ทีเด็ดบอล Galway United vs Shamrock Rovers
‹ คู่ก่อนหน้าDrogheda United vs Derry City · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 127 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›St. Patricks Athletic vs Shelbourne · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland Premier Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Galway Unitedเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 127 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSGalway UnitedShamrock Roversใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @3.9369% @1.77สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.02Shamrock Roversทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านGalway Unitedรอง 0.5/1 @1.83แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Galway Unitedการ์ดยิงดุ🔥7.8Galway Unitedการ์ดรับหลวม🕳️11.4Shamrock Roversการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShamrock Roversต่อ 0.5/1 @2.02พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Shamrock Roversกองกลาง🎯55% vs 39%Shamrock Roversการ์ดรับหลวม🕳️6.6Galway Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.6Shamrock Roversการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Shamrock Roversการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Galway Unitedเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 127 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVS
Galway UnitedShamrock Rovers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @3.9369% @1.77
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.02
Shamrock Roversทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านGalway United
รอง 0.5/1 @1.83
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Galway United
การ์ดยิงดุ🔥7.8Galway United
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Shamrock Rovers
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShamrock Rovers
ต่อ 0.5/1 @2.02
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Shamrock Rovers
กองกลาง🎯55% vs 39%Shamrock Rovers
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Galway United
การ์ดยิงดุ🔥9.6Shamrock Rovers
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Shamrock Rovers
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Galway United vs Shamrock Rovers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShamrock Rovers ต่อ 0.5/1 @2.02การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShamrock Roversโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shamrock Rovers · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Shamrock Rovers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.99 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shamrock Rovers 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Shamrock Rovers ต่อ 0.5/1
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shamrock Rovers · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shamrock Rovers ชนะ 1 ลูก27%
Shamrock Rovers ชนะ 2 ลูก13%
Shamrock Rovers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Galway United ชนะ 1 ลูก14%
Galway United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Shamrock Rovers ชนะ46%
Shamrock Rovers ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Shamrock Rovers คลีนชีท18%
Galway United ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Galway United ไม่แพ้54%
Shamrock Rovers ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shamrock Rovers)
- โอกาส Shamrock Rovers ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- เจอกันล่าสุด Shamrock Rovers ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.77 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.99 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Galway United ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Galway United
ช2-1พ2-3ช3-1พ0-1ส1-1พ0-2
Shamrock Rovers
ส3-3ส0-0พ0-2ช3-2ช3-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Galway Unitedยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Shamrock Roversยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Galway United
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
Shamrock Rovers
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Galway United
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Shamrock Rovers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Galway United
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Shamrock Rovers
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Galway United ชนะ 0เสมอ 2Shamrock Rovers ชนะ 6
- 27-06-2026Shamrock Rovers3 - 1Galway United
- 09-05-2026Galway United1 - 3Shamrock Rovers
- 21-03-2026Shamrock Rovers2 - 0Galway United
- 30-10-2025Shamrock Rovers1 - 0Galway United
- 10-08-2025Galway United0 - 0Shamrock Rovers
- 31-05-2025Shamrock Rovers0 - 0Galway United
- 05-04-2025Galway United0 - 1Shamrock Rovers
- 17-09-2024Galway United1 - 2Shamrock Rovers
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Galway United@4.26 → @3.93▼ 7.7%
เสมอ@3.73 → @3.61▼ 3.4%
ทีมเยือน Shamrock Rovers@1.70 → @1.77▲ 4.3%
คู่อื่นใน Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.85 | 3.80 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 3.85 | 3.80 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 3.90 | 1.57 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.78 | -1 | 2.03 | |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 4.10 | 3.80 | 1.76 | 1.89 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 4.10 | 3.70 | 1.76 | 1.95 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.73 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.82 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 4.10 | 3.70 | 1.73 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.81 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.75 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.76 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.75 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.76 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 3.94 | 3.50 | 1.72 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 3.85 | 3.42 | 1.76 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 3.77 | 3.46 | 1.78 | 1.95 | 2.5/3 | 1.87 | 1.83 | -0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 4.04 | 3.68 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.75 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.20 | 3.70 | 1.77 | 1.90 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 4.20 | 3.77 | 1.76 | 1.93 | 2.5/3 | 1.85 | 1.81 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 4.41 | 3.89 | 1.78 | 1.96 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 4.00 | 3.50 | 1.75 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.75 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.70 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 4.00 | 3.65 | 1.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.10 | 3.55 | 1.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 4.16 | 3.80 | 1.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.82 | 2.30 | 0/-0.5 | 1.55 | |
| Live | 4.08 | 3.80 | 1.78 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 2.29 | 0/-0.5 | 1.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-7] Galway United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 9 | 11 | 12 | 42 | 48 | 38 | 7 | 28.1% |
| Home Field | 16 | 5 | 6 | 5 | 23 | 25 | 21 | 7 | 31.3% |
| Away Field | 16 | 4 | 5 | 7 | 19 | 23 | 17 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 11 | 12 | 9 | 17 | 20 | 45 | 5 | 34.4% |
| Home Field | 16 | 6 | 6 | 4 | 8 | 8 | 24 | 6 | 37.5% |
| Away Field | 16 | 5 | 6 | 5 | 9 | 12 | 21 | 6 | 31.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
| [IRE PR-1] Shamrock Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 19 | 8 | 6 | 54 | 33 | 65 | 1 | 57.6% |
| Home Field | 17 | 13 | 3 | 1 | 33 | 15 | 42 | 1 | 76.5% |
| Away Field | 16 | 6 | 5 | 5 | 21 | 18 | 23 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 16 | 8 | 9 | 29 | 17 | 56 | 1 | 48.5% |
| Home Field | 17 | 12 | 3 | 2 | 20 | 5 | 39 | 1 | 70.6% |
| Away Field | 16 | 4 | 5 | 7 | 9 | 12 | 17 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Galway United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 27-06-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (2-0) | Galway United | 2-5 (0-2) | 1.38 | 4.20 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE PR | 09-05-2026 | Galway United | 1-3 (0-2) | Shamrock Rovers | 5-4 (2-2) | 3.70 | 3.25 | 1.95 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| IRE PR | 21-03-2026 | Shamrock Rovers | 2-0 (1-0) | Galway United | 1-3 (0-2) | 1.57 | 3.60 | 5.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| IRE PR | 30-10-2025 | Shamrock Rovers | 1-0 (0-0) | Galway United | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 10-08-2025 | Galway United | 0-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 6-4 (5-2) | 4.00 | 3.60 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 31-05-2025 | Shamrock Rovers | 0-0 (0-0) | Galway United | 12-2 (5-0) | 1.57 | 3.90 | 6.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| IRE PR | 05-04-2025 | Galway United | 0-1 (0-0) | Shamrock Rovers | 2-5 (2-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 17-09-2024 | Galway United | 1-2 (1-1) | Shamrock Rovers | 5-5 (2-2) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | O |
| IRE PR | 26-08-2024 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Galway United | 4-3 (2-2) | 1.70 | 3.50 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 27-04-2024 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Galway United | 11-1 (5-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 16-03-2024 | Galway United | 0-1 (0-0) | Shamrock Rovers | 6-10 (3-6) | 4.20 | 3.40 | 1.91 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 10-06-2022 | Shamrock Rovers | 0-0 (0-0) | Galway United | - | D | ||||||||
| IRFAIC | 24-07-2021 | Shamrock Rovers | 2-0 (2-0) | Galway United | 6-4 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-02-2020 | Galway United | 0-1 (0-0) | Shamrock Rovers | 1-6 (1-5) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.82 | -2 | 1.98 | W | U |
| IRFAIC | 07-09-2019 | Galway United | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 4-4 (3-1) | 13.00 | 6.50 | 1.20 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.85 | W | D |
| IRE PR | 19-08-2017 | Galway United | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 2-6 (2-4) | 4.00 | 3.50 | 1.90 | L | 2.20 | 0/-0.5 | 1.70 | L | O |
| IRE PR | 23-05-2017 | Shamrock Rovers | 2-0 (1-0) | Galway United | 2-2 (2-0) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| IRE PR | 14-03-2017 | Galway United | 1-2 (0-1) | Shamrock Rovers | 2-1 (1-0) | 5.00 | 3.20 | 1.72 | L | 2.05 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| IRE PR | 24-09-2016 | Shamrock Rovers | 4-2 (2-1) | Galway United | 4-2 (2-1) | 1.66 | 3.75 | 5.00 | L | 1.72 | 0.5 | 2.15 | L | O |
| IRE PR | 07-09-2016 | Galway United | 0-1 (0-1) | Shamrock Rovers | 3-5 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.37 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Galway United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRFAIC | 10-10-2026 | Galway United | 0-2 (0-2) | Derry City | 2-7 (1-5) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| IRE PR | 26-09-2026 | Galway United | 1-1 (1-0) | Shelbourne | 4-4 (2-2) | 2.88 | 3.20 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Derry City | 1-0 (1-0) | Galway United | 4-4 (1-3) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| IRE PR | 15-09-2026 | Sligo Rovers | 1-3 (1-2) | Galway United | 8-4 (4-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Galway United | 2-3 (1-0) | Bohemians | 1-9 (0-3) | 3.70 | 3.60 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| IRFAIC | 05-09-2026 | Drogheda United | 1-2 (1-1) | Galway United | 6-2 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| IRE PR | 29-08-2026 | Galway United | 1-1 (0-0) | Shelbourne | 4-3 (3-1) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| IRE PR | 22-08-2026 | Dundalk | 1-2 (0-1) | Galway United | 10-0 (7-0) | 1.67 | 3.70 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| IRFAIC | 15-08-2026 | Galway United | 1-1 (0-0) | Bray Wanderers | 7-5 (3-2) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| IRE PR | 08-08-2026 | Galway United | 0-0 (0-0) | Drogheda United | 6-3 (0-1) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| IRE PR | 03-08-2026 | Bohemians | 1-1 (1-1) | Galway United | 11-3 (3-3) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| IRE PR | 25-07-2026 | Galway United | 0-0 (0-0) | Waterford United | 5-5 (5-4) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Galway United | 4-0 (3-0) | Crumlin United | 5-0 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| IRE PR | 11-07-2026 | Galway United | 3-2 (1-0) | Sligo Rovers | 6-0 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 04-07-2026 | St. Patricks Athletic | 3-0 (3-0) | Galway United | 8-3 (4-3) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| IRE PR | 27-06-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (2-0) | Galway United | 2-5 (0-2) | 1.38 | 4.20 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | Galway United | 2-1 (1-0) | Derry City | 1-4 | 3.10 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 13-06-2026 | Galway United | 0-1 (0-0) | Dundalk | 6-9 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| IRE PR | 30-05-2026 | Shelbourne | 1-1 (0-0) | Galway United | 4-6 (0-3) | 1.60 | 3.70 | 5.25 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 23-05-2026 | Galway United | 2-4 (0-2) | Bohemians | 5-4 (2-1) | 3.70 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Shamrock Rovers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 13-10-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (1-0) | Bohemians | 3-6 (3-1) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 09-10-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (3-0) | Drogheda United | 6-4 (6-1) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| IRE PR | 19-09-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (0-1) | Waterford United | 7-8 (2-5) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (2-0) | Shamrock Rovers | 1-6 (0-5) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 05-09-2026 | Shamrock Rovers | 0-0 (0-0) | Shelbourne | 5-5 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 30-08-2026 | Derry City | 3-3 (3-1) | Shamrock Rovers | 3-5 (1-0) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | KuPs | 1-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 3-2 (3-2) | 2.05 | 3.30 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | KuPs | 2-3 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| IRFAIC | 16-08-2026 | St. Patricks Athletic | 2-2 (0-2) | Shamrock Rovers | 6-1 (2-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Egnatia | 5-1 (4-0) | Shamrock Rovers | 5-8 (4-3) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 08-08-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (3-2) | Dundalk | 1-7 (0-1) | 1.62 | 3.75 | 4.80 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 05-08-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (1-1) | Egnatia | 5-5 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 01-08-2026 | Drogheda United | 0-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 2-7 (1-4) | 4.33 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 29-07-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 7-2 (2-1) | 1.85 | 3.70 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 4-7 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Cork City | 9-4 (4-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Shamrock Rovers | 5-1 (2-1) | Floriana F.C. | 6-2 (5-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | Floriana F.C. | 2-0 (1-0) | Shamrock Rovers | 4-8 (3-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 3-3 (1-1) | 5.75 | 3.90 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Shamrock Rovers | 1-0 (1-0) | Hibernian | 3-3 | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 20-10 | Away | Waterford United | 3 Days |
| IRE PR | 24-10 | Home | St. Patricks Athletic | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | Drogheda United | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 24-10 | Home | Sligo Rovers | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | Dundalk | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.20 | 2.31 | 2.33 | 4.20 | 2.31 | 2.33 | 2.14 | 1/1.5 | 1.73 | 2.14 | 1/1.5 | 1.73 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Initial | 3.85 | 3.80 | 1.80 | 3.85 | 3.80 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 2.40 | 2.10 | 4.50 | 2.38 | 2.30 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 5.00 | 3.90 | 1.57 | 4.10 | 3.60 | 1.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | -1 | 2.03 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.92 | 2.22 | 2.29 | 3.92 | 2.22 | 2.29 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Initial | 3.94 | 3.50 | 1.72 | 3.85 | 3.42 | 1.76 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.9 |
| 13.7 | Shot(OT) | 10.7 | 18 | Shot(OT) | 13.4 |
| 4 | Corner | 6.3 | 3.5 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.8 | Yellow Card | 2.7 |
| 11 | Fouls | 12.3 | 14.3 | Fouls | 12.2 |
| 36.3% | Possession | 64% | 39% | Possession | 54.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Galway United ( 68 Matches) | Shamrock Rovers ( 68 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 15 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 8 | 6 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 9 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 7 | 7 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 2 | 9 |