ทีเด็ดบอล Aberdeen (W) vs Celtic (W)
‹ คู่ก่อนหน้าNaxxar Lions vs Victoria Hotspurs · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 194 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Malisheva vs KF Vushtrria · วันนี้ 19:00 น.
Scotland WPL
🕒 18-10-2026 19:00 น.
99PLATINUMK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Celtic (W) ชนะ @1.06เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Celtic (W) ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 066BLACKA♠
✈️ เต็งทีมเยือน🎯 ทีมเยือน Celtic (W) แฮนดิแคป -3 @1.83ตลาดให้ Celtic (W) ชนะ 90% Aberdeen (W)เจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 194 / 38219:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★★90⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Celtic (W) 95%★★★ · 11 ข้อVSAberdeen (W)Celtic (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ3% @34.0097% @1.06สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -3 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Celtic (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAberdeen (W)รอง 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCeltic (W)ต่อ 3 @1.83JOKERเต็งทีมเยือน
66ทีมเยือน Celtic (W) แฮนดิแคป -3JOKERเจอกันทีไรชนะ
99Celtic (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 3.6Celtic (W)กองกลาง🎯54% vs 43%Celtic (W)แนวรับ🛡️5.4 vs 16.2Celtic (W)การ์ดรุกทื่อ💧3.6Aberdeen (W)การ์ดรับหลวม🕳️16.2Aberdeen (W)การ์ดยิงดุ🔥12.0Celtic (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Celtic (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Celtic (W)การ์ด 12 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.98พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 4การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Celtic (W) ชนะ @1.06เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Celtic (W) ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 066BLACKA♠
✈️ เต็งทีมเยือน🎯 ทีมเยือน Celtic (W) แฮนดิแคป -3 @1.83ตลาดให้ Celtic (W) ชนะ 90%Aberdeen (W)เจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 194 / 38219:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★★90⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Celtic (W) 95%★★★ · 11 ข้อVS
Aberdeen (W)Celtic (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
3% @34.0097% @1.06
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -3 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Celtic (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAberdeen (W)
รอง 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCeltic (W)
ต่อ 3 @1.83
JOKERเต็งทีมเยือน
66ทีมเยือน Celtic (W) แฮนดิแคป -3
66ทีมเยือน Celtic (W) แฮนดิแคป -3JOKERเจอกันทีไรชนะ
99Celtic (W) ชนะ
99Celtic (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 3.6Celtic (W)
กองกลาง🎯54% vs 43%Celtic (W)
แนวรับ🛡️5.4 vs 16.2Celtic (W)
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Aberdeen (W)
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Aberdeen (W)
การ์ดยิงดุ🔥12.0Celtic (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Celtic (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Celtic (W)
การ์ด 12 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.98
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 4
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aberdeen (W) vs Celtic (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCeltic (W) ต่อ 3 @1.83การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCeltic (W)โอกาสชนะ 90%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Celtic (W) @1.0690/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Celtic (W) ★★★โอกาสไม่แพ้ 95%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 17a · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Celtic (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 3
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Celtic (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.06 · ควรเป็น @1.12 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Celtic (W) 87 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Celtic (W) ต่อ 3
ได้ 18%คืนทุน 22%เสีย 60%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 73% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Celtic (W) · คาดสกอร์ 0.8 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Celtic (W) ชนะ 1 ลูก12%
Celtic (W) ชนะ 2 ลูก33%
Celtic (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป40%
เสมอ10%
Aberdeen (W) ชนะ 1 ลูก3%
Aberdeen (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป1%
สรุป
Celtic (W) ชนะ85%
Celtic (W) ไม่แพ้95%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป73%
Celtic (W) คลีนชีท44%
Aberdeen (W) ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aberdeen (W) ไม่แพ้15%
Celtic (W) ไม่แพ้95%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Celtic (W) ★★★ควรเป็น @1.05
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-212%0-111%1-210%0-39%1-19%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Celtic (W))
- โอกาส Celtic (W) ชนะ 85% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 95%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 73%
- Celtic (W) คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 44%
- Celtic (W) ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Aberdeen (W) เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Celtic (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Celtic (W) ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.06 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.12 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 3 ต้องชนะห่าง 4 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 73%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aberdeen (W)
พ0-3พ0-3พ1-3พ1-3พ0-2พ0-1
Celtic (W)
ช2-0ช3-2ช1-0ช1-0พ2-5ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aberdeen (W)ยิง 0.6 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Celtic (W)ยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aberdeen (W)
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
Celtic (W)
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aberdeen (W)
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Celtic (W)
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aberdeen (W)
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Celtic (W)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Aberdeen (W) ชนะ 0เสมอ 0Celtic (W) ชนะ 8
- 14-12-2025Celtic (W)4 - 0Aberdeen (W)
- 14-09-2025Aberdeen (W)2 - 4Celtic (W)
- 16-01-2025Celtic (W)8 - 0Aberdeen (W)
- 25-08-2024Aberdeen (W)0 - 4Celtic (W)
- 26-11-2023Celtic (W)13 - 0Aberdeen (W)
- 17-09-2023Aberdeen (W)0 - 4Celtic (W)
- 05-02-2023Celtic (W)3 - 0Aberdeen (W)
- 25-09-2022Aberdeen (W)0 - 3Celtic (W)
คู่อื่นใน WPL 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 34.00 | 13.00 | 1.06 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.98 | -3 | 1.83 | |
| Live | 34.00 | 13.00 | 1.06 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.98 | -3 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 27.00 | 7.40 | 1.01 | 1.94 | 4 | 1.74 | 1.92 | -3 | 1.76 | |
| Live | 30.00 | 7.70 | 1.01 | 1.85 | 4 | 1.83 | 1.81 | -3/3.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 15.00 | 14.00 | 1.01 | 1.78 | 4/4.5 | 1.78 | 1.78 | -4 | 1.78 | |
| Live | 26.00 | 11.00 | 1.02 | 1.78 | 4 | 1.82 | 1.79 | -3/3.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.96 | 4 | 1.78 | 1.78 | -3/3.5 | 1.96 | ||||
| Live | 1.81 | 4 | 1.91 | 1.83 | -3/3.5 | 1.88 | |||||
| 1xBet | Initial | 46.00 | 15.00 | 1.01 | 1.50 | 3.5 | 2.40 | 1.63 | -3.5 | 2.13 | |
| Live | 37.00 | 12.50 | 1.01 | 1.95 | 4/4.5 | 1.69 | 1.79 | -3/3.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -3 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO WPL-9] Aberdeen (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 0 | 7 | 2 | 21 | 0 | 9 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 8 | 0 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 13 | 0 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 15 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 11 | 2 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 7 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 8 | 2 | 0.0% |
| [SCO WPL-2] Celtic (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 0 | 1 | 17 | 8 | 18 | 2 | 85.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 8 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 4 | 12 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Aberdeen (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 10 (100%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 4.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 14-12-2025 | Celtic (W) | 4-0 (3-0) | Aberdeen (W) | 5-2 (2-0) | 1.04 | 17.00 | 41.00 | L | 1.95 | 4 | 1.85 | D | U |
| SCO WPL | 14-09-2025 | Aberdeen (W) | 2-4 (0-1) | Celtic (W) | 1-15 (0-6) | 23.00 | 11.00 | 1.07 | L | 1.90 | -3 | 1.90 | W | O |
| SCO WPL | 16-01-2025 | Celtic (W) | 8-0 (5-0) | Aberdeen (W) | 16-1 (8-0) | 1.02 | 23.00 | 41.00 | L | 1.93 | 4.5/5 | 1.88 | L | O |
| SCO WPL | 25-08-2024 | Aberdeen (W) | 0-4 (0-2) | Celtic (W) | 1-17 (0-9) | 41.00 | 26.00 | 1.01 | L | 1.90 | -5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 26-11-2023 | Celtic (W) | 13-0 (6-0) | Aberdeen (W) | 7-0 (4-0) | 1.03 | 17.00 | 26.00 | L | 1.80 | 4 | 2.00 | L | O |
| SCO WPL | 17-09-2023 | Aberdeen (W) | 0-4 (0-1) | Celtic (W) | 1-16 (0-9) | 29.00 | 13.00 | 1.02 | L | 2.00 | -4 | 1.80 | D | U |
| SCO WPL | 05-02-2023 | Celtic (W) | 3-0 (1-0) | Aberdeen (W) | 8-1 (2-1) | 1.02 | 20.00 | 41.00 | L | 1.85 | 4.5 | 1.95 | W | U |
| SCO WPL | 25-09-2022 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-1) | Celtic (W) | 0-10 (0-6) | 34.00 | 16.00 | 1.04 | L | 2.00 | -3.5/4 | 1.80 | W | U |
| SCO WPL | 06-03-2022 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-1) | Celtic (W) | - | L | ||||||||
| SCO WPL | 21-11-2021 | Celtic (W) | 3-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | L | ||||||||
| SCO WPL | 05-09-2021 | Aberdeen (W) | 2-4 (1-2) | Celtic (W) | 1-14 (0-8) | 12.00 | 8.00 | 1.10 | L | 2.03 | -2.5/3 | 1.78 | W | O |
| SCO WPL | 01-10-2017 | Celtic (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | 11-1 (6-1) | 1.03 | 17.00 | 23.00 | L | 1.80 | 4 | 2.00 | L | O |
| SCO WPL | 04-06-2017 | Aberdeen (W) | 0-7 (0-4) | Celtic (W) | 4-8 (4-3) | 17.00 | 13.00 | 1.04 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 14-05-2017 | Celtic (W) | 6-1 (2-1) | Aberdeen (W) | 6-2 (3-2) | 1.16 | 7.00 | 9.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| SCO WPL | 30-10-2016 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Celtic (W) | 4-10 (2-5) | 7.00 | 6.50 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| SCO WPL | 21-08-2016 | Celtic (W) | 5-0 (3-0) | Aberdeen (W) | 11-3 (6-0) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.92 | L | O |
| INT CF | 12-06-2016 | Celtic (W) | 7-0 (0-0) | Aberdeen (W) | - | 1.16 | 6.50 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 15-05-2016 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Celtic (W) | - | 3.40 | 5.50 | 1.57 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SCO WPL | 01-11-2015 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Aberdeen (W) | 7-2 | 1.57 | 5.50 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 30-08-2015 | Aberdeen (W) | 3-0 (1-0) | Celtic (W) | 6-6 | 6.00 | 6.00 | 1.28 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aberdeen (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 04-10-2026 | Motherwell (W) | 1-0 (0-0) | Aberdeen (W) | 6-2 (2-0) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Hibernian (W) | 0-10 (0-5) | 41.00 | 19.00 | 1.03 | L | 1.95 | -3.5/4 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 20-09-2026 | Glasgow Rangers (W) | 3-1 (3-0) | Aberdeen (W) | 11-0 (9-0) | 1.00 | 41.00 | 51.00 | L | 1.95 | 5.5/6 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 06-09-2026 | Spartans (W) | 3-1 (1-1) | Aberdeen (W) | 2-4 (2-0) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-2) | Partick Thistle (W) | 2-15 (2-9) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| SCO WPL | 23-08-2026 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-1) | Glasgow City (W) | 0-10 (0-4) | 51.00 | 21.00 | 1.02 | L | 2.00 | -3.5/4 | 1.80 | W | U |
| SCO WPL | 16-08-2026 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | 12-0 (6-0) | 1.22 | 6.50 | 7.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| SWPL C(W) | 09-08-2026 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Spartans (W) | 2-7 (1-3) | 3.10 | 4.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SWPL C(W) | 06-08-2026 | Dundee United (W) | 0-1 (0-1) | Aberdeen (W) | 2-5 (0-3) | 4.50 | 3.80 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| SWPL C(W) | 02-08-2026 | Aberdeen (W) | 3-4 (0-2) | St Johnstone (W) | 6-5 (1-3) | 1.22 | 6.50 | 7.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| SWPL C(W) | 26-07-2026 | Hamilton FC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | 3-2 (2-2) | L | ||||||||
| SCO WPL | 30-05-2026 | Aberdeen (W) | 5-0 (2-0) | Queen's Park (W) | 6-1 (3-1) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SCO WPL | 17-05-2026 | Motherwell (W) | 2-2 (1-0) | Aberdeen (W) | 2-2 (0-1) | 1.73 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SCO WPL | 10-05-2026 | Aberdeen (W) | 4-0 (1-0) | Hamilton FC (W) | 9-1 (4-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | W | O |
| SCO WPL | 26-04-2026 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Montrose LFC (W) | 5-12 (1-4) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SCO WPL | 05-04-2026 | Montrose LFC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | 7-2 (1-1) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SCO WPL | 22-03-2026 | Hamilton FC (W) | 2-3 (0-1) | Aberdeen (W) | 5-5 (0-1) | 9.50 | 5.75 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| SCO WPL | 15-03-2026 | Aberdeen (W) | 3-4 (1-2) | Motherwell (W) | 5-7 (2-7) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO WPL | 22-02-2026 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | 1-7 (0-3) | 26.00 | 10.00 | 1.07 | L | 1.98 | -2.5/3 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 08-02-2026 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | 6-3 (1-0) | 1.04 | 15.00 | 41.00 | L | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Celtic (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 04-10-2026 | Celtic (W) | 4-0 (2-0) | Spartans (W) | 9-0 (5-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | W | 2.00 | 3.5 | 1.80 | W | U |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Glasgow Rangers (W) | 5-2 (2-1) | Celtic (W) | 8-4 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SCO WPL | 19-09-2026 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Motherwell (W) | 5-3 (5-0) | 1.04 | 13.00 | 26.00 | W | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | L | U |
| SWPL C(W) | 13-09-2026 | Celtic (W) | 1-0 (1-0) | Spartax W | 9-4 (5-3) | 1.01 | 26.00 | 51.00 | W | 1.98 | 5/5.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 06-09-2026 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | 4-4 (2-1) | 15.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Celtic (W) | 2-0 (2-0) | Hibernian (W) | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 23-08-2026 | Celtic (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 15-1 (6-0) | 1.05 | 9.50 | 19.00 | W | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 16-08-2026 | Glasgow City (W) | 1-2 (1-2) | Celtic (W) | 3-8 (0-2) | 1.55 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | D |
| Sco WC | 31-05-2026 | Glasgow Rangers (W) | 0-1 (0-1) | Celtic (W) | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| SCO WPL | 24-05-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Partick Thistle (W) | 5-2 (0-1) | 1.14 | 9.00 | 11.00 | D | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 17-05-2026 | Glasgow Rangers (W) | 4-0 (2-0) | Celtic (W) | 1-2 (1-1) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 10-05-2026 | Celtic (W) | 1-2 (1-2) | Hearts (W) | 2-8 (1-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| Sco WC | 02-05-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | 2-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO WPL | 30-04-2026 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | 10-1 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 25-04-2026 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SCO WPL | 06-04-2026 | Celtic (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | 5-3 (4-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| SCO WPL | 02-04-2026 | Hearts (W) | 4-1 (2-0) | Celtic (W) | 4-2 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO WPL | 22-03-2026 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | 3-14 (2-9) | 51.00 | 21.00 | 1.02 | W | 1.90 | -4 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 19-03-2026 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | 6-5 (3-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO WPL | 15-03-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | 2-3 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 22-10 | Away | Montrose LFC (W) | 3 Days |
| SCO WPL | 25-10 | Home | Spartans (W) | 7 Days |
| SCO WPL | 08-11 | Away | Hibernian (W) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 22-10 | Home | Hearts (W) | 3 Days |
| SCO WPL | 25-10 | Away | Hibernian (W) | 7 Days |
| SCO WPL | 08-11 | Away | Motherwell (W) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 34.00 | 13.00 | 1.06 | 34.00 | 13.00 | 1.06 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.98 | -3 | 1.83 | 1.98 | -3 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 0.6 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.7 | 2.7 | Loss | 0.9 |
| 17.7 | Shot(OT) | 8.3 | 17.3 | Shot(OT) | 10.4 |
| 0.7 | Corner | 6 | 2.1 | Corner | 6.6 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 1.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 8.3 | Fouls | 14.7 | 7.8 | Fouls | 10.8 |
| 39.3% | Possession | 55% | 42.9% | Possession | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Aberdeen (W) ( 32 Matches) | Celtic (W) ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 9 | 8 | 3 | 3 |
