ทีเด็ดบอล Larne FC vs Coleraine
‹ คู่ก่อนหน้าWexford (Youth) vs UC Dublin · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 134 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Airbus UK Broughton vs The New Saints · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Larne FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี46%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 134 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSLarne FCColeraineใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2144% @2.74สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.70Coleraineทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLarne FCต่อ 0/0.5 @2.05แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Larne FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Larne FCการ์ดรับเหนียว🧱3.6Larne FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Coleraineการ์ดได้ราคา💰7/10Larne FCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนColeraineรอง 0/0.5 @1.70แนวรุก🔥13.2 vs 9.0Coleraineกองกลาง🎯56% vs 46%Coleraineการ์ดยิงดุ🔥13.2Coleraineการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.92แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Larne FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี46%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 134 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล
VS
Larne FCColeraine
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2144% @2.74
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.70
Coleraineทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLarne FC
ต่อ 0/0.5 @2.05
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Larne FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Larne FC
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Larne FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Coleraine
การ์ดได้ราคา💰7/10Larne FC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนColeraine
รอง 0/0.5 @1.70
แนวรุก🔥13.2 vs 9.0Coleraine
กองกลาง🎯56% vs 46%Coleraine
การ์ดยิงดุ🔥13.2Coleraine
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.92
แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Larne FC vs Coleraine
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLarne FC ต่อ 0/0.5 @2.05การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLarne FCโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Larne FC · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Larne FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.18 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Larne FC 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Larne FC ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Larne FC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Larne FC ชนะ 1 ลูก22%
Larne FC ชนะ 2 ลูก12%
Larne FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Coleraine ชนะ 1 ลูก18%
Coleraine ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Larne FC ชนะ40%
Larne FC ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Larne FC คลีนชีท26%
Coleraine ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Larne FC ไม่แพ้68%
Coleraine ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Larne FC)
- โอกาส Larne FC ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Larne FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Coleraine รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Coleraine ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Coleraine ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Larne FC
ช1-0ช2-0ช2-0ช5-2ช3-0ส1-1
Coleraine
ช3-2ช2-1ช1-0พ1-3ช3-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Larne FCยิง 1.8 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Coleraineยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Larne FC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Coleraine
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Larne FC
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Coleraine
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Larne FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Coleraine
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Larne FC ชนะ 3เสมอ 3Coleraine ชนะ 2
- 15-08-2026Coleraine0 - 0Larne FC
- 04-07-2026Larne FC0 - 0Coleraine
- 08-04-2026Larne FC1 - 4Coleraine
- 04-04-2026Coleraine1 - 1Larne FC
- 03-01-2026Larne FC3 - 0Coleraine
- 26-11-2025Coleraine1 - 2Larne FC
- 10-08-2025Coleraine1 - 0Larne FC
- 12-04-2025Coleraine1 - 2Larne FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Larne FC@2.16 → @2.21▲ 2.3%
เสมอ@3.25 → @3.201.5%
ทีมเยือน Coleraine@2.78 → @2.741.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.20 | 2.67 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.16 | 3.20 | 2.67 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 2.80 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Easybet | Initial | 2.22 | 3.20 | 2.90 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.27 | 3.10 | 2.90 | 1.76 | 2/2.5 | 1.99 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.14 | 3.30 | 2.76 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.21 | 3.15 | 2.73 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 12BET | Initial | 2.20 | 3.30 | 2.67 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.21 | 3.15 | 2.73 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Sbobet | Initial | 1.76 | 2/2.5 | 1.98 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||||
| Live | 1.76 | 2/2.5 | 1.98 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | |||||
| wewbet | Initial | 2.25 | 3.25 | 2.74 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.31 | 3.12 | 2.75 | 1.99 | 2.5 | 1.75 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 2.95 | 2.30 | 1.85 | 2.5 | 1.68 | 1.93 | 0/0.5 | 1.62 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 1.68 | 2/2.5 | 1.90 | 1.91 | 0/0.5 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 2.37 | 3.31 | 2.85 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 2.05 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.43 | 3.20 | 3.02 | 1.80 | 2/2.5 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 2.38 | 3.10 | 2.80 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.40 | 3.00 | 2.90 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.90 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.35 | 3.15 | 2.85 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.87 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 1.69 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.28 | 3.04 | 2.95 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-3] Larne FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 1 | 0 | 15 | 3 | 19 | 3 | 85.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | 3 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 2 | 15 | 5 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 5 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
| [NIR D1-1] Coleraine | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 9 | 1 | 1 | 23 | 10 | 28 | 1 | 81.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 4 | 15 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 8 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 3 | 1 | 12 | 3 | 24 | 1 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Larne FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 15-08-2026 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | Coleraine | 2-1 | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| NIR D1 | 08-04-2026 | Larne FC | 1-4 (1-1) | Coleraine | 2-2 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CUP | 04-04-2026 | Coleraine | 1-1 (1-0) | Larne FC | 2-6 (1-4) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| NIR D1 | 03-01-2026 | Larne FC | 3-0 (0-0) | Coleraine | 6-6 (2-3) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| NIR D1 | 26-11-2025 | Coleraine | 1-2 (0-2) | Larne FC | 6-5 (1-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR D1 | 10-08-2025 | Coleraine | 1-0 (0-0) | Larne FC | 10-3 (3-3) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| NIR D1 | 12-04-2025 | Coleraine | 1-2 (1-1) | Larne FC | - | 2.05 | 3.20 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 16-03-2025 | Larne FC | 1-1 (0-0) | Coleraine | 4-4 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 10-11-2024 | Larne FC | 2-1 (0-0) | Coleraine | 2-4 (0-1) | 1.62 | 3.75 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 01-09-2024 | Coleraine | 1-1 (1-0) | Larne FC | 5-3 (2-0) | 4.10 | 3.90 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 27-04-2024 | Larne FC | 5-0 (3-0) | Coleraine | 4-3 (2-1) | 1.30 | 4.75 | 8.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 09-03-2024 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | 0-7 (0-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 18-11-2023 | Larne FC | 2-0 (1-0) | Coleraine | 7-1 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.50 | W | 1.75 | 1 | 2.05 | W | U |
| NIR D1 | 19-08-2023 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.70 | 3.50 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| NIR D1 | 29-04-2023 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Larne FC | 3-1 (1-0) | 3.80 | 3.25 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 25-03-2023 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | 3-9 (0-4) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 26-11-2022 | Larne FC | 0-2 (0-2) | Coleraine | 7-4 (4-4) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 01-10-2022 | Larne FC | 2-0 (1-0) | Coleraine | 2-5 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 11-05-2022 | Larne FC | 2-0 (1-0) | Coleraine | 6-4 (4-1) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | W | 1.75 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Larne FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Dundela | 1-1 (0-0) | Larne FC | 3-3 (2-1) | 7.00 | 5.25 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Crusaders | 0-3 (0-1) | Larne FC | 2-6 (1-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | D |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Carrick Rangers | 2-5 (2-3) | Larne FC | 11-4 (6-2) | 3.60 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Larne FC | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 7-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Larne FC | 6-3 (2-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 09-09-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Bangor FC | 5-1 (2-0) | 1.20 | 6.25 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Larne FC | 2-1 (0-0) | Glentoran FC | 4-3 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Larne FC | 0-2 (0-0) | Lincoln Red Imps FC | 8-6 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA ECL | 20-08-2026 | Lincoln Red Imps FC | 0-2 (0-0) | Larne FC | 3-9 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 11-08-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-1 (0-0) | Larne FC | 11-1 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 05-08-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Crvena Zvezda | 5-0 (2-0) | Larne FC | 5-1 (4-0) | 1.08 | 9.50 | 23.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Larne FC | 0-4 (0-1) | Crvena Zvezda | 0-8 (0-5) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Larne FC | 2-1 (1-1) | Tre Fiori | 5-1 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | Tre Fiori | 0-1 (0-1) | Larne FC | 2-5 (1-3) | 9.50 | 5.25 | 1.22 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | Coleraine | 2-1 | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 30-06-2026 | HW Welders | 1-2 (1-1) | Larne FC | 5-9 (2-6) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 23-06-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Stranraer | 0-0 (0-0) | Larne FC | 10-5 (6-1) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Coleraine Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 4-4 (0-3) | 1.40 | 4.60 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 04-10-2026 | Bangor FC | 2-3 (1-2) | Coleraine | 6-4 (2-2) | 10.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Coleraine | 1-3 (0-2) | Linfield FC | 3-4 (0-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 20-09-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Limavady United | 5-1 (4-0) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-0) | Coleraine | 7-3 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Coleraine | 3-2 (2-0) | Ballymena United | 8-2 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 06-09-2026 | Coleraine | 4-1 (3-0) | Crusaders | 4-1 (2-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Portadown | 0-3 (0-2) | Coleraine | 3-13 (0-11) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | D |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Carrick Rangers | 0-2 (0-0) | Coleraine | 9-1 (4-0) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Dungannon Swifts | 1-3 (0-1) | Coleraine | 5-10 (1-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Coleraine | 0-3 (0-2) | HJK Helsinki | 1-5 (1-3) | 4.00 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | HJK Helsinki | 5-0 (2-0) | Coleraine | 3-4 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Portadown | 6-3 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-1) | Coleraine | 3-6 (1-3) | 2.90 | 4.10 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Newbuildings United | 2-5 (2-3) | Coleraine | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Coleraine | 3-0 (2-0) | Portstewart | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Limavady United | 0-1 (0-0) | Coleraine | 1-11 (1-7) | 4.20 | 4.00 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Coleraine | 1-1 (0-1) | HW Welders | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | Coleraine | 2-1 | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 21-10 | Home | Linfield FC | 4 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Bangor FC | 8 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Portadown | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Crusaders | 8 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Glentoran FC | 15 Days |
| NIR D1 | 07-11 | Away | Linfield FC | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.81 | 2.03 | 3.30 | 2.81 | 2.03 | 3.30 | 1.95 | 1 | 1.75 | 1.95 | 1 | 1.75 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.16 | 3.20 | 2.67 | 2.16 | 3.20 | 2.67 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 2.25 | 3.20 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.99 | 1 | 1.75 | 1.99 | 1 | 1.75 | 1.70 | 0 | 2.04 | 1.70 | 0 | 2.04 | |||||||
| Initial | 1.76 | 2/2.5 | 1.98 | 1.76 | 2/2.5 | 1.98 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 2.2 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 1 |
| 8 | Shot(OT) | 4.3 | 8.6 | Shot(OT) | 6.3 |
| 4.7 | Corner | 4 | 5 | Corner | 5.7 |
| 0.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 17.5 | Fouls | 0 |
| 45.7% | Possession | 55% | 46.4% | Possession | 56.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Larne FC ( 44 Matches) | Coleraine ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 10 | 11 | 10 |
| HT-D / FT-W | 6 | 4 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 4 |