ทีเด็ดบอล Dundee FC vs Glasgow Rangers
‹ คู่ก่อนหน้าLas Palmas vs Castellon · อา. 18 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 410 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sparta Rotterdam vs Willem II · อา. 18 ต.ค. 02:00 น.
Scottish Premiership
🕒 18-10-2026 02:00 น.
คู่ที่ 410 / 41202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★80คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 38% ★★★แพงเกินจริง64.6พลังทีม72.7Dundee FCGlasgow Rangersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.5083% @1.37สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.85
Glasgow Rangersทีมเยือน · อันดับ #2 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🛡️
✓ ชนะ
Emmanuel FernandezDF · 24 ปี£18Mคะแนน 7.52🎯
Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.9VS2🎯
✓ ชนะ
Nicolas RaskinMF · 25 ปี£17Mคะแนน 7.53🛡️
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.9VS3⚽
✓ ชนะ
Youssef ChermitiFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.4Glasgow Rangers ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม63.3พลังที่แท้จริง64.6พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+8.1Glasgow Rangers นำ 8.1 · ตลาดให้เต็ง 67%พลังทีม73.4พลังที่แท้จริง72.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านDundee FCรอง 1/1.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee FCการ์ดได้ราคา💰6/10Dundee FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGlasgow Rangersต่อ 1/1.5 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Glasgow Rangers ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Glasgow Rangersกองกลาง🎯52% vs 42%Glasgow Rangersแนวรับ🛡️2.4 vs 6.6Glasgow Rangersดาวเด่น 1
£18MFernandezดาวเด่น 2
£17MRaskinดาวเด่น 3
£15MChermitiการ์ดรับหลวม🕳️6.6Dundee FCการ์ดยิงดุ🔥10.8Glasgow Rangersการ์ดรับเหนียว🧱2.4Glasgow Rangersการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Glasgow Rangersการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Glasgow Rangersการ์ด 13 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.99พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
คู่ที่ 410 / 41202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★80คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 38% ★★★แพงเกินจริง64.6พลังทีม72.7
Dundee FCGlasgow Rangers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.5083% @1.37
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.85
Glasgow Rangersทีมเยือน · อันดับ #2 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.11🛡️
✓ ชนะ
Emmanuel FernandezDF · 24 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Emmanuel FernandezDF · 24 ปี£18Mคะแนน 7.52🎯
Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.92🎯
✓ ชนะ
Nicolas RaskinMF · 25 ปี£17Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Nicolas RaskinMF · 25 ปี£17Mคะแนน 7.53🛡️
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.93⚽
✓ ชนะ
Youssef ChermitiFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.4
✓ ชนะ
Youssef ChermitiFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.4Glasgow Rangers ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม63.3
พลังที่แท้จริง64.6
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+8.1
Glasgow Rangers นำ 8.1 · ตลาดให้เต็ง 67%
พลังทีม73.4
พลังที่แท้จริง72.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านDundee FC
รอง 1/1.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Dundee FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGlasgow Rangers
ต่อ 1/1.5 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Glasgow Rangers ชนะ
70Glasgow Rangers ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Glasgow Rangers
กองกลาง🎯52% vs 42%Glasgow Rangers
แนวรับ🛡️2.4 vs 6.6Glasgow Rangers
ดาวเด่น 1
£18MFernandez
£18MFernandezดาวเด่น 2
£17MRaskin
£17MRaskinดาวเด่น 3
£15MChermiti
£15MChermitiการ์ดรับหลวม🕳️6.6Dundee FC
การ์ดยิงดุ🔥10.8Glasgow Rangers
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Glasgow Rangers
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Glasgow Rangers
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Glasgow Rangers
การ์ด 13 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.99
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Dundee FC = วงกลม · Glasgow Rangers = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Dundee FCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Glasgow Rangersตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1O. Goodman5.9
12Samuels I.5.8
5Bevan O.5.6
4Astley R.5.9
7Wright D.5.7
14Forrest A.5.8
48Hamilton E.5.8
28Jones C.5.8
27Joe Bevan5.8
21Fink B.5.7
11Hay A.5.7
1Pandur I.6.7
29Penrice J.6.4
24O.Makhanya6.3
37E.Fernandez7.5
21Dujon Sterling6.4
6Neil D.6.7
43Raskin N.7.5
23D.Gassama6.9
20Naderi R. D.6.7
10Kim M.5.6
19Kelsy K.6.7Dundee FC4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Glasgow Rangers4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Dundee FC vs แนวรุก Glasgow Rangers
4vs122.9 – 6.7 คะแนน
Dundee FC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs523.1 – 33.4 คะแนน
Glasgow Rangers คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Dundee FC vs แนวรับ Glasgow Rangers
2vs411.4 – 26.7 คะแนน
Glasgow Rangers คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Glasgow Rangers คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Dundee FC vs Glasgow Rangers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGlasgow Rangers ต่อ 1/1.5 @1.85การ์ด 13 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGlasgow Rangers +8.164.6 vs 72.7
🃏ศึกดาวเด่นGlasgow Rangers ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGlasgow Rangersโอกาสชนะ 67%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Glasgow Rangers @1.3780/100 คะแนน
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 355/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Glasgow Rangers · บิลหลัก 1X2 @1.37
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Glasgow Rangers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.37 · ควรเป็น @1.49 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Glasgow Rangers 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Glasgow Rangers ต่อ 1/1.5
ได้ 62%เสียครึ่ง 21%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Glasgow Rangers · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Glasgow Rangers ชนะ 1 ลูก32%
Glasgow Rangers ชนะ 2 ลูก18%
Glasgow Rangers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ21%
Dundee FC ชนะ 1 ลูก11%
Dundee FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Glasgow Rangers ชนะ62%
Glasgow Rangers ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Glasgow Rangers คลีนชีท36%
Dundee FC ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dundee FC ไม่แพ้38%
Glasgow Rangers ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-09%0-09%1-29%0-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Glasgow Rangers)
- โอกาส Glasgow Rangers ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- Glasgow Rangers คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Glasgow Rangers ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Glasgow Rangers ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Glasgow Rangers ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.37 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.49 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Dundee FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dundee FC
ช2-0พ1-2ส1-1พ1-2ช2-1ช2-1
Glasgow Rangers
ช2-1ช1-0ช1-0ช3-0ช1-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dundee FCยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Glasgow Rangersยิง 1.8 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dundee FC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
Glasgow Rangers
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dundee FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Glasgow Rangers
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dundee FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
Glasgow Rangers
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 4เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Dundee FC ชนะ 0เสมอ 2Glasgow Rangers ชนะ 6
- 25-01-2026Glasgow Rangers3 - 0Dundee FC
- 09-11-2025Dundee FC0 - 3Glasgow Rangers
- 09-08-2025Glasgow Rangers1 - 1Dundee FC
- 30-03-2025Dundee FC3 - 4Glasgow Rangers
- 10-01-2025Dundee FC1 - 1Glasgow Rangers
- 21-12-2024Glasgow Rangers1 - 0Dundee FC
- 21-09-2024Glasgow Rangers3 - 0Dundee FC
- 15-05-2024Glasgow Rangers5 - 2Dundee FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Dundee FC@6.57 → @6.501.0%
เสมอ@4.79 → @4.760.7%
ทีมเยือน Glasgow Rangers@1.35 → @1.371.5%
คู่อื่นใน Premiership 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-2-3-1)
Dundee FC
1O. Goodman
12Samuels I.
5Bevan O.
4Astley R.
7Wright D.
14Forrest A.
48Hamilton E.
28Jones C.
27Joe Bevan
21Fink B.
11Hay A.
Glasgow Rangers
19Kelsy K.
10Kim M.
20Naderi R. D.
23D.Gassama
43Raskin N.
6Neil D.
21Dujon Sterling
37E.Fernandez
24O.Makhanya
29Penrice J.
1Pandur I.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 7.30 | 5.20 | 1.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.82 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.60 | 4.90 | 1.30 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.97 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 6.30 | 4.95 | 1.35 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.81 | -1.5 | 2.01 | |
| Live | 6.10 | 4.75 | 1.37 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.96 | -1/1.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 7.00 | 4.75 | 1.38 | 1.93 | 3 | 1.93 | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.00 | 5.00 | 1.40 | 1.85 | 3 | 2.00 | 2.00 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 7.60 | 5.20 | 1.37 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 6.80 | 4.80 | 1.37 | 1.85 | 3 | 1.98 | 2.01 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 7.50 | 4.80 | 1.33 | 1.81 | 3 | 2.03 | 1.79 | -1.5 | 2.01 | |
| Live | 7.00 | 4.75 | 1.36 | 1.83 | 3 | 2.00 | 1.98 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.60 | 4.75 | 1.39 | 2.05 | 3/3.5 | 1.79 | 1.79 | -1.5 | 2.07 | |
| Live | 6.60 | 4.75 | 1.39 | 1.87 | 3 | 2.00 | 2.02 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 7.10 | 4.75 | 1.39 | 2.05 | 3/3.5 | 1.79 | 1.79 | -1.5 | 2.07 | |
| Live | 6.60 | 4.75 | 1.39 | 1.87 | 3 | 2.00 | 2.02 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 6.40 | 4.68 | 1.32 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.84 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 6.40 | 4.53 | 1.34 | 1.86 | 3 | 2.00 | 2.03 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 6.55 | 4.41 | 1.35 | 1.90 | 3 | 1.92 | 2.01 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.90 | 4.70 | 1.39 | 1.87 | 3 | 1.99 | 2.00 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 7.00 | 4.80 | 1.35 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.96 | -1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.25 | 4.90 | 1.39 | 1.83 | 3 | 1.96 | 1.96 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 9.73 | 6.05 | 1.24 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.91 | -1.5/2 | 1.89 | |
| Live | 7.75 | 5.18 | 1.38 | 1.88 | 3 | 1.99 | 2.02 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| hkjc | Initial | 7.75 | 4.95 | 1.24 | 2.00 | 3/3.5 | 1.72 | 2.06 | -1/1.5 | 1.73 | |
| Live | 7.75 | 4.95 | 1.24 | 2.00 | 3/3.5 | 1.72 | 2.06 | -1/1.5 | 1.73 | ||
| Willhill | Initial | 7.50 | 4.80 | 1.35 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.93 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.00 | 4.60 | 1.36 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.87 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| Interwetten | Initial | 7.50 | 5.00 | 1.35 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 7.00 | 5.00 | 1.40 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 7.21 | 4.90 | 1.37 | 2.29 | 3.5 | 1.53 | 1.75 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 7.55 | 4.95 | 1.36 | 1.98 | 3/3.5 | 1.77 | 1.95 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO PR-4] Dundee FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 11 | 8 | 13 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 4 | 6 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 5 | 3 | 14 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SCO PR-2] Glasgow Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 11 | 5 | 19 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 9 | 2 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 12 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Dundee FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 25-01-2026 | Glasgow Rangers | 3-0 (0-0) | Dundee FC | 7-1 (2-1) | 1.22 | 5.50 | 12.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.95 | L | D |
| SCO PR | 09-11-2025 | Dundee FC | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers | 4-6 (2-3) | 6.50 | 4.20 | 1.45 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | L | D |
| SCO PR | 09-08-2025 | Glasgow Rangers | 1-1 (0-0) | Dundee FC | 7-4 (4-2) | 1.09 | 9.00 | 23.00 | D | 1.90 | 2.5 | 1.95 | W | U |
| SCO PR | 30-03-2025 | Dundee FC | 3-4 (2-1) | Glasgow Rangers | 7-3 (4-2) | 7.50 | 6.25 | 1.30 | L | 1.95 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| SCO PR | 10-01-2025 | Dundee FC | 1-1 (1-1) | Glasgow Rangers | 3-7 (3-1) | 8.00 | 4.75 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.05 | W | U |
| SCO PR | 21-12-2024 | Glasgow Rangers | 1-0 (0-0) | Dundee FC | 6-3 (4-1) | 1.29 | 5.25 | 8.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| SCO LC | 21-09-2024 | Glasgow Rangers | 3-0 (1-0) | Dundee FC | 7-2 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 2.03 | L | U |
| SCO PR | 15-05-2024 | Glasgow Rangers | 5-2 (1-2) | Dundee FC | 6-5 (4-4) | 1.13 | 8.50 | 15.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | L | O |
| SCO PR | 18-04-2024 | Dundee FC | 0-0 (0-0) | Glasgow Rangers | 2-9 (1-5) | 8.00 | 5.50 | 1.33 | D | 1.98 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| SCO PR | 09-12-2023 | Glasgow Rangers | 3-1 (3-1) | Dundee FC | 5-7 (5-2) | 1.17 | 6.00 | 19.00 | L | 1.93 | 2 | 1.93 | D | O |
| SCO PR | 02-11-2023 | Dundee FC | 0-5 (0-1) | Glasgow Rangers | 6-7 (3-2) | 9.50 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| SCO LC | 20-10-2022 | Glasgow Rangers | 1-0 (1-0) | Dundee FC | 11-0 (6-0) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | W | U |
| SCO PR | 20-03-2022 | Dundee FC | 1-2 (1-0) | Glasgow Rangers | 1-8 (1-1) | 10.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| SCOFAC | 13-03-2022 | Dundee FC | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers | 4-5 (2-3) | 9.00 | 5.50 | 1.30 | L | 2.05 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SCO PR | 04-12-2021 | Glasgow Rangers | 3-0 (1-0) | Dundee FC | 11-4 (4-0) | 1.17 | 6.50 | 15.00 | L | 2.00 | 2 | 1.85 | L | D |
| SCO PR | 25-09-2021 | Dundee FC | 0-1 (0-1) | Glasgow Rangers | 5-9 (2-3) | 9.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | W | U |
| SCO PR | 28-02-2019 | Glasgow Rangers | 4-0 (3-0) | Dundee FC | 6-1 (3-0) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.12 | L | O |
| SCO PR | 09-12-2018 | Dundee FC | 1-1 (1-1) | Glasgow Rangers | 3-9 (1-4) | 8.50 | 5.00 | 1.33 | D | 2.02 | -1.5 | 1.82 | W | U |
| SCO PR | 15-09-2018 | Glasgow Rangers | 4-0 (3-0) | Dundee FC | 15-5 (4-5) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | L | 1.82 | 1.5 | 2.02 | L | O |
| SCO PR | 07-04-2018 | Glasgow Rangers | 4-0 (1-0) | Dundee FC | 6-4 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dundee FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 10-10-2026 | Falkirk | 1-2 (1-0) | Dundee FC | 3-10 (1-6) | 1.95 | 3.60 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO PR | 19-09-2026 | Dundee FC | 2-1 (2-1) | Motherwell | 9-9 (3-1) | 3.10 | 3.50 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO PR | 06-09-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (0-1) | Dundee FC | 14-2 (9-2) | 1.45 | 4.00 | 6.25 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | D | D |
| SCO PR | 03-09-2026 | Dundee FC | 1-1 (0-0) | Saint Johnstone | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.40 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 30-08-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-1) | Hibernian | 3-5 (0-3) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 22-08-2026 | Dundee United | 0-2 (0-1) | Dundee FC | 6-6 (2-3) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 15-08-2026 | Aberdeen | 3-0 (0-0) | Dundee FC | 7-10 (4-5) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 08-08-2026 | Dundee FC | 2-0 (1-0) | Aberdeen | 5-4 (2-2) | 2.45 | 3.50 | 2.57 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| SCO PR | 04-08-2026 | Celtic FC | 1-0 (0-0) | Dundee FC | 9-4 (6-3) | 1.18 | 7.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Dundee FC | 4-0 (0-0) | Clyde | 7-5 (1-2) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Ross County | 1-1 (0-1) | Dundee FC | 7-3 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundee FC | 0-4 (0-1) | Everton | 1-6 (0-4) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Annan Athletic | 0-5 (0-0) | Dundee FC | 2-5 (2-3) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Dundee FC | 4-2 (1-2) | Airdrie United | 16-3 (9-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Brechin City | 1-1 (1-1) | Dundee FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 02-07-2026 | Dundee FC | 2-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Livingston | 2-0 (0-0) | Dundee FC | 5-5 (1-3) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SCO PR | 17-05-2026 | Dundee FC | 3-2 (1-2) | Aberdeen | 7-2 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.82 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO PR | 13-05-2026 | Kilmarnock | 3-1 (0-0) | Dundee FC | 6-2 (2-1) | 2.01 | 3.50 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Glasgow Rangers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 40% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 10-10-2026 | Glasgow Rangers | 3-1 (3-0) | Kilmarnock | 7-3 (2-1) | 1.18 | 6.50 | 12.00 | W | 1.93 | 2 | 1.93 | D | O |
| SCO PR | 20-09-2026 | Celtic FC | 0-1 (0-1) | Glasgow Rangers | 8-4 (5-2) | 1.80 | 3.80 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO LC | 13-09-2026 | Glasgow Rangers | 3-0 (1-0) | Celtic FC | 5-3 (2-1) | 2.45 | 3.50 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SCO PR | 10-09-2026 | Glasgow Rangers | 1-0 (0-0) | Saint Mirren | 12-0 (9-0) | 1.30 | 5.25 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| SCO PR | 05-09-2026 | Glasgow Rangers | 1-0 (1-0) | Motherwell | 7-5 (3-3) | 1.49 | 4.00 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 03-09-2026 | Falkirk | 1-2 (1-1) | Glasgow Rangers | 5-6 (3-2) | 5.25 | 4.20 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.93 | D | D |
| SCO PR | 30-08-2026 | Aberdeen | 0-1 (0-0) | Glasgow Rangers | 6-6 (2-3) | 4.10 | 3.70 | 1.76 | W | 2.05 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Glasgow Rangers | 5-3 (1-0) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Glasgow Rangers | 1-0 (0-0) | Baumit Jablonec | 3-3 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SCO LC | 16-08-2026 | Glasgow Rangers | 5-1 (2-1) | Saint Mirren | 8-3 (4-3) | 1.29 | 5.50 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Glasgow Rangers | 1-1 (1-0) | Jagiellonia Bialystok | 6-2 (5-1) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| SCO PR | 09-08-2026 | Glasgow Rangers | 1-2 (0-1) | Hibernian | 7-3 (3-3) | 1.70 | 4.00 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Jagiellonia Bialystok | 2-1 (2-1) | Glasgow Rangers | 1-5 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO PR | 01-08-2026 | Dundee United | 1-1 (1-0) | Glasgow Rangers | 5-10 (3-4) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Glasgow Rangers | 0-0 (0-0) | West Ham United | 4-6 (1-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Glasgow Rangers | 2-1 (1-1) | Saint Etienne | 4-1 (2-0) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 13-07-2026 | Glasgow Rangers | 1-1 (0-0) | Kaizer Chiefs | - | D | ||||||||
| SCO PR | 16-05-2026 | Falkirk | 2-5 (2-3) | Glasgow Rangers | 7-4 (4-2) | 3.60 | 3.80 | 1.81 | W | 1.93 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO PR | 14-05-2026 | Glasgow Rangers | 1-2 (1-1) | Hibernian | 9-3 (7-1) | 1.45 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | L | D |
| SCO PR | 10-05-2026 | Celtic FC | 3-1 (1-1) | Glasgow Rangers | 1-7 (0-3) | 2.10 | 3.70 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 24-10 | Away | Saint Mirren | 7 Days |
| SCO PR | 29-10 | Home | Kilmarnock | 11 Days |
| SCO PR | 31-10 | Away | Hibernian | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 24-10 | Home | Saint Johnstone | 7 Days |
| SCO PR | 29-10 | Away | Heart of Midlothian | 11 Days |
| SCO PR | 31-10 | Home | Aberdeen | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.60 | 2.60 | 1.79 | 5.60 | 2.53 | 1.83 | 1.76 | 1/1.5 | 2.04 | 1.83 | 1/1.5 | 1.97 | 2.03 | -0.5 | 1.79 | 1.99 | -0.5 | 1.83 | |
| Initial | 6.30 | 4.95 | 1.35 | 6.10 | 4.75 | 1.37 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.81 | -1.5 | 2.01 | 1.96 | -1/1.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.00 | 2.60 | 1.83 | 6.50 | 2.63 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 7.00 | 4.75 | 1.38 | 7.00 | 5.00 | 1.40 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.85 | 3 | 2.00 | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | 2.00 | -1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.62 | 1.82 | 5.20 | 2.46 | 1.84 | 1.77 | 1/1.5 | 2.05 | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | 2.02 | -0.5 | 1.82 | 2.02 | -0.5 | 1.84 | |
| Initial | 6.40 | 4.68 | 1.32 | 6.40 | 4.53 | 1.34 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.86 | 3 | 2.00 | 1.84 | -1.5 | 2.00 | 2.03 | -1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 0.4 |
| 19.3 | Shot(OT) | 8.3 | 16.6 | Shot(OT) | 9.4 |
| 7 | Corner | 5.3 | 5.8 | Corner | 6.1 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.7 | Fouls | 15.3 | 10.5 | Fouls | 14.7 |
| 36.7% | Possession | 53.7% | 42.1% | Possession | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Dundee FC ( 46 Matches) | Glasgow Rangers ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 3 | 8 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 6 | 3 | 1 |
Aberdeen
Saint Mirren
Hibernian
Falkirk
Kilmarnock
Motherwell
Saint Johnstone
Dundee United