ทีเด็ดบอล FC Flora Tallinn vs Levadia Tallinn
‹ คู่ก่อนหน้าDinamo Minsk vs Slavia Mozyr · พฤ. 15 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 17 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sectzya Nes Ziona vs Maccabi Beer Sheva · พฤ. 15 ต.ค. 23:00 น.
Estonia Champions League
🕒 15-10-2026 23:00 น.
FC Flora Tallinnเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 17 / 6223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 33% ★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Levadia Tallinn 85%★ · 7 ข้อVSFC Flora TallinnLevadia Tallinnใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ21% @5.1579% @1.41สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90Levadia Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ24.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Flora Tallinnรอง 1/1.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Flora Tallinnการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLevadia Tallinnต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥24.0 vs 11.4Levadia Tallinnกองกลาง🎯60% vs 55%Levadia Tallinnแนวรับ🛡️3.0 vs 13.2Levadia Tallinnการ์ดรับหลวม🕳️13.2FC Flora Tallinnการ์ดยิงดุ🔥24.0Levadia Tallinnการ์ดรับเหนียว🧱3.0Levadia Tallinnการ์ดได้ราคา💰7/10Levadia Tallinnการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96JOKERบอลสูง
71สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 24.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·4.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Flora Tallinnเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 17 / 6223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 33% ★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Levadia Tallinn 85%★ · 7 ข้อVS
FC Flora TallinnLevadia Tallinn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
21% @5.1579% @1.41
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
Levadia Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ24.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Flora Tallinn
รอง 1/1.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Flora Tallinn
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLevadia Tallinn
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥24.0 vs 11.4Levadia Tallinn
กองกลาง🎯60% vs 55%Levadia Tallinn
แนวรับ🛡️3.0 vs 13.2Levadia Tallinn
การ์ดรับหลวม🕳️13.2FC Flora Tallinn
การ์ดยิงดุ🔥24.0Levadia Tallinn
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Levadia Tallinn
การ์ดได้ราคา💰7/10Levadia Tallinn
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
JOKERบอลสูง
71สูง 3.5
71สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 24.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·4.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Flora Tallinn vs Levadia Tallinn
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLevadia Tallinn ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLevadia Tallinnโอกาสชนะ 63%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 3.579/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Levadia Tallinn ★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 5 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Levadia Tallinn · บิลหลัก 1X2 @1.41
ความเสี่ยงของบิล33%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Levadia Tallinn ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.41 · ควรเป็น @1.33 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Levadia Tallinn 46 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Levadia Tallinn ต่อ 1/1.5
ได้ 67%เสียครึ่ง 19%เสีย 15%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Levadia Tallinn · คาดสกอร์ 1.3 - 2.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Levadia Tallinn ชนะ 1 ลูก18%
Levadia Tallinn ชนะ 2 ลูก18%
Levadia Tallinn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ19%
FC Flora Tallinn ชนะ 1 ลูก9%
FC Flora Tallinn ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Levadia Tallinn ชนะ67%
Levadia Tallinn ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Levadia Tallinn คลีนชีท27%
FC Flora Tallinn ยิงไม่ได้5%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Flora Tallinn ไม่แพ้33%
Levadia Tallinn ไม่แพ้85%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Levadia Tallinn ★ควรเป็น @1.18
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)61%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-38%0-26%0-36%1-46%1-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Levadia Tallinn)
- โอกาส Levadia Tallinn ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- ราคา @1.41 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.33 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 67% มากกว่าตลาด (63%)
- Levadia Tallinn ยิงเฉลี่ย 4.0 ลูก/นัด
- FC Flora Tallinn เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Levadia Tallinn ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Levadia Tallinn ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Flora Tallinn ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Flora Tallinn เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Flora Tallinn
ช3-2ช2-1ส2-2ช3-2ช3-2พ0-2
Levadia Tallinn
ช4-0ช4-0ช6-0ส1-1ช10-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Flora Tallinnยิง 1.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Levadia Tallinnยิง 3.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Flora Tallinn
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 18
Levadia Tallinn
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Flora Tallinn
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Levadia Tallinn
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Flora Tallinn
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Levadia Tallinn
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Flora Tallinn ชนะ 4เสมอ 1Levadia Tallinn ชนะ 3
- 28-06-2026Levadia Tallinn1 - 2FC Flora Tallinn
- 13-06-2026FC Flora Tallinn1 - 3Levadia Tallinn
- 19-04-2026Levadia Tallinn4 - 0FC Flora Tallinn
- 14-02-2026FC Flora Tallinn1 - 0Levadia Tallinn
- 29-10-2025FC Flora Tallinn1 - 1Levadia Tallinn
- 24-09-2025FC Flora Tallinn2 - 3Levadia Tallinn
- 17-09-2025Levadia Tallinn1 - 3FC Flora Tallinn
- 18-05-2025FC Flora Tallinn1 - 0Levadia Tallinn
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Flora Tallinn@4.50 → @5.15▲ 14.4%
เสมอ@4.39 → @4.481.9%
ทีมเยือน Levadia Tallinn@1.48 → @1.41▼ 4.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [EST D1-2] FC Flora Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 18 | 1 | 11 | 59 | 41 | 55 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 15 | 9 | 0 | 6 | 33 | 19 | 27 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 15 | 9 | 1 | 5 | 26 | 22 | 28 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 10 | 12 | 8 | 26 | 21 | 42 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 15 | 6 | 6 | 3 | 16 | 10 | 24 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 15 | 4 | 6 | 5 | 10 | 11 | 18 | 4 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 33.3% |
| [EST D1-1] Levadia Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 23 | 6 | 1 | 82 | 21 | 75 | 1 | 76.7% |
| Home Field | 15 | 11 | 3 | 1 | 47 | 7 | 36 | 1 | 73.3% |
| Away Field | 15 | 12 | 3 | 0 | 35 | 14 | 39 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 1 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 17 | 10 | 3 | 39 | 10 | 61 | 1 | 56.7% |
| Home Field | 15 | 11 | 4 | 0 | 24 | 1 | 37 | 1 | 73.3% |
| Away Field | 15 | 6 | 6 | 3 | 15 | 9 | 24 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| FC Flora Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 28-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 4-8 (1-7) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 19-04-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 5-7 (3-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 14-02-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-10 (2-7) | 2.60 | 3.80 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| EST CUP | 29-10-2025 | FC Flora Tallinn | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn | 4-3 (0-1) | 2.90 | 3.50 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 24-09-2025 | FC Flora Tallinn | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 4-12 (1-6) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 17-09-2025 | Levadia Tallinn | 1-3 (1-2) | FC Flora Tallinn | 13-3 (6-3) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| EST D1 | 18-05-2025 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | Levadia Tallinn | 2-9 (0-4) | 2.90 | 3.70 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 12-04-2025 | Levadia Tallinn | 0-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 6-3 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 03-11-2024 | Levadia Tallinn | 4-2 (1-1) | FC Flora Tallinn | 7-6 (3-4) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 30-08-2024 | FC Flora Tallinn | 2-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 2-6 (1-2) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 04-07-2024 | Levadia Tallinn | 1-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 5-2 | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 05-05-2024 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | Levadia Tallinn | 3-14 (2-12) | 5.75 | 4.20 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| EST CUP | 09-04-2024 | Levadia Tallinn | 2-1 (0-1) | FC Flora Tallinn | 9-6 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 20-01-2024 | FC Flora Tallinn | 0-3 (0-1) | Levadia Tallinn | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 05-11-2023 | Levadia Tallinn | 2-1 (1-0) | FC Flora Tallinn | 9-8 (0-3) | 2.45 | 3.30 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| EST D1 | 03-09-2023 | FC Flora Tallinn | 2-2 (1-1) | Levadia Tallinn | 7-6 (4-1) | 2.05 | 3.20 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| EST D1 | 28-06-2023 | Levadia Tallinn | 0-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 7-7 (3-5) | 2.63 | 3.30 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| EST D1 | 23-04-2023 | FC Flora Tallinn | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 11-7 (4-6) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Est WT | 20-01-2023 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-2) | Levadia Tallinn | 6-1 (4-1) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Flora Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 20-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 7-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | FC Nomme United | 2-3 (1-0) | FC Flora Tallinn | 3-9 (2-4) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 08-09-2026 | Trans Narva | 2-2 (2-2) | FC Flora Tallinn | 2-4 (1-2) | 3.80 | 3.80 | 1.67 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Flora Tallinn | 2-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (0-2) | FC Flora Tallinn | 1-8 (0-6) | 4.50 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | FC Flora Tallinn | 0-4 (0-1) | Inter Club Escaldes | 8-1 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-7 (7-0) | 2.30 | 3.25 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 02-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Harju JK Laagri | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | The New Saints | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 17-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 6-6 (4-3) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| UEFA CL | 14-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-2 (2-0) | FC Flora Tallinn | 4-9 (3-4) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-2) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-0) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 02-07-2026 | FC Kuressaare | 0-3 (0-1) | FC Flora Tallinn | 2-9 (1-6) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| EST D1 | 28-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| Levadia Tallinn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 3.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-10-2026 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 2-5 (2-3) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| EST CUP | 07-10-2026 | Levadia Tallinn | 10-0 (5-0) | Keila JK | 12-0 (6-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 20-09-2026 | Trans Narva | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn | 5-11 (3-6) | 15.00 | 8.50 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 8-5 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 06-09-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST CUP | 27-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 6-4 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 21-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (1-0) | Trans Narva | 4-1 (3-0) | 1.13 | 8.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-1) | Levadia Tallinn | 3-7 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | FC Nomme United | 11-1 (7-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-17 (0-9) | 9.50 | 5.50 | 1.20 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Levadia Tallinn | 0-1 (0-0) | IFK Goteborg | 4-8 (2-6) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | IFK Goteborg | 1-2 (0-2) | Levadia Tallinn | 5-5 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | Caernarfon | 9-0 (5-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Caernarfon | 0-5 (0-3) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 04-07-2026 | Trans Narva | 1-3 (0-2) | Levadia Tallinn | 3-9 (1-7) | 10.00 | 5.75 | 1.20 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 28-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 20-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-1 (0-0) | Nomme JK Kalju | 8-3 (4-0) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Home | Tartu JK Maag Tammeka | 3 Days |
| EST D1 | 25-10 | Away | Nomme JK Kalju | 10 Days |
| EST D1 | 28-10 | Away | Harju JK Laagri | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Away | FC Kuressaare | 3 Days |
| EST D1 | 24-10 | Home | Harju JK Laagri | 9 Days |
| EST D1 | 27-10 | Home | Tartu JK Maag Tammeka | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.70 | 2.56 | 1.83 | 4.70 | 2.56 | 1.83 | 1.95 | 1.5 | 1.75 | 1.95 | 1.5 | 1.75 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | |
| Initial | 4.80 | 4.45 | 1.40 | 4.80 | 4.45 | 1.40 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 1.81 | -1/1.5 | 1.89 | 1.81 | -1/1.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.20 | 4.33 | 1.55 | 5.50 | 4.50 | 1.42 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | -1 | 1.90 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 5.7 | 1.9 | Goal | 4 |
| 2 | Loss | 0.3 | 2.2 | Loss | 0.5 |
| 14 | Shot(OT) | 6 | 12.7 | Shot(OT) | 8.4 |
| 6.7 | Corner | 10.7 | 6.6 | Corner | 7.6 |
| 1.5 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 10 | Fouls | 0 |
| 56.7% | Possession | 60% | 54.7% | Possession | 60.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Flora Tallinn ( 65 Matches) | Levadia Tallinn ( 65 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 16 | 13 | 22 | 14 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-W | 1 | 4 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 1 | 2 | 2 |