ทีเด็ดบอล Jong PSV Eindhoven (Youth) vs NAC Breda
‹ คู่ก่อนหน้าJong Ajax (Youth) vs Vitesse Arnhem · อ. 3 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 86 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Utrecht (Youth) vs Dordrecht · อ. 3 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 03-11-2026 02:00 น.
Jong PSV Eindhoven (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 86 / 10602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVSJong PSV Eindhoven (Youth)NAC Bredaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.5075% @1.54สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
NAC Bredaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านJong PSV Eindhoven (Youth)รอง 1 @1.93แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ดยิงดุ🔥7.8Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️10.2NAC Bredaการ์ดได้ราคา💰6/10Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNAC Bredaต่อ 1 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ77NAC Breda ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.8NAC Bredaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ดยิงดุ🔥12.6NAC Bredaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0NAC Bredaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NAC Bredaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.88พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Jong PSV Eindhoven (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 86 / 10602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVS
Jong PSV Eindhoven (Youth)NAC Breda
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.5075% @1.54
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
NAC Bredaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านJong PSV Eindhoven (Youth)
รอง 1 @1.93
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥7.8Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️10.2NAC Breda
การ์ดได้ราคา💰6/10Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNAC Breda
ต่อ 1 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ77NAC Breda ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.8NAC Breda
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥12.6NAC Breda
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0NAC Breda
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NAC Breda
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.88
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Jong PSV Eindhoven (Youth) vs NAC Breda
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNAC Breda ต่อ 1 @1.90การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.88การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNAC Bredaโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 5 แผน3 · 17a · 20 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NAC Breda · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา NAC Breda ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.68 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NAC Breda 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NAC Breda ต่อ 1
ได้ 36%คืนทุน 18%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NAC Breda · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NAC Breda ชนะ 1 ลูก18%
NAC Breda ชนะ 2 ลูก21%
NAC Breda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 1 ลูก12%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
NAC Breda ชนะ54%
NAC Breda ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
NAC Breda คลีนชีท20%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Jong PSV Eindhoven (Youth) ไม่แพ้46%
NAC Breda ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NAC Breda)
- โอกาส NAC Breda ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- NAC Breda ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- NAC Breda ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด NAC Breda ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.68 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 36%
- โอกาส Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ส1-1พ1-3ส1-1พ0-1ช2-1ช7-0
NAC Breda
ช4-2ส2-2ช1-0ช2-0ส1-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Jong PSV Eindhoven (Youth)ยิง 1.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
NAC Bredaยิง 2.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Jong PSV Eindhoven (Youth)
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 15
NAC Breda
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jong PSV Eindhoven (Youth)
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
NAC Breda
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jong PSV Eindhoven (Youth)
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
NAC Breda
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 0เสมอ 2NAC Breda ชนะ 6
- 28-04-2024NAC Breda2 - 0Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 05-12-2023Jong PSV Eindhoven (Youth)0 - 5NAC Breda
- 07-03-2023Jong PSV Eindhoven (Youth)1 - 2NAC Breda
- 07-01-2023NAC Breda2 - 1Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 26-02-2022NAC Breda3 - 1Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 23-11-2021Jong PSV Eindhoven (Youth)0 - 0NAC Breda
- 19-01-2021Jong PSV Eindhoven (Youth)1 - 1NAC Breda
- 26-09-2020NAC Breda2 - 1Jong PSV Eindhoven (Youth)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Jong PSV Eindhoven (Youth)@4.38 → @4.50▲ 2.6%
เสมอ@4.32 → @4.42▲ 2.2%
ทีมเยือน NAC Breda@1.54 → @1.540.2%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.45 | 4.70 | 1.45 | 1.83 | 3.5 | 1.89 | 1.91 | -1 | 1.87 | |
| Live | 4.35 | 4.65 | 1.47 | 1.85 | 3.5 | 1.87 | 1.87 | -1 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 4.30 | 4.55 | 1.54 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.91 | -1 | 1.91 | |
| Live | 4.30 | 4.55 | 1.54 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.92 | -1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 4.20 | 1.56 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | -1 | 1.98 | |
| Live | 4.75 | 4.50 | 1.57 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | -1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 4.70 | 4.50 | 1.56 | 1.83 | 3.5 | 1.91 | 1.90 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.60 | 4.40 | 1.56 | 1.92 | 3.5 | 1.93 | 1.92 | -1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 4.75 | 4.50 | 1.53 | 1.87 | 3.5 | 1.92 | 1.91 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.75 | 4.50 | 1.53 | 1.88 | 3.5 | 1.91 | 1.89 | -1 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.30 | 4.05 | 1.54 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.94 | -1 | 1.90 | |
| Live | 4.85 | 4.10 | 1.54 | 1.88 | 3.5 | 1.94 | 1.94 | -1 | 1.90 | ||
| 10BET | Initial | 4.20 | 4.45 | 1.65 | 1.90 | 3.5 | 1.87 | 2.00 | -0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 4.70 | 4.60 | 1.58 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.87 | -1 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 4.30 | 4.05 | 1.54 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.94 | -1 | 1.90 | |
| Live | 4.85 | 4.10 | 1.54 | 1.88 | 3.5 | 1.94 | 1.94 | -1 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 4.35 | 4.22 | 1.52 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.92 | -1 | 1.92 | |
| Live | 4.31 | 4.19 | 1.53 | 1.93 | 3.5 | 1.93 | 1.92 | -1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 4.46 | 4.45 | 1.54 | 1.92 | 3.5 | 1.94 | 1.97 | -1 | 1.91 | |
| Live | 4.53 | 4.58 | 1.57 | 1.89 | 3.5 | 1.97 | 1.95 | -1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 4.70 | 4.30 | 1.57 | 1.85 | 3.5 | 1.87 | 1.85 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.70 | 4.50 | 1.57 | 1.82 | 3.5 | 1.90 | 1.89 | -1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 4.60 | 4.60 | 1.61 | 1.92 | 3.5 | 1.92 | 1.83 | -1 | 1.94 | |
| Live | 4.94 | 4.76 | 1.55 | 1.87 | 3.5 | 1.94 | 1.96 | -1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 4.60 | 4.00 | 1.57 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.75 | 4.33 | 1.55 | 1.83 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 4.50 | 4.30 | 1.60 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -1 | 1.90 | |
| Live | 4.60 | 4.30 | 1.60 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 4.81 | 4.30 | 1.54 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.55 | -1.5 | 2.24 | |
| Live | 4.67 | 4.55 | 1.55 | 1.84 | 3.5 | 1.89 | 1.62 | -1/1.5 | 2.04 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-12] Jong PSV Eindhoven (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 17 | 19 | 16 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 7 | 3 | 8 | 9 | 13 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 5 | 6 | 5 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [HOL D2-6] NAC Breda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 23 | 20 | 21 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 10 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 12 | 8 | 23 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 3 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| Jong PSV Eindhoven (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 28-04-2024 | NAC Breda | 2-0 (1-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-3 (2-1) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 05-12-2023 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-5 (0-1) | NAC Breda | 6-6 (3-2) | 4.50 | 3.25 | 1.80 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 07-03-2023 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 6-6 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| HOL D2 | 07-01-2023 | NAC Breda | 2-1 (2-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-4 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 26-02-2022 | NAC Breda | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-2 (0-2) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 23-11-2021 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-0 (0-0) | NAC Breda | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 19-01-2021 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (1-0) | NAC Breda | 4-3 (2-1) | 4.20 | 3.75 | 1.75 | D | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 26-09-2020 | NAC Breda | 2-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-12 (3-7) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | L | 1.82 | 1.5/2 | 2.02 | W | U |
| HOL D2 | 26-11-2019 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-3 (0-2) | NAC Breda | 4-14 (1-5) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 21-02-2017 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-0 (1-0) | NAC Breda | 3-11 (2-6) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 10-09-2016 | NAC Breda | 1-1 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-4 (2-3) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | D | 1.85 | 1 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 16-04-2016 | NAC Breda | 5-2 (3-2) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-2 (1-0) | 1.33 | 5.50 | 7.50 | L | 1.82 | 1.5 | 2.02 | L | O |
| HOL D2 | 08-12-2015 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-3 (0-0) | NAC Breda | 2-12 (1-8) | 4.33 | 3.75 | 1.61 | L | 1.83 | -1 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Jong PSV Eindhoven (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| PLI CUP | 27-10-2026 | Ipswich U21 | 0-7 (0-6) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-11 (2-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Eindhoven | 1-2 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-5 (5-2) | 2.25 | 3.75 | 2.57 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 20-10-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-1) | Dordrecht | 3-9 (0-6) | 2.00 | 3.80 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Roda JC | 1-1 (0-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-4 (5-0) | 1.57 | 4.20 | 4.40 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Vitesse Arnhem | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-3 (1-0) | 1.66 | 4.00 | 4.10 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 15-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-4 (3-0) | 2.65 | 3.80 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Helmond Sport | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 5-4 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 08-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-1 (0-0) | Den Bosch | 5-10 (4-6) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 01-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (0-1) | Jong Ajax (Youth) | 4-5 (2-1) | 1.46 | 4.50 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (2-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-5 (1-4) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 25-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Oss | 6-5 (3-2) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| PLI CUP | 19-08-2026 | Sunderland U21 | 1-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-6 (0-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-7 (1-4) | 1.62 | 4.20 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-2 (1-1) | Volendam | 7-2 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-4 (0-0) | Genk II | - | L | ||||||||
| HOL D2 | 25-04-2026 | RKC Waalwijk | 4-1 (1-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-9 (0-3) | 1.53 | 4.20 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 8-0 (1-0) | 1.76 | 4.00 | 3.60 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-8 (3-4) | 1.66 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 07-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (0-0) | VVV Venlo | 7-6 (4-3) | 2.20 | 4.00 | 2.65 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 04-04-2026 | Willem II | 1-0 (1-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-8 (0-6) | 1.49 | 4.33 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| No Data |
| NAC Breda Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 29-10-2026 | JOS Watergraafsmeer | 1-3 (1-2) | NAC Breda | 6-5 (3-1) | 34.00 | 11.00 | 1.05 | W | 1.93 | -3 | 1.88 | L | D |
| HOL D2 | 24-10-2026 | NAC Breda | 1-1 (1-1) | Heracles Almelo | 5-5 (3-0) | 2.20 | 3.90 | 2.57 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 17-10-2026 | Helmond Sport | 0-2 (0-1) | NAC Breda | 3-4 (0-3) | 5.00 | 4.20 | 1.49 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | NAC Breda | 1-0 (1-0) | MVV Maastricht | 2-5 (1-3) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | Vitesse Arnhem | 2-2 (1-2) | NAC Breda | 8-2 (4-2) | 3.10 | 3.70 | 2.01 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | NAC Breda | 4-2 (1-0) | FC Eindhoven | 13-2 (7-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 20-09-2026 | De Graafschap | 1-2 (1-2) | NAC Breda | 2-6 (2-0) | 3.50 | 4.00 | 1.79 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | NAC Breda | 2-3 (2-1) | FC Utrecht (Youth) | 9-1 (5-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | RKC Waalwijk | 4-2 (1-0) | NAC Breda | 3-4 (2-1) | 2.57 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Roda JC | 2-2 (1-1) | NAC Breda | 4-5 (1-2) | 2.80 | 3.60 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | NAC Breda | 3-2 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 6-4 (2-0) | 1.24 | 5.50 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-1) | VVV Venlo | 10-1 (2-1) | 1.42 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 08-08-2026 | FC Oss | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 3-8 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.68 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bolton Wanderers | 1-0 (1-0) | NAC Breda | 3-3 (2-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | NAC Breda | 3-2 (1-0) | OFI Crete | 6-9 (6-1) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Lokeren | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 2-6 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | NAC Breda | 1-3 (1-2) | Excelsior SBV | 2-6 (1-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | HSV Hoek | 1-2 (0-2) | NAC Breda | 4-8 (0-5) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 09-07-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-2) | FC Eindhoven | 8-12 (2-7) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HOL D1 | 17-05-2026 | AZ Alkmaar | 3-3 (2-0) | NAC Breda | 7-6 (3-4) | 1.42 | 4.50 | 7.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Away | VVV Venlo | 4 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Heracles Almelo | 18 Days |
| HOL D2 | 24-11 | Home | FC Utrecht (Youth) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Away | Dordrecht | 4 Days |
| HOL D2 | 14-11 | Home | Emmen | 12 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Almere City FC | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.10 | 2.60 | 2.04 | 4.05 | 2.62 | 2.03 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.92 | 1.5 | 1.88 | 1.78 | -0.5 | 2.04 | 1.79 | -0.5 | 2.03 | |
| Initial | 4.30 | 4.55 | 1.54 | 4.30 | 4.55 | 1.54 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.91 | -1 | 1.91 | 1.92 | -1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.75 | 2.05 | 4.50 | 2.75 | 2.00 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.50 | 4.20 | 1.56 | 4.75 | 4.50 | 1.57 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.83 | -1 | 1.98 | 1.93 | -1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.59 | 2.53 | 2.13 | 3.89 | 2.57 | 2.02 | 1.94 | 1.5 | 1.88 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 1.72 | -0.5 | 2.13 | 1.84 | -0.5 | 2.02 | |
| Initial | 4.35 | 4.22 | 1.52 | 4.44 | 4.20 | 1.52 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.93 | 3.5 | 1.93 | 1.92 | -1 | 1.92 | 1.95 | -1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 2.1 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 22.3 | Shot(OT) | 7.3 | 18.3 | Shot(OT) | 9.3 |
| 4 | Corner | 3.7 | 4.6 | Corner | 5.6 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.3 | 1.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 9.3 | Fouls | 12 | 10.3 | Fouls | 11.4 |
| 51.3% | Possession | 50.7% | 53.8% | Possession | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Jong PSV Eindhoven (Youth) ( 50 Matches) | NAC Breda ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 6 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 1 |
Heracles Almelo
FC Oss
Jong Ajax (Youth)
Vitesse Arnhem
FC Utrecht (Youth)
Dordrecht