ทีเด็ดบอล Bohemians vs Waterford United
‹ คู่ก่อนหน้าLe Mans vs Toulouse · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 114 / 138เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Drogheda United vs Derry City · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland Premier Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Bohemiansเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 114 / 13801:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVSBohemiansWaterford Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5224% @4.75สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.95Waterford Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBohemiansต่อ 1 @1.91แนวรุก🔥13.2 vs 9.6Bohemiansกองกลาง🎯59% vs 39%Bohemiansการ์ดยิงดุ🔥13.2Bohemiansการ์ดได้ราคา💰7/10Bohemiansการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWaterford Unitedรอง 1 @1.95แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Waterford Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.8Bohemiansการ์ดยิงดุ🔥9.6Waterford Unitedการ์ดได้ราคา💰7/10Waterford Unitedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.94พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Bohemiansเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 114 / 13801:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVS
BohemiansWaterford United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5224% @4.75
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.95
Waterford Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBohemians
ต่อ 1 @1.91
แนวรุก🔥13.2 vs 9.6Bohemians
กองกลาง🎯59% vs 39%Bohemians
การ์ดยิงดุ🔥13.2Bohemians
การ์ดได้ราคา💰7/10Bohemians
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWaterford United
รอง 1 @1.95
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Waterford United
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Bohemians
การ์ดยิงดุ🔥9.6Waterford United
การ์ดได้ราคา💰7/10Waterford United
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.94
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bohemians vs Waterford United
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.94การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBohemiansโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bohemians · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Bohemians ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.63 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bohemians 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bohemians ต่อ 1
ได้ 37%คืนทุน 19%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bohemians · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bohemians ชนะ 1 ลูก19%
Bohemians ชนะ 2 ลูก22%
Bohemians ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Waterford United ชนะ 1 ลูก12%
Waterford United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Bohemians ชนะ56%
Bohemians ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Bohemians คลีนชีท25%
Waterford United ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bohemians ไม่แพ้78%
Waterford United ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bohemians)
- โอกาส Bohemians ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Bohemians ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Bohemians ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.63 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- Waterford United รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Waterford United ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Waterford United เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Waterford United ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bohemians
ช3-2ช2-1ส0-0ช2-1พ0-2พ1-2
Waterford United
ช2-0ช3-0ส1-1ส2-2พ2-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bohemiansยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Waterford Unitedยิง 1.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bohemians
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
Waterford United
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bohemians
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Waterford United
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bohemians
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Waterford United
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bohemians ชนะ 3เสมอ 1Waterford United ชนะ 4
- 10-10-2026Bohemians0 - 2Waterford United
- 09-08-2026Waterford United3 - 1Bohemians
- 06-04-2026Bohemians1 - 1Waterford United
- 07-03-2026Waterford United0 - 1Bohemians
- 30-01-2026Waterford United1 - 4Bohemians
- 20-09-2025Bohemians2 - 1Waterford United
- 21-06-2025Waterford United2 - 1Bohemians
- 03-05-2025Bohemians1 - 2Waterford United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bohemians@1.45 → @1.52▲ 4.8%
เสมอ@4.50 → @4.33▼ 3.9%
ทีมเยือน Waterford United@5.52 → @4.75▼ 13.9%
คู่อื่นใน Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.47 | 4.65 | 5.40 | 1.82 | 3 | 2.04 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.53 | 4.55 | 4.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.53 | 4.33 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.45 | 4.70 | 5.90 | 1.76 | 3 | 1.96 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.54 | 4.50 | 4.90 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 1.90 | 1 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.40 | 5.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.92 | 3/3.5 | 1.87 | 1.89 | 1 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.53 | 4.10 | 4.45 | 1.92 | 3/3.5 | 1.90 | 1.87 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.56 | 4.25 | 4.45 | 1.92 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 1.53 | 4.10 | 4.45 | 1.92 | 3/3.5 | 1.90 | 1.87 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.56 | 4.25 | 4.45 | 1.92 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 1.51 | 4.10 | 4.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.51 | 4.10 | 4.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.44 | 4.28 | 5.25 | 1.81 | 3 | 2.01 | 2.01 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.55 | 4.40 | 4.86 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.38 | 4.80 | 6.50 | 1.92 | 3/3.5 | 1.81 | 1.81 | 1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.54 | 4.40 | 5.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.40 | 4.96 | 6.23 | 1.85 | 3/3.5 | 1.94 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.57 | 4.56 | 5.14 | 1.95 | 3/3.5 | 1.90 | 1.94 | 1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.44 | 4.33 | 5.80 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 1.95 | 1/1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.55 | 4.20 | 4.80 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.83 | 1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.40 | 4.90 | 6.50 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.55 | 4.30 | 4.90 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.70 | 5.97 | 2.04 | 3/3.5 | 1.75 | 1.93 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.56 | 4.45 | 4.92 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.62 | 0.5/1 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-3] Bohemians | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 17 | 8 | 8 | 58 | 40 | 59 | 3 | 51.5% |
| Home Field | 16 | 7 | 6 | 3 | 27 | 19 | 27 | 3 | 43.8% |
| Away Field | 17 | 10 | 2 | 5 | 31 | 21 | 32 | 1 | 58.8% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 9 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 13 | 11 | 9 | 23 | 18 | 50 | 3 | 39.4% |
| Home Field | 16 | 6 | 7 | 3 | 12 | 7 | 25 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 17 | 7 | 4 | 6 | 11 | 11 | 25 | 1 | 41.2% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% |
| [IRE PR-8] Waterford United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 7 | 13 | 12 | 44 | 54 | 34 | 8 | 21.9% |
| Home Field | 16 | 4 | 9 | 3 | 22 | 19 | 21 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 16 | 3 | 4 | 9 | 22 | 35 | 13 | 9 | 18.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 8 | 12 | 12 | 20 | 24 | 36 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 16 | 3 | 6 | 7 | 9 | 11 | 15 | 10 | 18.8% |
| Away Field | 16 | 5 | 6 | 5 | 11 | 13 | 21 | 5 | 31.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bohemians Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRFAIC | 10-10-2026 | Bohemians | 0-2 (0-0) | Waterford United | 12-1 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 09-08-2026 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | 3-7 (2-2) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| IRE PR | 06-04-2026 | Bohemians | 1-1 (0-1) | Waterford United | 12-0 (7-0) | 1.30 | 4.75 | 9.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| IRE PR | 07-03-2026 | Waterford United | 0-1 (0-1) | Bohemians | 7-6 (1-4) | 4.20 | 3.60 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 30-01-2026 | Waterford United | 1-4 (1-2) | Bohemians | 3-8 (2-3) | 4.80 | 3.75 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 20-09-2025 | Bohemians | 2-1 (1-1) | Waterford United | 2-4 (0-3) | 1.33 | 4.75 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| IRE PR | 21-06-2025 | Waterford United | 2-1 (2-0) | Bohemians | 9-7 (6-3) | 3.60 | 3.50 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 03-05-2025 | Bohemians | 1-2 (0-1) | Waterford United | 10-2 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 5.25 | L | 2.10 | 1 | 1.78 | L | O |
| IRE PR | 08-03-2025 | Waterford United | 0-3 (0-3) | Bohemians | 6-2 (1-0) | 2.75 | 3.20 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-02-2025 | Waterford United | 1-2 (0-2) | Bohemians | 7-7 (3-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| IRE PR | 26-10-2024 | Waterford United | 1-1 (0-0) | Bohemians | 6-10 (4-6) | 2.70 | 3.40 | 2.55 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| IRE PR | 10-08-2024 | Bohemians | 2-3 (2-0) | Waterford United | 5-13 (3-4) | 1.95 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| IRE PR | 01-06-2024 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Bohemians | 5-5 (3-3) | 2.63 | 3.20 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| IRE PR | 06-04-2024 | Bohemians | 0-1 (0-1) | Waterford United | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 05-02-2022 | Waterford United | 2-2 (1-2) | Bohemians | 8-2 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| IRE PR | 26-10-2021 | Bohemians | 1-2 (1-0) | Waterford United | 2-4 (0-1) | 1.44 | 4.00 | 7.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| IRFAIC | 23-10-2021 | Bohemians | 1-0 (0-0) | Waterford United | 4-2 (1-0) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 2.25 | 1.5 | 1.68 | L | U |
| IRE PR | 07-08-2021 | Waterford United | 1-0 (1-0) | Bohemians | 3-2 (3-0) | 5.75 | 3.75 | 1.57 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 29-05-2021 | Bohemians | 3-0 (2-0) | Waterford United | 7-2 (6-1) | 1.36 | 4.75 | 8.00 | W | 2.03 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 16-04-2021 | Waterford United | 0-1 (0-1) | Bohemians | 3-6 (2-3) | 4.20 | 3.60 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bohemians Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 13-10-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (1-0) | Bohemians | 3-6 (3-1) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| IRFAIC | 10-10-2026 | Bohemians | 0-2 (0-0) | Waterford United | 12-1 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 03-10-2026 | Dundalk | 1-2 (0-1) | Bohemians | 2-4 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 26-09-2026 | Bohemians | 0-0 (0-0) | Bohemians 1905 | 2-2 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Bohemians | 2-1 (1-0) | Drogheda United | 11-3 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| IRE PR | 12-09-2026 | Galway United | 2-3 (1-0) | Bohemians | 1-9 (0-3) | 3.70 | 3.60 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| IRFAIC | 05-09-2026 | St. Patricks Athletic | 0-0 (0-0) | Bohemians | 5-2 (3-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 29-08-2026 | Bohemians | 3-0 (3-0) | Sligo Rovers | 5-4 (1-2) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | D |
| IRE PR | 22-08-2026 | Bohemians | 5-3 (0-1) | Derry City | 8-3 (2-3) | 1.83 | 3.40 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRFAIC | 17-08-2026 | Bohemians | 4-0 (2-0) | Longford Town | 6-1 (5-1) | 1.14 | 7.00 | 10.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Midtjylland | 3-2 (1-0) | Bohemians | 6-3 (3-2) | 1.29 | 5.75 | 7.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 09-08-2026 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | 3-7 (2-2) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Bohemians | 0-2 (0-1) | Midtjylland | 3-8 (2-6) | 8.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| IRE PR | 03-08-2026 | Bohemians | 1-1 (1-1) | Galway United | 11-3 (3-3) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FC Ballkani | 3-2 (1-1) | Bohemians | 2-6 (1-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Bohemians | 2-1 (0-1) | FC Ballkani | 4-3 (1-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| IRFAIC | 19-07-2026 | Ringmahon Rangers | 0-3 (0-0) | Bohemians | - | W | ||||||||
| UEFA ECL | 16-07-2026 | St Joseph's FC | 0-0 (0-0) | Bohemians | 6-5 (2-4) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Bohemians | 2-0 (0-0) | St Joseph's FC | 9-4 (5-3) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Drogheda United | 0-2 (0-1) | Bohemians | 8-2 (4-1) | 4.20 | 3.70 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Waterford United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 20% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRFAIC | 10-10-2026 | Bohemians | 0-2 (0-0) | Waterford United | 12-1 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (0-1) | Waterford United | 7-8 (2-5) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 15-09-2026 | Waterford United | 2-2 (1-1) | Derry City | 7-5 (2-5) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Waterford United | 1-1 (1-1) | Dundalk | 9-1 (7-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| IRFAIC | 05-09-2026 | Waterford United | 3-0 (1-0) | Sligo Rovers | 5-8 (1-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 29-08-2026 | St. Patricks Athletic | 0-2 (0-0) | Waterford United | 8-10 (3-4) | 1.30 | 4.75 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| IRE PR | 22-08-2026 | Sligo Rovers | 0-0 (0-0) | Waterford United | 6-6 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| IRFAIC | 15-08-2026 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Athlone Town | 5-7 (3-3) | 1.48 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 09-08-2026 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | 3-7 (2-2) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 02-08-2026 | Waterford United | 1-0 (0-0) | Shelbourne | 8-6 (6-4) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 25-07-2026 | Galway United | 0-0 (0-0) | Waterford United | 5-5 (5-4) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Waterford United | 2-1 (0-1) | Cobh Ramblers | 12-3 (3-3) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 11-07-2026 | Waterford United | 1-1 (1-0) | St. Patricks Athletic | 7-5 (0-2) | 5.25 | 3.90 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | 5-7 (3-6) | 1.42 | 4.33 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 27-06-2026 | Dundalk | 2-3 (2-1) | Waterford United | 6-3 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | Waterford United | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers | 4-5 (2-2) | 5.00 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 13-06-2026 | Waterford United | 4-0 (1-0) | Sligo Rovers | 4-5 (3-3) | 2.15 | 3.30 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| IRE PR | 30-05-2026 | Drogheda United | 3-3 (1-2) | Waterford United | 2-5 (1-4) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 23-05-2026 | Shelbourne | 2-1 (1-1) | Waterford United | 3-2 (2-2) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | D |
| IRE PR | 19-05-2026 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Drogheda United | 4-4 (1-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 24-10 | Home | Shelbourne | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | St. Patricks Athletic | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 20-10 | Home | Galway United | 3 Days |
| IRE PR | 24-10 | Home | Drogheda United | 7 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | Shelbourne | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.95 | 2.58 | 5.00 | 2.03 | 2.57 | 4.60 | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | 2.19 | 1.5 | 1.70 | 1.95 | 0.5 | 1.93 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.47 | 4.65 | 5.40 | 1.53 | 4.55 | 4.85 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | 1.92 | 1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 2.88 | 6.00 | 2.00 | 2.63 | 5.00 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.53 | 4.33 | 4.75 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.88 | 1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.48 | 3.75 | 2.07 | 2.46 | 3.96 | 1.71 | 1/1.5 | 2.17 | 1.76 | 1/1.5 | 2.11 | 2.12 | 0.5 | 1.75 | 2.07 | 0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.51 | 4.10 | 4.65 | 1.51 | 4.10 | 4.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 1 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 2.2 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 0.8 |
| 11.7 | Shot(OT) | 13.7 | 10 | Shot(OT) | 12.8 |
| 5.7 | Corner | 8 | 5.7 | Corner | 6.6 |
| 1.5 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 2.2 |
| 12 | Fouls | 15.7 | 9.3 | Fouls | 14.2 |
| 56.3% | Possession | 36.7% | 59% | Possession | 39.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Bohemians ( 68 Matches) | Waterford United ( 68 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 10 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 4 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 4 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 8 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 9 | 9 |