ทีเด็ดบอล MFK Skalica vs Trencin
‹ คู่ก่อนหน้าKFC Komarno vs MFK Ruzomberok · ส. 17 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 248 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Bilje vs Krka · ส. 17 ต.ค. 20:30 น.
Slovak Super Liga
🕒 17-10-2026 20:30 น.
MFK Skalicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 248 / 39220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSMFK SkalicaTrencinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1042% @2.89สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Trencinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Skalicaต่อ 0/0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥8.4MFK Skalicaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Trencinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนTrencinรอง 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Trencinกองกลาง🎯55% vs 49%Trencinการ์ดรับหลวม🕳️13.8MFK Skalicaการ์ดยิงดุ🔥10.2Trencinการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.2ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
MFK Skalicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 248 / 39220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
MFK SkalicaTrencin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1042% @2.89
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Trencinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Skalica
ต่อ 0/0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥8.4MFK Skalica
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Trencin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTrencin
รอง 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Trencin
กองกลาง🎯55% vs 49%Trencin
การ์ดรับหลวม🕳️13.8MFK Skalica
การ์ดยิงดุ🔥10.2Trencin
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.2ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MFK Skalica vs Trencin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTrencin รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMFK Skalicaโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MFK Skalica · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MFK Skalica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.08 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MFK Skalica 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป MFK Skalica ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MFK Skalica · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MFK Skalica ชนะ 1 ลูก20%
MFK Skalica ชนะ 2 ลูก13%
MFK Skalica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Trencin ชนะ 1 ลูก15%
Trencin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
MFK Skalica ชนะ43%
MFK Skalica ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
MFK Skalica คลีนชีท15%
Trencin ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MFK Skalica ไม่แพ้68%
Trencin ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-28%2-27%3-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MFK Skalica)
- โอกาส MFK Skalica ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Trencin เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Trencin เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Trencin ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MFK Skalica
ช4-1ส0-0พ2-3พ0-1พ1-5ส1-1
Trencin
พ1-3พ1-4พ1-2พ0-3พ0-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MFK Skalicaยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Trencinยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MFK Skalica
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
Trencin
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Skalica
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Trencin
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Skalica
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
Trencin
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
MFK Skalica ชนะ 2เสมอ 2Trencin ชนะ 4
- 19-04-2026MFK Skalica4 - 1Trencin
- 15-03-2026Trencin2 - 1MFK Skalica
- 28-02-2026MFK Skalica0 - 1Trencin
- 18-10-2025Trencin1 - 1MFK Skalica
- 17-05-2025Trencin2 - 0MFK Skalica
- 15-03-2025MFK Skalica1 - 0Trencin
- 01-03-2025MFK Skalica0 - 0Trencin
- 19-10-2024Trencin2 - 1MFK Skalica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน MFK Skalica@2.04 → @2.10▲ 2.9%
เสมอ@3.54 → @3.591.4%
ทีมเยือน Trencin@2.98 → @2.89▼ 3.2%
คู่อื่นใน Super Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.12 | 3.70 | 2.78 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.06 | 3.70 | 2.89 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.15 | 3.75 | 3.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.13 | 3.70 | 3.00 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.88 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.17 | 3.70 | 2.90 | 1.95 | 3 | 1.81 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.86 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.90 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.40 | 2.89 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.03 | 3.40 | 2.91 | 1.95 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.40 | 2.89 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.03 | 3.40 | 2.91 | 1.95 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 2.08 | 3.33 | 2.77 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.08 | 3.33 | 2.77 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.17 | 3.53 | 2.81 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.12 | 3.60 | 2.86 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.87 | 3.60 | 3.10 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.90 | 3 | 1.68 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.97 | 3.76 | 3.26 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.98 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.18 | 3.79 | 2.99 | 1.81 | 2.5/3 | 2.02 | 1.93 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.80 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.90 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.95 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.19 | 3.60 | 2.92 | 1.75 | 2.5/3 | 1.96 | 1.61 | 0 | 2.17 | |
| Live | 2.22 | 3.60 | 2.85 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-9] MFK Skalica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 20 | 9 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 4 | 12 | 9 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 9 | 4 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 0.0% |
| [SVK D1-12] Trencin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 10 | 21 | 5 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 11 | 4 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 15 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 6 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| MFK Skalica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 19-04-2026 | MFK Skalica | 4-1 (2-1) | Trencin | 10-4 (6-1) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 15-03-2026 | Trencin | 2-1 (1-0) | MFK Skalica | 4-4 (2-4) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SVK D1 | 28-02-2026 | MFK Skalica | 0-1 (0-1) | Trencin | 13-4 (4-2) | 1.85 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 18-10-2025 | Trencin | 1-1 (0-0) | MFK Skalica | 3-8 (2-5) | 2.15 | 3.40 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D1 | 17-05-2025 | Trencin | 2-0 (2-0) | MFK Skalica | 5-0 (4-0) | 1.85 | 3.20 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 15-03-2025 | MFK Skalica | 1-0 (0-0) | Trencin | 7-1 (3-1) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 01-03-2025 | MFK Skalica | 0-0 (0-0) | Trencin | 0-6 (0-2) | 1.90 | 3.50 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 19-10-2024 | Trencin | 2-1 (0-0) | MFK Skalica | 4-9 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 27-04-2024 | MFK Skalica | 0-4 (0-3) | Trencin | 3-4 (3-1) | 2.75 | 3.40 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SVK D1 | 16-03-2024 | Trencin | 1-3 (1-3) | MFK Skalica | 3-3 (1-1) | 1.45 | 4.00 | 7.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| SVK D1 | 02-03-2024 | MFK Skalica | 0-0 (0-0) | Trencin | 1-10 (1-6) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 21-10-2023 | Trencin | 0-0 (0-0) | MFK Skalica | 13-1 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 6.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 20-05-2023 | Trencin | 1-3 (1-1) | MFK Skalica | 2-7 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D1 | 18-03-2023 | MFK Skalica | 2-0 (2-0) | Trencin | 8-5 (6-1) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SVK D1 | 15-10-2022 | Trencin | 3-1 (0-0) | MFK Skalica | 7-11 (4-5) | 1.70 | 3.75 | 4.75 | L | 1.68 | 0.5 | 2.15 | L | O |
| SVK D1 | 30-07-2022 | MFK Skalica | 2-0 (1-0) | Trencin | 7-8 (4-2) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | W | 1.73 | -0.5 | 2.08 | W | U |
| SVK Cup | 16-03-2022 | Trencin | 2-0 (0-0) | MFK Skalica | 7-2 (5-0) | 1.36 | 5.50 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| TIP CUP | 26-01-2021 | MFK Skalica | 0-3 (0-0) | Trencin | 4-7 (1-6) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| SVK Cup | 30-10-2019 | Trencin | 4-0 (1-0) | MFK Skalica | 6-3 (5-2) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 24-10-2018 | MFK Skalica | 2-1 (0-1) | Trencin | 8-6 (3-4) | 5.00 | 3.50 | 1.65 | W | 1.75 | -0.5/1 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MFK Skalica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 10-10-2026 | MFK Skalica | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 4-5 (4-5) | 6.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Brno | 5-1 (3-1) | MFK Skalica | - | L | ||||||||
| SVK D1 | 20-09-2026 | MFK Skalica | 0-1 (0-1) | Sport Podbrezova | 4-5 (1-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Dukla Banska Bystrica | 3-2 (1-0) | MFK Skalica | 4-4 (1-4) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D1 | 05-09-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | MFK Skalica | 5-5 (4-2) | 1.80 | 3.70 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Fomat Martin | 1-4 (1-1) | MFK Skalica | 2-6 (0-2) | W | ||||||||
| SVK D1 | 30-08-2026 | MFK Skalica | 1-6 (0-3) | Dunajska Streda | 4-3 (2-2) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D1 | 22-08-2026 | Michalovce | 2-0 (1-0) | MFK Skalica | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Nove Mesto | 0-1 (0-0) | MFK Skalica | 2-7 (1-3) | 13.00 | 7.50 | 1.11 | W | 1.93 | -2.5 | 1.88 | L | U |
| SVK D1 | 15-08-2026 | MFK Skalica | 2-4 (0-4) | FK Kosice | 9-4 (3-3) | 2.45 | 3.50 | 2.55 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK D1 | 09-08-2026 | MSK Zilina | 1-3 (0-1) | MFK Skalica | 8-2 (6-1) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SVK D1 | 01-08-2026 | MFK Skalica | 2-1 (2-1) | MFK Ruzomberok | 5-9 (0-4) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Spartak Trnava | 1-1 (1-1) | MFK Skalica | 4-9 (3-7) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Synot Slovacko | 1-3 (0-3) | MFK Skalica | 5-3 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | MFK Skalica | 2-1 (1-1) | Zlate Moravce | 3-6 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-0) | MFK Skalica | 2-2 (2-0) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Sigma Olomouc | 0-0 (0-0) | MFK Skalica | 6-4 (3-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (0-0) | MFK Skalica | 7-9 (1-7) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| SVK D1 | 16-05-2026 | MFK Skalica | 1-0 (0-0) | MFK Ruzomberok | 2-3 (1-1) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 10-05-2026 | Tatran Presov | 3-0 (2-0) | MFK Skalica | 1-2 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Trencin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-1 (0-1) | Trencin | 5-6 (2-4) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 10-10-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-1 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Artis Brno | 3-0 (3-0) | Trencin | 10-0 (4-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | MSK Zilina | 2-1 (1-0) | Trencin | 8-2 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Trencin | 1-4 (0-3) | Dunajska Streda | 7-4 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Tatran Krasno nad Kysucou | 0-2 (0-1) | Trencin | 4-7 (1-3) | 21.00 | 13.00 | 1.03 | W | 1.90 | -4 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 29-08-2026 | Trencin | 2-1 (1-0) | MFK Ruzomberok | 4-9 (0-4) | 2.35 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | Trencin | 0-4 (0-1) | Spartak Trnava | 7-7 (3-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Jednota Banova | 0-6 (0-2) | Trencin | 2-14 (2-9) | W | ||||||||
| SVK D1 | 16-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-1 (1-0) | Trencin | 2-6 (2-2) | 1.53 | 4.10 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | 10-4 (3-1) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Trencin | 1-1 (1-0) | KFC Komarno | 3-9 (1-5) | 2.30 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Trencin | 3-2 (1-1) | Banik Ostrava | 9-6 (5-5) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Legia Warszawa | 1-0 (0-0) | Trencin | 11-5 (7-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-1 (1-0) | Trencin | 1-10 (0-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | 7-3 (1-3) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 1-3 (0-1) | Tescoma Zlin | 4-5 (1-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Trencin | 4-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-1 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (1-0) | Trencin | 2-8 (1-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK Cup | 20-10 | Away | Tatran LM | 3 Days |
| SVK D1 | 24-10 | Home | Spartak Trnava | 7 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | MFK Ruzomberok | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 25-10 | Away | KFC Komarno | 8 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | FK Kosice | 14 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Away | Slovan Bratislava | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.32 | 3.25 | 2.61 | 2.32 | 3.25 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | 1.67 | 0 | 2.17 | 2.09 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Initial | 2.12 | 3.70 | 2.78 | 2.06 | 3.70 | 2.89 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | 1.87 | 0/0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.60 | 3.40 | 2.15 | 3.75 | 3.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.32 | 3.17 | 2.53 | 2.32 | 3.17 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.68 | 0 | 2.16 | 1.68 | 0 | 2.16 | |
| Initial | 2.08 | 3.33 | 2.77 | 2.08 | 3.33 | 2.77 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 3 | Loss | 3 | 2.3 | Loss | 2.2 |
| 13.5 | Shot(OT) | 18.7 | 13.3 | Shot(OT) | 14.9 |
| 4 | Corner | 3 | 4.8 | Corner | 5.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 15 | Fouls | 8 | 15.5 | Fouls | 11.4 |
| 56.5% | Possession | 41.3% | 48.6% | Possession | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| MFK Skalica ( 41 Matches) | Trencin ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 12 | 6 | 9 |
Slovan Bratislava