ทีเด็ดบอล EVV vs RBC Roosendaal
‹ คู่ก่อนหน้าSpartans (W) vs Montrose LFC (W) · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 202 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Apollon Smirnis vs Ialysos · วันนี้ 19:00 น.
Holland Derde Divisie
🕒 18-10-2026 19:00 น.
EVVเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 202 / 38219:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSEVVRBC Roosendaalใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.7057% @2.05สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88RBC Roosendaalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านEVVรอง 0/-0.5 @1.93แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6EVVการ์ดยิงดุ🔥7.2EVVการ์ดรับหลวม🕳️12.6RBC Roosendaalการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRBC Roosendaalต่อ 0/-0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2RBC Roosendaalการ์ดรับหลวม🕳️11.4EVVการ์ดยิงดุ🔥10.2RBC Roosendaalการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.1ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
EVVเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 202 / 38219:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
EVVRBC Roosendaal
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.7057% @2.05
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
RBC Roosendaalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านEVV
รอง 0/-0.5 @1.93
แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6EVV
การ์ดยิงดุ🔥7.2EVV
การ์ดรับหลวม🕳️12.6RBC Roosendaal
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRBC Roosendaal
ต่อ 0/-0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2RBC Roosendaal
การ์ดรับหลวม🕳️11.4EVV
การ์ดยิงดุ🔥10.2RBC Roosendaal
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.1ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์EVV vs RBC Roosendaal
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRBC Roosendaal ต่อ 0/-0.5 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRBC Roosendaalโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RBC Roosendaal · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RBC Roosendaal ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.09 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RBC Roosendaal 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป RBC Roosendaal ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 23%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RBC Roosendaal · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RBC Roosendaal ชนะ 1 ลูก21%
RBC Roosendaal ชนะ 2 ลูก13%
RBC Roosendaal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
EVV ชนะ 1 ลูก16%
EVV ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
RBC Roosendaal ชนะ43%
RBC Roosendaal ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
RBC Roosendaal คลีนชีท17%
EVV ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
EVV ไม่แพ้57%
RBC Roosendaal ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-05%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RBC Roosendaal)
- โอกาส RBC Roosendaal ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- EVV เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส EVV ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
EVV
พ1-4ส1-1ช3-1ส1-1พ0-2พ0-1
RBC Roosendaal
พ1-3พ0-5พ1-2ช3-1พ3-4พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
EVVยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
RBC Roosendaalยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
EVV
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
RBC Roosendaal
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
EVV
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
RBC Roosendaal
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
EVV
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
RBC Roosendaal
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Derde Divisie 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.90 | 2.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 3.90 | 2.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.80 | 2.05 | 1.84 | 3/3.5 | 1.73 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.25 | 3.80 | 1.86 | 1.77 | 3/3.5 | 1.84 | 1.79 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 3.81 | 3.86 | 1.65 | 1.93 | 3.5 | 1.79 | 1.88 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 3.58 | 3.83 | 1.71 | 1.93 | 3.5 | 1.78 | 1.82 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.78 | 4.00 | 2.08 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.15 | 0 | 1.62 | |
| Live | 3.77 | 3.86 | 1.71 | 1.93 | 3.5 | 1.75 | 2.24 | 0/-0.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| EVV | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| RBC Roosendaal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| EVV Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| EVV Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NLD D4 | 10-10-2026 | Achilles Veen | 1-0 (0-0) | EVV | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 04-10-2026 | EVV | 0-2 (0-0) | Noordwijk | 2-7 (2-5) | 4.20 | 4.33 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| NLD D4 | 26-09-2026 | FC Lisse | 1-1 (1-0) | EVV | - | D | ||||||||
| HOLC | 23-09-2026 | EVV | 3-1 (2-1) | Halsteren | 4-9 (4-2) | 1.37 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NLD D4 | 20-09-2026 | EVV | 1-1 (0-0) | RKSV Groene Ster | 7-6 (3-6) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| NLD D4 | 13-09-2026 | UDI 19 | 4-1 (3-0) | EVV | 12-6 (5-2) | 1.70 | 4.10 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| NLD D4 | 06-09-2026 | EVV | 0-1 (0-1) | SV Poortugaal | 3-8 (1-4) | 3.20 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| HOLC | 03-09-2026 | USV Hercules | 1-3 (1-0) | EVV | 9-6 (5-2) | 2.20 | 4.00 | 2.35 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| NLD D4 | 30-08-2026 | UNA | 4-1 (3-1) | EVV | 3-5 (2-1) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| NLD D4 | 23-08-2026 | EVV | 2-3 (0-1) | VV Dongen | 4-6 (1-4) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| NLD D4 | 16-08-2026 | GOES | 3-2 (0-0) | EVV | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | IJsselmeervogels | 10-3 (6-2) | EVV | 5-2 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | EVV | 2-2 (1-2) | MVV Maastricht | 5-8 (3-3) | 3.50 | 4.33 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | D |
| NLD D4 | 06-06-2026 | EVV | 1-1 (0-0) | SteDoCo | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 04-06-2026 | SteDoCo | 0-1 (0-1) | EVV | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 31-05-2026 | EVV | 1-3 (1-2) | HV CV Quick | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 28-05-2026 | HV CV Quick | 1-4 (0-1) | EVV | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-02-2025 | RKVV Best Vooruit | 1-1 (1-0) | EVV | 7-6 (2-4) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HOLC | 05-09-2024 | EVV | 0-0 (0-0) | RKVV Zwaluw | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2024 | EVV | 0-4 (0-3) | Fortuna Sittard | 0-7 (0-5) | 19.00 | 14.00 | 1.03 | L | 1.90 | -4 | 1.90 | D | U |
| No Data |
| RBC Roosendaal Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NLD D4 | 11-10-2026 | RBC Roosendaal | 2-4 (1-3) | VV Zwaluwen | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 03-10-2026 | Tot Ons Genoegen Berkel | 4-3 (3-3) | RBC Roosendaal | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 27-09-2026 | RBC Roosendaal | 3-1 (3-0) | VV Sint Bavo | - | W | ||||||||
| HOLC | 23-09-2026 | VV Eemdijk | 2-1 (1-0) | RBC Roosendaal | 0-5 (0-1) | 3.20 | 4.00 | 1.76 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| NLD D4 | 19-09-2026 | Excelsior Maassluis | 5-0 (1-0) | RBC Roosendaal | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 13-09-2026 | RBC Roosendaal | 1-3 (0-1) | Blauw Geel | 5-5 (1-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| NLD D4 | 05-09-2026 | RBC Roosendaal | 3-0 (3-0) | Achilles Veen | 10-11 (7-6) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| HOLC | 03-09-2026 | GSV 28 | 0-4 (0-3) | RBC Roosendaal | 5-5 (1-2) | W | ||||||||
| NLD D4 | 29-08-2026 | Noordwijk | 1-0 (1-0) | RBC Roosendaal | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 23-08-2026 | RBC Roosendaal | 0-1 (0-1) | FC Lisse | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 16-08-2026 | RKSV Groene Ster | 1-3 (0-2) | RBC Roosendaal | 2-9 (0-5) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NLD D4 | 23-05-2026 | RBC Roosendaal | 4-3 (3-2) | UDI 19 | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 16-05-2026 | FC Lisse | 3-2 (0-0) | RBC Roosendaal | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 10-05-2026 | RBC Roosendaal | 2-1 (1-0) | Blauw Geel | 2-9 (1-4) | 2.15 | 3.80 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| NLD D4 | 25-04-2026 | ASWH | 2-3 (1-1) | RBC Roosendaal | 7-7 (2-4) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| NLD D4 | 19-04-2026 | RBC Roosendaal | 1-1 (0-0) | Tot Ons Genoegen Berkel | 2-2 (1-0) | 1.70 | 4.20 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| NLD D4 | 12-04-2026 | VV Kloetinge | 3-1 (2-1) | RBC Roosendaal | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 04-04-2026 | Meerssen | 1-2 (0-2) | RBC Roosendaal | 8-1 (4-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| NLD D4 | 29-03-2026 | RBC Roosendaal | 1-1 (1-0) | SteDoCo | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 15-03-2026 | RBC Roosendaal | 3-0 (0-0) | RKSV Groene Ster | 5-7 (3-4) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOLC | 29-10 | Away | VV Sint Bavo | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.90 | 2.05 | 2.70 | 3.90 | 2.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 3 | 1.9 | Loss | 2.1 |
| 11 | Shot(OT) | 0 | 10.5 | Shot(OT) | 10.8 |
| 2 | Corner | 0 | 4.6 | Corner | 6.2 |
| 0 | Yellow Card | 0 | 1.9 | Yellow Card | 3 |
| 38% | Fouls | 0% | 46.8% | Fouls | 56.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| EVV ( 13 Matches) | RBC Roosendaal ( 34 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 4 | 6 |