ทีเด็ดบอล Spartans (W) vs Montrose LFC (W)
‹ คู่ก่อนหน้าGlasgow City (W) vs Motherwell (W) · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 201 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›EVV vs RBC Roosendaal · วันนี้ 19:00 น.
Scotland WPL
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Spartans (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 201 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSSpartans (W)Montrose LFC (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.88สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Montrose LFC (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.2🏠เต็งเจ้าบ้านSpartans (W)ต่อ 0/0.5 @1.90แนวรับ🛡️12.6 vs 19.2Spartans (W)การ์ดยิงดุ🔥8.4Spartans (W)การ์ดรับหลวม🕳️19.2Montrose LFC (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Spartans (W)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMontrose LFC (W)รอง 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Montrose LFC (W)กองกลาง🎯44% vs 39%Montrose LFC (W)การ์ดรับหลวม🕳️12.6Spartans (W)การ์ดยิงดุ🔥13.8Montrose LFC (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Montrose LFC (W)การ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 19.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.2ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Spartans (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 201 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Spartans (W)Montrose LFC (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.88
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Montrose LFC (W)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSpartans (W)
ต่อ 0/0.5 @1.90
แนวรับ🛡️12.6 vs 19.2Spartans (W)
การ์ดยิงดุ🔥8.4Spartans (W)
การ์ดรับหลวม🕳️19.2Montrose LFC (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Spartans (W)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMontrose LFC (W)
รอง 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Montrose LFC (W)
กองกลาง🎯44% vs 39%Montrose LFC (W)
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Spartans (W)
การ์ดยิงดุ🔥13.8Montrose LFC (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Montrose LFC (W)
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 19.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.2ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Spartans (W) vs Montrose LFC (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMontrose LFC (W) รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSpartans (W)โอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 17a · 17b · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Spartans (W) · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Spartans (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.95 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Spartans (W) 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Spartans (W) ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 23%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Spartans (W) · คาดสกอร์ 2.5 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Spartans (W) ชนะ 1 ลูก18%
Spartans (W) ชนะ 2 ลูก13%
Spartans (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Montrose LFC (W) ชนะ 1 ลูก14%
Montrose LFC (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Spartans (W) ชนะ46%
Spartans (W) ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Spartans (W) คลีนชีท12%
Montrose LFC (W) ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Spartans (W) ไม่แพ้69%
Montrose LFC (W) ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)67%
ยิงได้ทั้งคู่80%
ต่ำ 2.517%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%2-17%3-26%1-26%3-16%1-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Spartans (W))
- โอกาส Spartans (W) ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 5%)
- Montrose LFC (W) เสียเฉลี่ย 3.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Spartans (W) ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Montrose LFC (W) เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Montrose LFC (W) ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Spartans (W)
พ0-7พ0-7ช3-1พ0-1ช2-0พ0-4
Montrose LFC (W)
พ1-3พ0-7พ0-1พ1-6พ2-3พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Spartans (W)ยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Montrose LFC (W)ยิง 2.3 · เสีย 3.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Spartans (W)
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
Montrose LFC (W)
5.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 34
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartans (W)
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Montrose LFC (W)
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartans (W)
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Montrose LFC (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Spartans (W) ชนะ 4เสมอ 1Montrose LFC (W) ชนะ 3
- 04-05-2025Montrose LFC (W)2 - 1Spartans (W)
- 30-03-2025Spartans (W)3 - 2Montrose LFC (W)
- 17-11-2024Spartans (W)3 - 0Montrose LFC (W)
- 08-09-2024Montrose LFC (W)0 - 3Spartans (W)
- 15-05-2024Montrose LFC (W)4 - 3Spartans (W)
- 14-04-2024Spartans (W)1 - 2Montrose LFC (W)
- 17-12-2023Spartans (W)1 - 1Montrose LFC (W)
- 10-09-2023Montrose LFC (W)0 - 3Spartans (W)
คู่อื่นใน WPL 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.80 | 3.90 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.73 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.95 | 1.72 | 3 | 1.89 | 1.73 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.00 | 3.67 | 3.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.89 | 1.79 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.98 | 3.69 | 3.03 | 2.00 | 3/3.5 | 1.77 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 3.90 | 3.94 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.75 | 1.5 | 1.39 | |
| Live | 1.99 | 3.64 | 3.01 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 1.76 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO WPL-7] Spartans (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 21 | 7 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 18 | 3 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 20 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 3 | 4 | 1 | 12 | 3 | 9 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 6 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 10 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 12 | 2 | 0.0% |
| [SCO WPL-10] Montrose LFC (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 0 | 7 | 6 | 29 | 0 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 17 | 0 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 12 | 0 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 25 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 9 | 5 | 8 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Spartans (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 4 (50%) Draw 1 (13%) Lose 3 (38%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 25% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 04-05-2025 | Montrose LFC (W) | 2-1 (1-1) | Spartans (W) | 4-4 (3-1) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SCO WPL | 30-03-2025 | Spartans (W) | 3-2 (1-2) | Montrose LFC (W) | 7-5 (1-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SCO WPL | 17-11-2024 | Spartans (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 5-1 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| SCO WPL | 08-09-2024 | Montrose LFC (W) | 0-3 (0-2) | Spartans (W) | 4-9 (0-6) | 1.90 | 4.10 | 2.88 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| SCO WPL | 15-05-2024 | Montrose LFC (W) | 4-3 (1-0) | Spartans (W) | 2-7 (1-2) | 2.05 | 4.00 | 2.63 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO WPL | 14-04-2024 | Spartans (W) | 1-2 (0-0) | Montrose LFC (W) | 3-7 (2-6) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| SCO WPL | 17-12-2023 | Spartans (W) | 1-1 (0-1) | Montrose LFC (W) | 3-5 (1-4) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SCO WPL | 10-09-2023 | Montrose LFC (W) | 0-3 (0-1) | Spartans (W) | 7-2 (6-1) | 4.75 | 4.60 | 1.44 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Spartans (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 04-10-2026 | Celtic (W) | 4-0 (2-0) | Spartans (W) | 9-0 (5-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | L | 2.00 | 3.5 | 1.80 | L | U |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Motherwell (W) | 0-2 (0-0) | Spartans (W) | 9-1 (7-1) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SCO WPL | 20-09-2026 | Spartans (W) | 0-1 (0-1) | Hearts (W) | 1-8 (1-3) | 51.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.90 | -3.5/4 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 06-09-2026 | Spartans (W) | 3-1 (1-1) | Aberdeen (W) | 2-4 (2-0) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Glasgow City (W) | 7-0 (3-0) | Spartans (W) | 10-0 (5-0) | 1.03 | 17.00 | 51.00 | L | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | L | O |
| SCO WPL | 23-08-2026 | Glasgow Rangers (W) | 7-0 (5-0) | Spartans (W) | 8-0 (3-0) | L | ||||||||
| SCO WPL | 16-08-2026 | Spartans (W) | 1-1 (0-0) | Partick Thistle (W) | 4-7 (1-4) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SWPL C(W) | 09-08-2026 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Spartans (W) | 2-7 (1-3) | 3.10 | 4.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SWPL C(W) | 06-08-2026 | Spartans (W) | 4-0 (2-0) | Renfrew (W) | 3-0 (2-0) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | W | O |
| SWPL C(W) | 02-08-2026 | Spartans (W) | 2-0 (2-0) | Boroughmuir Thistle FC (W) | 4-2 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Sco WC | 26-07-2026 | Queens Park (W) | 1-1 (1-0) | Spartans (W) | 2-3 (0-1) | 4.60 | 4.33 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| SCO WD | 30-04-2026 | Spartans (W) | 2-0 (2-0) | Queen's Park (W) | 3-2 | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| SCO WD | 25-04-2026 | Kilmarnock (W) | 0-2 (0-0) | Spartans (W) | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO WD | 02-04-2026 | Dundee United (W) | 0-3 (0-2) | Spartans (W) | 3-4 (0-2) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| SCO WD | 19-03-2026 | Queen's Park (W) | 0-4 (0-1) | Spartans (W) | 1-8 (0-5) | 2.40 | 3.60 | 2.35 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SCO WD | 22-02-2026 | Spartans (W) | 5-0 (2-0) | East Fife (W) | 15-1 (10-1) | 1.03 | 21.00 | 41.00 | W | 1.95 | 4.5 | 1.85 | W | D |
| SCO WD | 08-02-2026 | Livingston (W) | 1-2 (0-0) | Spartans (W) | 3-5 (3-2) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| SCO WD | 25-01-2026 | Kilmarnock (W) | 1-0 (0-0) | Spartans (W) | 10-7 (3-6) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SCO WD | 18-01-2026 | Spartans (W) | 1-0 (0-0) | St Johnstone (W) | 11-2 (8-1) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| SCO WD | 16-11-2025 | Dundee United (W) | 0-0 (0-0) | Spartans (W) | 3-3 | 3.90 | 4.10 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Montrose LFC (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 04-10-2026 | Montrose LFC (W) | 1-3 (0-2) | Glasgow City (W) | 3-2 (0-2) | 51.00 | 26.00 | 1.01 | L | 1.90 | -4.5/5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Partick Thistle (W) | 3-2 (0-1) | Montrose LFC (W) | 7-2 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SCO WPL | 20-09-2026 | Hibernian (W) | 6-1 (2-0) | Montrose LFC (W) | 10-3 (4-1) | 1.02 | 21.00 | 67.00 | L | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | L | O |
| SWPL C(W) | 13-09-2026 | Boroughmuir Thistle FC (W) | 1-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 2-9 (1-6) | 4.50 | 5.75 | 1.40 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SCO WPL | 06-09-2026 | Montrose LFC (W) | 0-7 (0-2) | Hearts (W) | 3-14 (3-6) | 29.00 | 13.00 | 1.05 | L | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | L | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Montrose LFC (W) | 1-3 (0-2) | Motherwell (W) | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| SCO WPL | 23-08-2026 | Celtic (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 15-1 (6-0) | 1.05 | 9.50 | 19.00 | L | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | W | U |
| SCO WPL | 16-08-2026 | Montrose LFC (W) | 1-4 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | 2-9 (0-5) | 26.00 | 13.00 | 1.06 | L | 1.95 | -3 | 1.85 | D | O |
| SWPL C(W) | 09-08-2026 | Montrose LFC (W) | 9-0 (7-0) | Hamilton FC (W) | 9-1 (4-0) | W | ||||||||
| SWPL C(W) | 06-08-2026 | St Johnstone (W) | 2-8 (0-3) | Montrose LFC (W) | 0-9 (0-5) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| SWPL C(W) | 02-08-2026 | Montrose LFC (W) | 5-0 (1-0) | Falkirk (W) | 10-0 (5-0) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| SWPL C(W) | 26-07-2026 | Motherwell (W) | 1-3 (1-0) | Montrose LFC (W) | 1-1 (0-1) | 1.70 | 3.90 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SCO WPL | 17-05-2026 | Hamilton FC (W) | 0-5 (0-2) | Montrose LFC (W) | 3-0 (1-0) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| SCO WPL | 10-05-2026 | Montrose LFC (W) | 1-2 (0-2) | Motherwell (W) | 10-3 (5-2) | 2.50 | 3.90 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| Sco WC | 03-05-2026 | Glasgow Rangers (W) | 2-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 7-3 (5-0) | 1.03 | 19.00 | 41.00 | L | 1.85 | 4.5 | 1.95 | W | U |
| SCO WPL | 26-04-2026 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Montrose LFC (W) | 5-12 (1-4) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SCO WPL | 05-04-2026 | Montrose LFC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | 7-2 (1-1) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SCO WPL | 22-03-2026 | Motherwell (W) | 5-1 (2-1) | Montrose LFC (W) | 1-6 (1-3) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 15-03-2026 | Montrose LFC (W) | 6-0 (6-0) | Hamilton FC (W) | 3-4 (1-2) | 1.25 | 6.00 | 7.50 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| SCO WPL | 22-02-2026 | Glasgow Rangers (W) | 2-0 (1-0) | Montrose LFC (W) | 6-3 (3-1) | 1.02 | 21.00 | 41.00 | L | 1.90 | 4/4.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 22-10 | Home | Hibernian (W) | 3 Days |
| SCO WPL | 25-10 | Away | Aberdeen (W) | 7 Days |
| SCO WPL | 08-11 | Home | Glasgow City (W) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 22-10 | Home | Aberdeen (W) | 3 Days |
| SCO WPL | 25-10 | Away | Hearts (W) | 7 Days |
| SCO WPL | 08-11 | Home | Partick Thistle (W) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 4 | 2.1 | Loss | 3.2 |
| 18.7 | Shot(OT) | 21.7 | 13.1 | Shot(OT) | 14.7 |
| 0.7 | Corner | 2.7 | 2.2 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.4 | Yellow Card | 1 |
| 10 | Fouls | 11.3 | 10.3 | Fouls | 9.4 |
| 30.3% | Possession | 40.7% | 38.9% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Spartans (W) ( 7 Matches) | Montrose LFC (W) ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 10 | 6 |