ทีเด็ดบอล Maccabi Kabilio Jaffa vs Hapoel Kfar Saba
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Raanana vs Kiryat Yam SC · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 49 / 108เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ashdod MS vs Bnei Yehuda Tel Aviv · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Maccabi Kabilio Jaffaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 49 / 10800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSMaccabi Kabilio JaffaHapoel Kfar Sabaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6055% @2.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Hapoel Kfar Sabaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Kabilio Jaffaรอง 0/-0.5 @1.78แนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Maccabi Kabilio Jaffaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Hapoel Kfar Sabaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Sabaต่อ 0/-0.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Hapoel Kfar Sabaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Maccabi Kabilio Jaffaการ์ดยิงดุ🔥10.2Hapoel Kfar Sabaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hapoel Kfar Sabaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Maccabi Kabilio Jaffaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 49 / 10800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Maccabi Kabilio JaffaHapoel Kfar Saba
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6055% @2.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Hapoel Kfar Sabaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Kabilio Jaffa
รอง 0/-0.5 @1.78
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Maccabi Kabilio Jaffa
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Hapoel Kfar Saba
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Saba
ต่อ 0/-0.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Hapoel Kfar Saba
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Maccabi Kabilio Jaffa
การ์ดยิงดุ🔥10.2Hapoel Kfar Saba
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hapoel Kfar Saba
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Kabilio Jaffa vs Hapoel Kfar Saba
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Saba ต่อ 0/-0.5 @2.03การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Kfar Sabaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Kfar Saba · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Kfar Saba ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.15 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Kfar Saba 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Kfar Saba ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Kfar Saba · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Kfar Saba ชนะ 1 ลูก21%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 2 ลูก13%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 1 ลูก17%
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Hapoel Kfar Saba ชนะ42%
Hapoel Kfar Saba ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Hapoel Kfar Saba คลีนชีท21%
Maccabi Kabilio Jaffa ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Kabilio Jaffa ไม่แพ้58%
Hapoel Kfar Saba ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Kfar Saba)
- โอกาส Hapoel Kfar Saba ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Maccabi Kabilio Jaffa เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Kfar Saba ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Kabilio Jaffa
พ1-3ช1-0พ0-3พ0-2ช1-0พ1-3
Hapoel Kfar Saba
พ2-4พ1-2พ0-2พ2-4ช4-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Kabilio Jaffaยิง 0.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Hapoel Kfar Sabaยิง 1.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Kabilio Jaffa
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
Hapoel Kfar Saba
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Kabilio Jaffa
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Hapoel Kfar Saba
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Kabilio Jaffa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Hapoel Kfar Saba
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 2เสมอ 2Hapoel Kfar Saba ชนะ 4
- 17-07-2026Hapoel Kfar Saba2 - 2Maccabi Kabilio Jaffa
- 19-12-2025Maccabi Kabilio Jaffa1 - 2Hapoel Kfar Saba
- 24-08-2025Hapoel Kfar Saba2 - 1Maccabi Kabilio Jaffa
- 03-01-2025Maccabi Kabilio Jaffa0 - 1Hapoel Kfar Saba
- 02-09-2024Hapoel Kfar Saba2 - 1Maccabi Kabilio Jaffa
- 07-02-2024Maccabi Kabilio Jaffa1 - 1Hapoel Kfar Saba
- 21-09-2023Hapoel Kfar Saba1 - 4Maccabi Kabilio Jaffa
- 28-04-2023Maccabi Kabilio Jaffa2 - 1Hapoel Kfar Saba
คู่อื่นใน Leumit League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ISR D2-15] Maccabi Kabilio Jaffa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 0 | 8 | 8 | 22 | 9 | 15 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 15 | 3 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 7 | 6 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 5 | 6 | 2 | 9 | 5 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
| [ISR D2-10] Hapoel Kfar Saba | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 0 | 7 | 17 | 24 | 12 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 10 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 14 | 6 | 15 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 7 | 15 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Kabilio Jaffa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ISR D2 | 19-12-2025 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 24-08-2025 | Hapoel Kfar Saba | 2-1 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-7 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 03-01-2025 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-1 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (1-4) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ISR D2 | 02-09-2024 | Hapoel Kfar Saba | 2-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 8-7 (3-4) | 2.80 | 3.25 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ISR D2 | 07-02-2024 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-5 (2-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 21-09-2023 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-7 (1-2) | 2.60 | 3.30 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 28-04-2023 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ISR D2 | 27-01-2023 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 3-4 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 03-10-2022 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-1 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 0-7 (0-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR LLTTC | 11-08-2022 | Maccabi Kabilio Jaffa | 3-2 (0-2) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (2-3) | 2.60 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Kabilio Jaffa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (1-1) | Ironi Modiin | 2-4 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Maccabi Herzliya | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-1) | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 3-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-1 (2-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-1 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (4-1) | 1.83 | 3.70 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 1-6 (0-5) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (0-1) | Hapoel Raanana | 2-4 (0-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Afula | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-2 (1-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 7-7 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Ashdod MS | 1-0 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 7-3 (4-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-6 (1-3) | Kiryat Yam SC | 5-7 (4-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 7-1 (3-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-0) | Ashdod MS | 2-8 (0-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (2-1) | Hapoel Rishon Lezion | 2-3 (2-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 13-07-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 6-1 (4-1) | Hapoel Hadera | 5-4 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-1 (1-0) | Hapoel Afula | 8-6 (4-3) | 2.25 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Hapoel Kfar Saba Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (1-0) | Hapoel Afula | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-4 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 5-6 (4-3) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-4 (1-2) | Ashdod MS | 2-3 (2-2) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (3-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-2 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-7 (4-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kafr Qasim | 4-2 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (2-0) | Maccabi Kiryat Gat | 5-5 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Raanana | 6-1 (2-0) | Hapoel Kfar Saba | 0-6 (0-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-5 (5-1) | 2.15 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Kiryat Yam SC | 4-9 (3-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (2-0) | Hapoel Raanana | 6-9 (5-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Herzliya | 5-3 (2-1) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (0-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-5 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Kafr Qasim | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Bnei Yehuda Tel Aviv | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Maccabi Bnei Raina | 7 Days |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Kfar Shalem | 28 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Acre FC | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 0.7 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.8 | Loss | 2.2 |
| 9 | Shot(OT) | 11.3 | 11.9 | Shot(OT) | 14.3 |
| 2 | Corner | 3.7 | 2.8 | Corner | 3.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 3.1 | Yellow Card | 2.6 |
| 11 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 0 |
| 54.3% | Possession | 43.7% | 48.5% | Possession | 48.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Maccabi Kabilio Jaffa ( 48 Matches) | Hapoel Kfar Saba ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 4 | 8 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 4 | 5 |
Hapoel Kfar Shalem
Ironi Modiin
Hapoel Raanana
Kiryat Yam SC
Ashdod MS
Bnei Yehuda Tel Aviv