ทีเด็ดบอล Sectzya Nes Ziona vs Maccabi Beer Sheva
‹ คู่ก่อนหน้าFC Flora Tallinn vs Levadia Tallinn · พฤ. 15 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 18 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pogon Siedlce vs Puszcza Niepolomice · พฤ. 15 ต.ค. 23:30 น.
Israel C League
🕒 15-10-2026 23:00 น.
Sectzya Nes Zionaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 18 / 6223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSSectzya Nes ZionaMaccabi Beer Shevaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6228% @4.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Maccabi Beer Shevaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSectzya Nes Zionaต่อ 0.5/1 @1.78แนวรุก🔥5.4 vs 4.2Sectzya Nes Zionaกองกลาง🎯46% vs 40%Sectzya Nes Zionaแนวรับ🛡️12.6 vs 18.0Sectzya Nes Zionaการ์ดยิงดุ🔥5.4Sectzya Nes Zionaการ์ดรับหลวม🕳️18.0Maccabi Beer Shevaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Beer Shevaรอง 0.5/1 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️12.6Sectzya Nes Zionaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90แนวรับ🕳️12.6 · 18.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.0ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Sectzya Nes Zionaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 18 / 6223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Sectzya Nes ZionaMaccabi Beer Sheva
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6228% @4.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Maccabi Beer Shevaทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSectzya Nes Ziona
ต่อ 0.5/1 @1.78
แนวรุก🔥5.4 vs 4.2Sectzya Nes Ziona
กองกลาง🎯46% vs 40%Sectzya Nes Ziona
แนวรับ🛡️12.6 vs 18.0Sectzya Nes Ziona
การ์ดยิงดุ🔥5.4Sectzya Nes Ziona
การ์ดรับหลวม🕳️18.0Maccabi Beer Sheva
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Beer Sheva
รอง 0.5/1 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Sectzya Nes Ziona
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
แนวรับ🕳️12.6 · 18.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.0ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sectzya Nes Ziona vs Maccabi Beer Sheva
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSectzya Nes Ziona ต่อ 0.5/1 @1.78การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSectzya Nes Zionaโอกาสชนะ 56%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 363/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sectzya Nes Ziona · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sectzya Nes Ziona ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.59 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sectzya Nes Ziona 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sectzya Nes Ziona ต่อ 0.5/1
ได้ 34%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sectzya Nes Ziona · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sectzya Nes Ziona ชนะ 1 ลูก23%
Sectzya Nes Ziona ชนะ 2 ลูก17%
Sectzya Nes Ziona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
Maccabi Beer Sheva ชนะ 1 ลูก12%
Maccabi Beer Sheva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Sectzya Nes Ziona ชนะ57%
Sectzya Nes Ziona ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Sectzya Nes Ziona คลีนชีท26%
Maccabi Beer Sheva ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sectzya Nes Ziona ไม่แพ้79%
Maccabi Beer Sheva ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-07%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sectzya Nes Ziona)
- โอกาส Sectzya Nes Ziona ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Maccabi Beer Sheva เสียเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Sectzya Nes Ziona ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Maccabi Beer Sheva เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Sectzya Nes Ziona ไหลขึ้นจาก @1.44 (เงินไหลออก)
- โอกาส Maccabi Beer Sheva ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sectzya Nes Ziona
พ0-3พ0-2ส1-1ช2-0พ1-2พ0-2
Maccabi Beer Sheva
พ0-3พ0-1พ0-1ส2-2ส0-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sectzya Nes Zionaยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Maccabi Beer Shevaยิง 0.7 · เสีย 3.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sectzya Nes Ziona
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Maccabi Beer Sheva
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sectzya Nes Ziona
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Maccabi Beer Sheva
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sectzya Nes Ziona
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Maccabi Beer Sheva
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sectzya Nes Ziona ชนะ 2เสมอ 3Maccabi Beer Sheva ชนะ 3
- 01-05-2015Sectzya Nes Ziona6 - 0Maccabi Beer Sheva
- 02-01-2015Maccabi Beer Sheva4 - 2Sectzya Nes Ziona
- 21-03-2014Maccabi Beer Sheva1 - 0Sectzya Nes Ziona
- 29-11-2013Sectzya Nes Ziona0 - 0Maccabi Beer Sheva
- 14-05-2012Maccabi Beer Sheva4 - 0Sectzya Nes Ziona
- 30-12-2011Sectzya Nes Ziona2 - 2Maccabi Beer Sheva
- 10-10-2011Maccabi Beer Sheva0 - 2Sectzya Nes Ziona
- 27-09-2011Maccabi Beer Sheva1 - 1Sectzya Nes Ziona
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sectzya Nes Ziona@1.44 → @1.62▲ 12.5%
เสมอ@4.33 → @4.10▼ 5.3%
ทีมเยือน Maccabi Beer Sheva@5.25 → @4.00▼ 23.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 3.72 | 3.93 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.73 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.59 | 3.71 | 3.90 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.74 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.51 | 4.50 | 5.50 | 1.79 | 3 | 1.74 | 1.69 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.00 | 1.82 | 3 | 1.75 | 1.70 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.40 | 5.51 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.30 | 1.5 | 1.54 | |
| Live | 1.60 | 3.98 | 4.30 | 2.13 | 3/3.5 | 1.61 | 2.31 | 1/1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Sectzya Nes Ziona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Maccabi Beer Sheva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Sectzya Nes Ziona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 01-05-2015 | Sectzya Nes Ziona | 6-0 (2-0) | Maccabi Beer Sheva | 1-4 | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 02-01-2015 | Maccabi Beer Sheva | 4-2 (2-2) | Sectzya Nes Ziona | 6-3 | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 21-03-2014 | Maccabi Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Sectzya Nes Ziona | 6-6 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR LA | 29-11-2013 | Sectzya Nes Ziona | 0-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | - | 2.30 | 3.30 | 2.62 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR D2 | 14-05-2012 | Maccabi Beer Sheva | 4-0 (2-0) | Sectzya Nes Ziona | - | 2.62 | 3.00 | 2.50 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 30-12-2011 | Sectzya Nes Ziona | 2-2 (0-1) | Maccabi Beer Sheva | - | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LLTTC | 10-10-2011 | Maccabi Beer Sheva | 0-2 (0-1) | Sectzya Nes Ziona | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| ISR D2 | 27-09-2011 | Maccabi Beer Sheva | 1-1 (1-0) | Sectzya Nes Ziona | - | 2.62 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR LLTTC | 27-08-2011 | Sectzya Nes Ziona | 1-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 07-02-2011 | Sectzya Nes Ziona | 1-0 (1-0) | Maccabi Beer Sheva | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 15-10-2010 | Maccabi Beer Sheva | 1-1 (0-1) | Sectzya Nes Ziona | - | D | ||||||||
| ISR LLTTC | 09-10-2010 | Maccabi Beer Sheva | 0-1 (0-0) | Sectzya Nes Ziona | - | W | ||||||||
| ISR LLTTC | 14-08-2010 | Sectzya Nes Ziona | 1-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | - | W | ||||||||
| ISR LLTTC | 14-08-2010 | Sectzya Nes Ziona | 1-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 05-03-2010 | Maccabi Beer Sheva | 0-1 (0-0) | Sectzya Nes Ziona | - | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| ISR D2 | 23-11-2009 | Sectzya Nes Ziona | 2-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | - | 2.62 | 3.10 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sectzya Nes Ziona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CL | 11-10-2026 | FC Hapoel Bnei Ashdod | 2-0 (1-0) | Sectzya Nes Ziona | 6-8 (6-2) | 1.83 | 3.80 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR CL | 30-09-2026 | Sectzya Nes Ziona | 1-2 (0-0) | SC Ramla | 4-7 (4-1) | 4.80 | 4.33 | 1.48 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ISR CL | 03-09-2026 | Sectzya Nes Ziona | 2-0 (1-0) | Ihud Tzeirey Abu Gosh FC | 4-5 (2-2) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| ISR CUP | 30-09-2025 | Sectzya Nes Ziona | 1-1 (0-1) | Hapoel Ironi Karmiel | - | D | ||||||||
| ISR CL | 22-04-2025 | Beitar Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Sectzya Nes Ziona | 2-3 (2-1) | 1.14 | 8.50 | 10.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| ISR CL | 28-03-2025 | Sectzya Nes Ziona | 0-3 (0-0) | Hapoel Hod HaSharon | 0-6 (0-3) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| ISR CL | 07-03-2025 | Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva | 2-0 (0-0) | Sectzya Nes Ziona | 5-0 (4-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ISR CL | 28-02-2025 | Sectzya Nes Ziona | 2-5 (0-3) | Beitar Tel Aviv Ramla | 2-7 (1-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR CL | 21-02-2025 | Hapoel Kiryat Ono | 3-1 (2-1) | Sectzya Nes Ziona | 4-1 (3-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR CL | 14-02-2025 | Sectzya Nes Ziona | 2-1 (1-0) | Maccabi Givat Shmuel | 1-3 (1-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ISR CL | 12-02-2025 | Ironi Beit Dagan | 0-0 (0-0) | Sectzya Nes Ziona | 9-3 (5-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR CL | 24-01-2025 | SC Bnei Yaffo Ortodoxim | 2-0 (1-0) | Sectzya Nes Ziona | 4-1 (1-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR CL | 17-01-2025 | Beitar Petah Tikva | 2-2 (2-1) | Sectzya Nes Ziona | 5-6 (4-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ISR CL | 15-01-2025 | Sectzya Nes Ziona | 2-3 (0-0) | Hapoel Bikat Hayarden | 7-9 (3-3) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| ISR CL | 10-01-2025 | Kfar Saba 1928 | 4-1 (0-1) | Sectzya Nes Ziona | 10-2 (6-0) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| ISR CL | 03-01-2025 | Sectzya Nes Ziona | 2-3 (0-1) | Beitar Ramat Gan | 5-9 (1-6) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ISR CL | 20-12-2024 | Sectzya Nes Ziona | 0-3 (0-1) | Hapoel Mahane Yehuda | 3-7 (2-3) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ISR CL | 12-12-2024 | Hapoel Hod HaSharon | 3-0 (2-0) | Sectzya Nes Ziona | 6-2 (1-2) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| ISR CL | 03-12-2024 | Sectzya Nes Ziona | 4-2 (1-1) | Hapoel Kfar Qasm Shuaa | 5-6 (2-4) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ISR CL | 29-11-2024 | Beitar Kfar Saba Shlomi | 1-0 (0-0) | Sectzya Nes Ziona | 6-5 (5-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Maccabi Beer Sheva Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CL | 25-09-2026 | Maccabi Beer Sheva | 0-3 (0-1) | Maccabi Ashkelon | 4-3 (0-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| ISR CL | 27-02-2026 | Ihud Tzeirey Abu Gosh FC | 0-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | 5-3 (2-0) | 1.20 | 7.00 | 7.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| ISR CL | 20-02-2026 | Maccabi Beer Sheva | 2-2 (1-1) | Beitar Ironi Kiryat Gat | 5-7 (2-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR CL | 25-01-2026 | Maccabi Beer Sheva | 0-1 (0-1) | SC Ramla | 3-4 (1-3) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| ISR CL | 16-01-2026 | Maccabi Ironi Netivot | 1-0 (0-0) | Maccabi Beer Sheva | 7-5 (3-4) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | U |
| ISR CL | 08-01-2026 | Maccabi Beer Sheva | 0-3 (0-1) | Ironi Beit Shemesh | 4-7 (2-2) | 17.00 | 8.50 | 1.10 | L | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | L | U |
| ISR CL | 28-12-2025 | Maccabi Beer Sheva | 4-4 (1-3) | Maccabi Beer Yaakov | 12-1 (3-0) | 2.30 | 4.20 | 2.25 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| ISR CL | 22-12-2025 | Hapoel Ashkelon | 7-1 (5-0) | Maccabi Beer Sheva | 11-1 (7-0) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| ISR CL | 01-12-2025 | Maccabi Beer Sheva | 0-5 (0-4) | Hapoel Segev Shalom | 4-4 (3-1) | 4.75 | 4.80 | 1.44 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ISR CL | 09-11-2025 | Sderot | 4-0 (2-0) | Maccabi Beer Sheva | 14-0 (7-0) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| ISR CL | 03-11-2025 | Maccabi Beer Sheva | 1-1 (1-1) | Ihud Tzeirey Abu Gosh FC | 3-15 (0-5) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ISR CL | 24-10-2025 | Beitar Ironi Kiryat Gat | 3-0 (2-0) | Maccabi Beer Sheva | 11-1 (6-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ISR CL | 19-10-2025 | Maccabi Beer Sheva | 7-0 (2-0) | Maccabi Shaarayim | 10-2 (7-2) | 1.29 | 5.50 | 6.25 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 06-10-2025 | Maccabi Beer Sheva | 1-3 (0-1) | FC Arad | 3-5 (0-3) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR CL | 26-09-2025 | SC Ramla | 6-1 (3-1) | Maccabi Beer Sheva | 2-3 (2-0) | 1.25 | 5.25 | 7.50 | L | 1.97 | 2/2.5 | 1.82 | L | O |
| ISR CL | 19-09-2025 | Maccabi Beer Sheva | 0-3 (0-1) | Maccabi Ironi Netivot | 2-4 (0-3) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| ISR CL | 11-09-2025 | Ironi Beit Shemesh | 4-1 (4-0) | Maccabi Beer Sheva | 10-2 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 4.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ISR CL | 04-05-2025 | Maccabi Beer Sheva | 2-3 (0-2) | Beitar Ironi Maale Adumim | 3-6 (0-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR CL | 04-04-2025 | Maccabi Beer Sheva | 2-2 (2-1) | FC Hapoel Bnei Ashdod | 1-4 (1-1) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 11-03-2025 | SC Ramla | 1-1 (0-1) | Maccabi Beer Sheva | 8-2 (2-2) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sectzya Nes Ziona | No Data | Maccabi Beer Sheva | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 2.1 | Loss | 3 |
| 15.3 | Shot(OT) | 11 | 15.8 | Shot(OT) | 13.5 |
| 5.3 | Corner | 4 | 2.6 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 0 | Fouls | 11 | 0 | Fouls | 9.2 |
| 42.7% | Possession | 47.3% | 45.8% | Possession | 39.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sectzya Nes Ziona ( 15 Matches) | Maccabi Beer Sheva ( 27 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 8 | 5 |