ทีเด็ดบอล Tvaakers IF vs Lunds BK
‹ คู่ก่อนหน้าFC Trollhattan vs BK Olympic · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 187 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Utsiktens BK vs Kristianstads FF · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Sweden Division 1
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Tvaakers IFเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 187 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSTvaakers IFLunds BKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @3.9171% @1.59สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.91
Lunds BKทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTvaakers IFรอง 0.5/1 @1.89การ์ดยิงดุ🔥7.2Tvaakers IFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Lunds BKการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLunds BKต่อ 0.5/1 @1.91JOKERเจอกันทีไรชนะ75Lunds BK ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Lunds BKกองกลาง🎯55% vs 49%Lunds BKแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Lunds BKการ์ดรับหลวม🕳️9.0Tvaakers IFการ์ดยิงดุ🔥9.6Lunds BKการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Lunds BKการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.89พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Tvaakers IFเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 187 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
Tvaakers IFLunds BK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @3.9171% @1.59
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.91
Lunds BKทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTvaakers IF
รอง 0.5/1 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥7.2Tvaakers IF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Lunds BK
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLunds BK
ต่อ 0.5/1 @1.91
JOKERเจอกันทีไรชนะ75Lunds BK ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Lunds BK
กองกลาง🎯55% vs 49%Lunds BK
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Lunds BK
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Tvaakers IF
การ์ดยิงดุ🔥9.6Lunds BK
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Lunds BK
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.89
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tvaakers IF vs Lunds BK
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLunds BK ต่อ 0.5/1 @1.91การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.89การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLunds BKโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.546/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lunds BK · บิลหลัก 1X2 @1.59
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Lunds BK ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.68 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lunds BK 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lunds BK ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 24%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lunds BK · คาดสกอร์ 1.3 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lunds BK ชนะ 1 ลูก27%
Lunds BK ชนะ 2 ลูก16%
Lunds BK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Tvaakers IF ชนะ 1 ลูก14%
Tvaakers IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Lunds BK ชนะ52%
Lunds BK ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Lunds BK คลีนชีท27%
Tvaakers IF ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tvaakers IF ไม่แพ้48%
Lunds BK ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lunds BK)
- โอกาส Lunds BK ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Tvaakers IF เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Lunds BK ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.59 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.68 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Tvaakers IF ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tvaakers IF
พ2-4พ1-2ส1-1ส1-1ช4-1พ0-1
Lunds BK
พ0-1พ0-1ช4-3พ2-4ช4-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tvaakers IFยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Lunds BKยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tvaakers IF
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 10
Lunds BK
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tvaakers IF
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Lunds BK
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tvaakers IF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Lunds BK
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Tvaakers IF ชนะ 2เสมอ 0Lunds BK ชนะ 6
- 25-04-2026Lunds BK1 - 0Tvaakers IF
- 05-10-2024Tvaakers IF0 - 1Lunds BK
- 19-05-2024Lunds BK1 - 0Tvaakers IF
- 21-10-2023Tvaakers IF2 - 1Lunds BK
- 01-04-2023Lunds BK1 - 0Tvaakers IF
- 13-08-2022Lunds BK1 - 0Tvaakers IF
- 02-04-2022Tvaakers IF4 - 0Lunds BK
- 23-10-2021Tvaakers IF0 - 1Lunds BK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tvaakers IF@3.83 → @3.912.0%
เสมอ@3.80 → @3.90▲ 2.6%
ทีมเยือน Lunds BK@1.62 → @1.591.5%
คู่อื่นใน Division 1 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.75 | 4.00 | 1.67 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 3.90 | 4.20 | 1.62 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 4.50 | 4.00 | 1.62 | 1.80 | 3 | 1.99 | 1.98 | -0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 5.00 | 4.20 | 1.53 | 1.98 | 3/3.5 | 1.80 | 1.86 | -1 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.30 | 3.80 | 1.60 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 4.55 | 3.85 | 1.56 | 1.80 | 3 | 1.96 | 2.03 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| 12BET | Initial | 4.30 | 3.80 | 1.60 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 4.55 | 3.85 | 1.56 | 1.80 | 3 | 1.96 | 2.03 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| Sbobet | Initial | 3.91 | 3.60 | 1.56 | 1.83 | 3 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 3.91 | 3.60 | 1.56 | 1.83 | 3 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 3.85 | 4.00 | 1.71 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.89 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 4.65 | 4.20 | 1.55 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.87 | -1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.90 | 1.64 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.76 | -0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 4.20 | 4.10 | 1.55 | 1.68 | 3 | 1.90 | 1.72 | -1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 3.45 | 2.12 | 1.85 | 3 | 1.86 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 4.31 | 4.25 | 1.53 | 1.96 | 3/3.5 | 1.76 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 4.02 | 3.98 | 1.65 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.81 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 5.04 | 4.15 | 1.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.75 | 1.60 | -1/1.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNS-9] Tvaakers IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 10 | 8 | 11 | 39 | 43 | 38 | 9 | 34.5% |
| Home Field | 14 | 4 | 5 | 5 | 16 | 17 | 17 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 15 | 6 | 3 | 6 | 23 | 26 | 21 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 10 | 11 | 8 | 22 | 21 | 41 | 7 | 34.5% |
| Home Field | 14 | 6 | 7 | 1 | 10 | 4 | 25 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 15 | 4 | 4 | 7 | 12 | 17 | 16 | 9 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 33.3% |
| [SWE D1 SNS-3] Lunds BK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 14 | 8 | 7 | 57 | 37 | 50 | 3 | 48.3% |
| Home Field | 15 | 10 | 0 | 5 | 33 | 20 | 30 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 14 | 4 | 8 | 2 | 24 | 17 | 20 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 12 | 12 | 5 | 23 | 13 | 48 | 2 | 41.4% |
| Home Field | 15 | 9 | 4 | 2 | 17 | 7 | 31 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 14 | 3 | 8 | 3 | 6 | 6 | 17 | 5 | 21.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Tvaakers IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 25-04-2026 | Lunds BK | 1-0 (1-0) | Tvaakers IF | 5-7 (2-4) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 05-10-2024 | Tvaakers IF | 0-1 (0-0) | Lunds BK | 7-4 (6-1) | 3.25 | 3.60 | 1.91 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-05-2024 | Lunds BK | 1-0 (0-0) | Tvaakers IF | 7-2 (3-1) | 1.75 | 3.80 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SWE D1 SN | 21-10-2023 | Tvaakers IF | 2-1 (0-1) | Lunds BK | 12-3 (9-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 01-04-2023 | Lunds BK | 1-0 (0-0) | Tvaakers IF | 5-5 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 13-08-2022 | Lunds BK | 1-0 (0-0) | Tvaakers IF | 2-0 (1-0) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 02-04-2022 | Tvaakers IF | 4-0 (0-0) | Lunds BK | 7-4 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 3.80 | W | 1.73 | 0.5 | 2.08 | W | O |
| SWE D1 SN | 23-10-2021 | Tvaakers IF | 0-1 (0-0) | Lunds BK | 4-8 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SWE D1 SN | 29-05-2021 | Lunds BK | 0-0 (0-0) | Tvaakers IF | 2-10 (0-5) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 SN | 07-10-2020 | Tvaakers IF | 3-0 (2-0) | Lunds BK | 5-6 (5-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 11-07-2020 | Lunds BK | 3-1 (1-0) | Tvaakers IF | 5-3 (0-1) | 1.75 | 3.75 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-10-2019 | Tvaakers IF | 2-2 (2-0) | Lunds BK | 3-2 (1-2) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 SN | 02-06-2019 | Lunds BK | 0-1 (0-0) | Tvaakers IF | 3-7 (1-4) | 2.10 | 3.75 | 2.87 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| SWE D1 SN | 23-09-2018 | Lunds BK | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 12-10 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D1 SN | 05-05-2018 | Tvaakers IF | 0-0 (0-0) | Lunds BK | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tvaakers IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 31-10-2026 | Angelholms FF | 1-0 (1-0) | Tvaakers IF | 4-5 (3-2) | 1.80 | 3.75 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Utsiktens BK | 1-4 (0-3) | Tvaakers IF | 5-5 (2-5) | 5.00 | 5.25 | 1.38 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 SN | 17-10-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (0-1) | FC Rosengard | 5-3 (1-1) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D1 SN | 13-10-2026 | Laholms FK | 1-1 (1-1) | Tvaakers IF | 4-4 (2-3) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Hassleholms IF | 10-2 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | FC Trollhattan | 4-2 (2-1) | Tvaakers IF | 12-2 (6-1) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Tvaakers IF | 0-1 (0-0) | Trelleborgs FF | 4-4 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Eskilsminne IF | 4-2 (4-1) | Tvaakers IF | 4-3 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Tvaakers IF | 0-0 (0-0) | Ariana | 2-8 (0-5) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 06-09-2026 | Jonkopings Sodra IF | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 8-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (1-1) | Skovde AIK | 1-10 (0-6) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | BK Olympic | 3-4 (1-2) | Tvaakers IF | 9-2 (6-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Kristianstads FF | 1-2 (1-0) | Tvaakers IF | 4-6 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Atvidabergs | 2-13 (1-7) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Tvaakers IF | 2-2 (1-0) | Utsiktens BK | 5-7 (1-5) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Hassleholms IF | 4-2 (3-1) | Tvaakers IF | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Tvaakers IF | 2-1 (2-0) | Jonkopings Sodra IF | 3-8 (2-4) | 3.70 | 3.40 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 SN | 07-06-2026 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | 10-5 (5-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 30-05-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (0-0) | Kristianstads FF | 6-6 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Lunds BK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 31-10-2026 | Lunds BK | 1-0 (0-0) | Jonkopings Sodra IF | 4-6 (3-5) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Eskilsminne IF | 1-4 (0-1) | Lunds BK | 2-7 (0-4) | 2.70 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SWE D1 SN | 17-10-2026 | Lunds BK | 2-4 (2-1) | Trelleborgs FF | 0-16 (0-9) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 10-10-2026 | Lunds BK | 4-3 (3-0) | FC Trollhattan | 5-9 (3-4) | 1.75 | 3.80 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Lunds BK | 0-1 (0-0) | Laholms FK | 8-4 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | Lunds BK | 0-1 (0-0) | Kristianstads FF | 6-4 (3-2) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-09-2026 | Atvidabergs | 1-0 (0-0) | Lunds BK | 5-7 (3-3) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 SN | 17-09-2026 | Lunds BK | 2-0 (1-0) | Angelholms FF | 5-3 (5-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Lunds BK | 2-0 (1-0) | FC Rosengard | 7-5 (6-1) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | Utsiktens BK | 1-1 (1-0) | Lunds BK | 2-6 (0-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Lunds BK | 7-1 (4-1) | BK Olympic | 8-5 (1-3) | 1.67 | 3.90 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | Ariana | 2-5 (1-0) | Lunds BK | 3-3 (3-1) | 1.85 | 3.70 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Lunds BK | 0-3 (0-1) | Hassleholms IF | 9-2 (5-0) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Skovde AIK | 1-1 (0-0) | Lunds BK | 4-4 (3-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 SN | 02-08-2026 | Trelleborgs FF | 2-2 (1-0) | Lunds BK | 3-4 (2-2) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Lunds BK | 2-1 (2-0) | Skovde AIK | 8-3 (5-2) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Jonkopings Sodra IF | 0-0 (0-0) | Lunds BK | 5-5 (3-3) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Lunds BK | 1-4 (0-3) | Ariana | 10-5 (3-1) | 2.30 | 3.50 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 07-06-2026 | Kristianstads FF | 1-1 (1-1) | Lunds BK | 6-13 (5-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SWE D1 SN | 04-06-2026 | BK Olympic | 1-3 (1-1) | Lunds BK | 1-6 (0-4) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Tvaakers IF | No Data | Lunds BK | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 4.00 | 1.67 | 3.90 | 4.20 | 1.62 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.83 | 2.38 | 2.04 | 3.83 | 2.38 | 2.04 | 1.83 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Initial | 3.91 | 3.60 | 1.56 | 3.91 | 3.60 | 1.56 | 1.83 | 3 | 1.95 | 1.83 | 3 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.81 | 1.97 | -0.5/1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 13.3 | 9.2 | Shot(OT) | 8.8 |
| 5 | Corner | 3.7 | 4.2 | Corner | 5.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.6 | Yellow Card | 1.1 |
| 13.3 | Fouls | 15.3 | 14.2 | Fouls | 12.4 |
| 49.3% | Possession | 52.3% | 48.7% | Possession | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Tvaakers IF ( 29 Matches) | Lunds BK ( 59 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 12 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 5 | 4 | 5 |
Eskilsminne IF
Atvidabergs
Hassleholms IF
Angelholms FF
Jonkopings Sodra IF
Trelleborgs FF
Laholms FK
Skovde AIK
FC Rosengard
Ariana
FC Trollhattan
BK Olympic
Utsiktens BK
Kristianstads FF