ทีเด็ดบอล Spartak Trnava vs Slovan Bratislava
‹ คู่ก่อนหน้าSigma Olomouc vs Slovan Liberec · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 369 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Apollon Limassol FC vs Nea Salamis · ส. 17 ต.ค. 23:00 น.
Slovak Super Liga
🕒 17-10-2026 23:00 น.
Spartak Trnavaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 369 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSSpartak TrnavaSlovan Bratislavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.1061% @2.04สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Slovan Bratislavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSpartak Trnavaรอง 0/-0.5 @2.00JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Spartak Trnava ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 13.2Spartak Trnavaแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Spartak Trnavaการ์ดยิงดุ🔥15.6Spartak Trnavaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Slovan Bratislavaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Spartak Trnavaการ์ดได้ราคา💰6/10Spartak Trnavaการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovan Bratislavaต่อ 0/-0.5 @1.80พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯60% vs 56%Slovan Bratislavaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Spartak Trnavaการ์ดยิงดุ🔥13.2Slovan Bratislavaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Slovan Bratislavaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.2ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Spartak Trnavaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 369 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
Spartak TrnavaSlovan Bratislava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.1061% @2.04
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Slovan Bratislavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSpartak Trnava
รอง 0/-0.5 @2.00
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Spartak Trnava ชนะ
89Spartak Trnava ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 13.2Spartak Trnava
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Spartak Trnava
การ์ดยิงดุ🔥15.6Spartak Trnava
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Slovan Bratislava
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Spartak Trnava
การ์ดได้ราคา💰6/10Spartak Trnava
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovan Bratislava
ต่อ 0/-0.5 @1.80
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯60% vs 56%Slovan Bratislava
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Spartak Trnava
การ์ดยิงดุ🔥13.2Slovan Bratislava
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Slovan Bratislava
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.2ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Spartak Trnava = วงกลม · Slovan Bratislava = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Spartak Trnavaไม่มีข้อมูลตัวจริง
Slovan Bratislavaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
71Dominik Takac6.4
15Svetozar Markovic6.4
28Cesar Blackman6.4
12Kenan Bajric6.2
57Sandro Cruz6.2
3Peter Pokorny6.3
5Ibrahim Rahim6.3
70Cristian Martínez6.2
10Nino Marcelli6.9
99Andraz Sporar6.2
9Mykola Kukharevych6.2📜 บทสรุปคัมภีร์Spartak Trnava vs Slovan Bratislava
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSpartak Trnava รอง 0/-0.5 @2.00การ์ด 8 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlovan Bratislavaโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slovan Bratislava · บิลหลัก 1X2 @2.04
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Slovan Bratislava ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.04 · ควรเป็น @2.30 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slovan Bratislava 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Slovan Bratislava ต่อ 0/-0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slovan Bratislava · คาดสกอร์ 2.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slovan Bratislava ชนะ 1 ลูก22%
Slovan Bratislava ชนะ 2 ลูก11%
Slovan Bratislava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
Spartak Trnava ชนะ 1 ลูก13%
Spartak Trnava ชนะ 2 ลูกขึ้นไป23%
สรุป
Slovan Bratislava ชนะ40%
Slovan Bratislava ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Slovan Bratislava คลีนชีท9%
Spartak Trnava ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Spartak Trnava ไม่แพ้60%
Slovan Bratislava ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-27%2-06%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slovan Bratislava)
- โอกาส Slovan Bratislava ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Slovan Bratislava ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Slovan Bratislava ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.04 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.30 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Spartak Trnava รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Spartak Trnava ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Spartak Trnava ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Spartak Trnava
ช3-1ส1-1ช5-2ส2-2ช3-1ช2-0
Slovan Bratislava
พ1-6ส3-3ช3-1ช2-1ส1-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Spartak Trnavaยิง 2.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Slovan Bratislavaยิง 2.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Spartak Trnava
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
Slovan Bratislava
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartak Trnava
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Slovan Bratislava
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartak Trnava
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Slovan Bratislava
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Spartak Trnava ชนะ 1เสมอ 2Slovan Bratislava ชนะ 5
- 27-04-2026Spartak Trnava0 - 1Slovan Bratislava
- 11-04-2026Slovan Bratislava2 - 2Spartak Trnava
- 28-02-2026Slovan Bratislava4 - 0Spartak Trnava
- 19-02-2026Spartak Trnava1 - 1Slovan Bratislava
- 18-10-2025Spartak Trnava0 - 2Slovan Bratislava
- 20-04-2025Spartak Trnava2 - 3Slovan Bratislava
- 15-04-2025Spartak Trnava2 - 1Slovan Bratislava
- 02-04-2025Slovan Bratislava2 - 1Spartak Trnava
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Spartak Trnava@3.00 → @3.10▲ 3.3%
เสมอ@3.54 → @3.510.9%
ทีมเยือน Slovan Bratislava@2.02 → @2.040.8%
คู่อื่นใน Super Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.00 | 3.65 | 2.03 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.65 | 2.03 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.60 | 2.01 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 2.06 | 1.84 | 2.5/3 | 1.93 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 3.13 | 3.60 | 2.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 2.05 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 3.17 | 3.52 | 2.01 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.09 | 3.53 | 2.04 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.60 | 1.88 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.67 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.05 | 3.45 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.81 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 3.07 | 3.46 | 2.16 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.10 | 3.79 | 2.13 | 1.88 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 3.15 | 3.70 | 2.00 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.20 | 3.45 | 2.10 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.26 | 3.80 | 1.97 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.40 | 0 | 1.50 | |
| Live | 3.15 | 3.56 | 2.08 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-3] Spartak Trnava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 24 | 11 | 21 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 6 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 7 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 4 | 8 | 2 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 3 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% |
| [SVK D1-4] Slovan Bratislava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 21 | 10 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 12 | 5 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 8 | 3 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Spartak Trnava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 27-04-2026 | Spartak Trnava | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | 6-1 (1-1) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 11-04-2026 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-1) | Spartak Trnava | 5-2 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 28-02-2026 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Spartak Trnava | 3-7 (3-3) | 1.95 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 19-02-2026 | Spartak Trnava | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 3-4 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 18-10-2025 | Spartak Trnava | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 6-1 (2-0) | 2.50 | 3.75 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 20-04-2025 | Spartak Trnava | 2-3 (1-2) | Slovan Bratislava | 5-8 (3-5) | 2.90 | 3.30 | 2.35 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SVK Cup | 15-04-2025 | Spartak Trnava | 2-1 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-7 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SVK Cup | 02-04-2025 | Slovan Bratislava | 2-1 (2-1) | Spartak Trnava | 5-4 (3-2) | 2.15 | 3.10 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 16-03-2025 | Slovan Bratislava | 1-1 (0-1) | Spartak Trnava | 2-2 (1-1) | 1.67 | 3.60 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SVK D1 | 01-03-2025 | Slovan Bratislava | 0-1 (0-1) | Spartak Trnava | 8-2 (4-1) | 1.67 | 3.80 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 19-10-2024 | Spartak Trnava | 0-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 2-1 (1-0) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 21-04-2024 | Spartak Trnava | 1-2 (1-0) | Slovan Bratislava | 5-5 (4-2) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 17-03-2024 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-1) | Spartak Trnava | 3-0 (1-0) | 1.53 | 4.00 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| SVK D1 | 02-03-2024 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Spartak Trnava | 5-4 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 22-10-2023 | Spartak Trnava | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-3 (0-1) | 2.60 | 3.25 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SVK Cup | 01-05-2023 | Spartak Trnava | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 5-4 (3-3) | 2.63 | 3.00 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 29-04-2023 | Slovan Bratislava | 1-0 (1-0) | Spartak Trnava | 3-3 (0-2) | 1.73 | 3.60 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 02-04-2023 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 2-5 (2-2) | 2.55 | 3.30 | 2.70 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SVK D1 | 04-03-2023 | Slovan Bratislava | 4-1 (3-0) | Spartak Trnava | 3-5 (1-3) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 18-09-2022 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 4-5 (1-5) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Spartak Trnava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | Piestany | 0-2 (0-0) | Spartak Trnava | 2-5 (1-5) | 17.00 | 13.00 | 1.04 | W | 1.90 | -3.5 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 11-10-2026 | Sport Podbrezova | 1-3 (0-2) | Spartak Trnava | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SVK D1 | 21-09-2026 | Dunajska Streda | 2-2 (2-1) | Spartak Trnava | 3-3 (1-1) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Spartak Trnava | 5-2 (2-1) | FK Kosice | 1-5 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D1 | 07-09-2026 | MFK Ruzomberok | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | 4-4 (3-1) | 4.00 | 3.70 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | MSK Puchov | 1-3 (1-1) | Spartak Trnava | 7-11 (4-7) | W | ||||||||
| SVK D1 | 31-08-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | MSK Zilina | 5-1 (1-0) | 1.90 | 3.70 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | Trencin | 0-4 (0-1) | Spartak Trnava | 7-7 (3-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Spartak Trnava | 3-0 (0-0) | Trencianske Stankovce | 12-0 (9-0) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | W | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 16-08-2026 | Spartak Trnava | 2-0 (0-0) | Michalovce | 10-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SVK D1 | 09-08-2026 | Spartak Trnava | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-2 (3-0) | 1.36 | 4.20 | 8.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 03-08-2026 | KFC Komarno | 1-2 (0-1) | Spartak Trnava | 1-9 (0-7) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 29-07-2026 | CSKA 1948 Sofia | 0-0 (0-0) | Spartak Trnava | 4-7 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Spartak Trnava | 1-1 (1-1) | MFK Skalica | 4-9 (3-7) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | CSKA 1948 Sofia | 7-6 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Spartak Trnava | 3-2 (3-1) | Besiktas JK | 2-8 (1-2) | 4.50 | 3.75 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | Slavia Kromeriz | 4-8 (0-4) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 2-2 (0-2) | STK Samorin | 9-4 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Slovan Bratislava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 11% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 15-10-2026 | Slovan Bratislava | 0-3 (0-1) | VfB Stuttgart | 1-8 (1-5) | 5.50 | 4.20 | 1.55 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | L | D |
| SVK D1 | 10-10-2026 | MFK Skalica | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 4-5 (4-5) | 6.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 20-09-2026 | KFC Komarno | 1-2 (1-0) | Slovan Bratislava | 5-5 (1-3) | 4.50 | 4.00 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | D |
| SVK Cup | 16-09-2026 | Nitra | 1-3 (1-1) | Slovan Bratislava | 1-13 (1-7) | 19.00 | 7.50 | 1.10 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D1 | 14-09-2026 | Slovan Bratislava | 3-3 (0-1) | MSK Zilina | 7-2 (3-2) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 6-1 (3-0) | Slovan Bratislava | 7-2 (4-0) | 1.10 | 9.00 | 23.00 | L | 1.83 | 2.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | Dunajska Streda | 2-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-3 (1-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Nitra Chrenova | 0-8 (0-6) | Slovan Bratislava | 0-10 (0-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-2 (1-1) | Michalovce | 12-2 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| UEFA CL | 27-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SVK D1 | 23-08-2026 | FK Kosice | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 4-8 (2-3) | 3.50 | 3.80 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 4-0 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SVK D1 | 15-08-2026 | Slovan Bratislava | 5-0 (1-0) | MFK Ruzomberok | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Slovan Bratislava | 2-0 (0-0) | Mjallby AIF | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.70 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| UEFA CL | 04-08-2026 | Mjallby AIF | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 3-3 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 01-08-2026 | Slovan Bratislava | 3-0 (1-0) | Sport Podbrezova | 5-3 (4-0) | 1.48 | 4.40 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | D |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-5 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 8.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 27-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-3) | Slovan Bratislava | 10-2 (3-2) | 5.25 | 3.80 | 1.60 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 9-2 (5-2) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | Slovan Bratislava | 3-2 (2-1) | Pafos FC | 0-4 (0-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 24-10 | Away | MFK Skalica | 7 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | KFC Komarno | 14 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Away | Dukla Banska Bystrica | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 21-10 | Away | AS Roma | 3 Days |
| SVK D1 | 24-10 | Home | Dukla Banska Bystrica | 7 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | Sport Podbrezova | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 2.26 | 2.55 | 3.50 | 2.26 | 2.55 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.03 | 1/1.5 | 1.73 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.00 | 3.65 | 2.03 | 3.00 | 3.65 | 2.03 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 2.10 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.34 | 2.27 | 2.49 | 3.34 | 2.27 | 2.49 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 2.6 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.8 |
| 15 | Shot(OT) | 8 | 10.7 | Shot(OT) | 13.1 |
| 2.7 | Corner | 7.7 | 7 | Corner | 6.9 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.7 | Fouls | 11.7 | 12.9 | Fouls | 10.4 |
| 57% | Possession | 68.3% | 56.1% | Possession | 60.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Spartak Trnava ( 41 Matches) | Slovan Bratislava ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 9 | 9 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 1 | 1 |