ทีเด็ดบอล Wexford (Youth) vs UC Dublin
‹ คู่ก่อนหน้าTreaty United vs Cobh Ramblers · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 133 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Larne FC vs Coleraine · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland First Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Wexford (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 133 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSWexford (Youth)UC Dublinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3249% @2.46สูง/ต่ำ 3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95UC Dublinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านWexford (Youth)ต่อ 0 @1.84แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Wexford (Youth)การ์ดยิงดุ🔥6.6Wexford (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️12.6UC Dublinการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUC Dublinรอง 0 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.6UC Dublinกองกลาง🎯56% vs 46%UC Dublinการ์ดรับหลวม🕳️10.8Wexford (Youth)การ์ดยิงดุ🔥12.6UC Dublinการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UC Dublinการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.84พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Wexford (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 133 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Wexford (Youth)UC Dublin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3249% @2.46
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
UC Dublinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านWexford (Youth)
ต่อ 0 @1.84
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Wexford (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥6.6Wexford (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️12.6UC Dublin
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUC Dublin
รอง 0 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.6UC Dublin
กองกลาง🎯56% vs 46%UC Dublin
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Wexford (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥12.6UC Dublin
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UC Dublin
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.84
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Wexford (Youth) vs UC Dublin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUC Dublin รอง 0 @1.95การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.84การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWexford (Youth)โอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wexford (Youth) · บิลหลัก 1X2 @2.32
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Wexford (Youth) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.32 · ควรเป็น @2.28 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wexford (Youth) 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Wexford (Youth) ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wexford (Youth) · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wexford (Youth) ชนะ 1 ลูก19%
Wexford (Youth) ชนะ 2 ลูก11%
Wexford (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
UC Dublin ชนะ 1 ลูก17%
UC Dublin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Wexford (Youth) ชนะ39%
Wexford (Youth) ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Wexford (Youth) คลีนชีท16%
UC Dublin ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Wexford (Youth) ไม่แพ้64%
UC Dublin ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wexford (Youth))
- โอกาส Wexford (Youth) ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- UC Dublin เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Wexford (Youth) ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด UC Dublin เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส UC Dublin ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Wexford (Youth)
ช1-0พ1-3ช3-1พ0-1ส3-3ส2-2
UC Dublin
ส1-1ส2-2พ1-5พ1-3ช4-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Wexford (Youth)ยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
UC Dublinยิง 2.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Wexford (Youth)
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
UC Dublin
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wexford (Youth)
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
UC Dublin
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wexford (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
UC Dublin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Wexford (Youth) ชนะ 1เสมอ 1UC Dublin ชนะ 6
- 08-08-2026UC Dublin4 - 1Wexford (Youth)
- 23-05-2026Wexford (Youth)2 - 1UC Dublin
- 06-04-2026UC Dublin0 - 0Wexford (Youth)
- 05-10-2025Wexford (Youth)0 - 3UC Dublin
- 09-08-2025UC Dublin1 - 0Wexford (Youth)
- 26-04-2025Wexford (Youth)0 - 1UC Dublin
- 15-02-2025UC Dublin3 - 0Wexford (Youth)
- 28-01-2025UC Dublin1 - 0Wexford (Youth)
คู่อื่นใน First Division 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.37 | 3.75 | 2.42 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.37 | 3.75 | 2.42 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.31 | 3.60 | 2.48 | 1.88 | 3 | 1.87 | 1.82 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.31 | 3.60 | 2.49 | 1.87 | 3 | 1.90 | 1.82 | 0 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.79 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.78 | 0 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 2.31 | 3.40 | 2.54 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.79 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.78 | 0 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.47 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.47 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.59 | 2.50 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.87 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.42 | 3.72 | 2.54 | 1.85 | 3 | 2.01 | 1.87 | 0 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.60 | 1.84 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.60 | 1.82 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.55 | 2.61 | 1.85 | 3 | 1.90 | 1.82 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.47 | 3.65 | 2.65 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.55 | 2.60 | 2.26 | 3.5 | 1.54 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.31 | 3.54 | 2.48 | 2.05 | 3/3.5 | 1.66 | 1.77 | 0 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE D1-8] Wexford (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 11 | 9 | 15 | 42 | 53 | 42 | 8 | 31.4% |
| Home Field | 17 | 8 | 4 | 5 | 26 | 25 | 28 | 7 | 47.1% |
| Away Field | 18 | 3 | 5 | 10 | 16 | 28 | 14 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 11 | 17 | 7 | 21 | 15 | 50 | 5 | 31.4% |
| Home Field | 17 | 6 | 7 | 4 | 10 | 7 | 25 | 6 | 35.3% |
| Away Field | 18 | 5 | 10 | 3 | 11 | 8 | 25 | 2 | 27.8% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
| [IRE D1-3] UC Dublin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 15 | 8 | 12 | 62 | 49 | 53 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 18 | 10 | 3 | 5 | 37 | 23 | 33 | 3 | 55.6% |
| Away Field | 17 | 5 | 5 | 7 | 25 | 26 | 20 | 3 | 29.4% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 14 | 9 | 12 | 27 | 24 | 51 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 18 | 8 | 5 | 5 | 15 | 12 | 29 | 3 | 44.4% |
| Away Field | 17 | 6 | 4 | 7 | 12 | 12 | 22 | 5 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Wexford (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 08-08-2026 | UC Dublin | 4-1 (2-0) | Wexford (Youth) | 7-4 (3-3) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| IRE D1 | 23-05-2026 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 4-6 (3-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 06-04-2026 | UC Dublin | 0-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 2-2 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| IRE D1 | 05-10-2025 | Wexford (Youth) | 0-3 (0-1) | UC Dublin | 4-5 (4-1) | 2.90 | 3.60 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| IRE D1 | 09-08-2025 | UC Dublin | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 9-3 (3-3) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 26-04-2025 | Wexford (Youth) | 0-1 (0-0) | UC Dublin | 3-1 (1-1) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| IRE D1 | 15-02-2025 | UC Dublin | 3-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 6-6 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| Leinster S C | 28-01-2025 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Wexford (Youth) | 13-3 (6-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 28-09-2024 | Wexford (Youth) | 2-0 (1-0) | UC Dublin | 5-0 (3-0) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| IRE D1 | 03-08-2024 | UC Dublin | 1-1 (0-1) | Wexford (Youth) | 3-2 (0-2) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| IRE D1 | 20-04-2024 | Wexford (Youth) | 2-3 (1-2) | UC Dublin | 4-7 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 09-03-2024 | UC Dublin | 1-2 (0-1) | Wexford (Youth) | 1-6 (0-4) | 2.40 | 3.50 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 12-02-2022 | UC Dublin | 3-1 (2-1) | Wexford (Youth) | 3-1 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 02-10-2021 | Wexford (Youth) | 2-1 (1-0) | UC Dublin | 4-7 (2-1) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.88 | W | D |
| IRE D1 | 10-07-2021 | UC Dublin | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | 5-2 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.88 | W | D |
| IRE D1 | 01-05-2021 | Wexford (Youth) | 0-6 (0-4) | UC Dublin | 0-3 (0-2) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 2.00 | -1 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 05-09-2020 | UC Dublin | 8-0 (4-0) | Wexford (Youth) | - | 1.80 | 3.75 | 3.75 | L | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | L | O |
| IRE D1 | 22-02-2020 | Wexford (Youth) | 1-1 (0-1) | UC Dublin | 7-3 (5-2) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| IRE D1 | 14-07-2018 | Wexford (Youth) | 0-3 (0-2) | UC Dublin | 1-9 (0-5) | 9.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.92 | -1.5 | 1.92 | L | D |
| IRE D1 | 07-05-2018 | Wexford (Youth) | 0-8 (0-2) | UC Dublin | 1-5 (1-3) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Wexford (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | Bray Wanderers | 2-2 (0-2) | Wexford (Youth) | 6-0 (5-0) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Wexford (Youth) | 3-3 (2-0) | Longford Town | 8-5 (3-3) | 1.75 | 3.50 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE D1 | 26-09-2026 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 1-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Wexford (Youth) | 3-1 (1-0) | Cobh Ramblers | 10-3 (7-2) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 12-09-2026 | Wexford (Youth) | 1-3 (0-0) | Finn Harps | 3-3 (2-2) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 05-09-2026 | Treaty United | 0-1 (0-1) | Wexford (Youth) | 8-2 (3-0) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | Cork City | 2-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 9-4 (7-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| IRE D1 | 22-08-2026 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-1) | Athlone Town | 4-7 (0-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 08-08-2026 | UC Dublin | 4-1 (2-0) | Wexford (Youth) | 7-4 (3-3) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-1) | Bray Wanderers | 4-6 (2-5) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Cobh Ramblers | 1-0 (1-0) | Wexford (Youth) | 1-0 | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| IRE D1 | 26-07-2026 | Longford Town | 1-2 (0-1) | Wexford (Youth) | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | St. Patricks Athletic | 2-1 (1-0) | Wexford (Youth) | 9-0 (2-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Wexford (Youth) | 2-2 (1-1) | Kerry FC | 5-9 (2-7) | 1.80 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| IRE D1 | 04-07-2026 | Finn Harps | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 2-6 (1-4) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| IRE D1 | 27-06-2026 | Wexford (Youth) | 0-0 (0-0) | Treaty United | 2-2 (2-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| IRE D1 | 20-06-2026 | Athlone Town | 2-2 (1-1) | Wexford (Youth) | 8-3 (4-2) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-0) | Cork City | 8-1 (5-0) | 3.75 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE D1 | 30-05-2026 | Bray Wanderers | 4-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 4-7 (2-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| IRE D1 | 23-05-2026 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 4-6 (3-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| UC Dublin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | UC Dublin | 1-1 (1-0) | Longford Town | 1-8 (1-6) | 1.65 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Treaty United | 0-4 (0-3) | UC Dublin | 3-2 (2-2) | 2.80 | 3.50 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 26-09-2026 | UC Dublin | 1-3 (0-1) | Bray Wanderers | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Cork City | 5-1 (4-0) | UC Dublin | 4-5 (2-1) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| IRE D1 | 12-09-2026 | UC Dublin | 2-2 (1-1) | Athlone Town | 6-8 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| IRE D1 | 05-09-2026 | Cobh Ramblers | 1-1 (0-0) | UC Dublin | 8-6 (5-2) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | UC Dublin | 5-4 (1-2) | Finn Harps | 8-1 (5-0) | 1.25 | 5.75 | 8.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| IRE D1 | 22-08-2026 | Kerry FC | 1-1 (0-1) | UC Dublin | 6-2 (6-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| IRFAIC | 15-08-2026 | UC Dublin | 1-2 (1-1) | Derry City | 3-3 (1-0) | 7.00 | 4.33 | 1.38 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 08-08-2026 | UC Dublin | 4-1 (2-0) | Wexford (Youth) | 7-4 (3-3) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | UC Dublin | 1-2 (0-0) | Treaty United | 6-4 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | UC Dublin | 1-4 (0-2) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| IRE D1 | 25-07-2026 | UC Dublin | 5-2 (2-2) | Cork City | 6-7 (5-4) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Treaty United | 1-2 (1-0) | UC Dublin | 0-6 | 3.50 | 3.40 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | 2-4 (1-1) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE D1 | 05-07-2026 | Longford Town | 2-1 (0-1) | UC Dublin | 1-3 (1-2) | 3.50 | 3.40 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 27-06-2026 | UC Dublin | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | 5-2 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| IRE D1 | 20-06-2026 | UC Dublin | 0-1 (0-1) | Kerry FC | 4-5 (3-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Finn Harps | 0-5 (0-3) | UC Dublin | 5-4 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| IRE D1 | 30-05-2026 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Athlone Town | 3-5 (3-0) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Wexford (Youth) | No Data | UC Dublin | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.87 | 2.34 | 2.91 | 2.87 | 2.34 | 2.91 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | 1.89 | 0 | 1.93 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.37 | 3.75 | 2.42 | 2.37 | 3.75 | 2.42 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.89 | 0 | 1.93 | 1.86 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.74 | 2.34 | 2.86 | 2.74 | 2.34 | 2.86 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.96 | 1.86 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.30 | 3.30 | 2.47 | 2.30 | 3.30 | 2.47 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0 | 1.98 | 1.84 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 2.1 |
| 6.3 | Shot(OT) | 11 | 10.4 | Shot(OT) | 9.9 |
| 7 | Corner | 4 | 4.2 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 0 | Fouls | 9 | 14.5 | Fouls | 7.9 |
| 49.3% | Possession | 54.3% | 46.2% | Possession | 56.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Wexford (Youth) ( 70 Matches) | UC Dublin ( 72 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 10 | 9 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 11 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 9 | 6 | 6 | 9 |