ทีเด็ดบอล Heracles Almelo vs FC Oss
‹ คู่ก่อนหน้าSC Maccabi Ashdod vs Ironi Nir Ramat HaSharon · อ. 3 พ.ย. 01:50 น. คู่ที่ 85 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jong Ajax (Youth) vs Vitesse Arnhem · อ. 3 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 03-11-2026 02:00 น.
Heracles Almeloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 85 / 10702:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Heracles Almelo 89%★ · 8 ข้อVSHeracles AlmeloFC Ossใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ90% @1.1810% @10.50สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.81
FC Ossทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHeracles Almeloต่อ 2/2.5 @2.03JOKERเจอกันทีไรชนะ82Heracles Almelo ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Heracles Almeloกองกลาง🎯54% vs 41%Heracles Almeloแนวรับ🛡️5.4 vs 9.0Heracles Almeloการ์ดยิงดุ🔥18.0Heracles Almeloการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Ossการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Heracles Almeloการ์ดได้ราคา💰6/10Heracles Almeloการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Ossรอง 2/2.5 @1.81การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Ossการ์ดได้ราคา💰6/10FC Ossการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.8ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Heracles Almeloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 85 / 10702:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Heracles Almelo 89%★ · 8 ข้อVS
Heracles AlmeloFC Oss
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
90% @1.1810% @10.50
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.81
FC Ossทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHeracles Almelo
ต่อ 2/2.5 @2.03
JOKERเจอกันทีไรชนะ82Heracles Almelo ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Heracles Almelo
กองกลาง🎯54% vs 41%Heracles Almelo
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.0Heracles Almelo
การ์ดยิงดุ🔥18.0Heracles Almelo
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Oss
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Heracles Almelo
การ์ดได้ราคา💰6/10Heracles Almelo
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Oss
รอง 2/2.5 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Oss
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Oss
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.8ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Heracles Almelo vs FC Oss
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHeracles Almelo ต่อ 2/2.5 @2.03การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.96การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHeracles Almeloโอกาสชนะ 78%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Heracles Almelo @1.1872/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Heracles Almelo ★โอกาสไม่แพ้ 89%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Heracles Almelo · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Heracles Almelo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.18 · ควรเป็น @1.23 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Heracles Almelo 69 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Heracles Almelo ต่อ 2/2.5
ได้ 35%เสียครึ่ง 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 64% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Heracles Almelo · คาดสกอร์ 2.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Heracles Almelo ชนะ 1 ลูก11%
Heracles Almelo ชนะ 2 ลูก28%
Heracles Almelo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ15%
FC Oss ชนะ 1 ลูก6%
FC Oss ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Heracles Almelo ชนะ75%
Heracles Almelo ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป64%
Heracles Almelo คลีนชีท28%
FC Oss ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Heracles Almelo ไม่แพ้89%
FC Oss ไม่แพ้25%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Heracles Almelo ★ควรเป็น @1.12
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%1-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Heracles Almelo)
- โอกาส Heracles Almelo ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 64%
- Heracles Almelo ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- FC Oss เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Heracles Almelo ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 64%
- FC Oss ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Heracles Almelo
ช2-0ส2-2ช3-0ช5-1ส1-1พ0-1
FC Oss
พ0-1ช4-1ช3-1พ1-2ส3-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Heracles Almeloยิง 2.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Ossยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Heracles Almelo
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
FC Oss
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heracles Almelo
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
FC Oss
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heracles Almelo
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Oss
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Heracles Almelo ชนะ 4เสมอ 1FC Oss ชนะ 0
- 18-03-2023FC Oss1 - 5Heracles Almelo
- 20-11-2022Heracles Almelo3 - 0FC Oss
- 22-07-2015Heracles Almelo2 - 1FC Oss
- 09-04-2005FC Oss0 - 1Heracles Almelo
- 13-11-2004Heracles Almelo2 - 2FC Oss
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Heracles Almelo@1.16 → @1.181.4%
เสมอ@6.73 → @6.700.5%
ทีมเยือน FC Oss@10.57 → @10.500.6%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.10 | 7.50 | 12.00 | 1.88 | 3.5/4 | 1.84 | 2.00 | 2/2.5 | 1.78 | |
| Live | 1.10 | 7.50 | 12.00 | 1.92 | 3.5/4 | 1.80 | 2.01 | 2/2.5 | 1.77 | ||
| Crown | Initial | 1.16 | 6.90 | 10.50 | 1.92 | 3.5/4 | 1.88 | 2.00 | 2/2.5 | 1.82 | |
| Live | 1.16 | 6.90 | 10.50 | 1.92 | 3.5/4 | 1.88 | 2.00 | 2/2.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.15 | 7.00 | 12.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.20 | 7.00 | 12.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.16 | 7.60 | 11.50 | 1.90 | 3.5/4 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.77 | |
| Live | 1.18 | 6.70 | 10.70 | 2.00 | 3.5/4 | 1.85 | 2.07 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.15 | 7.00 | 13.00 | 1.92 | 3.5/4 | 1.87 | 2.01 | 2/2.5 | 1.79 | |
| Live | 1.15 | 7.00 | 13.00 | 1.94 | 3.5/4 | 1.85 | 1.79 | 2 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.16 | 6.50 | 9.60 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.05 | 2/2.5 | 1.79 | |
| Live | 1.16 | 7.70 | 9.30 | 1.96 | 3.5/4 | 1.86 | 1.80 | 2 | 2.04 | ||
| 10BET | Initial | 1.20 | 6.40 | 10.00 | 1.91 | 3.5/4 | 1.77 | 1.80 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.18 | 7.40 | 11.00 | 1.89 | 3.5/4 | 1.82 | 1.80 | 2 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.16 | 6.50 | 9.60 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.05 | 2/2.5 | 1.79 | |
| Live | 1.16 | 7.70 | 9.30 | 1.96 | 3.5/4 | 1.86 | 1.80 | 2 | 2.04 | ||
| Sbobet | Initial | 1.17 | 6.30 | 9.20 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.04 | 2/2.5 | 1.80 | |
| Live | 1.17 | 6.20 | 9.00 | 2.01 | 3.5/4 | 1.85 | 2.08 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.21 | 5.70 | 9.90 | 2.01 | 3.5/4 | 1.85 | 2.02 | 2 | 1.86 | |
| Live | 1.17 | 6.60 | 13.20 | 1.97 | 3.5/4 | 1.89 | 2.05 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.17 | 7.00 | 11.00 | 1.89 | 3.5/4 | 1.83 | 1.92 | 2/2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.17 | 7.25 | 12.00 | 1.89 | 3.5/4 | 1.83 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.17 | 6.93 | 10.62 | 1.90 | 3.5/4 | 1.84 | 1.81 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.17 | 8.51 | 11.75 | 1.93 | 3.5/4 | 1.87 | 2.03 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| hkjc | Initial | 1.09 | 7.25 | 14.00 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.96 | 2/2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.09 | 7.25 | 14.00 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.96 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.15 | 7.50 | 13.00 | 1.75 | 3.5 | 2.00 | 1.73 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.17 | 7.50 | 12.00 | 1.75 | 3.5 | 2.00 | 1.80 | 2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.20 | 7.00 | 11.00 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.75 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.20 | 7.00 | 11.00 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.75 | 2 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.18 | 6.50 | 11.20 | 1.74 | 3.5 | 1.98 | 2.04 | 2/2.5 | 1.69 | |
| Live | 1.17 | 7.20 | 11.90 | 1.73 | 3.5 | 2.02 | 1.91 | 2/2.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-1] Heracles Almelo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 2 | 1 | 37 | 14 | 29 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 4 | 15 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 21 | 10 | 14 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 19 | 5 | 27 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 13 | 3 | 17 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% |
| [HOL D2-15] FC Oss | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 19 | 20 | 13 | 15 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 8 | 13 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 12 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 8 | 11 | 14 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 7 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Heracles Almelo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 4 (80%) Draw 1 (20%) Lose 0 (0%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 18-03-2023 | FC Oss | 1-5 (0-0) | Heracles Almelo | 3-7 (1-3) | 5.00 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 20-11-2022 | Heracles Almelo | 3-0 (2-0) | FC Oss | 7-3 (2-1) | 1.33 | 5.00 | 7.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 22-07-2015 | Heracles Almelo | 2-1 (1-1) | FC Oss | - | 1.61 | 3.75 | 4.33 | W | |||||
| HOL D2 | 09-04-2005 | FC Oss | 0-1 (0-0) | Heracles Almelo | - | 3.20 | 3.20 | 2.00 | W | |||||
| HOL D2 | 13-11-2004 | Heracles Almelo | 2-2 (2-0) | FC Oss | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Heracles Almelo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | De Treffers | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 6-10 (4-4) | 4.50 | 4.50 | 1.46 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | NAC Breda | 1-1 (1-1) | Heracles Almelo | 5-5 (3-0) | 2.20 | 3.90 | 2.57 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 18-10-2026 | MVV Maastricht | 1-5 (1-2) | Heracles Almelo | 3-9 (0-2) | 6.00 | 4.50 | 1.39 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Heracles Almelo | 3-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 9-5 (7-1) | 1.49 | 4.20 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | Helmond Sport | 2-2 (1-2) | Heracles Almelo | 2-12 (1-7) | 6.50 | 4.50 | 1.37 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Vitesse Arnhem | 8-4 (6-1) | 1.49 | 4.33 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Almere City FC | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 3-8 (3-2) | 3.10 | 3.80 | 1.96 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-1 (4-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Heracles Almelo | 5-0 (2-0) | De Graafschap | 5-1 (4-0) | 1.35 | 4.75 | 6.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | FC Eindhoven | 1-3 (0-1) | Heracles Almelo | 6-10 (3-6) | 3.80 | 3.80 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 25-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-6 (0-5) | Heracles Almelo | 2-7 (1-3) | 3.70 | 3.75 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-0) | Den Bosch | 11-6 (7-3) | 1.53 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | VVV Venlo | 3-4 (0-2) | Heracles Almelo | 5-5 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Heracles Almelo | 3-5 (1-4) | Excelsior SBV | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Emmen | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Heracles Almelo | 2-1 (0-0) | Groningen | 3-6 (1-3) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | D |
| HOL D1 | 17-05-2026 | Heracles Almelo | 1-2 (1-1) | Groningen | 9-5 (4-3) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| HOL D1 | 10-05-2026 | SC Telstar | 3-0 (0-0) | Heracles Almelo | 6-7 (2-3) | 1.27 | 5.75 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 03-05-2026 | PEC Zwolle | 1-0 (1-0) | Heracles Almelo | 3-3 (3-2) | 1.45 | 4.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| HOL D1 | 26-04-2026 | Heracles Almelo | 0-2 (0-0) | Volendam | 5-9 (3-7) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| FC Oss Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 29-10-2026 | PEC Zwolle | 1-2 (1-1) | FC Oss | 8-6 (4-3) | 1.27 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Oss | 3-3 (0-2) | Jong Ajax (Youth) | 4-3 (1-2) | 1.86 | 3.90 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 17-10-2026 | Den Bosch | 2-1 (2-0) | FC Oss | 2-9 (0-5) | 1.76 | 3.90 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | FC Oss | 3-1 (2-1) | Helmond Sport | 6-7 (2-1) | 1.96 | 3.60 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 03-10-2026 | FC Oss | 4-1 (1-1) | MVV Maastricht | 3-7 (2-5) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Emmen | 1-0 (1-0) | FC Oss | 11-4 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Oss | 3-0 (2-0) | Dordrecht | 1-6 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 12-09-2026 | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | FC Oss | 7-3 (4-1) | 1.76 | 3.80 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-0) | FC Oss | 9-1 (2-0) | 1.51 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | FC Oss | 2-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 25-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Oss | 6-5 (3-2) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Volendam | 3-0 (1-0) | FC Oss | 6-10 (3-9) | 1.37 | 5.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D2 | 08-08-2026 | FC Oss | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 3-8 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.68 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Racing Genk | 3-1 (3-1) | FC Oss | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Oss | 3-1 (0-1) | Wattenscheid 09 | - | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 12-07-2026 | FC Oss | 0-1 (0-1) | MSV Duisburg | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Go Ahead Eagles | 4-1 (4-1) | FC Oss | 4-9 (1-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | MVV Maastricht | 0-2 (0-0) | FC Oss | 8-3 (4-1) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Oss | 4-2 (0-1) | Den Bosch | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.96 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 14-04-2026 | Jong Ajax (Youth) | 1-2 (0-0) | FC Oss | 9-7 (4-2) | 2.20 | 3.75 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Home | Roda JC | 4 Days |
| HOL D2 | 15-11 | Away | Dordrecht | 12 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 07-11 | Home | RKC Waalwijk | 4 Days |
| HOL D2 | 15-11 | Away | De Graafschap | 12 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | Roda JC | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.45 | 3.30 | 8.00 | 1.45 | 3.30 | 8.00 | 1.79 | 1.5 | 2.01 | 1.84 | 1.5 | 1.96 | 1.97 | 1 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.85 | |
| Initial | 1.16 | 6.90 | 10.50 | 1.16 | 6.90 | 10.50 | 1.92 | 3.5/4 | 1.88 | 1.92 | 3.5/4 | 1.88 | 2.00 | 2/2.5 | 1.82 | 2.00 | 2/2.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 3.25 | 9.00 | 1.50 | 3.25 | 9.50 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.15 | 7.00 | 12.00 | 1.20 | 7.00 | 12.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.47 | 3.13 | 7.00 | 1.47 | 3.11 | 7.00 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | 1.86 | 1.5 | 2.00 | 2.04 | 1 | 1.80 | 2.06 | 1 | 1.80 | |
| Initial | 1.17 | 6.30 | 9.20 | 1.17 | 6.20 | 9.00 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.01 | 3.5/4 | 1.85 | 2.04 | 2/2.5 | 1.80 | 2.08 | 2/2.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2.3 | 3 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.5 |
| 7.3 | Shot(OT) | 17.7 | 9.4 | Shot(OT) | 17.7 |
| 7.7 | Corner | 6.3 | 8.1 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.8 |
| 16 | Fouls | 16.7 | 13.6 | Fouls | 13.2 |
| 53.3% | Possession | 48.7% | 53.8% | Possession | 40.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Heracles Almelo ( 12 Matches) | FC Oss ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 5 | 8 |
Jong Ajax (Youth)
Vitesse Arnhem
Jong PSV Eindhoven (Youth)
NAC Breda
FC Utrecht (Youth)
Dordrecht