ทีเด็ดบอล FC Utrecht (Youth) vs Dordrecht
‹ คู่ก่อนหน้าJong PSV Eindhoven (Youth) vs NAC Breda · อ. 3 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 87 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Granadilla Tenerife Sur (W) vs Athletic Club Bibao (W) · อ. 3 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 03-11-2026 02:00 น.
FC Utrecht (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 87 / 10602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSFC Utrecht (Youth)Dordrechtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1844% @2.74สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.85
Dordrechtทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Utrecht (Youth)ต่อ 0/0.5 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2FC Utrecht (Youth)แนวรับ🛡️15.6 vs 16.8FC Utrecht (Youth)การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Utrecht (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️16.8Dordrechtการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDordrechtรอง 0/0.5 @1.85กองกลาง🎯52% vs 46%Dordrechtการ์ดรับหลวม🕳️15.6FC Utrecht (Youth)การ์ดยิงดุ🔥7.2Dordrechtการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.6 · 16.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Utrecht (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 87 / 10602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
FC Utrecht (Youth)Dordrecht
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1844% @2.74
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.85
Dordrechtทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Utrecht (Youth)
ต่อ 0/0.5 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2FC Utrecht (Youth)
แนวรับ🛡️15.6 vs 16.8FC Utrecht (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Utrecht (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Dordrecht
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDordrecht
รอง 0/0.5 @1.85
กองกลาง🎯52% vs 46%Dordrecht
การ์ดรับหลวม🕳️15.6FC Utrecht (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥7.2Dordrecht
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.6 · 16.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Utrecht (Youth) vs Dordrecht
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Utrecht (Youth) ต่อ 0/0.5 @1.99การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Utrecht (Youth)โอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Utrecht (Youth) · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Utrecht (Youth) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @1.98 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Utrecht (Youth) 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Utrecht (Youth) ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 23%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Utrecht (Youth) · คาดสกอร์ 2.4 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Utrecht (Youth) ชนะ 1 ลูก17%
FC Utrecht (Youth) ชนะ 2 ลูก13%
FC Utrecht (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Dordrecht ชนะ 1 ลูก15%
Dordrecht ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Utrecht (Youth) ชนะ46%
FC Utrecht (Youth) ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
FC Utrecht (Youth) คลีนชีท16%
Dordrecht ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Utrecht (Youth) ไม่แพ้69%
Dordrecht ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)61%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-16%3-16%1-26%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Utrecht (Youth))
- โอกาส FC Utrecht (Youth) ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.18 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Dordrecht เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Utrecht (Youth) ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Dordrecht ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Utrecht (Youth)
ช3-2ช6-1พ1-3พ1-2พ1-2พ2-6
Dordrecht
ช3-2ส1-1พ0-3ช1-0พ2-4พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Utrecht (Youth)ยิง 1.7 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Dordrechtยิง 1.4 · เสีย 3.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Utrecht (Youth)
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 20
Dordrecht
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Utrecht (Youth)
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Dordrecht
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Utrecht (Youth)
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Dordrecht
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Utrecht (Youth) ชนะ 3เสมอ 2Dordrecht ชนะ 3
- 21-03-2026FC Utrecht (Youth)3 - 1Dordrecht
- 29-11-2025Dordrecht1 - 2FC Utrecht (Youth)
- 03-05-2025FC Utrecht (Youth)1 - 0Dordrecht
- 26-10-2024Dordrecht3 - 1FC Utrecht (Youth)
- 11-05-2024FC Utrecht (Youth)1 - 1Dordrecht
- 16-09-2023Dordrecht3 - 3FC Utrecht (Youth)
- 17-01-2023FC Utrecht (Youth)0 - 1Dordrecht
- 20-08-2022Dordrecht2 - 1FC Utrecht (Youth)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Utrecht (Youth)@2.26 → @2.18▼ 3.8%
เสมอ@3.62 → @3.74▲ 3.3%
ทีมเยือน Dordrecht@2.57 → @2.74▲ 6.3%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.23 | 3.48 | 2.58 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.76 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.12 | 3.88 | 2.53 | 1.72 | 3 | 2.00 | 1.72 | 0 | 2.06 | ||
| Crown | Initial | 2.26 | 3.80 | 2.54 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.12 | 3.85 | 2.72 | 1.75 | 3 | 2.05 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.65 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.90 | 2.88 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.24 | 3.60 | 2.70 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | 0 | 2.08 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.70 | 2.63 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.78 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.20 | 3.75 | 2.75 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.24 | 3.50 | 2.58 | 1.76 | 3 | 2.06 | 1.79 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.22 | 3.50 | 2.74 | 1.99 | 3/3.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 2.12 | ||
| 10BET | Initial | 2.35 | 3.80 | 2.62 | 1.76 | 3 | 1.92 | 1.80 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.26 | 3.75 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.24 | 3.50 | 2.58 | 1.76 | 3 | 2.06 | 1.79 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.22 | 3.50 | 2.74 | 1.99 | 3/3.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 2.28 | 3.46 | 2.53 | 1.77 | 3 | 2.05 | 1.82 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.25 | 3.45 | 2.58 | 1.81 | 3 | 2.05 | 1.81 | 0 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.30 | 3.63 | 2.59 | 1.87 | 3 | 1.99 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.21 | 3.81 | 2.76 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.65 | 1.80 | 3 | 1.93 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.20 | 3.70 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.94 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.34 | 3.59 | 2.70 | 1.94 | 3/3.5 | 1.81 | 1.76 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.28 | 3.69 | 2.94 | 1.99 | 3/3.5 | 1.83 | 1.99 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| hkjc | Initial | 2.00 | 3.65 | 2.78 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.91 | 3.65 | 2.98 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.79 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.88 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.55 | 2.65 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.25 | 3.55 | 2.70 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.60 | 2.18 | 3.5 | 1.58 | 1.71 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.80 | 1.92 | 3/3.5 | 1.81 | 1.93 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-20] FC Utrecht (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 1 | 9 | 19 | 31 | 7 | 20 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 15 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 16 | 3 | 17 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 16 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 11 | 16 | 13 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 7 | 9 | 50.0% |
| [HOL D2-18] Dordrecht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 16 | 31 | 11 | 18 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 17 | 6 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 14 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 9 | 17 | 12 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Utrecht (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 21-03-2026 | FC Utrecht (Youth) | 3-1 (2-0) | Dordrecht | 2-9 (1-3) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 29-11-2025 | Dordrecht | 1-2 (0-0) | FC Utrecht (Youth) | 5-2 (2-2) | 1.51 | 4.00 | 5.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | D |
| HOL D2 | 03-05-2025 | FC Utrecht (Youth) | 1-0 (0-0) | Dordrecht | 2-8 (1-6) | 4.50 | 4.00 | 1.67 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 26-10-2024 | Dordrecht | 3-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 6-7 (5-1) | 1.65 | 4.33 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 11-05-2024 | FC Utrecht (Youth) | 1-1 (0-1) | Dordrecht | 5-12 (3-4) | 4.00 | 4.20 | 1.70 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 16-09-2023 | Dordrecht | 3-3 (0-2) | FC Utrecht (Youth) | 4-6 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 17-01-2023 | FC Utrecht (Youth) | 0-1 (0-1) | Dordrecht | 5-3 (2-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 20-08-2022 | Dordrecht | 2-1 (2-1) | FC Utrecht (Youth) | 3-4 (2-3) | 2.30 | 3.75 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| HOL D2 | 22-01-2022 | FC Utrecht (Youth) | 0-4 (0-3) | Dordrecht | 7-6 (5-5) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 21-08-2021 | Dordrecht | 2-2 (2-1) | FC Utrecht (Youth) | 4-5 (2-1) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| HOL D2 | 03-03-2021 | FC Utrecht (Youth) | 3-1 (2-0) | Dordrecht | 7-2 (3-2) | 1.55 | 4.33 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 04-11-2020 | Dordrecht | 0-3 (0-0) | FC Utrecht (Youth) | 7-7 (4-6) | 3.25 | 3.75 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 04-02-2020 | FC Utrecht (Youth) | 1-1 (1-0) | Dordrecht | 5-3 (3-1) | 1.95 | 4.00 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 05-10-2019 | Dordrecht | 2-5 (0-2) | FC Utrecht (Youth) | 1-4 | 2.10 | 3.60 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 04-05-2019 | Dordrecht | 1-2 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 10-5 (4-2) | 1.61 | 4.20 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 15-12-2018 | FC Utrecht (Youth) | 4-1 (1-0) | Dordrecht | 3-4 (2-2) | 3.60 | 3.60 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 13-01-2018 | FC Utrecht (Youth) | 0-2 (0-0) | Dordrecht | 5-8 (3-1) | 3.60 | 3.50 | 2.00 | L | 2.02 | 0/-0.5 | 1.82 | L | U |
| HOL D2 | 26-08-2017 | Dordrecht | 2-1 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | 5-2 (5-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| HOL D2 | 21-01-2017 | Dordrecht | 3-0 (3-0) | FC Utrecht (Youth) | 2-2 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | L | D |
| HOL D2 | 16-08-2016 | FC Utrecht (Youth) | 1-1 (1-1) | Dordrecht | 0-3 (0-1) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Utrecht (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 24-10-2026 | Volendam | 6-2 (3-1) | FC Utrecht (Youth) | 3-14 (2-3) | 1.56 | 4.50 | 4.25 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 20-10-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-2 (1-0) | Roda JC | 3-11 (2-3) | 3.20 | 3.60 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | De Graafschap | 2-1 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-5 (4-3) | 1.68 | 4.20 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-2) | VVV Venlo | 5-4 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 15-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 6-1 (3-0) | Jong Ajax (Youth) | 5-8 (3-5) | 2.15 | 3.60 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | NAC Breda | 2-3 (2-1) | FC Utrecht (Youth) | 9-1 (5-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 08-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 0-0 (0-0) | FC Eindhoven | 7-2 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HOL D2 | 01-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-1 (1-1) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-5) | 1.49 | 4.33 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | FC Oss | 2-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| HOL D2 | 25-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-6 (0-5) | Heracles Almelo | 2-7 (1-3) | 3.70 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-1) | Vitesse Arnhem | 3-3 (3-0) | 3.50 | 3.80 | 1.86 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 09-08-2026 | MVV Maastricht | 2-1 (1-1) | FC Utrecht (Youth) | 3-5 (2-0) | 2.38 | 3.60 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Spakenburg | 3-0 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Borussia Dortmund (Youth) | 5-1 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-2 (0-1) | Werder Bremen (Youth) | 7-5 (4-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 25-04-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-3 (3-1) | 2.40 | 3.75 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 21-04-2026 | Den Bosch | 1-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 5-10 (1-4) | 1.95 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Utrecht (Youth) | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 3-11 (2-7) | 2.20 | 3.70 | 2.57 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | FC Utrecht (Youth) | 0-3 (0-2) | Vitesse Arnhem | 5-4 (1-1) | 2.20 | 3.75 | 2.65 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| HOL D2 | 06-04-2026 | FC Oss | 3-1 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-4 (2-3) | 2.65 | 3.70 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Dordrecht Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 29-10-2026 | SC Genemuiden | 3-2 (1-1) | Dordrecht | 2-9 (1-2) | 5.50 | 5.75 | 1.30 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Dordrecht | 2-4 (0-3) | VVV Venlo | 9-2 (2-0) | 3.00 | 3.80 | 2.01 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 20-10-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-1) | Dordrecht | 3-9 (0-6) | 2.00 | 3.80 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Dordrecht | 0-3 (0-2) | Emmen | 3-3 (0-1) | 2.85 | 3.80 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | Dordrecht | 6-3 (3-1) | 1.76 | 3.90 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Dordrecht | 3-2 (1-1) | Almere City FC | 4-4 (1-0) | 2.85 | 3.90 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Oss | 3-0 (2-0) | Dordrecht | 1-6 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| HOL D2 | 12-09-2026 | FC Eindhoven | 2-1 (1-1) | Dordrecht | 1-5 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Dordrecht | 3-6 (2-3) | AZ Alkmaar (Youth) | 2-6 (1-3) | 2.05 | 3.70 | 2.85 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Volendam | 6-1 (3-1) | Dordrecht | 8-3 (3-0) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Dordrecht | 0-1 (0-1) | Roda JC | 7-3 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-1) | Dordrecht | 4-5 (2-2) | 1.76 | 3.80 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Dordrecht | 2-1 (2-1) | Jong Ajax (Youth) | 8-3 (1-1) | 1.53 | 4.20 | 4.60 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Dordrecht | 0-2 (0-1) | Anderlecht II | 6-8 (4-5) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Dordrecht | 2-2 (1-1) | Al-Khaleej | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Dordrecht | 5-0 (3-0) | Lusail Russell City | 9-0 (3-0) | 1.45 | 4.20 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Dordrecht | 4-1 (1-1) | Borussia Dortmund (Youth) | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dordrecht | 0-2 (0-0) | Excelsior SBV | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Dordrecht | 0-6 (0-4) | Feyenoord | 1-5 (0-2) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Dordrecht | 3-0 (1-0) | FC Schalke 04 Youth | 3-6 (3-2) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Away | Den Bosch | 5 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | Emmen | 18 Days |
| HOL D2 | 24-11 | Away | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Home | NAC Breda | 4 Days |
| HOL D2 | 15-11 | Home | Heracles Almelo | 12 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Helmond Sport | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.39 | 2.98 | 2.62 | 2.43 | 3.05 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | 1.82 | 0 | 2.00 | 1.76 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.26 | 3.80 | 2.54 | 2.16 | 3.85 | 2.65 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.99 | 3/3.5 | 1.81 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.40 | 3.20 | 2.75 | 2.50 | 3.25 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.65 | 2.20 | 3.90 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.65 | 2.41 | 2.85 | 2.58 | 2.40 | 2.97 | 1.80 | 1/1.5 | 2.02 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.84 | 0 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.28 | 3.46 | 2.53 | 2.17 | 3.47 | 2.68 | 1.77 | 3 | 2.05 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.82 | 0 | 2.02 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.2 |
| 3.3 | Loss | 2.3 | 2.6 | Loss | 2.8 |
| 17.3 | Shot(OT) | 8 | 17.5 | Shot(OT) | 12.8 |
| 7.3 | Corner | 7 | 5.4 | Corner | 5.1 |
| 0.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.3 | Yellow Card | 2 |
| 19 | Fouls | 14 | 15.4 | Fouls | 14 |
| 44.7% | Possession | 51% | 46.4% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Utrecht (Youth) ( 50 Matches) | Dordrecht ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 8 | 7 |
Heracles Almelo
FC Oss
Jong Ajax (Youth)
Vitesse Arnhem
Jong PSV Eindhoven (Youth)
NAC Breda