ทีเด็ดบอล Sandvikens IF vs Ostersunds FK
‹ คู่ก่อนหน้าFalkenberg vs Landskrona BoIS · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 197 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ekenas IF Fotboll vs KaPa · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Sweden Superettan
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Sandvikens IFเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 197 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSSandvikens IFOstersunds FKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8757% @2.22สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 2.00Ostersunds FKทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSandvikens IFรอง 0/-0.5 @1.85พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.8Sandvikens IFการ์ดยิงดุ🔥9.0Sandvikens IFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sandvikens IFการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนOstersunds FKต่อ 0/-0.5 @2.00แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Ostersunds FKการ์ดรับหลวม🕳️7.8Sandvikens IFการ์ดรับเหนียว🧱3.6Ostersunds FKการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Sandvikens IFเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 197 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Sandvikens IFOstersunds FK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8757% @2.22
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 2.00
Ostersunds FKทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSandvikens IF
รอง 0/-0.5 @1.85
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.8Sandvikens IF
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sandvikens IF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sandvikens IF
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนOstersunds FK
ต่อ 0/-0.5 @2.00
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Ostersunds FK
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Sandvikens IF
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Ostersunds FK
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sandvikens IF vs Ostersunds FK
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSandvikens IF รอง 0/-0.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.85การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOstersunds FKโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.567/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ostersunds FK · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ostersunds FK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.31 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ostersunds FK 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ostersunds FK ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ostersunds FK · คาดสกอร์ 1.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ostersunds FK ชนะ 1 ลูก25%
Ostersunds FK ชนะ 2 ลูก11%
Ostersunds FK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
Sandvikens IF ชนะ 1 ลูก19%
Sandvikens IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Ostersunds FK ชนะ39%
Ostersunds FK ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Ostersunds FK คลีนชีท32%
Sandvikens IF ยิงไม่ได้37%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sandvikens IF ไม่แพ้61%
Ostersunds FK ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-012%0-112%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ostersunds FK)
- โอกาส Ostersunds FK ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Sandvikens IF ยิงไม่ได้เลย 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Ostersunds FK ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Sandvikens IF ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Sandvikens IF เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Sandvikens IF ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sandvikens IF
ช2-0พ0-1ส1-1ช4-2ช1-0พ2-3
Ostersunds FK
ช1-0ส1-1ช1-0ส0-0พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sandvikens IFยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Ostersunds FKยิง 0.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sandvikens IF
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Ostersunds FK
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 3ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens IF
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Ostersunds FK
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens IF
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Ostersunds FK
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sandvikens IF ชนะ 4เสมอ 2Ostersunds FK ชนะ 2
- 17-05-2026Ostersunds FK2 - 1Sandvikens IF
- 08-11-2025Sandvikens IF5 - 0Ostersunds FK
- 17-05-2025Ostersunds FK2 - 2Sandvikens IF
- 09-02-2025Sandvikens IF4 - 0Ostersunds FK
- 05-10-2024Sandvikens IF3 - 1Ostersunds FK
- 01-06-2024Ostersunds FK0 - 2Sandvikens IF
- 06-10-2012Ostersunds FK4 - 0Sandvikens IF
- 05-05-2012Sandvikens IF0 - 0Ostersunds FK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sandvikens IF@2.85 → @2.870.9%
เสมอ@3.24 → @3.240.0%
ทีมเยือน Ostersunds FK@2.26 → @2.221.8%
คู่อื่นใน Superettan 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.89 | 3.35 | 2.29 | 2.03 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.89 | 3.35 | 2.29 | 2.03 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.30 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.20 | 2.33 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.22 | 1.97 | 2.5 | 1.84 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.30 | 2.30 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.25 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.94 | 3.30 | 2.29 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.05 | 3.35 | 2.22 | 2.01 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 2.94 | 3.30 | 2.29 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.05 | 3.35 | 2.22 | 2.01 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Sbobet | Initial | 2.77 | 3.08 | 2.29 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Live | 2.93 | 3.13 | 2.17 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.81 | 3.11 | 2.28 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.94 | 3.27 | 2.31 | 2.02 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.50 | 1.91 | 2.5 | 1.82 | 1.92 | 0 | 1.81 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.30 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.79 | 3.28 | 2.45 | 1.83 | 2.5 | 1.94 | 2.02 | 0 | 1.77 | |
| Live | 3.14 | 3.28 | 2.32 | 1.98 | 2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 2.88 | 3.00 | 2.30 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.90 | 3.00 | 2.25 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.05 | 2.50 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.30 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.45 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.98 | 3.32 | 2.26 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 2.14 | 0 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D2-9] Sandvikens IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 9 | 7 | 10 | 43 | 38 | 34 | 9 | 34.6% |
| Home Field | 13 | 6 | 3 | 4 | 27 | 20 | 21 | 6 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 3 | 4 | 6 | 16 | 18 | 13 | 12 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 8 | 8 | 10 | 22 | 23 | 32 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 16 | 12 | 18 | 7 | 38.5% |
| Away Field | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 11 | 14 | 12 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
| [SWE D2-4] Ostersunds FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 11 | 11 | 4 | 34 | 25 | 44 | 4 | 42.3% |
| Home Field | 13 | 7 | 5 | 1 | 18 | 12 | 26 | 2 | 53.8% |
| Away Field | 13 | 4 | 6 | 3 | 16 | 13 | 18 | 6 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 12 | 8 | 11 | 11 | 30 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 4 | 6 | 3 | 7 | 4 | 18 | 8 | 30.8% |
| Away Field | 13 | 2 | 6 | 5 | 4 | 7 | 12 | 13 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sandvikens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 5 (56%) Draw 2 (22%) Lose 2 (22%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 17-05-2026 | Ostersunds FK | 2-1 (0-0) | Sandvikens IF | 6-2 (4-1) | 1.95 | 3.40 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SWE D2 | 08-11-2025 | Sandvikens IF | 5-0 (2-0) | Ostersunds FK | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SWE D2 | 17-05-2025 | Ostersunds FK | 2-2 (1-1) | Sandvikens IF | 9-3 (5-3) | 2.40 | 3.60 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 09-02-2025 | Sandvikens IF | 4-0 (1-0) | Ostersunds FK | 5-2 (4-2) | W | ||||||||
| SWE D2 | 05-10-2024 | Sandvikens IF | 3-1 (0-1) | Ostersunds FK | 4-5 (4-2) | 1.67 | 3.90 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SWE D2 | 01-06-2024 | Ostersunds FK | 0-2 (0-0) | Sandvikens IF | 4-5 (1-3) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SWE D1 SN | 06-10-2012 | Ostersunds FK | 4-0 (3-0) | Sandvikens IF | - | 1.44 | 4.20 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 05-05-2012 | Sandvikens IF | 0-0 (0-0) | Ostersunds FK | - | 2.37 | 3.20 | 2.60 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | U |
| SWE D1 SN | 08-10-2005 | Ostersunds FK | 2-3 (0-1) | Sandvikens IF | - | 1.75 | 4.00 | 3.20 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sandvikens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 10-10-2026 | Landskrona BoIS | 3-2 (2-0) | Sandvikens IF | 7-2 (6-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Sandvikens IF | 1-0 (0-0) | GIF Sundsvall | 6-2 (5-0) | W | ||||||||
| SWE D2 | 19-09-2026 | Sandvikens IF | 4-2 (1-2) | Orebro | 7-6 (3-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D2 | 16-09-2026 | IK Brage | 1-1 (1-1) | Sandvikens IF | 3-7 (1-3) | 2.60 | 3.50 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SWE D2 | 10-09-2026 | Sandvikens IF | 0-1 (0-1) | IK Oddevold | 7-4 (2-4) | 2.40 | 3.30 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SWE D2 | 05-09-2026 | Helsingborg | 0-2 (0-1) | Sandvikens IF | 4-4 (1-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D2 | 30-08-2026 | Sandvikens IF | 1-1 (1-0) | Osters IF | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D2 | 23-08-2026 | Norrby IF | 1-1 (1-0) | Sandvikens IF | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE Cup | 18-08-2026 | IF Karlstad Fotboll | 0-2 (0-2) | Sandvikens IF | 7-4 (1-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SWE D2 | 15-08-2026 | Sandvikens IF | 1-4 (1-1) | IFK Norrkoping FK | 1-6 (0-2) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D2 | 09-08-2026 | Varbergs BoIS FC | 0-1 (0-1) | Sandvikens IF | 12-4 (1-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D2 | 01-08-2026 | Sandvikens IF | 5-0 (3-0) | GIF Sundsvall | 10-1 (5-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SWE D2 | 26-07-2026 | Ljungskile | 2-1 (2-0) | Sandvikens IF | 5-7 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SWE D2 | 19-07-2026 | IFK Norrkoping FK | 3-0 (2-0) | Sandvikens IF | 7-3 (4-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SWE D2 | 28-06-2026 | Sandvikens IF | 4-2 (2-1) | Helsingborg | 3-9 (1-8) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D2 | 23-06-2026 | Orebro | 1-1 (1-1) | Sandvikens IF | 9-5 (8-0) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SWE D2 | 14-06-2026 | Sandvikens IF | 3-2 (1-1) | IK Brage | 3-8 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D2 | 10-06-2026 | Sandvikens IF | 4-2 (4-1) | Falkenberg | 2-7 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SWE D2 | 30-05-2026 | GIF Sundsvall | 0-3 (0-1) | Sandvikens IF | 7-3 (4-1) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SWE D2 | 24-05-2026 | Sandvikens IF | 0-1 (0-1) | Landskrona BoIS | 8-1 (2-1) | 2.55 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Ostersunds FK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 0% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 10-10-2026 | Ostersunds FK | 1-1 (0-1) | Varbergs BoIS FC | 9-2 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Ostersunds FK | 0-2 (0-0) | Rosenborg BK | - | L | ||||||||
| SWE D2 | 19-09-2026 | Falkenberg | 0-0 (0-0) | Ostersunds FK | 5-9 (2-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D2 | 15-09-2026 | Ostersunds FK | 1-0 (0-0) | Helsingborg | 7-4 (4-4) | 1.67 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SWE D2 | 11-09-2026 | Ostersunds FK | 1-1 (0-0) | IK Brage | 14-2 (4-1) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SWE D2 | 08-09-2026 | Orebro | 0-1 (0-0) | Ostersunds FK | 2-1 (1-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D2 | 29-08-2026 | Landskrona BoIS | 1-1 (1-0) | Ostersunds FK | 4-3 (3-3) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SWE D2 | 25-08-2026 | Ostersunds FK | 0-0 (0-0) | Ljungskile | 10-5 (6-1) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SWE Cup | 20-08-2026 | FC Arlanda | 1-2 (0-0) | Ostersunds FK | 5-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D2 | 16-08-2026 | IFK Varnamo | 1-1 (1-0) | Ostersunds FK | 2-6 (1-2) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SWE D2 | 08-08-2026 | Ostersunds FK | 1-0 (1-0) | GIF Sundsvall | 5-1 (5-1) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D2 | 01-08-2026 | Ostersunds FK | 1-0 (0-0) | Osters IF | 8-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D2 | 26-07-2026 | Norrby IF | 2-2 (1-0) | Ostersunds FK | 6-5 (2-4) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D2 | 18-07-2026 | Ostersunds FK | 2-0 (1-0) | Landskrona BoIS | 2-9 (1-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Ostersunds FK | 2-4 (2-0) | Orebro | - | L | ||||||||
| SWE D2 | 27-06-2026 | GIF Sundsvall | 0-2 (0-0) | Ostersunds FK | 4-3 (1-1) | 3.80 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D2 | 21-06-2026 | Ostersunds FK | 0-2 (0-1) | IFK Norrkoping FK | 4-2 (2-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SWE D2 | 14-06-2026 | Ljungskile | 1-1 (0-0) | Ostersunds FK | 1-8 (1-3) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SWE D2 | 10-06-2026 | Nordic United FC | 1-1 (0-1) | Ostersunds FK | 8-5 (5-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SWE D2 | 31-05-2026 | Ostersunds FK | 3-2 (1-2) | Orebro | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D2 | 24-10 | Away | IFK Varnamo | 7 Days |
| SWE D2 | 31-10 | Away | Falkenberg | 14 Days |
| SWE D2 | 07-11 | Home | Nordic United FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D2 | 24-10 | Home | Nordic United FC | 7 Days |
| SWE D2 | 31-10 | Away | IFK Norrkoping FK | 14 Days |
| SWE D2 | 07-11 | Home | IK Oddevold | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 2.12 | 2.92 | 3.50 | 2.12 | 2.92 | 1.94 | 1 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.92 | 2.20 | 0 | 1.71 | 2.20 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 2.89 | 3.35 | 2.29 | 2.89 | 3.35 | 2.29 | 2.03 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 2.20 | 3.00 | 3.60 | 2.20 | 3.00 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.10 | 0 | 1.70 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.88 | 3.30 | 2.20 | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 2.08 | 2.84 | 3.43 | 2.10 | 2.82 | 2.01 | 1 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.89 | 2.14 | 0 | 1.73 | 2.14 | 0 | 1.73 | |
| Initial | 2.77 | 3.08 | 2.29 | 2.93 | 3.13 | 2.17 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 1.5 | Goal | 0.8 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 0.6 |
| 7.3 | Shot(OT) | 5 | 8.5 | Shot(OT) | 5.9 |
| 5 | Corner | 8 | 4.7 | Corner | 6.4 |
| 3 | Yellow Card | 0 | 1.6 | Yellow Card | 1.4 |
| 10 | Fouls | 10 | 11 | Fouls | 11 |
| 58.7% | Possession | 60% | 60.9% | Possession | 57.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sandvikens IF ( 56 Matches) | Ostersunds FK ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 4 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 6 | 7 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 8 | 8 | 5 | 8 |