ทีเด็ดบอล Ekenas IF Fotboll vs KaPa
‹ คู่ก่อนหน้าSandvikens IF vs Ostersunds FK · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 198 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›JIPPO vs FC Haka · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Finland Ykkonen
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Ekenas IF Fotbollเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 198 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSEkenas IF FotbollKaPaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6755% @2.16สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.03KaPaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEkenas IF Fotbollรอง 0/-0.5 @1.81พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Ekenas IF Fotbollการ์ดรับหลวม🕳️11.4KaPaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ekenas IF Fotbollการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKaPaต่อ 0/-0.5 @2.03แนวรุก🔥7.8 vs 4.8KaPaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Ekenas IF Fotbollการ์ดยิงดุ🔥7.8KaPaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Ekenas IF Fotbollเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 198 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Ekenas IF FotbollKaPa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6755% @2.16
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.03
KaPaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEkenas IF Fotboll
รอง 0/-0.5 @1.81
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Ekenas IF Fotboll
การ์ดรับหลวม🕳️11.4KaPa
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ekenas IF Fotboll
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKaPa
ต่อ 0/-0.5 @2.03
แนวรุก🔥7.8 vs 4.8KaPa
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Ekenas IF Fotboll
การ์ดยิงดุ🔥7.8KaPa
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ekenas IF Fotboll vs KaPa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEkenas IF Fotboll รอง 0/-0.5 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.92การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKaPaโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.553/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: KaPa · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา KaPa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @2.24 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง KaPa 8 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป KaPa ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง KaPa · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
KaPa ชนะ 1 ลูก23%
KaPa ชนะ 2 ลูก12%
KaPa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ24%
Ekenas IF Fotboll ชนะ 1 ลูก18%
Ekenas IF Fotboll ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
KaPa ชนะ41%
KaPa ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
KaPa คลีนชีท23%
Ekenas IF Fotboll ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ekenas IF Fotboll ไม่แพ้59%
KaPa ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง KaPa)
- โอกาส KaPa ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Ekenas IF Fotboll เคยชนะ 5 นัด
- ราคา KaPa ไหลขึ้นจาก @1.92 (เงินไหลออก)
- โอกาส Ekenas IF Fotboll ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ekenas IF Fotboll
พ0-2ส0-0ส2-2พ0-1ส1-1พ0-7
KaPa
ส0-0ส2-2พ1-4ช3-2ช3-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ekenas IF Fotbollยิง 0.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
KaPaยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ekenas IF Fotboll
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
KaPa
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ekenas IF Fotboll
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
KaPa
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ekenas IF Fotboll
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
KaPa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ekenas IF Fotboll ชนะ 6เสมอ 2KaPa ชนะ 0
- 08-08-2026KaPa0 - 1Ekenas IF Fotboll
- 23-05-2026Ekenas IF Fotboll1 - 0KaPa
- 06-02-2026Ekenas IF Fotboll1 - 1KaPa
- 26-09-2025Ekenas IF Fotboll4 - 1KaPa
- 14-06-2025KaPa1 - 3Ekenas IF Fotboll
- 23-04-2025Ekenas IF Fotboll4 - 2KaPa
- 29-03-2024Ekenas IF Fotboll2 - 2KaPa
- 12-08-2023Ekenas IF Fotboll2 - 1KaPa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ekenas IF Fotboll@3.17 → @2.67▼ 15.7%
เสมอ@3.67 → @3.630.9%
ทีมเยือน KaPa@1.92 → @2.16▲ 12.7%
คู่อื่นใน Ykkonen 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.55 | 3.52 | 1.99 | 1.78 | 3/3.5 | 1.84 | 1.71 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.35 | 3.61 | 2.11 | 1.79 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 3.35 | 4.00 | 1.88 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.65 | 4.00 | 2.21 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.60 | 1.90 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.60 | 2.14 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.80 | 3.70 | 2.09 | 1.87 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.89 | 3.60 | 2.02 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.56 | 3.55 | 2.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.65 | -0.5 | 2.23 | ||
| 12BET | Initial | 2.89 | 3.60 | 2.02 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.56 | 3.55 | 2.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.65 | -0.5 | 2.23 | ||
| Sbobet | Initial | 2.95 | 3.40 | 1.97 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.66 | 3.40 | 2.12 | 1.88 | 3/3.5 | 1.92 | 1.71 | -0.5 | 2.12 | ||
| wewbet | Initial | 2.63 | 3.56 | 2.19 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.68 | 3.89 | 2.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.80 | 2.55 | 1.66 | 3 | 1.87 | 1.72 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.65 | 3.70 | 2.10 | 1.77 | 3/3.5 | 1.79 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 4.31 | 2.52 | 1.83 | 3/3.5 | 1.92 | 2.00 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.77 | 4.07 | 2.22 | 1.89 | 3/3.5 | 1.93 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.60 | 2.20 | 2.05 | 3.5 | 1.65 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.80 | 3.55 | 2.25 | 2.05 | 3.5 | 1.65 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.80 | 2.44 | 1.97 | 3/3.5 | 1.76 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.80 | 3.76 | 2.07 | 1.82 | 3/3.5 | 1.86 | 2.10 | 0 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FIN D2-7] Ekenas IF Fotboll | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 8 | 5 | 13 | 29 | 44 | 29 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 13 | 6 | 2 | 5 | 18 | 15 | 20 | 6 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 2 | 3 | 8 | 11 | 29 | 9 | 9 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 13 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 13 | 7 | 14 | 17 | 31 | 7 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 5 | 8 | 0 | 9 | 2 | 23 | 1 | 38.5% |
| Away Field | 13 | 1 | 5 | 7 | 5 | 15 | 8 | 10 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 6 | 7 | 16.7% |
| [FIN D2-9] KaPa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 7 | 13 | 31 | 46 | 25 | 9 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 3 | 4 | 6 | 16 | 23 | 13 | 9 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 3 | 3 | 7 | 15 | 23 | 12 | 7 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 11 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 5 | 11 | 10 | 14 | 24 | 26 | 9 | 19.2% |
| Home Field | 13 | 2 | 7 | 4 | 7 | 12 | 13 | 9 | 15.4% |
| Away Field | 13 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 13 | 7 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Ekenas IF Fotboll Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 08-08-2026 | KaPa | 0-1 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 3-8 (2-2) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| FIN D2 | 23-05-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-0 (0-0) | KaPa | 4-6 (2-2) | 1.91 | 3.70 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FIN YCUP | 06-02-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-1 (1-0) | KaPa | 3-3 (3-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D2 | 26-09-2025 | Ekenas IF Fotboll | 4-1 (2-1) | KaPa | 7-0 (5-0) | 1.90 | 4.75 | 2.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| FIN D2 | 14-06-2025 | KaPa | 1-3 (0-2) | Ekenas IF Fotboll | 4-6 (3-2) | 4.50 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| FIN D2 | 23-04-2025 | Ekenas IF Fotboll | 4-2 (1-1) | KaPa | 7-3 (2-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 29-03-2024 | Ekenas IF Fotboll | 2-2 (1-2) | KaPa | 11-4 (7-3) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D2 | 12-08-2023 | Ekenas IF Fotboll | 2-1 (2-1) | KaPa | 4-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| FIN D2 | 04-06-2023 | KaPa | 2-3 (1-2) | Ekenas IF Fotboll | 4-4 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FIN YCUP | 04-02-2023 | Ekenas IF Fotboll | 3-1 (1-0) | KaPa | 4-9 (1-6) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 2.10 | 0.5 | 1.70 | W | O |
| FIN D3 A | 06-09-2014 | KaPa | 4-2 (1-1) | Ekenas IF Fotboll | 2-4 | 4.20 | 4.50 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| FIN D3 A | 12-07-2014 | Ekenas IF Fotboll | 3-0 (2-0) | KaPa | 4-2 | 1.36 | 4.40 | 6.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| FIN D3 A | 21-05-2014 | Ekenas IF Fotboll | 3-1 (1-0) | KaPa | 10-3 | 1.66 | 4.20 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FIN D3 A | 24-08-2013 | Ekenas IF Fotboll | 4-1 (3-0) | KaPa | - | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | |||||
| FIN D3 A | 30-06-2013 | KaPa | 1-2 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | - | 4.20 | 4.20 | 1.57 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| FIN D3 A | 08-05-2013 | Ekenas IF Fotboll | 1-1 (1-0) | KaPa | - | 1.44 | 4.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| Fin-kkon S | 14-08-2005 | Ekenas IF Fotboll | 2-7 (2-3) | KaPa | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ekenas IF Fotboll Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 09-10-2026 | Klubi 04 Helsinki | 7-0 (5-0) | Ekenas IF Fotboll | 5-2 (3-0) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FIN D2 | 26-09-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-1 (1-0) | SJK Akatemia | 6-10 (5-5) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| FIN D2 | 18-09-2026 | JaPS | 1-0 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 6-6 (2-3) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| FIN D2 | 12-09-2026 | Ekenas IF Fotboll | 2-2 (1-1) | FC Haka | 7-9 (3-4) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D2 | 04-09-2026 | PK-35 Vantaa | 0-0 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 10-11 (4-9) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| FIN D2 | 29-08-2026 | Ekenas IF Fotboll | 0-2 (0-0) | JIPPO | 9-3 (7-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| FIN D2 | 22-08-2026 | Ekenas IF Fotboll | 0-1 (0-0) | KTP Kotka | 9-5 (6-1) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D2 | 16-08-2026 | MP MIKELI | 0-2 (0-2) | Ekenas IF Fotboll | 2-9 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| FIN D2 | 08-08-2026 | KaPa | 0-1 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 3-8 (2-2) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| FIN D2 | 31-07-2026 | Ekenas IF Fotboll | 2-0 (2-0) | Klubi 04 Helsinki | 6-6 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| FIN D2 | 25-07-2026 | SJK Akatemia | 0-0 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 8-8 (4-8) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| FIN D2 | 18-07-2026 | Ekenas IF Fotboll | 0-1 (0-0) | JaPS | 4-4 (2-1) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D2 | 11-07-2026 | FC Haka | 3-1 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 8-2 (5-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| FIN D2 | 04-07-2026 | Ekenas IF Fotboll | 0-3 (0-0) | PK-35 Vantaa | 4-3 (0-3) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| FIN D2 | 27-06-2026 | JIPPO | 1-1 (1-0) | Ekenas IF Fotboll | 5-7 (3-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FIN D2 | 12-06-2026 | KTP Kotka | 5-1 (2-1) | Ekenas IF Fotboll | 10-6 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| FIN D2 | 06-06-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-0 (0-0) | MP MIKELI | 6-4 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D2 | 31-05-2026 | MP MIKELI | 1-0 (1-0) | Ekenas IF Fotboll | 3-3 (3-0) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| FIN D2 | 23-05-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-0 (0-0) | KaPa | 4-6 (2-2) | 1.91 | 3.70 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FIN D2 | 17-05-2026 | Ekenas IF Fotboll | 3-0 (2-0) | SJK Akatemia | 5-3 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| No Data |
| KaPa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D2 | 09-10-2026 | KaPa | 1-1 (1-1) | MP MIKELI | 5-4 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D2 | 25-09-2026 | KaPa | 3-2 (0-2) | FC Haka | 6-8 (1-4) | 6.00 | 4.50 | 1.38 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| FIN D2 | 19-09-2026 | SJK Akatemia | 2-3 (1-1) | KaPa | 9-3 (3-0) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| FIN D2 | 11-09-2026 | KaPa | 1-4 (1-3) | PK-35 Vantaa | 5-7 (2-3) | 3.70 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| FIN D2 | 07-09-2026 | Klubi 04 Helsinki | 2-2 (2-0) | KaPa | 5-0 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FIN D2 | 28-08-2026 | JaPS | 0-0 (0-0) | KaPa | 8-9 (5-4) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FIN D2 | 20-08-2026 | KaPa | 1-3 (0-0) | JIPPO | 2-5 (2-2) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| FIN D2 | 16-08-2026 | KTP Kotka | 2-1 (1-0) | KaPa | 5-3 (5-2) | 1.25 | 6.00 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| FIN D2 | 08-08-2026 | KaPa | 0-1 (0-0) | Ekenas IF Fotboll | 3-8 (2-2) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| FIN D2 | 29-07-2026 | MP MIKELI | 2-1 (2-1) | KaPa | 3-5 (2-4) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FIN D2 | 25-07-2026 | FC Haka | 3-1 (2-1) | KaPa | 6-3 (6-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| FIN D2 | 21-07-2026 | KaPa | 0-2 (0-2) | Klubi 04 Helsinki | 10-5 (4-1) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D2 | 17-07-2026 | KaPa | 2-2 (0-0) | SJK Akatemia | 8-6 (5-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FIN D2 | 10-07-2026 | PK-35 Vantaa | 3-1 (2-0) | KaPa | 6-4 (3-2) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FIN D2 | 28-06-2026 | KaPa | 3-1 (1-1) | JaPS | 7-5 (4-4) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| FIN D2 | 13-06-2026 | JIPPO | 3-0 (2-0) | KaPa | 2-5 (2-3) | 1.55 | 3.80 | 5.25 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| FIN D2 | 05-06-2026 | KaPa | 1-2 (1-1) | KTP Kotka | 4-13 (2-5) | 3.90 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| FIN D2 | 29-05-2026 | KaPa | 2-1 (1-0) | JaPS | 4-6 (1-4) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| FIN D2 | 23-05-2026 | Ekenas IF Fotboll | 1-0 (0-0) | KaPa | 4-6 (2-2) | 1.91 | 3.70 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D2 | 17-05-2026 | KaPa | 0-0 (0-0) | PK-35 Vantaa | 6-5 (5-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Ekenas IF Fotboll | No Data | KaPa | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.75 | 2.48 | 2.33 | 3.15 | 2.51 | 2.61 | 1.85 | 1/1.5 | 2.01 | 1.78 | 1/1.5 | 2.08 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 | 2.14 | 0 | 1.75 | |
| Initial | 3.35 | 4.00 | 1.88 | 2.65 | 4.00 | 2.21 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5 | 1.88 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.90 | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.21 | 2.45 | 2.37 | 3.09 | 2.44 | 2.45 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 2.95 | 3.40 | 1.97 | 2.66 | 3.40 | 2.12 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | 3/3.5 | 1.92 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | 1.71 | -0.5 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 0.8 | Goal | 1.3 |
| 3 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.9 |
| 13.7 | Shot(OT) | 12 | 13.3 | Shot(OT) | 14.1 |
| 4.7 | Corner | 4.7 | 7.3 | Corner | 4.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 1.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 8.3 | Fouls | 9.7 | 9.4 | Fouls | 9.8 |
| 50.7% | Possession | 57.3% | 51.3% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ekenas IF Fotboll ( 53 Matches) | KaPa ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 3 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 7 | 11 |