ทีเด็ดบอล Kerry FC vs Cork City
‹ คู่ก่อนหน้าFinn Harps vs Bray Wanderers · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 130 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Longford Town vs Athlone Town · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Ireland First Division
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Kerry FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 130 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSKerry FCCork Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.5653% @2.30สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.09Cork Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านKerry FCรอง 0.5 @1.73การ์ดยิงดุ🔥7.2Kerry FCการ์ดรับหลวม🕳️8.4Cork Cityการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Kerry FCการ์ดได้ราคา💰6/10Kerry FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCork Cityต่อ 0.5 @2.09พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 7.2Cork Cityกองกลาง🎯55% vs 49%Cork Cityการ์ดรับหลวม🕳️8.4Kerry FCการ์ดยิงดุ🔥13.8Cork Cityการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Cork Cityการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kerry FCเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 130 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Kerry FCCork City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.5653% @2.30
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.09
Cork Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านKerry FC
รอง 0.5 @1.73
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kerry FC
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Cork City
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Kerry FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Kerry FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCork City
ต่อ 0.5 @2.09
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 7.2Cork City
กองกลาง🎯55% vs 49%Cork City
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kerry FC
การ์ดยิงดุ🔥13.8Cork City
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Cork City
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kerry FC vs Cork City
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCork City ต่อ 0.5 @2.09การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCork Cityโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cork City · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cork City ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.12 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cork City 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cork City ต่อ 0.5
ได้ 42%เสีย 58%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cork City · คาดสกอร์ 1.4 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cork City ชนะ 1 ลูก20%
Cork City ชนะ 2 ลูก13%
Cork City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Kerry FC ชนะ 1 ลูก18%
Kerry FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Cork City ชนะ42%
Cork City ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Cork City คลีนชีท25%
Kerry FC ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kerry FC ไม่แพ้58%
Cork City ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cork City)
- โอกาส Cork City ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.30 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.12 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (39%)
- Cork City ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Cork City ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Kerry FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ราคา Cork City ไหลขึ้นจาก @2.15 (เงินไหลออก)
- โอกาส Kerry FC ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kerry FC
ช1-0พ0-1พ0-3ช1-0ช2-1ช2-0
Cork City
ส1-1พ2-3ช5-1พ1-2พ1-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kerry FCยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Cork Cityยิง 2.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kerry FC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Cork City
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kerry FC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Cork City
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kerry FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Cork City
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kerry FC ชนะ 1เสมอ 0Cork City ชนะ 7
- 08-08-2026Cork City3 - 1Kerry FC
- 04-05-2026Kerry FC1 - 0Cork City
- 15-04-2026Cork City2 - 1Kerry FC
- 06-04-2026Cork City4 - 2Kerry FC
- 04-02-2026Cork City4 - 1Kerry FC
- 06-02-2025Kerry FC1 - 2Cork City
- 14-09-2024Kerry FC1 - 4Cork City
- 27-07-2024Cork City2 - 0Kerry FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kerry FC@2.81 → @2.56▼ 8.9%
เสมอ@3.48 → @3.450.9%
ทีมเยือน Cork City@2.15 → @2.30▲ 7.1%
คู่อื่นใน First Division 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.97 | 3.75 | 2.02 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.69 | 3.75 | 2.17 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.55 | -0.5 | 2.26 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.78 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.36 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.91 | 0 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.15 | 3.50 | 1.91 | 1.74 | 2.5/3 | 2.02 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.42 | 3.45 | 2.38 | 1.74 | 2.5/3 | 2.02 | 1.63 | 0/-0.5 | 2.14 | ||
| 12BET | Initial | 3.20 | 3.55 | 1.89 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.42 | 3.45 | 2.38 | 1.74 | 2.5/3 | 2.02 | 1.63 | 0/-0.5 | 2.14 | ||
| Sbobet | Initial | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.61 | 3.21 | 2.23 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 3.07 | 3.54 | 2.05 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.52 | 3.62 | 2.48 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.97 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 4.00 | 3.80 | 1.75 | 1.79 | 2.5/3 | 1.93 | 1.77 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.50 | 1.95 | 3 | 1.78 | 1.91 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 4.01 | 3.80 | 1.76 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.79 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 2.59 | 3.56 | 2.58 | 1.96 | 3 | 1.86 | 1.93 | 0 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.30 | 2.20 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.91 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 3.70 | 3.75 | 1.87 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.35 | -1.5 | 2.78 | |
| Live | 2.50 | 3.50 | 2.31 | 1.71 | 2.5/3 | 1.97 | 1.90 | 0 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE D1-4] Kerry FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 14 | 9 | 12 | 44 | 40 | 51 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 17 | 9 | 5 | 3 | 23 | 14 | 32 | 5 | 52.9% |
| Away Field | 18 | 5 | 4 | 9 | 21 | 26 | 19 | 5 | 27.8% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 14 | 12 | 9 | 21 | 13 | 54 | 1 | 40.0% |
| Home Field | 17 | 5 | 7 | 5 | 9 | 7 | 22 | 8 | 29.4% |
| Away Field | 18 | 9 | 5 | 4 | 12 | 6 | 32 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 16.7% |
| [IRE D1-1] Cork City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 23 | 5 | 7 | 73 | 34 | 74 | 1 | 65.7% |
| Home Field | 18 | 15 | 0 | 3 | 47 | 18 | 45 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 17 | 8 | 5 | 4 | 26 | 16 | 29 | 1 | 47.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 13 | 14 | 8 | 27 | 17 | 53 | 2 | 37.1% |
| Home Field | 18 | 9 | 6 | 3 | 18 | 8 | 33 | 1 | 50.0% |
| Away Field | 17 | 4 | 8 | 5 | 9 | 9 | 20 | 6 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Kerry FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 08-08-2026 | Cork City | 3-1 (0-1) | Kerry FC | 11-5 (7-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| IRE D1 | 04-05-2026 | Kerry FC | 1-0 (1-0) | Cork City | 5-2 (3-0) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| IRD MSC | 15-04-2026 | Cork City | 2-1 (1-0) | Kerry FC | 0-5 (0-2) | 1.48 | 5.25 | 4.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| IRE D1 | 06-04-2026 | Cork City | 4-2 (0-2) | Kerry FC | 13-2 (2-2) | 1.17 | 5.50 | 12.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-02-2026 | Cork City | 4-1 (2-1) | Kerry FC | 14-3 (3-0) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 06-02-2025 | Kerry FC | 1-2 (0-1) | Cork City | 3-6 (2-2) | 9.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| IRE D1 | 14-09-2024 | Kerry FC | 1-4 (0-2) | Cork City | 6-6 (4-5) | 7.00 | 3.90 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | L | O |
| IRE D1 | 27-07-2024 | Cork City | 2-0 (0-0) | Kerry FC | 6-5 (0-2) | 1.29 | 4.50 | 10.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 04-05-2024 | Kerry FC | 0-1 (0-1) | Cork City | 5-6 (3-3) | 6.50 | 3.75 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.93 | D | U |
| IRE D1 | 17-02-2024 | Cork City | 2-0 (2-0) | Kerry FC | 5-3 (3-2) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kerry FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | Cobh Ramblers | 0-2 (0-2) | Kerry FC | 6-4 (2-4) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Finn Harps | 1-2 (1-0) | Kerry FC | 5-7 (3-5) | 3.40 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE D1 | 26-09-2026 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 1-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Athlone Town | 3-0 (1-0) | Kerry FC | 8-1 (4-0) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 12-09-2026 | Kerry FC | 0-1 (0-1) | Bray Wanderers | 5-1 (2-0) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| IRE D1 | 06-09-2026 | Longford Town | 0-1 (0-0) | Kerry FC | 5-9 (2-4) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | Kerry FC | 3-1 (1-0) | Treaty United | 3-6 (2-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE D1 | 22-08-2026 | Kerry FC | 1-1 (0-1) | UC Dublin | 6-2 (6-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| IRFAIC | 16-08-2026 | Sligo Rovers | 4-0 (2-0) | Kerry FC | 3-4 (1-2) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 08-08-2026 | Cork City | 3-1 (0-1) | Kerry FC | 11-5 (7-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | Kerry FC | 3-0 (3-0) | Cobh Ramblers | 4-6 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Bray Wanderers | 0-4 (0-1) | Kerry FC | 2-3 (0-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| IRE D1 | 25-07-2026 | Kerry FC | 2-1 (2-1) | Finn Harps | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Kerry FC | 2-2 (0-0) | Shelbourne | 2-6 (0-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Wexford (Youth) | 2-2 (1-1) | Kerry FC | 5-9 (2-7) | 1.80 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE D1 | 04-07-2026 | Treaty United | 2-1 (0-1) | Kerry FC | 5-2 (1-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| IRE D1 | 27-06-2026 | Kerry FC | 2-1 (0-0) | Longford Town | 4-4 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| IRE D1 | 20-06-2026 | UC Dublin | 0-1 (0-1) | Kerry FC | 4-5 (3-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Athlone Town | 4-8 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| IRE D1 | 30-05-2026 | Cobh Ramblers | 2-0 (2-0) | Kerry FC | 3-3 (1-0) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Cork City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE D1 | 10-10-2026 | Cork City | 2-0 (2-0) | Finn Harps | 3-4 (0-1) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| IRE D1 | 03-10-2026 | Athlone Town | 2-1 (2-1) | Cork City | 3-3 (2-2) | 3.25 | 3.60 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| IRE D1 | 27-09-2026 | Longford Town | 2-1 (1-0) | Cork City | 2-8 (2-5) | 3.70 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| IRE D1 | 19-09-2026 | Cork City | 5-1 (4-0) | UC Dublin | 4-5 (2-1) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| IRE D1 | 12-09-2026 | Cork City | 2-3 (1-0) | Cobh Ramblers | 5-5 (3-2) | 1.38 | 4.75 | 6.25 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| IRE D1 | 05-09-2026 | Bray Wanderers | 1-1 (1-1) | Cork City | 1-2 (1-0) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| IRE D1 | 29-08-2026 | Cork City | 2-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 9-4 (7-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| IRE D1 | 22-08-2026 | Treaty United | 2-2 (1-0) | Cork City | 2-6 (1-2) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| IRE D1 | 08-08-2026 | Cork City | 3-1 (0-1) | Kerry FC | 11-5 (7-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| IRE D1 | 03-08-2026 | Cork City | 3-2 (3-1) | Athlone Town | 9-8 (5-5) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 01-08-2026 | Finn Harps | 0-3 (0-0) | Cork City | 2-11 (1-7) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | D |
| IRE D1 | 25-07-2026 | UC Dublin | 5-2 (2-2) | Cork City | 6-7 (5-4) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Cork City | 9-4 (4-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Cork City | 1-6 (0-1) | Cardiff City (AUT) | 4-12 (3-5) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| IRE D1 | 11-07-2026 | Cork City | 3-4 (1-2) | Longford Town | 10-8 (6-4) | 1.30 | 4.75 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| IRE D1 | 04-07-2026 | Cobh Ramblers | 0-1 (0-1) | Cork City | 2-7 (1-4) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| IRE D1 | 27-06-2026 | Cork City | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | 3-7 (3-4) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| IRE D1 | 20-06-2026 | Cork City | 4-0 (0-0) | Treaty United | 11-6 (6-4) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| IRE D1 | 13-06-2026 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-0) | Cork City | 8-1 (5-0) | 3.75 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| IRE D1 | 30-05-2026 | Cork City | 4-0 (1-0) | Finn Harps | 9-2 (5-1) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Kerry FC | No Data | Cork City | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.55 | 2.34 | 2.44 | 3.35 | 2.32 | 2.57 | 1.97 | 1/1.5 | 1.83 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | 1.60 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Initial | 2.97 | 3.75 | 2.02 | 2.69 | 3.75 | 2.17 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | 1.55 | -0.5 | 2.26 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.49 | 2.26 | 2.41 | 3.20 | 2.25 | 2.59 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.64 | 0/-0.5 | 2.21 | |
| Initial | 3.01 | 3.28 | 1.98 | 2.49 | 3.19 | 2.34 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 2.3 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.4 |
| 10.7 | Shot(OT) | 8.3 | 10.6 | Shot(OT) | 8.5 |
| 3 | Corner | 5 | 4.5 | Corner | 6.8 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 14 | Fouls | 11 | 11.2 | Fouls | 9.7 |
| 44.7% | Possession | 47.3% | 49.1% | Possession | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kerry FC ( 70 Matches) | Cork City ( 34 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 3 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 8 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 9 | 1 | 3 |