3 | 2 |
Real Sociedad B
Almeria
Eibar
Mallorca
Sporting Gijon
Albacete