ทีเด็ดบอล Dravinja vs NK Jesenice
‹ คู่ก่อนหน้าFK Sloga Doboj vs NK Siroki Brijeg · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 48 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Triglav Gorenjska vs Jadran Dekani · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 16-10-2026 23:00 น.
Dravinjaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 48 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSDravinjaNK Jeseniceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @3.0060% @2.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80NK Jeseniceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDravinjaรอง 0/-0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥8.4Dravinjaการ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Jeseniceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Jeseniceต่อ 0/-0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4NK Jeseniceแนวรับ🛡️7.8 vs 14.4NK Jeseniceการ์ดรับหลวม🕳️14.4Dravinjaการ์ดยิงดุ🔥10.8NK Jeseniceการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2NK Jeseniceการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dravinjaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 48 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
DravinjaNK Jesenice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @3.0060% @2.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
NK Jeseniceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDravinja
รอง 0/-0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥8.4Dravinja
การ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Jesenice
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Jesenice
ต่อ 0/-0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4NK Jesenice
แนวรับ🛡️7.8 vs 14.4NK Jesenice
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Dravinja
การ์ดยิงดุ🔥10.8NK Jesenice
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2NK Jesenice
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Dravinja vs NK Jesenice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Jesenice ต่อ 0/-0.5 @1.80การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Jeseniceโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Jesenice · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Jesenice ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.89 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Jesenice 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK Jesenice ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 24%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Jesenice · คาดสกอร์ 1.5 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Jesenice ชนะ 1 ลูก20%
NK Jesenice ชนะ 2 ลูก14%
NK Jesenice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Dravinja ชนะ 1 ลูก16%
Dravinja ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
NK Jesenice ชนะ48%
NK Jesenice ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
NK Jesenice คลีนชีท23%
Dravinja ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dravinja ไม่แพ้52%
NK Jesenice ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Jesenice)
- โอกาส NK Jesenice ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.00 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.89 (คุ้มกว่า 6%)
- NK Jesenice ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Dravinja เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Dravinja ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dravinja
พ1-3พ1-5ช3-1พ1-3พ1-4ส1-1
NK Jesenice
พ0-2ช3-1ช2-0ช5-0พ0-4ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dravinjaยิง 1.4 · เสีย 2.4 ต่อนัด
NK Jeseniceยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dravinja
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 18
NK Jesenice
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dravinja
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
NK Jesenice
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dravinja
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
NK Jesenice
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Dravinja ชนะ 1เสมอ 0NK Jesenice ชนะ 2
- 23-05-2026NK Jesenice0 - 1Dravinja
- 31-01-2026NK Jesenice3 - 1Dravinja
- 15-11-2025Dravinja0 - 2NK Jesenice
คู่อื่นใน 2.Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.97 | 3.52 | 2.01 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.97 | 3.52 | 2.01 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.50 | 1.95 | 1.67 | 2.5/3 | 1.86 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.95 | 3.50 | 2.00 | 1.67 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 3.04 | 3.60 | 2.07 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.37 | 0 | 1.52 | |
| Live | 3.13 | 3.55 | 1.97 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.53 | -0.5/1 | 2.28 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-15] Dravinja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 2 | 7 | 10 | 25 | 5 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 12 | 3 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 15 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 5 | 5 | 4 | 12 | 5 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 8 | 3 | 0.0% |
| [SLO D2-4] NK Jesenice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 18 | 14 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 8 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 6 | 6 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 8 | 6 | 19 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 4 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 4 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Dravinja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 23-05-2026 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | 4-5 (3-3) | W | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | NK Jesenice | 3-1 (2-0) | Dravinja | 8-3 (5-0) | L | ||||||||
| SLO D2 | 15-11-2025 | Dravinja | 0-2 (0-0) | NK Jesenice | 5-2 (3-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dravinja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 11-10-2026 | NK Primorje | 1-1 (0-0) | Dravinja | 6-2 (3-1) | 1.44 | 4.10 | 5.25 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| SLO D2 | 03-10-2026 | Dravinja | 1-4 (1-3) | NK Svoboda Ljubljana | 1-7 (1-7) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| SLO D2 | 29-09-2026 | NK Rudar Velenje | 3-1 (2-0) | Dravinja | 4-6 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Dravinja | 3-1 (1-1) | Bistrica | 3-5 (1-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Tabor Sezana | 5-1 (2-1) | Dravinja | 4-1 (3-0) | 1.14 | 6.50 | 13.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Brezice | 3-1 (2-0) | Dravinja | 5-3 (5-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D2 | 06-09-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | Dravinja | 6-2 (5-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SLOC | 01-09-2026 | Sampion Celje | 0-4 (0-4) | Dravinja | 3-6 (2-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Dravinja | 1-4 (1-1) | Triglav Gorenjska | 1-5 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | NK Dren Vrhnika | 2-0 (1-0) | Dravinja | 2-7 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | Dravinja | 1-3 (0-2) | NK Bilje | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 09-08-2026 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Dravinja | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D2 | 23-05-2026 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | 4-5 (3-3) | W | ||||||||
| SLO D2 | 16-05-2026 | Dravinja | 2-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 1-2 (1-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 11-05-2026 | ND Gorica | 1-1 (0-0) | Dravinja | 4-2 (2-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Dravinja | 2-1 (0-1) | MNK FC Ljubljana | 13-2 (6-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 30-04-2026 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Krka | 3-7 (1-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 25-04-2026 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Dravinja | 0-4 (0-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 19-04-2026 | Dravinja | 2-1 (1-0) | NK Svoboda Ljubljana | 7-3 (5-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 11-04-2026 | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-1) | Dravinja | 4-5 (2-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | D |
| No Data |
| NK Jesenice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 10-10-2026 | NK Jesenice | 2-2 (2-1) | NK Brezice | 6-9 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 04-10-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-1 (5-1) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | NK Jesenice | 5-0 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 3-3 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SLO D2 | 20-09-2026 | NK Bilje | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | 4-3 (3-0) | 2.45 | 3.40 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 12-09-2026 | NK Jesenice | 3-1 (2-1) | MNK FC Ljubljana | 4-1 (2-0) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SLO D2 | 05-09-2026 | Krka | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-7 (5-4) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | NK Jesenice | 3-1 (0-0) | ND Beltinci | 4-4 (3-2) | 5.25 | 4.10 | 1.45 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| SLO D2 | 21-08-2026 | Jadran Dekani | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | 11-1 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-08-2026 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | 5-6 (1-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 14-08-2026 | NK Jesenice | 1-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 5-3 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SLO D2 | 08-08-2026 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | 6-3 (2-1) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | 4-1 (2-0) | L | ||||||||
| SLO D2 | 23-05-2026 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | 4-5 (3-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 15-05-2026 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | 8-5 (3-4) | L | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | 5-6 (2-0) | W | ||||||||
| SLO D2 | 07-05-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Jesenice | 2-6 (1-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 30-04-2026 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | 3-7 (2-2) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 26-04-2026 | NK Brinje Grosuplje | 8-1 (4-1) | NK Jesenice | 8-1 (2-0) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 18-04-2026 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | 7-8 (4-4) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D2 | 11-04-2026 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | 5-3 (2-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 28-10 | Away | Krsko Posavlje | 12 Days |
| SLO D2 | 31-10 | Home | Jadran Dekani | 15 Days |
| SLO D2 | 08-11 | Away | ND Beltinci | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 28-10 | Home | Bistrica | 12 Days |
| SLO D2 | 31-10 | Away | NK Rudar Velenje | 15 Days |
| SLO D2 | 08-11 | Home | NK Svoboda Ljubljana | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 2.7 | Loss | 2 | 2.4 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 20 | 11.1 | Shot(OT) | 12 |
| 3 | Corner | 3.3 | 3.2 | Corner | 3.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 18.5 | Fouls | 13.5 | 17.2 | Fouls | 15 |
| 48% | Possession | 46% | 46.4% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Dravinja ( 40 Matches) | NK Jesenice ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 8 | 7 |