ทีเด็ดบอล Obolon Kiev vs Veres
‹ คู่ก่อนหน้าKF Kosova Prishtine vs KF Fushe Kosova · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 45 / 48เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MNK FC Ljubljana vs Tabor Sezana · ศ. 16 ต.ค. 20:30 น.
Ukrainian Premier League
🕒 16-10-2026 20:30 น.
Obolon Kievเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 4 แต้ม💧แนวรุกน้ำ2.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 45 / 4820:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง814พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม61.9พลังทีม65.1Obolon KievVeresใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.8154% @2.34สูง/ต่ำ 2 สูง 1.85 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.04
Veresทีมเยือน · อันดับ #8 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Pavlo PolegenkoDF · 31 ปี£0Mคะแนน 5.8VS1🛡️
✓ ชนะKSKonstantinos StamoulisDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.02🎯
MCMaksym ChekhMF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8VS2🛡️
✓ ชนะKCKai CipotDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
DUDenys UstymenkoFW · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8VS3🎯
✓ ชนะVBVitaliy BoykoMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Veres ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)63.8พลังที่แท้จริง61.9พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.2Veres นำ 3.2 · ตลาดให้เต็ง 38%พลังทีม (ประมาณการ)64.5พลังที่แท้จริง65.1พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านObolon Kievรอง 0/-0.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVeresต่อ 0/-0.5 @2.04พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥6.6 vs 2.4Veresกองกลาง🎯50% vs 44%Veresแนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Veresดาวเด่น 1KS£1MStamoulisดาวเด่น 2KC£1MCipotดาวเด่น 3VB£1MBoykoการ์ดรุกทื่อ💧2.4Obolon Kievการ์ดรับหลวม🕳️10.2Obolon Kievการ์ดยิงดุ🔥6.6Veresการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Veresการ์ดได้ราคา💰7/10Veresการ์ด 12 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.96พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Obolon Kievเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 4 แต้ม💧แนวรุกน้ำ2.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 45 / 4820:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง814พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม61.9พลังทีม65.1
Obolon KievVeres
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.8154% @2.34
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.85 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.04
Veresทีมเยือน · อันดับ #8 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Pavlo PolegenkoDF · 31 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
Pavlo PolegenkoDF · 31 ปี£0Mคะแนน 5.81🛡️
✓ ชนะKSKonstantinos StamoulisDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะKSKonstantinos StamoulisDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.02🎯
MCMaksym ChekhMF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
MCMaksym ChekhMF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.82🛡️
✓ ชนะKCKai CipotDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะKCKai CipotDF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
DUDenys UstymenkoFW · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
DUDenys UstymenkoFW · 27 ปี£0Mคะแนน 5.83🎯
✓ ชนะVBVitaliy BoykoMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9
✓ ชนะVBVitaliy BoykoMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Veres ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)63.8
พลังที่แท้จริง61.9
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.2
Veres นำ 3.2 · ตลาดให้เต็ง 38%
พลังทีม (ประมาณการ)64.5
พลังที่แท้จริง65.1
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านObolon Kiev
รอง 0/-0.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVeres
ต่อ 0/-0.5 @2.04
พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥6.6 vs 2.4Veres
กองกลาง🎯50% vs 44%Veres
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Veres
ดาวเด่น 1KS£1MStamoulis
ดาวเด่น 2KC£1MCipot
ดาวเด่น 3VB£1MBoyko
การ์ดรุกทื่อ💧2.4Obolon Kiev
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Obolon Kiev
การ์ดยิงดุ🔥6.6Veres
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Veres
การ์ดได้ราคา💰7/10Veres
การ์ด 12 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.96
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Obolon Kiev = วงกลม · Veres = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Obolon Kievประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Veresประมาณการจากมูลค่านักเตะNF1Nazar Fedorivsky5.8
28Pavlo Polegenko5.8YS5Yevgen Shevchenko5.8
DK2Dmytro Kapinus5.8
YP24Yegor Prokopenko5.8
MC6Maksym Chekh5.8
DS50Denys Shostak5.8
OS10Oleg Slobodyan5.8
DU9Denys Ustymenko5.8
14Artem Shulyanskyi5.8SS55Sergiy Sukhanov5.8
VG91Valentyn Gorokh5.9
KS22Konstantinos Stamoulis6.0
KC4Kai Cipot6.0
MS2Maksym Smiyan5.9
SV3Semen Vovchenko5.9
VB18Vitaliy Boyko5.9
14Igor Kharatin5.8RB88Rostyslav Baran5.6
VS77Vladyslav Sharay5.9
W11Wesley5.9
AG19Andre Goncalves5.9
Obolon Kiev4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Veres4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Obolon Kiev vs แนวรุก Veres
4vs323.2 – 17.6 คะแนน
Obolon Kiev คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.4 – 17.4 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Obolon Kiev vs แนวรับ Veres
3vs417.4 – 23.7 คะแนน
Veres คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Obolon Kiev vs Veres
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVeres ต่อ 0/-0.5 @2.04การ์ด 12 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2 @1.96การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงVeres +3.261.9 vs 65.1
🃏ศึกดาวเด่นVeres ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งVeresโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 279/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน8 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Veres · บิลหลัก 1X2 @2.34
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Veres ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.34 · ควรเป็น @2.03 (+15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Veres 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Veres ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 30%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Veres · คาดสกอร์ 0.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Veres ชนะ 1 ลูก23%
Veres ชนะ 2 ลูก13%
Veres ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ30%
Obolon Kiev ชนะ 1 ลูก20%
Obolon Kiev ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Veres ชนะ44%
Veres ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Veres คลีนชีท52%
Obolon Kiev ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Obolon Kiev ไม่แพ้56%
Veres ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)32%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่35%
ต่ำ 2.568%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-118%0-014%0-212%1-112%1-09%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Veres)
- โอกาส Veres ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Veres คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 52%
- ราคา @2.34 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.03 (คุ้มกว่า 15%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (38%)
- Obolon Kiev เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 30% ค่อนข้างสูง
- Veres ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Obolon Kiev ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Obolon Kiev
ส0-0พ0-2ส0-0พ0-5พ1-3ส1-1
Veres
ช1-0ส1-1ช1-0ส1-1ช2-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Obolon Kievยิง 0.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Veresยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Obolon Kiev
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
Veres
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Obolon Kiev
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Veres
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Obolon Kiev
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Veres
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Obolon Kiev ชนะ 2เสมอ 3Veres ชนะ 3
- 11-04-2026Veres2 - 0Obolon Kiev
- 04-10-2025Obolon Kiev1 - 1Veres
- 19-07-2025Obolon Kiev0 - 1Veres
- 03-05-2025Veres0 - 2Obolon Kiev
- 04-11-2024Obolon Kiev0 - 0Veres
- 30-10-2024Veres1 - 1Obolon Kiev
- 26-07-2024Obolon Kiev5 - 2Veres
- 06-04-2024Veres3 - 0Obolon Kiev
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Obolon Kiev@2.73 → @2.81▲ 2.7%
เสมอ@3.05 → @3.050.0%
ทีมเยือน Veres@2.42 → @2.34▼ 3.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.52 | 3.03 | 2.22 | 1.84 | 2/2.5 | 1.78 | 1.97 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.52 | 3.03 | 2.22 | 1.84 | 2/2.5 | 1.78 | 1.97 | 0 | 1.73 | ||
| Crown | Initial | 2.91 | 3.10 | 2.29 | 1.82 | 2 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.91 | 3.10 | 2.29 | 1.72 | 2 | 2.08 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.70 | 3.00 | 2.38 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.42 | 1.93 | 2/2.5 | 1.84 | 2.05 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.80 | 3.10 | 2.42 | 1.93 | 2/2.5 | 1.84 | 2.05 | 0 | 1.73 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.67 | 3.15 | 2.35 | 2.06 | 2/2.5 | 1.70 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.67 | 3.15 | 2.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.87 | 2.04 | 0 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.85 | 3.05 | 2.28 | 2.06 | 2/2.5 | 1.70 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.67 | 3.15 | 2.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.87 | 2.04 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.00 | 2.88 | 1.76 | 2 | 2.04 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.95 | 3.06 | 2.36 | 2.01 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 2.95 | 2.75 | 1.98 | 2/2.5 | 1.75 | 1.81 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.85 | 3.15 | 2.45 | 1.92 | 2/2.5 | 1.81 | 2.01 | 0 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 3.06 | 3.17 | 2.30 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.81 | 3.14 | 2.48 | 1.93 | 2/2.5 | 1.87 | 2.04 | 0 | 1.79 | ||
| Willhill | Initial | 2.60 | 2.90 | 2.80 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 2.15 | 2.5 | 1.65 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Interwetten | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.50 | 2.40 | 2.5 | 1.50 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.80 | 3.05 | 2.50 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.19 | 2.83 | 2.09 | 2/2.5 | 1.68 | 1.80 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.91 | 3.25 | 2.52 | 2.19 | 2.5 | 1.63 | 2.01 | 0 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [UKR D1-15] Obolon Kiev | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 4 | 3 | 2 | 12 | 4 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 2 | 12 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 9 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 4 | 3 | 0 | 9 | 4 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 0 | 9 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 0.0% |
| [UKR D1-8] Veres | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 6 | 9 | 9 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 7 | 4 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 4 | 4 | 1 | 5 | 4 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Obolon Kiev Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 33% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 33% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 11-04-2026 | Veres | 2-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-3 (3-2) | 2.35 | 2.88 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| UKR D1 | 04-10-2025 | Obolon Kiev | 1-1 (1-1) | Veres | 7-4 (3-4) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| INT CF | 19-07-2025 | Obolon Kiev | 0-1 (0-0) | Veres | 2-8 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| UKR D1 | 03-05-2025 | Veres | 0-2 (0-2) | Obolon Kiev | 5-3 (4-0) | 1.95 | 3.20 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| UKR D1 | 04-11-2024 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | Veres | 4-1 (1-0) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| UKRC | 30-10-2024 | Veres | 1-1 (0-0) | Obolon Kiev | - | 2.10 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 26-07-2024 | Obolon Kiev | 5-2 (4-0) | Veres | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 06-04-2024 | Veres | 3-0 (2-0) | Obolon Kiev | 0-1 (0-1) | 2.30 | 3.00 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| UKR D1 | 22-09-2023 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | Veres | 8-5 (4-2) | 2.45 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| UKRC | 22-09-2021 | Obolon Kiev | 0-1 (0-0) | Veres | 6-4 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| UKR D2 | 31-05-2021 | Obolon Kiev | 0-2 (0-1) | Veres | 3-4 (1-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| UKR D2 | 29-11-2020 | Veres | 1-0 (0-0) | Obolon Kiev | 7-2 (0-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| UKR D2 | 08-05-2017 | Veres | 1-1 (1-0) | Obolon Kiev | 12-0 (9-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| UKR D2 | 01-10-2016 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | Veres | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Obolon Kiev Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 18-09-2026 | Chernomorets Odessa | 1-1 (1-0) | Obolon Kiev | 7-4 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | D |
| UKR D1 | 12-09-2026 | LNZ Cherkasy | 3-1 (3-0) | Obolon Kiev | 1-5 (1-2) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| UKR D1 | 05-09-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 5-0 (5-0) | Obolon Kiev | 7-4 (4-1) | 1.36 | 4.00 | 8.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| UKR D1 | 28-08-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-1 (5-1) | 1.83 | 3.00 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 2-0 (1-0) | Obolon Kiev | 7-4 (5-4) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| UKR D1 | 15-08-2026 | Kudrivka | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| UKR D1 | 08-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 13-1 (4-0) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| UKR D1 | 02-08-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 3-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-1 (5-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Obolon Kiev | 0-1 (0-0) | Kudrivka | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | FC Livyi Bereh | 2-2 (0-1) | Obolon Kiev | 7-1 (4-1) | 2.75 | 3.25 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Kolos Kovalivka II | 1-3 (0-3) | Obolon Kiev | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Obolon Kiev | 3-2 (1-1) | FC Chernigiv | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | UCSA | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | - | D | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Obolon Kiev | 2-0 (1-0) | Niva Vinica | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 24-05-2026 | Obolon Kiev | 0-1 (0-0) | LNZ Cherkasy | 1-5 (0-3) | 5.00 | 3.10 | 1.70 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UKR D1 | 17-05-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-2 (0-2) | Obolon Kiev | 2-2 (0-1) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| UKR D1 | 13-05-2026 | FC Shakhtar Donetsk | 3-1 (2-1) | Obolon Kiev | 3-3 (2-2) | 1.18 | 6.25 | 12.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | O |
| UKR D1 | 09-05-2026 | Obolon Kiev | 2-2 (0-1) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 5-3 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| UKR D1 | 03-05-2026 | Obolon Kiev | 1-1 (1-0) | Kudrivka | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Veres Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 09-10-2026 | Veres | 0-3 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 3-13 (2-4) | 9.50 | 4.50 | 1.27 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| UKR D1 | 03-10-2026 | Veres | 2-1 (0-1) | Kudrivka | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| UKR D1 | 20-09-2026 | FC Karpaty Lviv | 1-1 (1-0) | Veres | 0-7 (0-5) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| UKRC | 16-09-2026 | Kulykiv | 0-1 (0-1) | Veres | 0-7 (0-5) | 6.50 | 4.00 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UKR D1 | 06-09-2026 | Veres | 1-1 (1-1) | Zorya | 1-4 (1-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| UKR D1 | 30-08-2026 | LNZ Cherkasy | 0-1 (0-0) | Veres | 2-1 (1-1) | 1.33 | 4.10 | 8.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-4 (1-1) | Veres | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 14-08-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 0-0 (0-0) | Veres | 7-3 (4-2) | 1.73 | 3.50 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| UKR D1 | 09-08-2026 | Veres | 1-2 (0-1) | Dynamo Kyiv | 7-9 (3-4) | 8.00 | 4.33 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| UKR D1 | 01-08-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 1-0 (0-0) | Veres | 5-3 (2-2) | 1.57 | 3.50 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Karpaty Lviv | 1-0 (1-0) | Veres | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FC Karpaty Lviv | 5-1 (4-1) | Veres | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Veres | 1-1 (1-0) | Nyva Ternopil | 4-1 (1-1) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Veres | 1-1 (0-0) | Polissya Zhytomyr B | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Veres | 2-3 (1-1) | Kolos Kovalyovka | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Veres | 3-0 (0-0) | UCSA | - | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Veres | 2-3 (1-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 5-4 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Veres | 1-1 (1-1) | FK Yarud Mariupol | - | D | ||||||||
| UKR D1 | 24-05-2026 | Veres | 0-1 (0-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 5-10 (2-8) | 4.75 | 3.30 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKR D1 | 17-05-2026 | FC Karpaty Lviv | 2-0 (0-0) | Veres | 10-4 (6-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 23-10 | Away | Polissya Zhytomyr | 7 Days |
| UKR D1 | 31-10 | Home | FC Shakhtar Donetsk | 15 Days |
| UKR D1 | 07-11 | Home | FC Livyi Bereh | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 23-10 | Home | Kolos Kovalyovka | 7 Days |
| UKR D1 | 31-10 | Home | Chernomorets Odessa | 15 Days |
| UKR D1 | 07-11 | Away | Polissya Zhytomyr | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 1.98 | 2.98 | 3.60 | 1.98 | 2.98 | 1.71 | 0.5/1 | 2.09 | 1.71 | 0.5/1 | 2.09 | 2.09 | 0 | 1.73 | 2.09 | 0 | 1.73 | |
| Initial | 2.91 | 3.10 | 2.29 | 2.91 | 3.10 | 2.29 | 1.82 | 2 | 1.98 | 1.72 | 2 | 2.08 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 2.70 | 3.00 | 2.38 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.4 | Goal | 1.1 |
| 3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.8 |
| 10.3 | Shot(OT) | 7.7 | 12.2 | Shot(OT) | 8.5 |
| 4.3 | Corner | 6 | 2.7 | Corner | 4.1 |
| 4.3 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 3 |
| 4.5 | Fouls | 15 | 5.8 | Fouls | 14.8 |
| 48.7% | Possession | 52.7% | 44% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Obolon Kiev ( 37 Matches) | Veres ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 4 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 6 | 4 |