ทีเด็ดบอล PK-35 Vantaa vs SJK Akatemia
‹ คู่ก่อนหน้าMP MIKELI vs JaPS · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 202 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aifk Turku vs Honka Espoo · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Finland Ykkonen
🕒 17-10-2026 20:00 น.
PK-35 Vantaaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 202 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ PK-35 Vantaa 89%★ · 8 ข้อVSPK-35 VantaaSJK Akatemiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ89% @1.2111% @10.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.91SJK Akatemiaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPK-35 Vantaaต่อ 1.5/2 @1.94JOKERเจอกันทีไรชนะ
73PK-35 Vantaa ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0PK-35 Vantaaแนวรับ🛡️7.2 vs 12.6PK-35 Vantaaการ์ดยิงดุ🔥9.0PK-35 Vantaaการ์ดรับหลวม🕳️12.6SJK Akatemiaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6PK-35 Vantaaการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSJK Akatemiaรอง 1.5/2 @1.91กองกลาง🎯51% vs 45%SJK Akatemiaการ์ดรับหลวม🕳️7.2PK-35 Vantaaการ์ดยิงดุ🔥6.0SJK Akatemiaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
PK-35 Vantaaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 202 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ PK-35 Vantaa 89%★ · 8 ข้อVS
PK-35 VantaaSJK Akatemia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
89% @1.2111% @10.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.91
SJK Akatemiaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPK-35 Vantaa
ต่อ 1.5/2 @1.94
JOKERเจอกันทีไรชนะ
73PK-35 Vantaa ชนะ
73PK-35 Vantaa ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0PK-35 Vantaa
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.6PK-35 Vantaa
การ์ดยิงดุ🔥9.0PK-35 Vantaa
การ์ดรับหลวม🕳️12.6SJK Akatemia
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6PK-35 Vantaa
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSJK Akatemia
รอง 1.5/2 @1.91
กองกลาง🎯51% vs 45%SJK Akatemia
การ์ดรับหลวม🕳️7.2PK-35 Vantaa
การ์ดยิงดุ🔥6.0SJK Akatemia
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์PK-35 Vantaa vs SJK Akatemia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPK-35 Vantaa ต่อ 1.5/2 @1.94การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.88การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPK-35 Vantaaโอกาสชนะ 76%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้PK-35 Vantaa ★โอกาสไม่แพ้ 89%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: PK-35 Vantaa · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา PK-35 Vantaa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.21 · ควรเป็น @1.28 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง PK-35 Vantaa 67 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป PK-35 Vantaa ต่อ 1.5/2
ได้ 27%ได้ครึ่ง 29%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 55% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง PK-35 Vantaa · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
PK-35 Vantaa ชนะ 1 ลูก16%
PK-35 Vantaa ชนะ 2 ลูก29%
PK-35 Vantaa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ17%
SJK Akatemia ชนะ 1 ลูก7%
SJK Akatemia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
PK-35 Vantaa ชนะ72%
PK-35 Vantaa ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป55%
PK-35 Vantaa คลีนชีท35%
SJK Akatemia ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
PK-35 Vantaa ไม่แพ้89%
SJK Akatemia ไม่แพ้28%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้PK-35 Vantaa ★ควรเป็น @1.12
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-010%2-010%3-16%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง PK-35 Vantaa)
- โอกาส PK-35 Vantaa ชนะ 72% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 55%
- PK-35 Vantaa คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- SJK Akatemia เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด PK-35 Vantaa ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.21 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.28 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 55%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
PK-35 Vantaa
ช3-0ส0-0ช4-1พ0-3ส0-0พ0-3
SJK Akatemia
พ2-6พ2-3ส1-1พ2-3ส1-1ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
PK-35 Vantaaยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
SJK Akatemiaยิง 1.4 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
PK-35 Vantaa
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
SJK Akatemia
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PK-35 Vantaa
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
SJK Akatemia
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PK-35 Vantaa
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
SJK Akatemia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
PK-35 Vantaa ชนะ 5เสมอ 2SJK Akatemia ชนะ 1
- 08-08-2026SJK Akatemia0 - 3PK-35 Vantaa
- 19-04-2026SJK Akatemia0 - 1PK-35 Vantaa
- 08-02-2026SJK Akatemia3 - 1PK-35 Vantaa
- 18-10-2025SJK Akatemia1 - 2PK-35 Vantaa
- 23-06-2025PK-35 Vantaa2 - 1SJK Akatemia
- 13-05-2025SJK Akatemia1 - 1PK-35 Vantaa
- 09-03-2025SJK Akatemia1 - 2PK-35 Vantaa
- 06-10-2024SJK Akatemia2 - 2PK-35 Vantaa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน PK-35 Vantaa@1.22 → @1.210.4%
เสมอ@5.78 → @5.98▲ 3.5%
ทีมเยือน SJK Akatemia@9.75 → @10.00▲ 2.6%
คู่อื่นใน Ykkonen 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.11 | 5.80 | 10.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.77 | 1.88 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.08 | 6.30 | 11.00 | 1.75 | 3/3.5 | 1.87 | 1.97 | 2 | 1.73 | ||
| Crown | Initial | 1.21 | 6.30 | 10.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 1.5/2 | 2.05 | |
| Live | 1.22 | 6.20 | 10.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 1.5/2 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 1.22 | 5.25 | 9.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.20 | 5.75 | 10.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 2.03 | 2 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.22 | 5.50 | 9.30 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.97 | 1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 1.17 | 6.10 | 10.50 | 1.82 | 3/3.5 | 1.94 | 2.01 | 2 | 1.77 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.23 | 5.40 | 8.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.19 | 5.90 | 9.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.94 | 1.80 | 1.5/2 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 1.23 | 5.40 | 8.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.19 | 5.90 | 9.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.94 | 1.80 | 1.5/2 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 1.25 | 4.91 | 8.65 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 2.01 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.22 | 5.85 | 11.60 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 1.17 | 5.50 | 10.50 | 1.75 | 3/3.5 | 1.77 | 1.72 | 1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 1.18 | 5.75 | 9.50 | 1.73 | 3/3.5 | 1.84 | 1.69 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.21 | 5.76 | 10.68 | 1.93 | 3/3.5 | 1.82 | 1.97 | 1.5/2 | 1.79 | |
| Live | 1.21 | 6.82 | 10.55 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 2.03 | 2 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.27 | 5.75 | 8.50 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.22 | 6.00 | 10.00 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.27 | 5.80 | 8.65 | 1.92 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 1.5/2 | 1.76 | |
| Live | 1.18 | 6.05 | 11.10 | 2.01 | 3.5 | 1.69 | 1.76 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 2 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FIN D2-2] PK-35 Vantaa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 14 | 7 | 5 | 41 | 21 | 49 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 13 | 5 | 5 | 3 | 19 | 16 | 20 | 5 | 38.5% |
| Away Field | 13 | 9 | 2 | 2 | 22 | 5 | 29 | 1 | 69.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 9 | 13 | 4 | 18 | 8 | 40 | 2 | 34.6% |
| Home Field | 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 6 | 16 | 7 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 6 | 6 | 1 | 11 | 2 | 24 | 1 | 46.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
| [FIN D2-10] SJK Akatemia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 3 | 8 | 15 | 21 | 44 | 17 | 10 | 11.5% |
| Home Field | 13 | 2 | 3 | 8 | 12 | 25 | 9 | 10 | 15.4% |
| Away Field | 13 | 1 | 5 | 7 | 9 | 19 | 8 | 10 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 17 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 3 | 12 | 11 | 5 | 17 | 21 | 10 | 11.5% |
| Home Field | 13 | 2 | 6 | 5 | 3 | 8 | 12 | 10 | 15.4% |
| Away Field | 13 | 1 | 6 | 6 | 2 | 9 | 9 | 9 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| PK-35 Vantaa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 08-08-2026 | SJK Akatemia | 0-3 (0-2) | PK-35 Vantaa | 7-4 (4-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D2 | 19-04-2026 | SJK Akatemia | 0-1 (0-1) | PK-35 Vantaa | 2-2 (1-1) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| FIN YCUP | 08-02-2026 | SJK Akatemia | 3-1 (2-0) | PK-35 Vantaa | 3-2 (3-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| FIN D2 | 18-10-2025 | SJK Akatemia | 1-2 (0-1) | PK-35 Vantaa | 4-5 (0-3) | 3.25 | 4.00 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| FIN D2 | 23-06-2025 | PK-35 Vantaa | 2-1 (1-1) | SJK Akatemia | 5-6 (4-3) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| FIN D2 | 13-05-2025 | SJK Akatemia | 1-1 (0-0) | PK-35 Vantaa | 6-2 (2-1) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| FIN YCUP | 09-03-2025 | SJK Akatemia | 1-2 (1-2) | PK-35 Vantaa | 11-5 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| FIN D2 | 06-10-2024 | SJK Akatemia | 2-2 (0-0) | PK-35 Vantaa | 6-3 (3-0) | 1.73 | 3.75 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FIN D2 | 13-07-2024 | SJK Akatemia | 3-0 (1-0) | PK-35 Vantaa | 5-1 (3-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FIN D2 | 12-05-2024 | PK-35 Vantaa | 1-1 (0-0) | SJK Akatemia | 7-3 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FIN YCUP | 23-03-2024 | PK-35 Vantaa | 1-2 (1-1) | SJK Akatemia | 5-7 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| FIN D2 | 08-10-2022 | SJK Akatemia | 3-4 (1-3) | PK-35 Vantaa | 4-5 (3-2) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FIN D2 | 06-07-2022 | PK-35 Vantaa | 2-0 (2-0) | SJK Akatemia | 3-1 (1-0) | 2.15 | 3.50 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| FIN D2 | 11-05-2022 | SJK Akatemia | 4-1 (2-1) | PK-35 Vantaa | 6-6 (3-3) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 02-04-2022 | PK-35 Vantaa | 3-1 (2-1) | SJK Akatemia | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| PK-35 Vantaa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 09-10-2026 | FC Haka | 3-0 (0-0) | PK-35 Vantaa | 11-1 (5-0) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FIN D2 | 26-09-2026 | JIPPO | 0-0 (0-0) | PK-35 Vantaa | 7-4 (4-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| FIN D2 | 19-09-2026 | PK-35 Vantaa | 0-3 (0-1) | KTP Kotka | 3-7 (1-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| FIN D2 | 11-09-2026 | KaPa | 1-4 (1-3) | PK-35 Vantaa | 5-7 (2-3) | 3.70 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| FIN D2 | 04-09-2026 | PK-35 Vantaa | 0-0 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 10-11 (4-9) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| FIN D2 | 29-08-2026 | MP MIKELI | 0-3 (0-3) | PK-35 Vantaa | 10-6 (3-3) | 3.50 | 3.30 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FIN D2 | 21-08-2026 | PK-35 Vantaa | 3-0 (2-0) | JaPS | 5-6 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| FIN D2 | 15-08-2026 | PK-35 Vantaa | 1-1 (0-0) | Klubi 04 Helsinki | 5-7 (3-4) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FIN D2 | 08-08-2026 | SJK Akatemia | 0-3 (0-2) | PK-35 Vantaa | 7-4 (4-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D2 | 31-07-2026 | PK-35 Vantaa | 1-4 (0-2) | FC Haka | 4-7 (1-3) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| FIN D2 | 25-07-2026 | PK-35 Vantaa | 1-1 (0-1) | JIPPO | 2-3 (0-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | D |
| FIN D2 | 18-07-2026 | KTP Kotka | 0-1 (0-0) | PK-35 Vantaa | 10-2 (7-1) | 1.83 | 3.50 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D2 | 10-07-2026 | PK-35 Vantaa | 3-1 (2-0) | KaPa | 6-4 (3-2) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FIN D2 | 04-07-2026 | Ekenas IF Fotboll | 0-3 (0-0) | PK-35 Vantaa | 4-3 (0-3) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| FIN D2 | 26-06-2026 | PK-35 Vantaa | 2-1 (1-1) | MP MIKELI | 12-1 (7-1) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FIN D2 | 12-06-2026 | JaPS | 0-5 (0-1) | PK-35 Vantaa | 3-5 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FIN D2 | 31-05-2026 | PK-35 Vantaa | 1-1 (0-0) | Klubi 04 Helsinki | 7-2 (3-1) | 1.55 | 3.70 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| FIN D2 | 27-05-2026 | Klubi 04 Helsinki | 0-1 (0-0) | PK-35 Vantaa | 8-7 (3-6) | 3.20 | 3.30 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FIN D2 | 23-05-2026 | JIPPO | 0-1 (0-1) | PK-35 Vantaa | 6-3 (3-0) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D2 | 17-05-2026 | KaPa | 0-0 (0-0) | PK-35 Vantaa | 6-5 (5-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| SJK Akatemia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 11-10-2026 | SJK Akatemia | 4-3 (0-1) | KTP Kotka | 8-4 (0-3) | 6.50 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | O |
| FIN D2 | 26-09-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-1 (1-0) | SJK Akatemia | 6-10 (5-5) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| FIN D2 | 19-09-2026 | SJK Akatemia | 2-3 (1-1) | KaPa | 9-3 (3-0) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| FIN D2 | 12-09-2026 | MP MIKELI | 1-1 (0-1) | SJK Akatemia | 6-7 (2-5) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| FIN D2 | 06-09-2026 | SJK Akatemia | 2-3 (1-0) | JaPS | 6-6 (2-3) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| FIN D2 | 30-08-2026 | SJK Akatemia | 2-6 (0-2) | Klubi 04 Helsinki | 0-10 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| FIN D2 | 21-08-2026 | FC Haka | 2-0 (1-0) | SJK Akatemia | 9-5 (6-1) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| FIN D2 | 15-08-2026 | JIPPO | 0-1 (0-0) | SJK Akatemia | 14-3 (7-2) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D2 | 08-08-2026 | SJK Akatemia | 0-3 (0-2) | PK-35 Vantaa | 7-4 (4-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D2 | 31-07-2026 | KTP Kotka | 2-1 (1-1) | SJK Akatemia | 7-3 (2-2) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| FIN D2 | 25-07-2026 | SJK Akatemia | 0-0 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 8-8 (4-8) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| FIN D2 | 17-07-2026 | KaPa | 2-2 (0-0) | SJK Akatemia | 8-6 (5-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FIN D2 | 11-07-2026 | SJK Akatemia | 1-1 (0-0) | MP MIKELI | 6-6 (3-0) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| FIN D2 | 03-07-2026 | JaPS | 1-0 (0-0) | SJK Akatemia | 2-3 | 1.85 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| FIN D2 | 26-06-2026 | Klubi 04 Helsinki | 2-0 (1-0) | SJK Akatemia | 5-11 (5-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D2 | 15-06-2026 | SJK Akatemia | 0-2 (0-1) | FC Haka | 0-10 (0-1) | 4.75 | 4.00 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| FIN D2 | 09-06-2026 | SJK Akatemia | 0-0 (0-0) | JIPPO | 3-8 (0-4) | 4.75 | 3.60 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FIN D2 | 29-05-2026 | KTP Kotka | 1-0 (1-0) | SJK Akatemia | 10-3 (4-2) | 1.33 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| FIN CUP | 26-05-2026 | SJK Akatemia | 0-5 (0-3) | SJK Seinajoen | 2-9 (2-5) | L | ||||||||
| FIN D2 | 22-05-2026 | SJK Akatemia | 0-1 (0-0) | FC Haka | 6-3 (5-1) | 4.50 | 3.80 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
PK-35 Vantaa | No Data | SJK Akatemia | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.60 | 2.86 | 7.90 | 1.59 | 2.90 | 7.80 | 2.13 | 1.5 | 1.74 | 2.06 | 1.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 2.05 | 1.84 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Initial | 1.21 | 6.30 | 10.50 | 1.22 | 6.20 | 10.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 1.5/2 | 2.05 | 1.85 | 1.5/2 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.22 | 5.25 | 9.00 | 1.20 | 5.75 | 10.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | 2.03 | 2 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 2.1 |
| 15.7 | Shot(OT) | 18 | 11.6 | Shot(OT) | 17.8 |
| 2.7 | Corner | 8.7 | 4.9 | Corner | 5.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 11 | Fouls | 7.7 | 8.9 | Fouls | 10.3 |
| 36% | Possession | 56.7% | 45.1% | Possession | 51.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| PK-35 Vantaa ( 53 Matches) | SJK Akatemia ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 9 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 9 | 4 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 7 | 10 |