ทีเด็ดบอล St. Patricks Athletic vs Shelbourne
‹ คู่ก่อนหน้าGalway United vs Shamrock Rovers · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 128 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Finn Harps vs Bray Wanderers · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland Premier Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
St. Patricks Athleticเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 128 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSSt. Patricks AthleticShelbourneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5724% @5.04สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82Shelbourneทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Patricks Athleticต่อ 1 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0St. Patricks Athleticแนวรับ🛡️4.2 vs 9.0St. Patricks Athleticการ์ดยิงดุ🔥9.0St. Patricks Athleticการ์ดรับหลวม🕳️9.0Shelbourneการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1St. Patricks Athleticการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนShelbourneรอง 1 @1.82การ์ดยิงดุ🔥6.0Shelbourneการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.87การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3การ์ด 1 ใบ
St. Patricks Athleticเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 128 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
St. Patricks AthleticShelbourne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5724% @5.04
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82
Shelbourneทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Patricks Athletic
ต่อ 1 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0St. Patricks Athletic
แนวรับ🛡️4.2 vs 9.0St. Patricks Athletic
การ์ดยิงดุ🔥9.0St. Patricks Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Shelbourne
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1St. Patricks Athletic
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนShelbourne
รอง 1 @1.82
การ์ดยิงดุ🔥6.0Shelbourne
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.87
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์St. Patricks Athletic vs Shelbourne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSt. Patricks Athletic ต่อ 1 @2.03การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt. Patricks Athleticโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St. Patricks Athletic · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา St. Patricks Athletic ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.55 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St. Patricks Athletic 40 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป St. Patricks Athletic ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 17%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St. Patricks Athletic · คาดสกอร์ 1.6 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St. Patricks Athletic ชนะ 1 ลูก17%
St. Patricks Athletic ชนะ 2 ลูก24%
St. Patricks Athletic ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ24%
Shelbourne ชนะ 1 ลูก12%
Shelbourne ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
St. Patricks Athletic ชนะ59%
St. Patricks Athletic ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
St. Patricks Athletic คลีนชีท45%
Shelbourne ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
St. Patricks Athletic ไม่แพ้83%
Shelbourne ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-012%1-112%2-19%0-09%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St. Patricks Athletic)
- โอกาส St. Patricks Athletic ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- St. Patricks Athletic คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- Shelbourne เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- St. Patricks Athletic ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด St. Patricks Athletic ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- เจอกันล่าสุด Shelbourne เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
St. Patricks Athletic
ช2-0พ0-2ส0-0ช2-0ช4-0ช1-0
Shelbourne
ส0-0พ0-1พ1-2ช3-2ส1-1ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
St. Patricks Athleticยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Shelbourneยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
St. Patricks Athletic
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
Shelbourne
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Patricks Athletic
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Shelbourne
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Patricks Athletic
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Shelbourne
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
St. Patricks Athletic ชนะ 3เสมอ 2Shelbourne ชนะ 3
- 09-08-2026Shelbourne1 - 2St. Patricks Athletic
- 16-05-2026St. Patricks Athletic0 - 1Shelbourne
- 07-03-2026Shelbourne2 - 3St. Patricks Athletic
- 01-11-2025Shelbourne0 - 0St. Patricks Athletic
- 17-08-2025St. Patricks Athletic2 - 0Shelbourne
- 17-06-2025St. Patricks Athletic0 - 1Shelbourne
- 10-05-2025Shelbourne2 - 1St. Patricks Athletic
- 05-04-2025St. Patricks Athletic0 - 0Shelbourne
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน St. Patricks Athletic@1.54 → @1.571.7%
เสมอ@3.89 → @3.841.1%
ทีมเยือน Shelbourne@5.18 → @5.04▼ 2.7%
คู่อื่นใน Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.53 | 4.20 | 5.30 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.63 | 4.00 | 4.65 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.07 | 1 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.75 | 5.25 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.55 | 3.80 | 5.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.57 | 4.10 | 5.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.80 | 2.01 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.30 | 1.97 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.55 | 3.90 | 5.25 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.99 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.55 | 3.90 | 5.25 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.56 | 3.85 | 4.60 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.55 | 3.90 | 5.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 1 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.56 | 3.85 | 4.55 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.55 | 3.90 | 5.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 1 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.53 | 3.71 | 5.00 | 2.06 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.73 | 4.98 | 2.02 | 2.5/3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.55 | 3.82 | 4.79 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.59 | 3.97 | 5.10 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.04 | 1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 4.00 | 4.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.50 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.05 | 4.98 | 1.88 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.57 | 4.24 | 5.58 | 1.92 | 2.5/3 | 1.93 | 2.00 | 1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.00 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 5.00 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.75 | 4.90 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.60 | 3.90 | 5.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.05 | 5.01 | 1.70 | 2.5 | 2.07 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 5.03 | 1.74 | 2.5 | 2.02 | 1.70 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-2] St. Patricks Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 17 | 8 | 7 | 52 | 25 | 59 | 2 | 53.1% |
| Home Field | 16 | 10 | 3 | 3 | 31 | 10 | 33 | 2 | 62.5% |
| Away Field | 16 | 7 | 5 | 4 | 21 | 15 | 26 | 2 | 43.8% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 13 | 12 | 7 | 25 | 12 | 51 | 2 | 40.6% |
| Home Field | 16 | 7 | 6 | 3 | 14 | 6 | 27 | 2 | 43.8% |
| Away Field | 16 | 6 | 6 | 4 | 11 | 6 | 24 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 66.7% |
| [IRE PR-4] Shelbourne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 10 | 13 | 10 | 47 | 46 | 43 | 4 | 30.3% |
| Home Field | 17 | 4 | 5 | 8 | 25 | 28 | 17 | 9 | 23.5% |
| Away Field | 16 | 6 | 8 | 2 | 22 | 18 | 26 | 3 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 6 | 18 | 9 | 18 | 23 | 36 | 8 | 18.2% |
| Home Field | 17 | 3 | 10 | 4 | 10 | 13 | 19 | 9 | 17.6% |
| Away Field | 16 | 3 | 8 | 5 | 8 | 10 | 17 | 7 | 18.8% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| St. Patricks Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 09-08-2026 | Shelbourne | 1-2 (0-2) | St. Patricks Athletic | 5-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 16-05-2026 | St. Patricks Athletic | 0-1 (0-0) | Shelbourne | 5-4 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| IRE PR | 07-03-2026 | Shelbourne | 2-3 (0-0) | St. Patricks Athletic | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 01-11-2025 | Shelbourne | 0-0 (0-0) | St. Patricks Athletic | 6-4 (2-0) | 2.38 | 3.10 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| IRFAIC | 17-08-2025 | St. Patricks Athletic | 2-0 (1-0) | Shelbourne | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| IRE PR | 17-06-2025 | St. Patricks Athletic | 0-1 (0-1) | Shelbourne | 9-0 (3-0) | 2.38 | 3.25 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| IRE PR | 10-05-2025 | Shelbourne | 2-1 (0-1) | St. Patricks Athletic | 4-6 (3-3) | 3.20 | 3.25 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 05-04-2025 | St. Patricks Athletic | 0-0 (0-0) | Shelbourne | 10-4 (5-1) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| IRE PR | 01-10-2024 | Shelbourne | 2-3 (0-1) | St. Patricks Athletic | 2-3 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 21-05-2024 | St. Patricks Athletic | 1-2 (0-1) | Shelbourne | 7-2 (3-0) | 2.55 | 3.00 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| IRE PR | 27-04-2024 | Shelbourne | 1-0 (1-0) | St. Patricks Athletic | 5-6 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.13 | L | U |
| IRE PR | 16-03-2024 | St. Patricks Athletic | 1-2 (0-0) | Shelbourne | 7-4 (5-3) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 02-09-2023 | Shelbourne | 2-1 (0-1) | St. Patricks Athletic | 6-2 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.55 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| IRE PR | 24-06-2023 | St. Patricks Athletic | 1-0 (0-0) | Shelbourne | 2-3 (1-3) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 20-05-2023 | Shelbourne | 0-1 (0-0) | St. Patricks Athletic | 3-7 (3-3) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| IRE PR | 25-02-2023 | St. Patricks Athletic | 1-0 (0-0) | Shelbourne | 3-11 (2-3) | 1.75 | 3.40 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| IRE PR | 07-11-2022 | St. Patricks Athletic | 4-0 (3-0) | Shelbourne | 2-4 (2-4) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 04-10-2022 | Shelbourne | 4-4 (2-2) | St. Patricks Athletic | 4-4 (1-2) | 3.50 | 3.00 | 2.15 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE PR | 21-05-2022 | St. Patricks Athletic | 1-2 (1-1) | Shelbourne | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| IRE PR | 19-02-2022 | Shelbourne | 0-3 (0-1) | St. Patricks Athletic | 4-3 (2-1) | 3.40 | 3.10 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| St. Patricks Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 20-09-2026 | Sligo Rovers | 0-1 (0-0) | St. Patricks Athletic | 4-6 (2-3) | 6.50 | 4.20 | 1.42 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| IRE PR | 15-09-2026 | Dundalk | 0-4 (0-2) | St. Patricks Athletic | 3-3 (1-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (2-0) | Shamrock Rovers | 1-6 (0-5) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| IRFAIC | 05-09-2026 | St. Patricks Athletic | 0-0 (0-0) | Bohemians | 5-2 (3-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 29-08-2026 | St. Patricks Athletic | 0-2 (0-0) | Waterford United | 8-10 (3-4) | 1.30 | 4.75 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| IRE PR | 22-08-2026 | Drogheda United | 0-2 (0-1) | St. Patricks Athletic | 2-7 (0-5) | 5.00 | 3.60 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| IRFAIC | 16-08-2026 | St. Patricks Athletic | 2-2 (0-2) | Shamrock Rovers | 6-1 (2-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| IRE PR | 09-08-2026 | Shelbourne | 1-2 (0-2) | St. Patricks Athletic | 5-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 02-08-2026 | St. Patricks Athletic | 1-1 (1-0) | Derry City | 3-9 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| IRE PR | 25-07-2026 | St. Patricks Athletic | 1-1 (0-1) | Dundalk | 7-3 (2-2) | 1.55 | 3.90 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | St. Patricks Athletic | 2-1 (1-0) | Wexford (Youth) | 9-0 (2-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | St. Patricks Athletic | 2-4 (0-3) | Doncaster Rovers | 4-3 (0-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| IRE PR | 11-07-2026 | Waterford United | 1-1 (1-0) | St. Patricks Athletic | 7-5 (0-2) | 5.25 | 3.90 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | St. Patricks Athletic | 3-0 (3-0) | Galway United | 8-3 (4-3) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| Leinster S C | 01-07-2026 | Bray Wanderers | 2-1 (1-1) | St. Patricks Athletic | 2-4 (1-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| IRE PR | 27-06-2026 | Bohemians | 2-0 (1-0) | St. Patricks Athletic | 4-6 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| IRE PR | 20-06-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (0-0) | Sligo Rovers | 14-7 (5-6) | 1.25 | 5.25 | 11.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| IRE PR | 13-06-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (1-0) | Drogheda United | 12-5 (6-2) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 30-05-2026 | Shamrock Rovers | 1-0 (1-0) | St. Patricks Athletic | 4-6 (0-2) | 2.20 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Leinster S C | 27-05-2026 | Dundalk | 0-1 (0-1) | St. Patricks Athletic | 7-8 (4-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Shelbourne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 10-10-2026 | Shelbourne | 5-1 (1-1) | Sligo Rovers | 10-6 (2-4) | 1.38 | 4.33 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 26-09-2026 | Galway United | 1-1 (1-0) | Shelbourne | 4-4 (2-2) | 2.88 | 3.20 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Dundalk | 2-3 (1-1) | Shelbourne | 1-4 (0-3) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 15-09-2026 | Shelbourne | 1-2 (1-1) | Drogheda United | 7-1 (4-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Shelbourne | 0-1 (0-0) | Derry City | 6-5 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 05-09-2026 | Shamrock Rovers | 0-0 (0-0) | Shelbourne | 5-5 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| IRE PR | 29-08-2026 | Galway United | 1-1 (0-0) | Shelbourne | 4-3 (3-1) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Shelbourne | 2-2 (1-2) | AFC Ajax | 4-11 (1-10) | 11.00 | 6.00 | 1.20 | D | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 09-08-2026 | Shelbourne | 1-2 (0-2) | St. Patricks Athletic | 5-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | AFC Ajax | 3-1 (2-0) | Shelbourne | 14-0 (5-0) | 1.18 | 6.25 | 11.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | O |
| IRE PR | 02-08-2026 | Waterford United | 1-0 (0-0) | Shelbourne | 8-6 (6-4) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-1) | Shelbourne | 5-2 (2-1) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Shelbourne | 5-2 (3-1) | Nomme JK Kalju | 12-2 (6-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Kerry FC | 2-2 (0-0) | Shelbourne | 2-6 (0-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Shelbourne | 1-1 (0-0) | Celtic FC | 6-8 (4-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.83 | -2 | 1.98 | W | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Shelbourne | 2-1 (2-1) | Dundalk | 1-5 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 28-06-2026 | Sligo Rovers | 2-2 (1-0) | Shelbourne | 3-14 (3-2) | 4.33 | 3.40 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 23-06-2026 | Shelbourne | 0-3 (0-2) | Bohemians | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | Drogheda United | 2-2 (2-1) | Shelbourne | 2-1 (1-1) | 3.80 | 3.30 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 13-06-2026 | Shelbourne | 2-1 (1-0) | Shamrock Rovers | 1-5 (1-4) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 20-10 | Away | Derry City | 3 Days |
| IRE PR | 24-10 | Away | Galway United | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Home | Bohemians | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 24-10 | Away | Bohemians | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Home | Waterford United | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.34 | 5.20 | 2.16 | 2.32 | 4.85 | 2.17 | 1/1.5 | 1.71 | 2.11 | 1/1.5 | 1.76 | 2.08 | 0.5 | 1.80 | 1.70 | 0/0.5 | 2.21 | |
| Initial | 1.53 | 4.20 | 5.30 | 1.63 | 4.00 | 4.65 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1 | 1.93 | 2.07 | 1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.57 | 3.75 | 5.25 | 1.55 | 3.80 | 5.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.22 | 4.70 | 2.08 | 2.24 | 4.63 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.77 | 1 | 2.09 | 1.78 | 0/0.5 | 2.08 | 1.78 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Initial | 1.53 | 3.71 | 5.00 | 1.53 | 3.73 | 4.98 | 2.06 | 2.5/3 | 1.80 | 2.02 | 2.5/3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.85 | 2.03 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1 |
| 0 | Loss | 1.7 | 0.7 | Loss | 1.5 |
| 7.3 | Shot(OT) | 11.3 | 10.8 | Shot(OT) | 15.7 |
| 3.3 | Corner | 5 | 5.1 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.7 |
| 10.3 | Fouls | 11.7 | 11.3 | Fouls | 9.6 |
| 48% | Possession | 59% | 51.7% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| St. Patricks Athletic ( 68 Matches) | Shelbourne ( 68 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 8 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 8 | 7 | 11 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 6 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 6 | 4 |