ทีเด็ดบอล Hapoel Kfar Shalem vs Ironi Modiin
‹ คู่ก่อนหน้าMaccabi Yavne vs Shimshon Tel Aviv · จ. 2 พ.ย. 23:45 น. คู่ที่ 46 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Raanana vs Kiryat Yam SC · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Hapoel Kfar Shalemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 46 / 10600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSHapoel Kfar ShalemIroni Modiinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.4823% @5.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Ironi Modiinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Kfar Shalemต่อ 1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Hapoel Kfar Shalemการ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Kfar Shalemการ์ดรับหลวม🕳️12.6Ironi Modiinการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hapoel Kfar Shalemการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Kfar Shalemการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนIroni Modiinรอง 1 @2.00แนวรับ🛡️12.6 vs 14.4Ironi Modiinการ์ดรับหลวม🕳️14.4Hapoel Kfar Shalemการ์ดยิงดุ🔥8.4Ironi Modiinการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85JOKERบอลสูง66สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Kfar Shalemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 46 / 10600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
Hapoel Kfar ShalemIroni Modiin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.4823% @5.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Ironi Modiinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Kfar Shalem
ต่อ 1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Hapoel Kfar Shalem
การ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Kfar Shalem
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Ironi Modiin
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hapoel Kfar Shalem
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Kfar Shalem
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนIroni Modiin
รอง 1 @2.00
แนวรับ🛡️12.6 vs 14.4Ironi Modiin
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Hapoel Kfar Shalem
การ์ดยิงดุ🔥8.4Ironi Modiin
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
JOKERบอลสูง66สูง 3/3.5
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Kfar Shalem vs Ironi Modiin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Kfar Shalem ต่อ 1 @1.80การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Kfar Shalemโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Kfar Shalem · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hapoel Kfar Shalem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.53 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Kfar Shalem 43 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Kfar Shalem ต่อ 1
ได้ 48%คืนทุน 12%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Kfar Shalem · คาดสกอร์ 2.4 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 1 ลูก12%
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 2 ลูก23%
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ21%
Ironi Modiin ชนะ 1 ลูก10%
Ironi Modiin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Hapoel Kfar Shalem ชนะ59%
Hapoel Kfar Shalem ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Hapoel Kfar Shalem คลีนชีท16%
Ironi Modiin ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Kfar Shalem ไม่แพ้80%
Ironi Modiin ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-17%3-16%1-26%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Kfar Shalem)
- โอกาส Hapoel Kfar Shalem ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Hapoel Kfar Shalem ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Ironi Modiin เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Hapoel Kfar Shalem ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Kfar Shalem ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- Ironi Modiin ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Ironi Modiin ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Kfar Shalem
ช3-1ช2-1ช2-1ช4-0ช3-0พ0-9
Ironi Modiin
พ1-3ช2-1พ1-2ช2-0พ0-6ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Kfar Shalemยิง 2.3 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Ironi Modiinยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Kfar Shalem
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 27
Ironi Modiin
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Kfar Shalem
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Ironi Modiin
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Kfar Shalem
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Ironi Modiin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 3เสมอ 4Ironi Modiin ชนะ 0
- 04-08-2026Hapoel Kfar Shalem1 - 1Ironi Modiin
- 24-02-2026Ironi Modiin0 - 0Hapoel Kfar Shalem
- 20-10-2025Hapoel Kfar Shalem3 - 2Ironi Modiin
- 19-04-2024Hapoel Kfar Shalem1 - 1Ironi Modiin
- 02-02-2024Ironi Modiin0 - 1Hapoel Kfar Shalem
- 12-01-2023Hapoel Kfar Shalem2 - 1Ironi Modiin
- 09-09-2022Ironi Modiin1 - 1Hapoel Kfar Shalem
คู่อื่นใน Leumit League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ISR D2-3] Hapoel Kfar Shalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 26 | 18 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 7 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 11 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 2 | 1 | 12 | 5 | 26 | 1 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 1 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 4 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 7 | 1 | 18 | 100.0% |
| [ISR D2-13] Ironi Modiin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 15 | 23 | 11 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 18 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 10 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 15 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 3 | 12 | 9 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 8 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Kfar Shalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 4 (57%) Lose 0 (0%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 17% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 17% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 24-02-2026 | Ironi Modiin | 0-0 (0-0) | Hapoel Kfar Shalem | 4-8 (2-6) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 20-10-2025 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (2-2) | Ironi Modiin | 5-2 (2-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| ISR LA | 19-04-2024 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (1-1) | Ironi Modiin | 1-6 (1-4) | D | ||||||||
| ISR LA | 02-02-2024 | Ironi Modiin | 0-1 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 7-2 (3-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 12-01-2023 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (0-0) | Ironi Modiin | 5-4 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| ISR LA | 09-09-2022 | Ironi Modiin | 1-1 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 3-5 (1-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Kfar Shalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Bnei Jisr az-Zarqa | 9-0 (5-0) | Hapoel Kfar Shalem | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 0-3 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 2-10 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 4-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 4-5 (4-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (1-0) | Hapoel Raanana | 7-1 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 8-3 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-1 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (4-1) | 1.83 | 3.70 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Hapoel Afula | 3-3 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-3 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-4 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Ashdod MS | 4-0 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 4-3 (1-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (2-1) | Kiryat Yam SC | 6-7 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-0 (0-0) | Kafr Qasim | 2-6 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kafr Qasim | 2-1 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 0-5 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-6 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 9-6 (6-3) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (2-1) | Kiryat Yam SC | 9-6 (5-3) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-7 (0-1) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 0-1 (0-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 5-5 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Ironi Modiin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (1-1) | Ironi Modiin | 2-4 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Ironi Modiin | 0-6 (0-4) | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-1) | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 4-2 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-1) | Ironi Modiin | 3-5 (1-5) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Ironi Modiin | 1-3 (0-1) | Ashdod MS | 2-3 (0-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kiryat Yam SC | 3-2 (2-1) | Ironi Modiin | 6-6 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Ironi Modiin | 2-4 (0-3) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-9 (1-5) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Kafr Qasim | 0-0 (0-0) | Ironi Modiin | 2-8 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Ironi Modiin | 1-1 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 6-3 (3-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Ironi Modiin | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 3-4 (2-0) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Ironi Modiin | 2-1 (1-1) | Kafr Qasim | 5-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Ironi Modiin | 11-3 (6-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Ashdod MS | 1-3 (0-1) | Ironi Modiin | 2-3 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Ironi Modiin | 1-1 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-2 (0-2) | Ironi Modiin | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | U |
| ISR D2 | 14-05-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-1) | Hapoel Acre FC | 2-5 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Maccabi Herzliya | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Hapoel Kfar Saba | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Hapoel Acre FC | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Rishon Lezion | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Raanana | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 2.3 | Goal | 1.4 |
| 3 | Loss | 2.3 | 2.4 | Loss | 2.1 |
| 8.5 | Shot(OT) | 11.3 | 12.7 | Shot(OT) | 13.7 |
| 7 | Corner | 2.3 | 4.9 | Corner | 4.1 |
| 1.5 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.7 |
| 0 | Fouls | 15 | 0 | Fouls | 15 |
| 59.5% | Possession | 52% | 54% | Possession | 50.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Kfar Shalem ( 48 Matches) | Ironi Modiin ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 8 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 2 | 9 | 7 |
Hapoel Raanana
Kiryat Yam SC
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Kfar Saba
Ashdod MS
Bnei Yehuda Tel Aviv