ทีเด็ดบอล Hapoel Raanana vs Kiryat Yam SC
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Kfar Shalem vs Ironi Modiin · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 48 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Kabilio Jaffa vs Hapoel Kfar Saba · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Hapoel Raananaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 48 / 10700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSHapoel RaananaKiryat Yam SCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4050% @2.40สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Kiryat Yam SCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel RaananaHDP 0 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Hapoel Raananaการ์ดยิงดุ🔥12.6Hapoel Raananaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Kiryat Yam SCการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKiryat Yam SCHDP 0 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hapoel Raananaการ์ดยิงดุ🔥13.2Kiryat Yam SCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Kiryat Yam SCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Raananaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 48 / 10700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
Hapoel RaananaKiryat Yam SC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4050% @2.40
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Kiryat Yam SCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Raanana
HDP 0 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Hapoel Raanana
การ์ดยิงดุ🔥12.6Hapoel Raanana
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Kiryat Yam SC
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKiryat Yam SC
HDP 0 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hapoel Raanana
การ์ดยิงดุ🔥13.2Kiryat Yam SC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Kiryat Yam SC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Raanana vs Kiryat Yam SC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Raanana HDP 0 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Raanana · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Raanana ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.14 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Raanana 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Raanana ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 23%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Raanana · คาดสกอร์ 2.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Raanana ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Raanana ชนะ 2 ลูก13%
Hapoel Raanana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Kiryat Yam SC ชนะ 1 ลูก18%
Kiryat Yam SC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Hapoel Raanana ชนะ43%
Hapoel Raanana ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Hapoel Raanana คลีนชีท20%
Kiryat Yam SC ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Raanana ไม่แพ้66%
Kiryat Yam SC ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%1-27%3-16%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Raanana)
- โอกาส Hapoel Raanana ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- ราคา @2.40 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.14 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (38%)
- Hapoel Raanana ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Kiryat Yam SC เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Kiryat Yam SC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Kiryat Yam SC เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Kiryat Yam SC ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Raanana
ช2-1พ1-2พ1-2ส1-1ช1-0ช4-0
Kiryat Yam SC
ช3-1ช2-0ส2-2ช2-1พ1-5ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Raananaยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Kiryat Yam SCยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Raanana
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Kiryat Yam SC
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Raanana
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Kiryat Yam SC
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Raanana
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Kiryat Yam SC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Hapoel Raanana ชนะ 1เสมอ 0Kiryat Yam SC ชนะ 3
- 19-12-2025Hapoel Raanana0 - 2Kiryat Yam SC
- 24-08-2025Kiryat Yam SC4 - 0Hapoel Raanana
- 09-04-2024Kiryat Yam SC3 - 0Hapoel Raanana
- 19-01-2024Hapoel Raanana2 - 1Kiryat Yam SC
คู่อื่นใน Leumit League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ISR D2-5] Hapoel Raanana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 22 | 14 | 19 | 5 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 5 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 9 | 12 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 9 | 8 | 16 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 1 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [ISR D2-6] Kiryat Yam SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 28 | 21 | 19 | 6 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 4 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 16 | 17 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 13 | 11 | 17 | 6 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 9 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Raanana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 19-12-2025 | Hapoel Raanana | 0-2 (0-1) | Kiryat Yam SC | 5-7 (3-4) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR D2 | 24-08-2025 | Kiryat Yam SC | 4-0 (2-0) | Hapoel Raanana | 6-2 (1-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 09-04-2024 | Kiryat Yam SC | 3-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 1-1 (1-1) | L | ||||||||
| ISR LA | 19-01-2024 | Hapoel Raanana | 2-1 (1-1) | Kiryat Yam SC | 2-0 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Raanana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Raanana | 4-0 (3-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 1-4 (0-1) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Acre FC | 0-1 (0-0) | Hapoel Raanana | 2-2 (1-1) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Hapoel Raanana | 1-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-7 (0-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (1-0) | Hapoel Raanana | 7-1 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Hapoel Raanana | 1-2 (0-1) | Kafr Qasim | 3-6 (2-4) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (1-2) | Hapoel Raanana | 6-3 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Hapoel Raanana | 0-1 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 6-8 (5-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (0-1) | Hapoel Raanana | 2-4 (0-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Raanana | 6-1 (2-0) | Hapoel Kfar Saba | 0-6 (0-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Hapoel Afula | 3-2 (3-0) | Hapoel Raanana | 3-5 (2-0) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Maccabi Herzliya | 2-3 (2-2) | Hapoel Raanana | 3-6 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-6 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR LLTTC | 12-08-2026 | Hapoel Raanana | 4-1 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 11-7 (5-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (2-0) | Hapoel Raanana | 6-9 (5-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Raanana | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-7 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Herzliya | 2-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 1-2 (1-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Hapoel Raanana | 1-5 (1-4) | Aris Limassol | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Ironi Modiin | 1-1 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-2 (2-0) | Kafr Qasim | 4-7 (3-5) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| ISR D2 | 14-05-2026 | Hapoel Hadera | 3-3 (1-1) | Hapoel Raanana | 8-4 (4-3) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Kiryat Yam SC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 0-0 (0-0) | Kiryat Yam SC | 1-7 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 5-1 (2-1) | Kiryat Yam SC | 9-6 (5-3) | 1.65 | 3.80 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-1 (2-1) | Kafr Qasim | 3-5 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 2-2 (1-0) | Kiryat Yam SC | 4-5 (3-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (3-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-3 (1-1) | Kiryat Yam SC | 2-4 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kiryat Yam SC | 3-2 (2-1) | Ironi Modiin | 6-6 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 4-2 (2-0) | Kiryat Yam SC | 4-1 (2-1) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Kiryat Yam SC | 5-0 (2-0) | Hapoel Acre FC | 2-4 (2-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (2-1) | Kiryat Yam SC | 6-7 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Kiryat Yam SC | 0-1 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-6 (1-3) | Kiryat Yam SC | 5-7 (4-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Kiryat Yam SC | 4-9 (3-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Acre FC | 1-0 (0-0) | Kiryat Yam SC | 2-5 (0-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Kiryat Yam SC | 3-1 (1-0) | Maccabi Bnei Raina | 6-11 (3-5) | 3.20 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-3 (5-2) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (2-1) | Kiryat Yam SC | 9-6 (5-3) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-0 (1-0) | Kiryat Yam SC | 10-8 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Hapoel Rishon Lezion | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Ashdod MS | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Ironi Modiin | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Ashdod MS | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Maccabi Ahi Nazareth | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Afula | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.40 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 2.2 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.8 |
| 7.7 | Shot(OT) | 14 | 9.1 | Shot(OT) | 11.8 |
| 1.7 | Corner | 5.3 | 2.7 | Corner | 4.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.9 | Yellow Card | 3.1 |
| 7 | Fouls | 11 | 7 | Fouls | 11 |
| 52.3% | Possession | 51% | 52.4% | Possession | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Raanana ( 48 Matches) | Kiryat Yam SC ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 6 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 2 | 8 |
Hapoel Kfar Shalem
Ironi Modiin
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Kfar Saba
Ashdod MS
Bnei Yehuda Tel Aviv