ทีเด็ดบอล Dinamo Zagreb B vs Karlovac
‹ คู่ก่อนหน้าMNK FC Ljubljana vs Tabor Sezana · ศ. 16 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 26 / 38เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Opatija vs Radnik Sesvete · ศ. 16 ต.ค. 20:30 น.
Croatia 2.HNL
🕒 16-10-2026 20:30 น.
Dinamo Zagreb Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 26 / 3820:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSDinamo Zagreb BKarlovacใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7530% @4.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Karlovacทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDinamo Zagreb Bต่อ 0.5 @1.80กองกลาง🎯53% vs 49%Dinamo Zagreb Bการ์ดยิงดุ🔥9.0Dinamo Zagreb Bการ์ดรับหลวม🕳️7.8Karlovacการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKarlovacรอง 0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Karlovacแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Karlovacการ์ดรับหลวม🕳️10.2Dinamo Zagreb Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Karlovacการ์ดได้ราคา💰7/10Karlovacการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dinamo Zagreb Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 26 / 3820:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Dinamo Zagreb BKarlovac
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7530% @4.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Karlovacทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDinamo Zagreb B
ต่อ 0.5 @1.80
กองกลาง🎯53% vs 49%Dinamo Zagreb B
การ์ดยิงดุ🔥9.0Dinamo Zagreb B
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Karlovac
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKarlovac
รอง 0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Karlovac
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Karlovac
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Dinamo Zagreb B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Karlovac
การ์ดได้ราคา💰7/10Karlovac
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Dinamo Zagreb B vs Karlovac
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKarlovac รอง 0.5 @2.00การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDinamo Zagreb Bโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dinamo Zagreb B · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dinamo Zagreb B ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.87 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dinamo Zagreb B 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Dinamo Zagreb B ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dinamo Zagreb B · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dinamo Zagreb B ชนะ 1 ลูก25%
Dinamo Zagreb B ชนะ 2 ลูก14%
Dinamo Zagreb B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Karlovac ชนะ 1 ลูก13%
Karlovac ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Dinamo Zagreb B ชนะ48%
Dinamo Zagreb B ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Dinamo Zagreb B คลีนชีท20%
Karlovac ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dinamo Zagreb B ไม่แพ้74%
Karlovac ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dinamo Zagreb B)
- โอกาส Dinamo Zagreb B ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.75 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.87 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Karlovac ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Karlovac ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dinamo Zagreb B
ช1-0พ1-2พ1-3พ2-3ช1-0ช3-1
Karlovac
ช3-1พ0-1ช2-0พ0-1ส1-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dinamo Zagreb Bยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Karlovacยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dinamo Zagreb B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Karlovac
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dinamo Zagreb B
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Karlovac
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dinamo Zagreb B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Karlovac
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Dinamo Zagreb B ชนะ 1เสมอ 0Karlovac ชนะ 0
- 21-07-2021Karlovac0 - 1Dinamo Zagreb B
คู่อื่นใน 2.HNL 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.81 | 3.42 | 3.91 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.78 | 3.44 | 4.12 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.10 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.64 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.35 | 3.90 | 1.82 | 2.5 | 1.74 | 1.69 | 0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.45 | 4.18 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.56 | 0/0.5 | 2.28 | |
| Live | 1.73 | 3.45 | 4.16 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.92 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D2-6] Dinamo Zagreb B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 0 | 4 | 14 | 12 | 12 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 10 | 9 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 8 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [CRO D2-7] Karlovac | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 12 | 11 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 7 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 2 | 6 | 5 | 16 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Dinamo Zagreb B Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 21-07-2021 | Karlovac | 0-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 1-4 (0-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dinamo Zagreb B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 11-10-2026 | HNK Segesta Sisak | 1-3 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 13-4 (3-3) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CRO D2 | 25-09-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 7-7 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| CRO D2 | 19-09-2026 | NK Dugopolje | 3-2 (2-0) | Dinamo Zagreb B | 4-6 (4-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| PLI CUP | 16-09-2026 | Tottenham U21 | 3-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.90 | 2.75 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| CRO D2 | 11-09-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-2 (1-2) | Radnik Sesvete | 7-3 (1-3) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 06-09-2026 | Kustosija | 0-1 (0-0) | Dinamo Zagreb B | 10-2 (7-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-6 (1-3) | Dinamo Zagreb B | 4-2 (2-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.05 | 1 | 1.75 | W | O |
| CRO D2 | 29-08-2026 | NK Orijent Rijeka | 3-0 (2-0) | Dinamo Zagreb B | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CRO D2 | 23-08-2026 | Bijelo Brdo | 1-0 (1-0) | Dinamo Zagreb B | 1-5 (1-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Trnje | 2-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | NK Zagorec Krapina | 1-4 (0-0) | Dinamo Zagreb B | - | W | ||||||||
| PLI CUP | 29-04-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-1 (0-0) | Real Madrid U21 | 1-6 (1-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| PLI CUP | 16-04-2026 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | 9-5 (6-3) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| PLI CUP | 21-01-2026 | Brighton U21 | 2-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| PLI CUP | 20-12-2025 | Newcastle U21 | 0-3 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 4-7 (0-5) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| PLI CUP | 18-10-2025 | Chelsea U21 | 1-2 (0-0) | Dinamo Zagreb B | 10-0 (5-0) | 1.50 | 4.75 | 4.33 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| PLI CUP | 13-09-2025 | Nottingham Forest U21 | 0-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 6-3 (2-1) | 1.53 | 4.33 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| PLI CUP | 23-01-2025 | Tottenham U21 | 2-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 9-4 (6-2) | 1.95 | 3.80 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| PLI CUP | 05-12-2024 | Reading U21 | 2-3 (2-1) | Dinamo Zagreb B | 1-1 (1-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| PLI CUP | 30-10-2024 | Wolverhampton U21 | 3-3 (1-2) | Dinamo Zagreb B | 6-4 (1-1) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Karlovac Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 09-10-2026 | Karlovac | 3-2 (0-1) | Bijelo Brdo | 5-0 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 27-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 1-1 (1-1) | Karlovac | 6-5 (3-5) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CRO D2 | 20-09-2026 | Karlovac | 0-1 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | 7-3 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO Cup | 15-09-2026 | Bjelovar | 0-2 (0-1) | Karlovac | 8-2 (3-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (1-0) | Karlovac | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CRO D2 | 07-09-2026 | Karlovac | 3-1 (0-1) | Hrvace | 5-4 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D2 | 02-09-2026 | NK Dugopolje | 2-2 (1-0) | Karlovac | 5-3 (2-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Karlovac | 2-1 (1-0) | NK Opatija | 2-5 (2-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CRO Cup | 26-08-2026 | Tigar Sveta Nedelja | 1-4 (0-2) | Karlovac | 6-6 (2-4) | 10.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | W | O |
| CRO D2 | 21-08-2026 | Radnik Sesvete | 3-0 (0-0) | Karlovac | 4-3 (1-2) | 1.44 | 3.80 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Karlovac | 2-2 (0-1) | Trnje | 4-5 (1-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Karlovac | 1-1 (0-0) | NK Pazinka | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Karlovac | 2-1 (1-0) | NK Lucko | 9-4 (3-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 04-08-2026 | Karlovac | 1-1 (1-0) | NK Orijent Rijeka | 5-3 (5-1) | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Karlovac | 3-1 (1-1) | Koprivnica | 8-3 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Kustosija | 1-2 (1-0) | Karlovac | 1-1 | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Karlovac | 2-1 (0-1) | Krka | 7-1 (3-1) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Karlovac | 0-1 (0-1) | NK Opatija | 0-5 (0-5) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | HNK Segesta Sisak | 4-0 (1-0) | Karlovac | 4-0 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Karlovac | 0-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 3-11 (1-5) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 24-10 | Home | HNK Cibalia | 8 Days |
| CRO D2 | 31-10 | Away | NK Croatia Zmijavci | 15 Days |
| CRO D2 | 07-11 | Home | Jadran Porec | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO Cup | 20-10 | Home | Rijeka | 4 Days |
| CRO D2 | 24-10 | Home | NK Orijent Rijeka | 8 Days |
| CRO D2 | 31-10 | Away | HNK Cibalia | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.20 | 4.50 | 2.38 | 2.20 | 4.50 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 14.3 | Shot(OT) | 9.3 | 11.9 | Shot(OT) | 8.5 |
| 5.7 | Corner | 5.7 | 4.6 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 18 | Fouls | 10 | 14.2 | Fouls | 10.5 |
| 54% | Possession | 52.3% | 53.1% | Possession | 48.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Dinamo Zagreb B ( 8 Matches) | Karlovac ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 5 | 8 |