ทีเด็ดบอล MNK FC Ljubljana vs Tabor Sezana
‹ คู่ก่อนหน้าObolon Kiev vs Veres · ศ. 16 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 45 / 48เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dinamo Zagreb B vs Karlovac · ศ. 16 ต.ค. 20:30 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 16-10-2026 20:30 น.
MNK FC Ljubljanaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 45 / 4820:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSMNK FC LjubljanaTabor Sezanaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.2562% @1.95สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Tabor Sezanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMNK FC Ljubljanaรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥8.4MNK FC Ljubljanaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนTabor Sezanaต่อ 0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Tabor Sezanaแนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Tabor Sezanaการ์ดรับหลวม🕳️9.0MNK FC Ljubljanaการ์ดยิงดุ🔥12.6Tabor Sezanaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Tabor Sezanaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MNK FC Ljubljanaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 45 / 4820:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
MNK FC LjubljanaTabor Sezana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.2562% @1.95
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Tabor Sezanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMNK FC Ljubljana
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥8.4MNK FC Ljubljana
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTabor Sezana
ต่อ 0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Tabor Sezana
แนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Tabor Sezana
การ์ดรับหลวม🕳️9.0MNK FC Ljubljana
การ์ดยิงดุ🔥12.6Tabor Sezana
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Tabor Sezana
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MNK FC Ljubljana vs Tabor Sezana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTabor Sezana ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTabor Sezanaโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tabor Sezana · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tabor Sezana ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.84 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tabor Sezana 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Tabor Sezana ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tabor Sezana · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tabor Sezana ชนะ 1 ลูก22%
Tabor Sezana ชนะ 2 ลูก15%
Tabor Sezana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
MNK FC Ljubljana ชนะ 1 ลูก16%
MNK FC Ljubljana ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Tabor Sezana ชนะ49%
Tabor Sezana ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Tabor Sezana คลีนชีท32%
MNK FC Ljubljana ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MNK FC Ljubljana ไม่แพ้51%
Tabor Sezana ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-110%1-210%0-29%1-07%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tabor Sezana)
- โอกาส Tabor Sezana ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @1.95 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.84 (คุ้มกว่า 6%)
- Tabor Sezana ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- MNK FC Ljubljana เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Tabor Sezana ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด MNK FC Ljubljana เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส MNK FC Ljubljana ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MNK FC Ljubljana
พ1-3พ0-2ช2-0พ0-1พ2-4ช2-1
Tabor Sezana
ช3-0ช5-1พ1-5ช1-0ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MNK FC Ljubljanaยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Tabor Sezanaยิง 2.1 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MNK FC Ljubljana
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 11
Tabor Sezana
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MNK FC Ljubljana
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Tabor Sezana
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MNK FC Ljubljana
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Tabor Sezana
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
MNK FC Ljubljana ชนะ 2เสมอ 2Tabor Sezana ชนะ 4
- 03-04-2026MNK FC Ljubljana2 - 3Tabor Sezana
- 21-09-2025Tabor Sezana1 - 1MNK FC Ljubljana
- 16-03-2025MNK FC Ljubljana1 - 1Tabor Sezana
- 31-08-2024Tabor Sezana5 - 2MNK FC Ljubljana
- 26-04-2024MNK FC Ljubljana2 - 0Tabor Sezana
- 08-10-2023Tabor Sezana0 - 3MNK FC Ljubljana
- 24-11-2018MNK FC Ljubljana0 - 3Tabor Sezana
- 12-08-2018Tabor Sezana2 - 0MNK FC Ljubljana
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.35 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.67 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.35 | 3.25 | 1.95 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.69 | -0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 3.60 | 3.25 | 1.98 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 2.49 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.34 | 3.32 | 1.97 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-6] MNK FC Ljubljana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 17 | 11 | 16 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 5 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 6 | 3 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 9 | 6 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 5 | 3 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SLO D2-1] Tabor Sezana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 21 | 7 | 25 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 11 | 2 | 18 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 5 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 4 | 20 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 2 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| MNK FC Ljubljana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 03-04-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-3 (2-0) | Tabor Sezana | 3-5 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 21-09-2025 | Tabor Sezana | 1-1 (0-0) | MNK FC Ljubljana | 3-2 (2-0) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| SLO D2 | 16-03-2025 | MNK FC Ljubljana | 1-1 (1-0) | Tabor Sezana | 2-8 (1-4) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 31-08-2024 | Tabor Sezana | 5-2 (4-0) | MNK FC Ljubljana | 1-3 | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.70 | 0/0.5 | 2.10 | L | O |
| SLO D2 | 26-04-2024 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | Tabor Sezana | - | 5.50 | 4.33 | 1.44 | W | |||||
| SLO D2 | 08-10-2023 | Tabor Sezana | 0-3 (0-1) | MNK FC Ljubljana | 6-0 (1-0) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 24-11-2018 | MNK FC Ljubljana | 0-3 (0-1) | Tabor Sezana | 5-3 (0-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | L | D |
| SLO D2 | 12-08-2018 | Tabor Sezana | 2-0 (0-0) | MNK FC Ljubljana | 4-5 (2-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 07-07-2018 | Tabor Sezana | 2-3 (2-2) | MNK FC Ljubljana | 13-3 (6-1) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| SLO D2 | 25-11-2017 | MNK FC Ljubljana | 0-3 (0-1) | Tabor Sezana | - | L | ||||||||
| SLO D2 | 12-08-2017 | Tabor Sezana | 3-2 (1-0) | MNK FC Ljubljana | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MNK FC Ljubljana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 10-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-1 (1-0) | Krka | 2-8 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 04-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-4 (1-1) | ND Beltinci | 5-9 (3-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 25-09-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | MNK FC Ljubljana | 7-4 (6-3) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SLO D2 | 19-09-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (2-0) | Krsko Posavlje | 1-3 (1-1) | 1.48 | 3.90 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SLOC | 16-09-2026 | Svoboda Peshtera | 2-0 (2-0) | MNK FC Ljubljana | 2-7 (1-5) | 5.50 | 4.33 | 1.45 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| SLO D2 | 12-09-2026 | NK Jesenice | 3-1 (2-1) | MNK FC Ljubljana | 4-1 (2-0) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | MNK FC Ljubljana | 0-0 (0-0) | NK Primorje | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 28-08-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 2-1 (2-1) | MNK FC Ljubljana | 5-4 (3-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SLOC | 25-08-2026 | MNK FC Ljubljana | 4-2 (3-0) | NK Dren Vrhnika | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | 8-7 (5-2) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 15-08-2026 | Bistrica | 0-6 (0-2) | MNK FC Ljubljana | 3-2 (2-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SLO D2 | 09-08-2026 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Dravinja | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SLO D2 | 22-05-2026 | MNK FC Ljubljana | 1-3 (1-3) | ND Beltinci | 4-6 (1-4) | L | ||||||||
| SLO D2 | 15-05-2026 | ND Gorica | 1-0 (1-0) | MNK FC Ljubljana | 3-0 (1-0) | L | ||||||||
| SLO D2 | 09-05-2026 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Bilje | 5-5 (3-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Dravinja | 2-1 (0-1) | MNK FC Ljubljana | 13-2 (6-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 30-04-2026 | MNK FC Ljubljana | 0-2 (0-2) | NK Nafta | 3-4 (0-3) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SLO D2 | 24-04-2026 | Krka | 1-4 (1-3) | MNK FC Ljubljana | 4-5 (1-3) | W | ||||||||
| SLO D2 | 17-04-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-1 (0-1) | Bistrica | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 12-04-2026 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | MNK FC Ljubljana | 8-3 (5-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Tabor Sezana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 09-10-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | 3-4 (0-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| SLO D2 | 03-10-2026 | Tabor Sezana | 2-1 (0-1) | Krka | 8-4 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | Bistrica | 4-6 (1-2) | 1.42 | 4.10 | 5.75 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SLO D2 | 19-09-2026 | ND Beltinci | 5-1 (2-0) | Tabor Sezana | 1-3 (1-1) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Tabor Sezana | 5-1 (2-1) | Dravinja | 4-1 (3-0) | 1.14 | 6.50 | 13.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| SLOC | 08-09-2026 | Izola | 0-3 (0-1) | Tabor Sezana | 2-9 (2-4) | 5.00 | 4.50 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | D |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | Tabor Sezana | 7-3 (3-1) | 5.00 | 3.90 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | NK Brezice | 4-6 (2-4) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| SLO D2 | 23-08-2026 | Krsko Posavlje | 0-6 (0-5) | Tabor Sezana | 1-4 (0-2) | 8.50 | 4.75 | 1.27 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 6-4 (3-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D2 | 08-08-2026 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | 6-3 (2-1) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | Tabor Sezana | 4-2 (1-2) | 1.73 | 4.00 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| SLO D2 | 23-05-2026 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | 4-5 (2-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 17-05-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 (1-0) | Tabor Sezana | 3-4 (2-2) | L | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (2-0) | Tabor Sezana | 6-4 (4-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 02-05-2026 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | 2-4 (1-2) | L | ||||||||
| SLO D2 | 26-04-2026 | NK Bilje | 2-1 (0-1) | Tabor Sezana | 4-5 (1-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 18-04-2026 | Tabor Sezana | 0-2 (0-2) | NK Nafta | 6-2 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D2 | 12-04-2026 | Bistrica | 2-1 (0-0) | Tabor Sezana | 2-5 (1-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 27-10 | Home | NK Bilje | 11 Days |
| SLO D2 | 31-10 | Away | NK Dren Vrhnika | 15 Days |
| SLO D2 | 08-11 | Home | Triglav Gorenjska | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Home | FC Koper | 8 Days |
| SLO D2 | 27-10 | Home | NK Svoboda Ljubljana | 11 Days |
| SLO D2 | 31-10 | Away | NK Bilje | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 0.7 |
| 12 | Shot(OT) | 9 | 8.9 | Shot(OT) | 10 |
| 3.7 | Corner | 5 | 3.8 | Corner | 4.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 8 | 15.5 | Fouls | 14.9 |
| 54.7% | Possession | 53% | 57.7% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| MNK FC Ljubljana ( 40 Matches) | Tabor Sezana ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 8 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 2 | 5 |