ทีเด็ดบอล Luzern vs Young Boys
Switzerland Super League
🕒 08-11-2026 00:00 น.
00:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม65.9พลังทีม70.7LuzernYoung Boysใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8257% @2.08สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.84
Young Boysทีมเยือน · อันดับ #2 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Matteo Di GiustoMF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🎯
✓ ชนะ
Alvyn SanchesMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
Oscar TshikombFW · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5VS2⚽
✓ ชนะ
Bahereba GuirassyFW · 20 ปี£7Mคะแนน 7.03🛡️
Bung Meng FreimannDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3🧤
✓ ชนะ
Marvin KellerGK · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9Young Boys ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.9พลังที่แท้จริง65.9พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+4.8Young Boys นำ 4.8 · ตลาดให้เต็ง 44%พลังทีม72.9พลังที่แท้จริง70.7พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านLuzernรอง 0/-0.5 @2.02พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Luzernการ์ดรับหลวม🕳️10.8Young Boysการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนYoung Boysต่อ 0/-0.5 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 10.8Young Boysกองกลาง🎯53% vs 48%Young Boysแนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Young Boysดาวเด่น 1
£10MSanchesดาวเด่น 2
£7MGuirassyดาวเด่น 3
£6MKellerการ์ดรับหลวม🕳️12.6Luzernการ์ดยิงดุ🔥17.4Young Boysการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Young Boysการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Young Boysการ์ด 12 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 17.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5/4การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
00:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม65.9พลังทีม70.7
LuzernYoung Boys
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8257% @2.08
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.84
Young Boysทีมเยือน · อันดับ #2 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Matteo Di GiustoMF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Matteo Di GiustoMF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.71🎯
✓ ชนะ
Alvyn SanchesMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.2
✓ ชนะ
Alvyn SanchesMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
Oscar TshikombFW · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Oscar TshikombFW · 21 ปี£3Mคะแนน 6.52⚽
✓ ชนะ
Bahereba GuirassyFW · 20 ปี£7Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
Bahereba GuirassyFW · 20 ปี£7Mคะแนน 7.03🛡️
Bung Meng FreimannDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Bung Meng FreimannDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.43🧤
✓ ชนะ
Marvin KellerGK · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Marvin KellerGK · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9Young Boys ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.9
พลังที่แท้จริง65.9
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+4.8
Young Boys นำ 4.8 · ตลาดให้เต็ง 44%
พลังทีม72.9
พลังที่แท้จริง70.7
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านLuzern
รอง 0/-0.5 @2.02
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Luzern
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Young Boys
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนYoung Boys
ต่อ 0/-0.5 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 10.8Young Boys
กองกลาง🎯53% vs 48%Young Boys
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Young Boys
ดาวเด่น 1
£10MSanches
£10MSanchesดาวเด่น 2
£7MGuirassy
£7MGuirassyดาวเด่น 3
£6MKeller
£6MKellerการ์ดรับหลวม🕳️12.6Luzern
การ์ดยิงดุ🔥17.4Young Boys
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Young Boys
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Young Boys
การ์ด 12 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 17.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5/4
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Luzern = วงกลม · Young Boys = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Luzernตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Young Boysตัวจริงที่คาดว่าจะลง
30Letica K.6.2RF22R.Dantas Fernandes5.9
46Freimann B. M.6.4
13Freimann B. H.5.7
20Dorn P.6.0
24Owusu T.6.2ZM80Zimmermann M.5.7
11Di Giusto M.6.7SM10Silva Ferreira L. M.6.4
19Mikolajewski D.6.3
16Tshikomb O.6.5
1M.Keller6.9
22Schmidt I.6.4
15Zesiger C.6.8
4Jenz M.6.8
27Blum L.6.3
12Guirassy B.7.0
13D.Pech6.5
8Gigovic A.6.4
10Sanches A.7.2
99Essende S.6.4
9Sene M. K.6.3Luzern4-2-2-2สมดุลรับ-รุกพอ ๆ กัน
Young Boys4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Luzern vs แนวรุก Young Boys
4vs223.9 – 12.7 คะแนน
Luzern คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs425.0 – 27.0 คะแนน
Young Boys คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Luzern vs แนวรับ Young Boys
2vs412.8 – 26.2 คะแนน
Young Boys คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Young Boys คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Luzern vs Young Boys
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนYoung Boys ต่อ 0/-0.5 @1.84การ์ด 12 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.93การ์ด 10 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงYoung Boys +4.865.9 vs 70.7
🃏ศึกดาวเด่นYoung Boys ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งYoung Boysโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Young Boys · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Young Boys ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @1.97 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Young Boys 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Young Boys ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 22%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Young Boys · คาดสกอร์ 1.9 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Young Boys ชนะ 1 ลูก18%
Young Boys ชนะ 2 ลูก14%
Young Boys ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Luzern ชนะ 1 ลูก15%
Luzern ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Young Boys ชนะ46%
Young Boys ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Young Boys คลีนชีท14%
Luzern ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Luzern ไม่แพ้54%
Young Boys ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่78%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-16%2-16%1-36%2-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Young Boys)
- โอกาส Young Boys ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.08 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.97 (คุ้มกว่า 6%)
- Young Boys ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Luzern เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Young Boys ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Young Boys ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Young Boys ไหลขึ้นจาก @1.81 (เงินไหลออก)
- โอกาส Luzern ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Luzern
ช5-1พ2-4พ0-4ช1-0พ1-2ส1-1
Young Boys
ช3-2ช2-1ช2-0ช5-0ช2-0พ3-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Luzernยิง 1.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Young Boysยิง 2.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Luzern
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
Young Boys
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 26ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Luzern
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Young Boys
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Luzern
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Young Boys
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Luzern ชนะ 1เสมอ 2Young Boys ชนะ 5
- 05-09-2026Young Boys3 - 3Luzern
- 05-03-2026Luzern1 - 2Young Boys
- 14-12-2025Young Boys2 - 0Luzern
- 14-09-2025Luzern1 - 2Young Boys
- 16-05-2025Young Boys2 - 1Luzern
- 13-04-2025Luzern5 - 0Young Boys
- 24-11-2024Luzern1 - 1Young Boys
- 19-10-2024Young Boys2 - 1Luzern
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Luzern@3.29 → @2.82▼ 14.2%
เสมอ@4.19 → @4.07▼ 2.9%
ทีมเยือน Young Boys@1.81 → @2.08▲ 14.9%
คู่อื่นใน Super League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-2-2 / 4-4-2)
Luzern
30Letica K.
22R.Dantas Fernandes
46Freimann B. M.
13Freimann B. H.
20Dorn P.
24Owusu T.
80Zimmermann M.
11Di Giusto M.
10Silva Ferreira L. M.
19Mikolajewski D.
16Tshikomb O.
Young Boys
9Sene M. K.
99Essende S.
10Sanches A.
8Gigovic A.
13D.Pech
12Guirassy B.
27Blum L.
4Jenz M.
15Zesiger C.
22Schmidt I.
1M.Keller
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.40 | 4.60 | 1.63 | 1.93 | 4 | 1.79 | 1.84 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.18 | 4.20 | 1.75 | 1.93 | 4 | 1.79 | 1.84 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 3.15 | 4.40 | 1.87 | 1.83 | 3.5/4 | 2.03 | 2.01 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.35 | 4.45 | 1.80 | 1.80 | 3.5/4 | 2.06 | 1.92 | -0.5/1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 4.20 | 1.76 | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.60 | 4.50 | 1.75 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 4.10 | 1.78 | 1.82 | 3.5/4 | 1.97 | 1.85 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.40 | 4.30 | 1.78 | 1.78 | 3.5/4 | 2.03 | 1.84 | -0.5/1 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 3.50 | 4.33 | 1.73 | 1.81 | 3.5/4 | 1.99 | 1.85 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.50 | 4.33 | 1.73 | 1.94 | 4 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.45 | 4.25 | 1.80 | 1.86 | 3.5/4 | 2.00 | 2.08 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.40 | 4.30 | 1.81 | 2.00 | 4 | 1.87 | 1.88 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 3.45 | 4.25 | 1.80 | 1.86 | 3.5/4 | 2.00 | 2.08 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.40 | 4.30 | 1.81 | 2.00 | 4 | 1.87 | 1.88 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 3.26 | 3.87 | 1.80 | 1.87 | 3.5/4 | 1.99 | 2.08 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.22 | 3.92 | 1.80 | 2.02 | 4 | 1.84 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 3.15 | 4.01 | 1.82 | 2.03 | 4 | 1.83 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 3.46 | 4.39 | 1.79 | 2.01 | 4 | 1.87 | 1.92 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 4.30 | 1.76 | 1.95 | 4 | 1.79 | 1.81 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.60 | 4.50 | 1.78 | 1.95 | 4 | 1.83 | 1.83 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 3.25 | 4.26 | 1.93 | 1.81 | 3.5/4 | 2.00 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.72 | 4.63 | 1.81 | 1.96 | 4 | 1.90 | 1.88 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 3.40 | 4.00 | 1.80 | 1.62 | 3.5 | 2.15 | 1.95 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.50 | 4.00 | 1.75 | 1.62 | 3.5 | 2.20 | 1.75 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.40 | 4.40 | 1.80 | 1.63 | 3.5 | 2.25 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.50 | 4.40 | 1.83 | 1.60 | 3.5 | 2.25 | 1.95 | -0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 3.39 | 4.40 | 1.82 | 1.63 | 3.5 | 2.19 | 2.62 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.73 | 4.40 | 1.74 | 1.72 | 3.5/4 | 2.05 | 1.80 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI SL-8] Luzern | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 19 | 25 | 13 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 15 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 15 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 6 | 9 | 10 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 5 | 4 | 16.7% |
| [SUI SL-2] Young Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 38 | 23 | 25 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 22 | 17 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 16 | 6 | 11 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 12 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 19 | 11 | 25 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 12 | 9 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Luzern Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 05-09-2026 | Young Boys | 3-3 (1-0) | Luzern | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 05-03-2026 | Luzern | 1-2 (0-0) | Young Boys | 6-9 (2-4) | 2.25 | 3.80 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SUI SL | 14-12-2025 | Young Boys | 2-0 (1-0) | Luzern | 3-4 (1-1) | 1.71 | 3.80 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SUI SL | 14-09-2025 | Luzern | 1-2 (0-0) | Young Boys | 1-6 (1-5) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| SUI SL | 16-05-2025 | Young Boys | 2-1 (1-0) | Luzern | 4-2 (1-0) | 1.70 | 4.10 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 13-04-2025 | Luzern | 5-0 (2-0) | Young Boys | 5-4 (0-1) | 3.10 | 3.60 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SUI SL | 24-11-2024 | Luzern | 1-1 (0-1) | Young Boys | 8-12 (7-4) | 2.30 | 3.70 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| SUI SL | 19-10-2024 | Young Boys | 2-1 (0-0) | Luzern | 7-7 (6-3) | 1.91 | 4.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 14-04-2024 | Young Boys | 4-2 (1-2) | Luzern | 7-7 (3-3) | 1.80 | 4.00 | 3.80 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 12-11-2023 | Young Boys | 6-1 (3-1) | Luzern | 6-8 (2-0) | 1.70 | 4.20 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SUI SL | 13-08-2023 | Luzern | 1-1 (1-0) | Young Boys | 5-9 (0-5) | 3.60 | 3.60 | 1.95 | D | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI SL | 30-04-2023 | Young Boys | 5-1 (3-1) | Luzern | 8-6 (5-3) | 1.53 | 4.50 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 05-02-2023 | Luzern | 1-1 (1-0) | Young Boys | 7-7 (4-4) | 3.50 | 3.50 | 2.05 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SUI SL | 13-11-2022 | Young Boys | 3-0 (2-0) | Luzern | 10-6 (5-2) | 1.45 | 4.50 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 02-10-2022 | Luzern | 1-2 (1-1) | Young Boys | 7-12 (4-7) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | D |
| SUI SL | 20-05-2022 | Luzern | 2-2 (1-2) | Young Boys | 4-6 (1-6) | 3.25 | 3.75 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| SUI SL | 06-03-2022 | Young Boys | 2-2 (2-1) | Luzern | 12-2 (3-1) | 1.40 | 5.25 | 6.50 | D | 2.05 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| SUI SL | 16-10-2021 | Young Boys | 1-1 (0-1) | Luzern | 9-3 (2-2) | 1.22 | 7.50 | 9.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 24-07-2021 | Luzern | 3-4 (2-1) | Young Boys | 5-7 (3-3) | 4.00 | 3.80 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SUI SL | 16-05-2021 | Young Boys | 5-2 (1-2) | Luzern | 7-3 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Luzern Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Luzern | 1-1 (0-0) | FC Sion | 3-4 (2-1) | 3.00 | 3.90 | 2.01 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI SL | 24-10-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Luzern | 2-9 (2-2) | 2.40 | 3.90 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Winterthur | 0-1 (0-0) | Luzern | 5-15 (2-8) | 4.50 | 5.25 | 1.53 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 10-10-2026 | Lugano | 4-0 (1-0) | Luzern | 8-7 (5-1) | 1.57 | 4.33 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | SC Freiburg | 4-2 (3-1) | Luzern | - | L | ||||||||
| SUI SL | 19-09-2026 | Luzern | 5-1 (2-0) | Grasshopper | 5-8 (1-1) | 1.68 | 4.00 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Luzern | 2-4 (1-2) | Basel | 6-3 (3-3) | 2.01 | 3.75 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 05-09-2026 | Young Boys | 3-3 (1-0) | Luzern | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 03-09-2026 | Luzern | 2-1 (0-0) | Vaduz | 3-4 (2-4) | 1.56 | 4.10 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| SUI SL | 29-08-2026 | Servette | 1-1 (1-1) | Luzern | 13-1 (3-0) | 1.95 | 3.75 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 22-08-2026 | Luzern | 1-0 (1-0) | Lausanne Sports | 7-2 (2-1) | 1.81 | 3.75 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | SC Buochs | 0-3 (0-2) | Luzern | - | W | ||||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | St. Gallen | 2-2 (1-0) | Luzern | 6-9 (3-5) | 1.91 | 3.90 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | FC Sion | 3-0 (1-0) | Luzern | 3-2 (2-1) | 2.01 | 3.70 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SUI SL | 26-07-2026 | Luzern | 1-3 (1-1) | Thun | 12-6 (6-1) | 2.50 | 3.75 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Luzern | 1-2 (1-1) | Sint-Truidense | 11-2 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 10-07-2026 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Luzern | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | 10-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | 2-1 (2-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| SUI SL | 16-05-2026 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | 1-6 (1-2) | 3.30 | 4.00 | 1.81 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Young Boys Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Young Boys | 3-5 (3-2) | FC Zurich | 8-6 (5-1) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| SUI SL | 25-10-2026 | Young Boys | 2-0 (0-0) | St. Gallen | 8-3 (4-1) | 1.67 | 4.33 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Taverne | 0-5 (0-5) | Young Boys | 3-3 (2-2) | 17.00 | 9.50 | 1.08 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 11-10-2026 | Grasshopper | 0-2 (0-0) | Young Boys | 3-5 (1-2) | 5.50 | 4.75 | 1.44 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Aarau | 1-2 (0-1) | Young Boys | 4-4 (1-2) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| SUI SL | 19-09-2026 | Young Boys | 3-2 (1-2) | Servette | 10-6 (5-3) | 1.61 | 4.33 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Lugano | 2-2 (1-2) | Young Boys | 4-4 (3-3) | 2.45 | 3.70 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SUI SL | 05-09-2026 | Young Boys | 3-3 (1-0) | Luzern | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SUI SL | 02-09-2026 | FC Zurich | 2-4 (1-2) | Young Boys | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.50 | 1.51 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| SUI SL | 30-08-2026 | Young Boys | 3-3 (3-2) | Basel | 9-3 (4-1) | 1.50 | 4.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 23-08-2026 | Young Boys | 4-2 (2-2) | Vaduz | 6-4 (4-3) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SUI Cup | 15-08-2026 | Liestal | 0-4 (0-1) | Young Boys | - | W | ||||||||
| SUI SL | 08-08-2026 | Lausanne Sports | 2-2 (0-0) | Young Boys | 3-2 (1-1) | 2.82 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | Thun | 0-6 (0-3) | Young Boys | 4-5 (0-4) | 2.35 | 3.75 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | Young Boys | 4-2 (2-1) | FC Sion | 6-4 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (1-0) | Etoile Carouge | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (2-0) | Etoile Carouge | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-5 (1-3) | Young Boys | - | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 0-2 (0-2) | Young Boys | 5-11 (2-8) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Austria Lustenau | 0-0 (0-0) | Young Boys | 3-12 (1-6) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 21-11 | Away | Basel | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Home | Lugano | 21 Days |
| SUI SL | 05-12 | Away | Thun | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 21-11 | Home | Thun | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Away | FC Sion | 21 Days |
| SUI SL | 05-12 | Away | Vaduz | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.78 | 2.25 | 3.50 | 2.79 | 2.19 | 2.06 | 1.5/2 | 1.80 | 2.06 | 1.5/2 | 1.80 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Initial | 3.15 | 4.40 | 1.87 | 3.35 | 4.45 | 1.80 | 1.83 | 3.5/4 | 2.03 | 1.80 | 3.5/4 | 2.06 | 2.01 | -0.5 | 1.87 | 1.92 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 3.45 | 2.82 | 2.20 | 3.20 | 2.76 | 2.36 | 2.04 | 1.5/2 | 1.82 | 2.09 | 1.5/2 | 1.77 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Live | 3.15 | 4.45 | 1.87 | 2.80 | 4.15 | 2.08 | 1.98 | 4 | 1.88 | 1.96 | 3.5/4 | 1.90 | 1.92 | -0.5/1 | 1.97 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 2.88 | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 2.50 | 1.78 | 1.5 | 2.03 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.50 | 4.20 | 1.76 | 2.85 | 4.10 | 2.05 | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.38 | 2.67 | 2.12 | 3.38 | 2.67 | 2.12 | 2.11 | 1.5/2 | 1.76 | 2.11 | 1.5/2 | 1.76 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Initial | 3.26 | 3.87 | 1.80 | 3.22 | 3.92 | 1.80 | 1.87 | 3.5/4 | 1.99 | 2.02 | 4 | 1.84 | 2.08 | -0.5 | 1.80 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 3.38 | 2.67 | 2.12 | 3.27 | 2.71 | 2.34 | 2.11 | 1.5/2 | 1.76 | 1.88 | 1.5 | 2.00 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 3.22 | 3.92 | 1.80 | 2.82 | 3.96 | 2.11 | 2.02 | 4 | 1.84 | 1.94 | 3.5/4 | 1.94 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10.5 | 1.85 | Live | 1.83 | 10.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 1.8 | Goal | 2.9 |
| 1 | Loss | 1.7 | 2.1 | Loss | 1.8 |
| 13.3 | Shot(OT) | 11.7 | 17.4 | Shot(OT) | 11.9 |
| 9 | Corner | 6.3 | 5.7 | Corner | 6.2 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.7 | Yellow Card | 2.5 |
| 18 | Fouls | 14.5 | 13.6 | Fouls | 13 |
| 55.7% | Possession | 52.7% | 48.1% | Possession | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Luzern ( 50 Matches) | Young Boys ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 5 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 5 |
St. Gallen
Lugano
Servette
FC Zurich
Thun
Basel