ทีเด็ดบอล Finn Harps vs Bray Wanderers
‹ คู่ก่อนหน้าSt. Patricks Athletic vs Shelbourne · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 129 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kerry FC vs Cork City · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland First Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Finn Harpsเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 129 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุลVSFinn HarpsBray Wanderersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.7781% @1.37สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84Bray Wanderersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFinn Harpsรอง 1/1.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥6.0Finn Harpsการ์ดรับหลวม🕳️9.0Bray Wanderersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBray Wanderersต่อ 1/1.5 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Bray Wanderersแนวรับ🛡️9.0 vs 16.8Bray Wanderersการ์ดรับหลวม🕳️16.8Finn Harpsการ์ดยิงดุ🔥10.8Bray Wanderersการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Bray Wanderersการ์ดได้ราคา💰6/10Bray Wanderersการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.87พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Finn Harpsเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 129 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุลVS
Finn HarpsBray Wanderers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.7781% @1.37
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Bray Wanderersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFinn Harps
รอง 1/1.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥6.0Finn Harps
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Bray Wanderers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBray Wanderers
ต่อ 1/1.5 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Bray Wanderers
แนวรับ🛡️9.0 vs 16.8Bray Wanderers
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Finn Harps
การ์ดยิงดุ🔥10.8Bray Wanderers
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Bray Wanderers
การ์ดได้ราคา💰6/10Bray Wanderers
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.87
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Finn Harps vs Bray Wanderers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBray Wanderers ต่อ 1/1.5 @1.84การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.87การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBray Wanderersโอกาสชนะ 65%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bray Wanderers · บิลหลัก 1X2 @1.37
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Bray Wanderers ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.37 · ควรเป็น @1.40 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bray Wanderers 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bray Wanderers ต่อ 1/1.5
ได้ 64%เสียครึ่ง 20%เสีย 16%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bray Wanderers · คาดสกอร์ 1.4 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bray Wanderers ชนะ 1 ลูก24%
Bray Wanderers ชนะ 2 ลูก19%
Bray Wanderers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ20%
Finn Harps ชนะ 1 ลูก9%
Finn Harps ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Bray Wanderers ชนะ64%
Bray Wanderers ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
Bray Wanderers คลีนชีท26%
Finn Harps ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Finn Harps ไม่แพ้36%
Bray Wanderers ไม่แพ้84%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%0-27%1-37%0-16%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bray Wanderers)
- โอกาส Bray Wanderers ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- Bray Wanderers ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Finn Harps เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Bray Wanderers ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Finn Harps เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Finn Harps
พ0-1ช3-1พ0-1พ1-2พ1-2พ0-2
Bray Wanderers
ส1-1ช1-0ช2-0ช3-1พ1-4ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Finn Harpsยิง 1.0 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Bray Wanderersยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Finn Harps
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 23
Bray Wanderers
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Finn Harps
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Bray Wanderers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Finn Harps
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Bray Wanderers
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Finn Harps ชนะ 2เสมอ 2Bray Wanderers ชนะ 4
- 08-08-2026Bray Wanderers5 - 0Finn Harps
- 18-07-2026Finn Harps0 - 1Bray Wanderers
- 04-05-2026Finn Harps2 - 1Bray Wanderers
- 06-04-2026Bray Wanderers2 - 2Finn Harps
- 20-09-2025Bray Wanderers3 - 2Finn Harps
- 16-08-2025Finn Harps3 - 1Bray Wanderers
- 04-08-2025Finn Harps2 - 2Bray Wanderers
- 31-05-2025Bray Wanderers3 - 1Finn Harps
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Finn Harps@5.80 → @5.770.6%
เสมอ@4.57 → @4.570.0%
ทีมเยือน Bray Wanderers@1.37 → @1.370.0%
คู่อื่นใน First Division 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.90 | 4.85 | 1.38 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 5.80 | 4.85 | 1.38 | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 6.00 | 4.50 | 1.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.00 | 4.50 | 1.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 6.30 | 4.70 | 1.36 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.92 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.00 | 4.60 | 1.37 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.93 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 5.60 | 4.55 | 1.38 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 5.70 | 4.60 | 1.38 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.96 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 5.50 | 4.55 | 1.39 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 5.70 | 4.60 | 1.38 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.96 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 5.50 | 4.37 | 1.36 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 5.50 | 4.37 | 1.36 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 6.20 | 4.65 | 1.39 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 2.01 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 6.40 | 4.83 | 1.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 2.01 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.70 | 1.46 | 1.81 | 3/3.5 | 1.91 | 1.77 | -1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.25 | 4.80 | 1.42 | 1.84 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 6.03 | 4.82 | 1.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.91 | -1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 6.27 | 5.06 | 1.41 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.96 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 5.85 | 4.70 | 1.44 | 2.09 | 3.5 | 1.63 | 1.55 | -1.5 | 2.24 | |
| Live | 6.32 | 4.70 | 1.36 | 1.83 | 3/3.5 | 1.83 | 1.86 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE D1-10] Finn Harps | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 6 | 7 | 22 | 31 | 70 | 25 | 10 | 17.1% |
| Home Field | 17 | 4 | 4 | 9 | 14 | 27 | 16 | 10 | 23.5% |
| Away Field | 18 | 2 | 3 | 13 | 17 | 43 | 9 | 10 | 11.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 9 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 7 | 12 | 16 | 12 | 28 | 33 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 17 | 3 | 9 | 5 | 4 | 10 | 18 | 9 | 17.6% |
| Away Field | 18 | 4 | 3 | 11 | 8 | 18 | 15 | 9 | 22.2% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16.7% |
| [IRE D1-2] Bray Wanderers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 15 | 9 | 11 | 67 | 51 | 54 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 18 | 10 | 6 | 2 | 44 | 23 | 36 | 2 | 55.6% |
| Away Field | 17 | 5 | 3 | 9 | 23 | 28 | 18 | 6 | 29.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 14 | 9 | 12 | 28 | 25 | 51 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 18 | 8 | 4 | 6 | 13 | 10 | 28 | 4 | 44.4% |
| Away Field | 17 | 6 | 5 | 6 | 15 | 15 | 23 | 4 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Finn Harps Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 08-08-2026 | Bray Wanderers | 5-0 (2-0) | Finn Harps | 2-0 (2-0) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | 5-4 (3-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE D1 | 04-05-2026 | Finn Harps | 2-1 (2-0) | Bray Wanderers | 4-4 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| IRE D1 | 06-04-2026 | Bray Wanderers | 2-2 (0-1) | Finn Harps | 6-3 (6-0) | 1.67 | 3.50 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 20-09-2025 | Bray Wanderers | 3-2 (1-2) | Finn Harps | 6-2 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| IRFAIC | 16-08-2025 | Finn Harps | 3-1 (3-1) | Bray Wanderers | 2-4 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| IRE D1 | 04-08-2025 | Finn Harps | 2-2 (1-0) | Bray Wanderers | 3-10 (1-5) | 3.60 | 3.75 | 1.90 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 31-05-2025 | Bray Wanderers | 3-1 (2-1) | Finn Harps | 8-6 (3-4) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| IRE D1 | 22-03-2025 | Finn Harps | 5-0 (3-0) | Bray Wanderers | 2-1 (2-0) | 2.80 | 2.90 | 2.45 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| IRE D1 | 12-10-2024 | Bray Wanderers | 2-2 (0-1) | Finn Harps | 3-3 (0-2) | 1.90 | 3.40 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE D1 | 03-08-2024 | Finn Harps | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | 4-6 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| IRE D1 | 06-05-2024 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Finn Harps | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| IRE D1 | 01-04-2024 | Finn Harps | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | 6-7 (0-6) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| IRE D1 | 21-10-2023 | Bray Wanderers | 1-1 (0-1) | Finn Harps | 5-8 (0-7) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.85 | W | U |
| IRE D1 | 08-07-2023 | Finn Harps | 0-0 (0-0) | Bray Wanderers | 6-11 (1-5) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| IRE D1 | 13-05-2023 | Bray Wanderers | 2-0 (1-0) | Finn Harps | 5-3 (3-2) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| IRE D1 | 04-03-2023 | Finn Harps | 1-1 (1-1) | Bray Wanderers | 4-6 (1-5) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| IRFAIC | 30-08-2020 | Bray Wanderers | 0-2 (0-2) | Finn Harps | 6-5 (4-2) | 2.62 | 3.40 | 2.45 | W | 1.72 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| IRFAIC | 11-08-2018 | Bray Wanderers | 1-1 (1-0) | Finn Harps | 2-5 (0-4) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| IRE PR | 29-07-2017 | Bray Wanderers | 2-3 (0-2) | Finn Harps | 10-2 (5-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.82 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Finn Harps Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | Cork City | 2-0 (2-0) | Finn Harps | 3-4 (0-1) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Finn Harps | 1-2 (1-0) | Kerry FC | 5-7 (3-5) | 3.40 | 3.40 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE D1 | 26-09-2026 | Treaty United | 2-1 (1-1) | Finn Harps | 4-4 (1-0) | 1.65 | 3.90 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Longford Town | 0-2 (0-2) | 4.00 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE D1 | 12-09-2026 | Wexford (Youth) | 1-3 (0-0) | Finn Harps | 3-3 (2-2) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 05-09-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Athlone Town | 2-3 (0-3) | 3.80 | 3.70 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | UC Dublin | 5-4 (1-2) | Finn Harps | 8-1 (5-0) | 1.25 | 5.75 | 8.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| IRE D1 | 22-08-2026 | Finn Harps | 1-3 (0-3) | Cobh Ramblers | 4-2 (1-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 08-08-2026 | Bray Wanderers | 5-0 (2-0) | Finn Harps | 2-0 (2-0) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | Longford Town | 5-0 (1-0) | Finn Harps | 5-3 (4-3) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Finn Harps | 0-3 (0-0) | Cork City | 2-11 (1-7) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | D |
| IRE D1 | 25-07-2026 | Kerry FC | 2-1 (2-1) | Finn Harps | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | 5-4 (3-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-1) | Treaty United | 4-2 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| IRE D1 | 04-07-2026 | Finn Harps | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 2-6 (1-4) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| IRE D1 | 27-06-2026 | Athlone Town | 1-1 (1-0) | Finn Harps | 6-3 (2-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| IRE D1 | 20-06-2026 | Cobh Ramblers | 3-1 (0-1) | Finn Harps | 8-0 (6-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Finn Harps | 0-5 (0-3) | UC Dublin | 5-4 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 30-05-2026 | Cork City | 4-0 (1-0) | Finn Harps | 9-2 (5-1) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| IRE D1 | 23-05-2026 | Finn Harps | 2-2 (0-0) | Longford Town | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| No Data |
| Bray Wanderers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | Bray Wanderers | 2-2 (0-2) | Wexford (Youth) | 6-0 (5-0) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Bray Wanderers | 1-4 (0-3) | Cobh Ramblers | 8-1 (3-0) | 1.60 | 3.80 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| IRE D1 | 26-09-2026 | UC Dublin | 1-3 (0-1) | Bray Wanderers | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Bray Wanderers | 2-0 (0-0) | Treaty United | 9-4 (4-2) | 1.48 | 4.00 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| IRE D1 | 12-09-2026 | Kerry FC | 0-1 (0-1) | Bray Wanderers | 5-1 (2-0) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| IRE D1 | 05-09-2026 | Bray Wanderers | 1-1 (1-1) | Cork City | 1-2 (1-0) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | Athlone Town | 2-1 (1-1) | Bray Wanderers | 6-3 (2-0) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| IRE D1 | 23-08-2026 | Longford Town | 4-2 (3-1) | Bray Wanderers | 4-9 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| IRFAIC | 15-08-2026 | Galway United | 1-1 (0-0) | Bray Wanderers | 7-5 (3-2) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| IRE D1 | 08-08-2026 | Bray Wanderers | 5-0 (2-0) | Finn Harps | 2-0 (2-0) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-1) | Bray Wanderers | 4-6 (2-5) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Bray Wanderers | 0-4 (0-1) | Kerry FC | 2-3 (0-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| IRE D1 | 25-07-2026 | Cobh Ramblers | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | 4-6 (0-3) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | 5-4 (3-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | 2-4 (1-1) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 04-07-2026 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | 4-8 (1-4) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| Leinster S C | 01-07-2026 | Bray Wanderers | 2-1 (1-1) | St. Patricks Athletic | 2-4 (1-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| IRE D1 | 27-06-2026 | Cork City | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | 3-7 (3-4) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| IRE D1 | 20-06-2026 | Bray Wanderers | 5-2 (1-0) | Longford Town | 8-3 (3-2) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Treaty United | 2-2 (2-2) | Bray Wanderers | 4-6 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Finn Harps | No Data | Bray Wanderers | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.40 | 2.57 | 1.83 | 5.40 | 2.63 | 1.80 | 1.77 | 1/1.5 | 2.03 | 1.73 | 1/1.5 | 2.03 | 1.99 | -0.5 | 1.83 | 1.96 | -0.5 | 1.80 | |
| Initial | 5.90 | 4.85 | 1.38 | 5.80 | 4.85 | 1.38 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.98 | -1/1.5 | 1.84 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 4.50 | 1.38 | 6.00 | 4.50 | 1.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.39 | 2.59 | 1.90 | 4.39 | 2.59 | 1.90 | 1.65 | 1/1.5 | 2.17 | 1.65 | 1/1.5 | 2.17 | 1.92 | -0.5 | 1.90 | 1.92 | -0.5 | 1.90 | |
| Initial | 5.50 | 4.37 | 1.36 | 5.50 | 4.37 | 1.36 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1/1.5 | 1.87 | 1.95 | -1/1.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 2.8 | Loss | 1.5 |
| 7.7 | Shot(OT) | 9 | 12.2 | Shot(OT) | 8.4 |
| 3 | Corner | 6 | 2.4 | Corner | 4.5 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.6 |
| 15 | Fouls | 13 | 13.3 | Fouls | 14.5 |
| 52.3% | Possession | 49% | 48.1% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Finn Harps ( 70 Matches) | Bray Wanderers ( 74 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 16 | 9 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 6 | 4 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 7 | 3 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-L | 8 | 14 | 7 | 12 |