ทีเด็ดบอล Triglav Gorenjska vs Jadran Dekani
‹ คู่ก่อนหน้าDravinja vs NK Jesenice · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 49 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ekranas Panevezys vs DFK Dainava Alytus · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 16-10-2026 23:00 น.
Triglav Gorenjskaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 49 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Triglav Gorenjska 92%★★ · 9 ข้อVSTriglav GorenjskaJadran Dekaniใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ90% @1.1810% @10.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Jadran Dekaniทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjskaต่อ 2 @1.98JOKERเจอกันทีไรชนะ
74Triglav Gorenjska ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 3.0Triglav Gorenjskaแนวรับ🛡️3.0 vs 5.4Triglav Gorenjskaการ์ดยิงดุ🔥12.6Triglav Gorenjskaการ์ดรับเหนียว🧱3.0Triglav Gorenjskaการ์ดรุกทื่อ💧3.0Jadran Dekaniการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Triglav Gorenjskaการ์ดได้ราคา💰6/10Triglav Gorenjskaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJadran Dekaniรอง 2 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5/3การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Triglav Gorenjskaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 49 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Triglav Gorenjska 92%★★ · 9 ข้อVS
Triglav GorenjskaJadran Dekani
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
90% @1.1810% @10.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Jadran Dekaniทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjska
ต่อ 2 @1.98
JOKERเจอกันทีไรชนะ
74Triglav Gorenjska ชนะ
74Triglav Gorenjska ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 3.0Triglav Gorenjska
แนวรับ🛡️3.0 vs 5.4Triglav Gorenjska
การ์ดยิงดุ🔥12.6Triglav Gorenjska
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Triglav Gorenjska
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Jadran Dekani
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Triglav Gorenjska
การ์ดได้ราคา💰6/10Triglav Gorenjska
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJadran Dekani
รอง 2 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5/3
การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Triglav Gorenjska vs Jadran Dekani
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjska ต่อ 2 @1.98การ์ด 9 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.98การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTriglav Gorenjskaโอกาสชนะ 77%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.5/374/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Triglav Gorenjska ★★โอกาสไม่แพ้ 92%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Triglav Gorenjska · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Triglav Gorenjska ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.18 · ควรเป็น @1.21 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Triglav Gorenjska 68 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Triglav Gorenjska ต่อ 2
ได้ 24%คืนทุน 31%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 55% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Triglav Gorenjska · คาดสกอร์ 1.6 - 0.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Triglav Gorenjska ชนะ 1 ลูก20%
Triglav Gorenjska ชนะ 2 ลูก31%
Triglav Gorenjska ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ17%
Jadran Dekani ชนะ 1 ลูก7%
Jadran Dekani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
Triglav Gorenjska ชนะ75%
Triglav Gorenjska ไม่แพ้92%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป55%
Triglav Gorenjska คลีนชีท62%
Jadran Dekani ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Triglav Gorenjska ไม่แพ้92%
Jadran Dekani ไม่แพ้25%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Triglav Gorenjska ★★ควรเป็น @1.09
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่30%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-020%2-016%0-012%1-19%3-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Triglav Gorenjska)
- โอกาส Triglav Gorenjska ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 92%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 55%
- Triglav Gorenjska คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 62%
- Triglav Gorenjska ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Triglav Gorenjska ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Triglav Gorenjska ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 55%
- Jadran Dekani รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Jadran Dekani ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Jadran Dekani เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Triglav Gorenjska
พ0-2ช4-0ช3-0ส1-1ช4-0ช2-0
Jadran Dekani
พ1-3ส0-0ช2-1ช1-0พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Triglav Gorenjskaยิง 2.1 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Jadran Dekaniยิง 0.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Triglav Gorenjska
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
Jadran Dekani
1.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 4
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Triglav Gorenjska
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Jadran Dekani
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Triglav Gorenjska
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Jadran Dekani
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Triglav Gorenjska ชนะ 4เสมอ 2Jadran Dekani ชนะ 2
- 06-05-2026Triglav Gorenjska2 - 0Jadran Dekani
- 25-10-2025Jadran Dekani3 - 4Triglav Gorenjska
- 12-05-2025Jadran Dekani1 - 6Triglav Gorenjska
- 03-11-2024Triglav Gorenjska1 - 0Jadran Dekani
- 18-05-2024Triglav Gorenjska1 - 2Jadran Dekani
- 28-10-2023Jadran Dekani3 - 1Triglav Gorenjska
- 13-05-2023Triglav Gorenjska0 - 0Jadran Dekani
- 29-10-2022Jadran Dekani0 - 0Triglav Gorenjska
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Triglav Gorenjska@1.17 → @1.180.9%
เสมอ@6.25 → @6.250.0%
ทีมเยือน Jadran Dekani@12.00 → @10.00▼ 16.7%
คู่อื่นใน 2.Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.17 | 6.25 | 12.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2 | 1.90 | |
| Live | 1.18 | 6.25 | 10.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 2 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.52 | 3.99 | 4.81 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.87 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.16 | 5.30 | 14.50 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.99 | 2 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 1.46 | 3.90 | 5.00 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.76 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.15 | 5.75 | 12.00 | 1.69 | 2.5/3 | 1.89 | 1.89 | 2 | 1.69 | ||
| 1xBet | Initial | 1.54 | 4.00 | 5.21 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 2.35 | 1.5 | 1.48 | |
| Live | 1.14 | 5.70 | 13.70 | 1.71 | 2.5/3 | 1.97 | 1.70 | 1.5/2 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 2 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-3] Triglav Gorenjska | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 1 | 2 | 20 | 5 | 22 | 3 | 70.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 1 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 4 | 9 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 7 | 0 | 7 | 1 | 16 | 5 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 0 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 50.0% |
| [SLO D2-8] Jadran Dekani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 7 | 6 | 15 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 4 | 13 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Triglav Gorenjska Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 6-2 (2-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 25-10-2025 | Jadran Dekani | 3-4 (3-1) | Triglav Gorenjska | 3-6 (2-3) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 12-05-2025 | Jadran Dekani | 1-6 (1-2) | Triglav Gorenjska | 0-3 (0-3) | 4.50 | 3.80 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SLO D2 | 03-11-2024 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Jadran Dekani | 3-2 (0-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SLO D2 | 18-05-2024 | Triglav Gorenjska | 1-2 (1-0) | Jadran Dekani | 6-5 (3-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 28-10-2023 | Jadran Dekani | 3-1 (3-0) | Triglav Gorenjska | 5-3 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SLO D2 | 13-05-2023 | Triglav Gorenjska | 0-0 (0-0) | Jadran Dekani | 5-3 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 29-10-2022 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 5-9 (3-0) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SLO D2 | 12-03-2022 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-0) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SLO D2 | 28-08-2021 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Jadran Dekani | 6-6 (4-1) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| SLO D2 | 16-09-2020 | Jadran Dekani | 1-2 (0-2) | Triglav Gorenjska | 10-1 (7-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Triglav Gorenjska Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 11-10-2026 | Krsko Posavlje | 0-2 (0-0) | Triglav Gorenjska | 7-9 (3-6) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 04-10-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-1 (5-1) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 26-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 3-4 (0-3) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Triglav Gorenjska | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 (2-1) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | D |
| SLO D2 | 16-09-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (3-0) | NK Brezice | 3-4 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 13-09-2026 | NK Rudar Velenje | 2-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 8-5 (5-4) | 3.80 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Bistrica | 3-1 (1-0) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Dravinja | 1-4 (1-1) | Triglav Gorenjska | 1-5 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-08-2026 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | 5-6 (1-3) | W | ||||||||
| SLO D2 | 15-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 6-4 (3-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 07-08-2026 | NK Dren Vrhnika | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SV Waldhof Mannheim | 4-1 (2-1) | Triglav Gorenjska | 9-2 (6-1) | 1.36 | 5.50 | 5.25 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-2) | HNK Segesta Sisak | 3-5 (2-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 22-05-2026 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 9-1 (2-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 17-05-2026 | Triglav Gorenjska | 0-4 (0-1) | Bistrica | 3-2 (2-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 6-2 (2-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 30-04-2026 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | 3-7 (2-2) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 24-04-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | Krsko Posavlje | 6-5 (3-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 18-04-2026 | ND Gorica | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 5-4 (2-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | U |
| No Data |
| Jadran Dekani Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 10-10-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 06-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 2-6 (1-2) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 25-09-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | MNK FC Ljubljana | 7-4 (6-3) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Krka | 1-2 (1-1) | Jadran Dekani | 2-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 13-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLOC | 09-09-2026 | Jadran Dekani | 1-3 (1-2) | FC Koper | 0-8 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | Tabor Sezana | 7-3 (3-1) | 5.00 | 3.90 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Krsko Posavlje | 0-0 (0-0) | Jadran Dekani | 5-6 (4-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D2 | 21-08-2026 | Jadran Dekani | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | 11-1 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 08-08-2026 | Jadran Dekani | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | 7-8 (3-4) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Rijeka | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 11-1 (6-1) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 6-3 (4-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Jadran Dekani | 0-4 (0-3) | Arges | 2-5 (2-3) | 11.00 | 6.25 | 1.18 | L | 1.78 | -2/2.5 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 23-05-2026 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | 4-7 (3-4) | W | ||||||||
| SLO D2 | 15-05-2026 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | 6-4 (3-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | Jadran Dekani | 5-1 (4-1) | NK Svoboda Ljubljana | 6-3 (3-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 6-2 (2-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 29-04-2026 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 1-5 (0-4) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 25-04-2026 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 8-4 (6-2) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Home | NK Nafta | 8 Days |
| SLO D2 | 28-10 | Away | ND Beltinci | 12 Days |
| SLO D2 | 02-11 | Home | Krka | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 27-10 | Home | NK Brezice | 11 Days |
| SLO D2 | 31-10 | Away | Dravinja | 15 Days |
| SLO D2 | 08-11 | Home | Bistrica | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.17 | 6.25 | 12.00 | 1.18 | 6.25 | 10.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 2 | 1.90 | 1.98 | 2 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 2.1 | Goal | 0.5 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 0.5 | Loss | 0.9 |
| 13.7 | Shot(OT) | 7.3 | 11.5 | Shot(OT) | 8.7 |
| 6.7 | Corner | 6 | 5.1 | Corner | 5.9 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 11 | Fouls | 17 | 15.5 | Fouls | 18.6 |
| 55.7% | Possession | 49% | 50.7% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Triglav Gorenjska ( 40 Matches) | Jadran Dekani ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 7 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 6 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 5 | 7 |