ทีเด็ดบอล Le Mans vs Toulouse
‹ คู่ก่อนหน้าFrosinone vs Sassuolo · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 112 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bohemians vs Waterford United · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
France Ligue 1
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Le Mansเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 112 / 13701:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล71.8พลังทีม71.0Le MansToulouseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.8455% @2.34สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.05
Toulouseทีมเยือน · อันดับ #15 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🧤
✓ ชนะ
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.52🛡️
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🎯
✓ ชนะAVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.43🛡️
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3🎯
✓ ชนะ
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.1Toulouse ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.1พลังที่แท้จริง71.8พลังโค้ช×1.07▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+0.8Le Mans นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 33%พลังทีม74.7พลังที่แท้จริง71.0พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านLe Mansรอง 0/-0.5 @1.83พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Le Mansการ์ดยิงดุ🔥7.2Le Mansการ์ดรับหลวม🕳️11.4Toulouseการ์ดได้ราคา💰8/10Le Mansการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนToulouseต่อ 0/-0.5 @2.05พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯53% vs 46%Toulouseดาวเด่น 1
£18MRestesดาวเด่น 2AV£15MVossahดาวเด่น 3
£9MJrการ์ดรับหลวม🕳️9.6Le Mansการ์ดยิงดุ🔥7.8Toulouseการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Toulouseการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Le Mansเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 112 / 13701:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล71.8พลังทีม71.0
Le MansToulouse
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.8455% @2.34
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.05
Toulouseทีมเยือน · อันดับ #15 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.71🧤
✓ ชนะ
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.52🛡️
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะAVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.4
✓ ชนะAVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.43🛡️
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.43🎯
✓ ชนะ
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.1
✓ ชนะ
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.1Toulouse ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.1
พลังที่แท้จริง71.8
พลังโค้ช×1.07▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+0.8
Le Mans นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 33%
พลังทีม74.7
พลังที่แท้จริง71.0
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านLe Mans
รอง 0/-0.5 @1.83
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Le Mans
การ์ดยิงดุ🔥7.2Le Mans
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Toulouse
การ์ดได้ราคา💰8/10Le Mans
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนToulouse
ต่อ 0/-0.5 @2.05
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯53% vs 46%Toulouse
ดาวเด่น 1
£18MRestes
£18MRestesดาวเด่น 2AV£15MVossah
ดาวเด่น 3
£9MJr
£9MJrการ์ดรับหลวม🕳️9.6Le Mans
การ์ดยิงดุ🔥7.8Toulouse
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Toulouse
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Le Mans = วงกลม · Toulouse = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Le Mansตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Toulouseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
98Nicolas Kocik6.2VH5Voyer H.6.0
17Yohou S.5.7N15N.Boissé6.2
8Lauray A.5.9
22Calodat L.6.4VJ10Vercruysse J.5.8
29Bretelle L.6.1
26Rayan Bamba6.1
14Mafouta L.6.1
13Diallo H.6.7
16G.Restes7.5
12Tape C.6.0
2Nicolaisen R.6.8
3McKenzie M.7.0
22Messali R.6.2VA6Vossah A.7.4
23Casseres C.7.1
37Azizi I.6.7
8T.Jørgensen6.8
9Hidalgo S.6.9
13Russell-Rowe J.6.5Le Mans3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Toulouse4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Le Mans vs แนวรุก Toulouse
3vs117.9 – 6.5 คะแนน
Le Mans คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.3 – 34.8 คะแนน
Toulouse คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Le Mans vs แนวรับ Toulouse
2vs412.7 – 25.9 คะแนน
Toulouse คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Toulouse คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Le Mans vs Toulouse
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนToulouse ต่อ 0/-0.5 @2.05การ์ด 8 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงLe Mans +0.871.8 vs 71.0
🃏ศึกดาวเด่นToulouse ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งToulouseโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 5 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Toulouse · บิลหลัก 1X2 @2.34
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Toulouse ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.34 · ควรเป็น @2.42 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Toulouse 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Toulouse ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Toulouse · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Toulouse ชนะ 1 ลูก21%
Toulouse ชนะ 2 ลูก11%
Toulouse ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Le Mans ชนะ 1 ลูก17%
Le Mans ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Toulouse ชนะ39%
Toulouse ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Toulouse คลีนชีท19%
Le Mans ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Le Mans ไม่แพ้61%
Toulouse ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%2-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Toulouse)
- โอกาส Toulouse ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Le Mans เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Toulouse ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา Toulouse ไหลขึ้นจาก @2.16 (เงินไหลออก)
- โอกาส Le Mans ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Le Mans
พ2-3ส1-1ส2-2ช2-1พ1-2พ1-3
Toulouse
ส2-2พ0-1ส2-2ช3-2พ2-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Le Mansยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Toulouseยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Le Mans
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 12
Toulouse
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Le Mans
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Toulouse
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Le Mans
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 1
Toulouse
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Le Mans ชนะ 2เสมอ 2Toulouse ชนะ 4
- 31-01-2010Le Mans1 - 3Toulouse
- 20-09-2009Toulouse2 - 0Le Mans
- 08-02-2009Toulouse2 - 0Le Mans
- 14-09-2008Le Mans1 - 2Toulouse
- 23-03-2008Toulouse1 - 1Le Mans
- 29-10-2007Le Mans1 - 1Toulouse
- 11-05-2007Toulouse0 - 1Le Mans
- 17-12-2006Le Mans2 - 0Toulouse
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Le Mans@3.11 → @2.84▼ 8.7%
เสมอ@3.49 → @3.451.1%
ทีมเยือน Toulouse@2.16 → @2.34▲ 8.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 4-2-3-1)
Le Mans
98Nicolas Kocik
5Voyer H.
17Yohou S.
15N.Boissé
8Lauray A.
22Calodat L.
10Vercruysse J.
29Bretelle L.
26Rayan Bamba
14Mafouta L.
13Diallo H.
Toulouse
13Russell-Rowe J.
9Hidalgo S.
8T.Jørgensen
37Azizi I.
23Casseres C.
6Vossah A.
22Messali R.
3McKenzie M.
2Nicolaisen R.
12Tape C.
16G.Restes
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.57 | 3.63 | 2.23 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.53 | 3.68 | 2.24 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.55 | 2.28 | 1.99 | 2.5/3 | 1.88 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.90 | 3.55 | 2.35 | 1.88 | 2.5/3 | 1.99 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.60 | 2.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.35 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 3.50 | 2.15 | 1.96 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.33 | 1.88 | 2.5/3 | 1.96 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.25 | 1.87 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.78 | 3.40 | 2.17 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.97 | 3.55 | 2.31 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| 12BET | Initial | 2.78 | 3.40 | 2.17 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.05 | 3.55 | 2.26 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| Sbobet | Initial | 2.89 | 3.31 | 2.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.73 | 3.30 | 2.31 | 1.90 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 3.28 | 3.83 | 2.06 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.79 | 3.75 | 2.33 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.70 | 1.95 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.83 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.30 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 3.09 | 3.37 | 2.27 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.01 | 3.57 | 2.37 | 1.89 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| hkjc | Initial | 2.86 | 3.45 | 2.03 | 1.73 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.86 | 3.45 | 2.03 | 1.73 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.70 | 2.5 | 2.15 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.90 | 3.30 | 2.25 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Interwetten | Initial | 3.05 | 3.55 | 2.30 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 2.15 | 0 | 1.63 | |
| Live | 2.95 | 3.50 | 2.35 | 1.67 | 2.5 | 2.15 | 2.10 | 0 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 3.59 | 3.80 | 2.11 | 1.74 | 2.5 | 2.27 | 2.62 | 0 | 1.58 | |
| Live | 3.11 | 3.61 | 2.40 | 1.95 | 2.5/3 | 1.99 | 2.25 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D1-14] Le Mans | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
| [FRA D1-15] Toulouse | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 6 | 6 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Le Mans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 31-01-2010 | Le Mans | 1-3 (0-0) | Toulouse | - | 2.50 | 2.90 | 2.80 | L | 1.85 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 20-09-2009 | Toulouse | 2-0 (1-0) | Le Mans | - | 1.80 | 3.30 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | D |
| FRA D1 | 08-02-2009 | Toulouse | 2-0 (1-0) | Le Mans | - | 1.72 | 3.10 | 5.25 | L | 2.18 | 0.5/1 | 1.75 | L | U |
| FRA D1 | 14-09-2008 | Le Mans | 1-2 (1-2) | Toulouse | - | 1.83 | 3.25 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D1 | 23-03-2008 | Toulouse | 1-1 (0-1) | Le Mans | - | 2.70 | 2.88 | 2.88 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | |
| FRA D1 | 29-10-2007 | Le Mans | 1-1 (0-0) | Toulouse | - | 1.95 | 3.10 | 4.33 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.15 | L | |
| FRA D1 | 11-05-2007 | Toulouse | 0-1 (0-0) | Le Mans | - | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | |
| FRA D1 | 17-12-2006 | Le Mans | 2-0 (1-0) | Toulouse | - | 2.25 | 2.75 | 3.25 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | |
| FRA D1 | 29-01-2006 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Toulouse | - | 1.83 | 2.87 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | |
| FRA D1 | 11-09-2005 | Toulouse | 0-2 (0-1) | Le Mans | - | 1.90 | 2.89 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | |
| FRA D1 | 11-04-2004 | Le Mans | 2-1 (1-0) | Toulouse | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Le Mans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 14% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 11-10-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-1 (1-0) | Le Mans | 4-4 (1-3) | 1.07 | 11.00 | 23.00 | L | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Guingamp | 2-1 (2-0) | Le Mans | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 20-09-2026 | Le Mans | 2-1 (1-0) | Lorient | 1-3 | 3.00 | 3.30 | 2.35 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Le Mans | 2-2 (2-1) | Lens | 3-9 (2-5) | 4.80 | 4.00 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.05 | W | O |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Nice | 1-1 (1-1) | Le Mans | 5-2 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 30-08-2026 | Rennes | 3-2 (2-1) | Le Mans | 8-6 (6-3) | 1.44 | 4.50 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Le Mans | 2-2 (1-1) | Stade Brestois | 1-10 (0-2) | 2.70 | 3.40 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Le Mans | 0-1 (0-1) | Le Havre | 3-4 (0-4) | 2.55 | 3.70 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Le Mans | 0-0 (0-0) | Saumur OL | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Le Mans | 1-1 (1-0) | UNFP | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Nantes | 6-6 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Le Mans | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | 7-5 (3-4) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Le Mans | 2-3 (1-3) | La Roche VF | 8-1 (2-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Grenoble | 1-1 (1-1) | Le Mans | 1-4 (0-2) | 3.75 | 3.30 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Clermont | 6-4 (3-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Le Mans | 2-7 (2-3) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 07-04-2026 | Le Mans | 4-0 (2-0) | Pau FC | 6-3 (5-2) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Toulouse Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 11-10-2026 | Monaco | 2-2 (2-0) | Toulouse | 4-4 (1-2) | 1.75 | 3.75 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Toulouse | 2-3 (0-0) | Pau FC | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 20-09-2026 | Toulouse | 3-2 (0-0) | Le Havre | 6-7 (1-5) | 1.70 | 3.50 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Lorient | 2-2 (2-0) | Toulouse | 4-3 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.63 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | O |
| FRA D1 | 04-09-2026 | Toulouse | 0-1 (0-0) | Lille | 6-2 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D1 | 30-08-2026 | Stade Brestois | 2-2 (1-1) | Toulouse | 7-2 (3-0) | 2.75 | 3.30 | 2.40 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Toulouse | 0-2 (0-0) | Lyon | 6-5 (3-3) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Toulouse | 1-2 (0-1) | Hamburger SV | 2-3 (1-2) | 2.50 | 3.60 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 08-08-2026 | Elche | 3-0 (1-0) | Toulouse | 0-2 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Al Ain | 0-1 (0-0) | Toulouse | 5-6 (3-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Toulouse | 2-1 (2-1) | Real Sociedad | 3-1 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Toulouse | 1-1 (1-0) | Rodez Aveyron | 5-4 (3-4) | D | ||||||||
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Toulouse | 2-3 (2-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Toulouse | 2-1 (1-0) | Lyon | 7-8 (2-3) | 3.80 | 3.60 | 1.85 | W | 1.95 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 03-05-2026 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Toulouse | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Toulouse | 2-2 (0-2) | Monaco | 4-2 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.30 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| FRAC | 22-04-2026 | Lens | 4-1 (3-1) | Toulouse | 6-0 (4-0) | 1.90 | 3.30 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D1 | 18-04-2026 | Lens | 3-2 (0-2) | Toulouse | 14-1 (4-1) | 1.60 | 3.80 | 5.25 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | D | O |
| FRA D1 | 12-04-2026 | Toulouse | 0-4 (0-1) | Lille | 4-2 (3-1) | 2.90 | 3.20 | 2.40 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.13 | L | O |
| FRA D1 | 04-04-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-1 (2-1) | Toulouse | 5-2 (3-1) | 1.29 | 5.25 | 10.00 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 25-10 | Away | AJ Auxerre | 9 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Away | Troyes | 15 Days |
| FRA D1 | 07-11 | Home | Monaco | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 24-10 | Home | Troyes | 8 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Away | Marseille | 15 Days |
| FRA D1 | 07-11 | Home | Strasbourg | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 2.15 | 2.85 | 3.40 | 2.17 | 2.91 | 1.74 | 1 | 2.16 | 2.13 | 1/1.5 | 1.76 | 2.21 | 0 | 1.70 | 2.12 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 3.05 | 3.55 | 2.28 | 2.90 | 3.55 | 2.35 | 1.99 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 2.5/3 | 1.99 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.30 | 2.88 | 3.25 | 2.30 | 2.88 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.10 | 0 | 1.70 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 2.00 | 2.90 | 3.50 | 2.35 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | -0.5 | 2.05 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.42 | 2.23 | 2.62 | 3.26 | 2.26 | 2.69 | 1.74 | 1 | 2.16 | 2.11 | 1/1.5 | 1.78 | 2.25 | 0 | 1.68 | 2.16 | 0 | 1.74 | |
| Initial | 2.89 | 3.31 | 2.20 | 2.73 | 3.29 | 2.31 | 2.00 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 15.5 | Shot(OT) | 17 | 15.4 | Shot(OT) | 12.6 |
| 2.5 | Corner | 5 | 2.9 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.5 | 2.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 16 | Fouls | 16.5 | 14.8 | Fouls | 16.7 |
| 39% | Possession | 47.5% | 45.7% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Le Mans ( 6 Matches) | Toulouse ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 4 | 4 |