ทีเด็ดบอล Naxxar Lions vs Victoria Hotspurs
‹ คู่ก่อนหน้าBeykozspor 1908 vs Bulvarspor · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 196 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aberdeen (W) vs Celtic (W) · วันนี้ 19:00 น.
Malta First Division League
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Naxxar Lionsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 196 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSNaxxar LionsVictoria Hotspursใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2045% @2.75สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Victoria Hotspursทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านNaxxar Lionsต่อ 0/0.5 @1.98แนวรับ🛡️9.6 vs 13.2Naxxar Lionsการ์ดยิงดุ🔥7.2Naxxar Lionsการ์ดรับหลวม🕳️13.2Victoria Hotspursการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVictoria Hotspursรอง 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.2Victoria Hotspursการ์ดรับหลวม🕳️9.6Naxxar Lionsการ์ดยิงดุ🔥12.0Victoria Hotspursการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.2ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Naxxar Lionsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 196 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Naxxar LionsVictoria Hotspurs
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2045% @2.75
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Victoria Hotspursทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านNaxxar Lions
ต่อ 0/0.5 @1.98
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.2Naxxar Lions
การ์ดยิงดุ🔥7.2Naxxar Lions
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Victoria Hotspurs
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVictoria Hotspurs
รอง 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.2Victoria Hotspurs
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Naxxar Lions
การ์ดยิงดุ🔥12.0Victoria Hotspurs
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.2ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Naxxar Lions vs Victoria Hotspurs
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVictoria Hotspurs รอง 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNaxxar Lionsโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Naxxar Lions · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Naxxar Lions ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.13 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Naxxar Lions 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Naxxar Lions ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Naxxar Lions · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Naxxar Lions ชนะ 1 ลูก20%
Naxxar Lions ชนะ 2 ลูก13%
Naxxar Lions ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Victoria Hotspurs ชนะ 1 ลูก16%
Victoria Hotspurs ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Naxxar Lions ชนะ42%
Naxxar Lions ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Naxxar Lions คลีนชีท18%
Victoria Hotspurs ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Naxxar Lions ไม่แพ้67%
Victoria Hotspurs ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-05%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Naxxar Lions)
- โอกาส Naxxar Lions ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Victoria Hotspurs เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Naxxar Lions ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Victoria Hotspurs ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Victoria Hotspurs ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Naxxar Lions
ส0-0พ2-3พ0-1พ2-3ช3-1ช3-2
Victoria Hotspurs
พ1-4ช3-1พ0-5ช3-0ช2-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Naxxar Lionsยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Victoria Hotspursยิง 2.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Naxxar Lions
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Victoria Hotspurs
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Naxxar Lions
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Victoria Hotspurs
100%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Naxxar Lions
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 3เสียราคา 3
Victoria Hotspurs
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Naxxar Lions@2.15 → @2.20▲ 2.3%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Victoria Hotspurs@2.80 → @2.751.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.75 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.19 | 3.53 | 2.65 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.19 | 3.53 | 2.64 | 1.88 | 3 | 1.90 | 1.96 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.70 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 1.82 | 3 | 1.78 | 1.87 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.18 | 3.44 | 2.79 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.16 | 3.54 | 2.76 | 2.15 | 3/3.5 | 1.60 | 1.89 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D2-3] Naxxar Lions | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 66.7% |
| [MAL D2-4] Victoria Hotspurs | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Naxxar Lions Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Naxxar Lions Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 10-10-2026 | Sirens | 2-3 (1-1) | Naxxar Lions | 1-4 (1-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D2 | 20-09-2026 | Naxxar Lions | 3-1 (1-0) | Zebbug Rangers | 4-1 (2-1) | 1.20 | 6.25 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | O |
| MAL D2 | 12-09-2026 | Pieta Hotspurs | 3-2 (1-2) | Naxxar Lions | 7-5 (4-3) | 3.10 | 3.80 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Naxxar Lions | 0-1 (0-1) | Mosta FC | 5-4 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 02-05-2026 | Marsaxlokk FC | 3-2 (2-1) | Naxxar Lions | 4-3 (2-2) | 1.38 | 4.10 | 6.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Naxxar Lions | 4-6 (1-2) | D | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Hamrun Spartans | 3-0 (2-0) | Naxxar Lions | 5-4 (2-2) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | D |
| MAL D1 | 15-04-2026 | Naxxar Lions | 1-1 (0-1) | Valletta FC | 2-5 (0-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Naxxar Lions | 0-1 (0-1) | Floriana F.C. | 2-4 (2-4) | 5.25 | 3.75 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| MAL Cup | 04-04-2026 | Gzira United | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 6-4 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D1 | 14-03-2026 | Naxxar Lions | 2-1 (1-0) | Hibernians FC | 2-9 (1-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 08-03-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 15-1 (7-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| MAL Cup | 05-03-2026 | Zurrieq | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 2-11 (2-2) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 01-03-2026 | Naxxar Lions | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 4-4 (1-1) | 2.63 | 3.25 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| MAL D1 | 21-02-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 1-2 (0-0) | Naxxar Lions | 5-6 (2-3) | 3.20 | 3.60 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 18-02-2026 | Naxxar Lions | 4-2 (1-0) | Gzira United | 2-4 (0-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 14-02-2026 | Naxxar Lions | 1-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 1-1 | 4.50 | 3.60 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 08-02-2026 | Hamrun Spartans | 4-0 (2-0) | Naxxar Lions | 8-2 (5-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 05-02-2026 | Naxxar Lions | 5-0 (3-0) | Mosta FC | 5-8 (2-3) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D1 | 01-02-2026 | Valletta FC | 4-2 (1-2) | Naxxar Lions | 2-5 (1-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Victoria Hotspurs Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 20% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 10-10-2026 | Victoria Hotspurs | 0-3 (0-1) | Fgura United | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 19-09-2026 | Zurrieq | 1-2 (1-1) | Victoria Hotspurs | 3-8 (3-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | D |
| MAL D2 | 13-09-2026 | Victoria Hotspurs | 3-0 (1-0) | St. Andrews | 12-8 (4-5) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | W | |||||
| MAL Cup | 03-01-2026 | Hamrun Spartans | 5-0 (1-0) | Victoria Hotspurs | 12-3 (8-3) | 1.08 | 10.00 | 21.00 | L | 1.80 | 3 | 2.00 | L | O |
| MAL Cup | 07-12-2025 | Victoria Hotspurs | 3-1 (1-1) | Xaghra United | 7-3 (3-2) | W | ||||||||
| MAL Cup | 07-02-2025 | Victoria Hotspurs | 1-4 (1-1) | Floriana F.C. | 2-2 (2-1) | 17.00 | 11.00 | 1.06 | L | 1.83 | -3.5 | 1.98 | W | O |
| MAL Cup | 11-01-2025 | Xaghra United | 1-5 (1-3) | Victoria Hotspurs | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 07-12-2024 | Victoria Hotspurs | 3-0 (1-0) | Senglea Athletic | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 16-11-2022 | Mqabba FC | 3-2 (2-1) | Victoria Hotspurs | - | 1.40 | 4.75 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| MAL Cup | 08-12-2021 | Victoria Hotspurs | 1-4 (1-3) | Zebbug Rangers | - | L | ||||||||
| MAL Cup | 05-02-2021 | Ghajnsielem | 2-0 (0-0) | Victoria Hotspurs | - | L | ||||||||
| MAL Cup | 27-12-2020 | Victoria Hotspurs | 1-0 (0-0) | Vittoriosa Stars | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 26-01-2020 | Victoria Hotspurs | 1-3 (0-1) | Gudja United | - | L | ||||||||
| MAL Cup | 01-12-2019 | Zebbug Rangers | 3-5 (1-3) | Victoria Hotspurs | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 27-10-2019 | Xaghra United | 0-3 (0-1) | Victoria Hotspurs | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 14-09-2019 | Siggiewi | 0-4 (0-3) | Victoria Hotspurs | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 07-09-2019 | Victoria Hotspurs | 7-0 (1-0) | Mdina Knights | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 28-10-2018 | Victoria Hotspurs | 1-1 (1-0) | Siggiewi | - | D | ||||||||
| MAL Cup | 10-09-2018 | Victoria Hotspurs | 4-1 (1-1) | Attard | - | W | ||||||||
| MAL Cup | 03-09-2018 | Victoria Hotspurs | 8-0 (1-0) | Msida St. Joseph | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 25-10 | Away | Santa Lucia | 7 Days |
| MAL D2 | 01-11 | Home | Gudja United | 14 Days |
| MAL D2 | 08-11 | Away | Mgarr United FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 25-10 | Home | Swieqi United | 7 Days |
| MAL D2 | 31-10 | Away | Tarxien Rainbows F.C | 12 Days |
| MAL D2 | 07-11 | Home | Melita FC Saint Julian | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.80 | 2.20 | 3.60 | 2.75 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 1.2 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 2.2 |
| 8.7 | Shot(OT) | 4.3 | 9.2 | Shot(OT) | 9.2 |
| 4.3 | Corner | 7 | 3.9 | Corner | 5.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 55.7% | Fouls | 56% | 51% | Fouls | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Naxxar Lions ( 3 Matches) | Victoria Hotspurs ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |