ทีเด็ดบอล Hassleholms IF vs Angelholms FF
‹ คู่ก่อนหน้าEskilsminne IF vs Atvidabergs · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 182 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jonkopings Sodra IF vs Trelleborgs FF · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Sweden Division 1
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Hassleholms IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 182 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSHassleholms IFAngelholms FFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5126% @4.46สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.86
Angelholms FFทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHassleholms IFต่อ 1 @1.94แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Hassleholms IFการ์ดยิงดุ🔥7.8Hassleholms IFการ์ดรับหลวม🕳️11.4Angelholms FFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Hassleholms IFการ์ดได้ราคา💰6/10Hassleholms IFการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAngelholms FFรอง 1 @1.86การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hassleholms IFการ์ดยิงดุ🔥7.2Angelholms FFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.82พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Hassleholms IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 182 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Hassleholms IFAngelholms FF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5126% @4.46
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.86
Angelholms FFทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHassleholms IF
ต่อ 1 @1.94
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Hassleholms IF
การ์ดยิงดุ🔥7.8Hassleholms IF
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Angelholms FF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Hassleholms IF
การ์ดได้ราคา💰6/10Hassleholms IF
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAngelholms FF
รอง 1 @1.86
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hassleholms IF
การ์ดยิงดุ🔥7.2Angelholms FF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.82
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hassleholms IF vs Angelholms FF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHassleholms IF ต่อ 1 @1.94การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.82การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHassleholms IFโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 343/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hassleholms IF · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hassleholms IF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.51 · ควรเป็น @1.51 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hassleholms IF 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hassleholms IF ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 16%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hassleholms IF · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hassleholms IF ชนะ 1 ลูก16%
Hassleholms IF ชนะ 2 ลูก23%
Hassleholms IF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ23%
Angelholms FF ชนะ 1 ลูก12%
Angelholms FF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Hassleholms IF ชนะ58%
Hassleholms IF ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Hassleholms IF คลีนชีท35%
Angelholms FF ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hassleholms IF ไม่แพ้80%
Angelholms FF ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-011%2-110%2-09%0-17%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hassleholms IF)
- โอกาส Hassleholms IF ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Hassleholms IF คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Angelholms FF เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hassleholms IF ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- Angelholms FF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hassleholms IF
พ1-2ช2-1ช1-0ช2-1ส1-1ส1-1
Angelholms FF
พ1-4ช3-0ช2-0พ0-1ช3-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hassleholms IFยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Angelholms FFยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hassleholms IF
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 19
Angelholms FF
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hassleholms IF
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Angelholms FF
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hassleholms IF
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Angelholms FF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Hassleholms IF ชนะ 3เสมอ 1Angelholms FF ชนะ 1
- 25-04-2026Angelholms FF1 - 1Hassleholms IF
- 08-11-2025Hassleholms IF3 - 0Angelholms FF
- 29-03-2025Angelholms FF0 - 1Hassleholms IF
- 27-07-2024Angelholms FF0 - 3Hassleholms IF
- 25-02-2017Angelholms FF4 - 1Hassleholms IF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hassleholms IF@1.48 → @1.51▲ 2.0%
เสมอ@3.94 → @3.900.9%
ทีมเยือน Angelholms FF@4.69 → @4.46▼ 4.9%
คู่อื่นใน Division 1 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.55 | 4.10 | 5.00 | 1.99 | 3 | 1.80 | 1.96 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 4.33 | 1.82 | 2.5/3 | 1.96 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 1.46 | 3.67 | 4.63 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.49 | 3.60 | 4.42 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.97 | 1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.51 | 4.23 | 5.00 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.84 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.68 | 3.81 | 4.15 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.88 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.49 | 3.90 | 4.80 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.81 | 1 | 1.71 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 3.80 | 1.70 | 2.5/3 | 1.87 | 1.80 | 0.5/1 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 4.24 | 3.20 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.95 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.71 | 4.22 | 3.36 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.90 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.20 | 5.31 | 1.61 | 2.5/3 | 2.18 | 2.04 | 1/1.5 | 1.69 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.08 | 1.56 | 2.5 | 2.15 | 2.43 | 1/1.5 | 1.44 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNS-2] Hassleholms IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 16 | 5 | 8 | 51 | 33 | 53 | 2 | 55.2% |
| Home Field | 14 | 8 | 2 | 4 | 23 | 13 | 26 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 15 | 8 | 3 | 4 | 28 | 20 | 27 | 2 | 53.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 13 | 9 | 7 | 22 | 14 | 48 | 3 | 44.8% |
| Home Field | 14 | 6 | 4 | 4 | 12 | 7 | 22 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 15 | 7 | 5 | 3 | 10 | 7 | 26 | 1 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
| [SWE D1 SNS-15] Angelholms FF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 7 | 9 | 13 | 37 | 50 | 30 | 15 | 24.1% |
| Home Field | 15 | 3 | 6 | 6 | 17 | 22 | 15 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 14 | 4 | 3 | 7 | 20 | 28 | 15 | 12 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 9 | 10 | 10 | 16 | 19 | 37 | 11 | 31.0% |
| Home Field | 15 | 4 | 8 | 3 | 6 | 8 | 20 | 10 | 26.7% |
| Away Field | 14 | 5 | 2 | 7 | 10 | 11 | 17 | 6 | 35.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hassleholms IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 25-04-2026 | Angelholms FF | 1-1 (1-1) | Hassleholms IF | 5-4 (0-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 08-11-2025 | Hassleholms IF | 3-0 (1-0) | Angelholms FF | 5-6 (0-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 SN | 29-03-2025 | Angelholms FF | 0-1 (0-1) | Hassleholms IF | 5-3 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 27-07-2024 | Angelholms FF | 0-3 (0-2) | Hassleholms IF | 4-3 (1-1) | W | ||||||||
| INT CF | 25-02-2017 | Angelholms FF | 4-1 (2-1) | Hassleholms IF | 14-7 (8-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hassleholms IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 31-10-2026 | BK Olympic | 1-1 (0-0) | Hassleholms IF | 18-1 (6-0) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Hassleholms IF | 1-1 (0-0) | Skovde AIK | 5-2 (2-2) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SWE D1 SN | 17-10-2026 | Atvidabergs | 1-2 (0-0) | Hassleholms IF | 8-2 (2-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SWE D1 SN | 10-10-2026 | Hassleholms IF | 1-0 (0-0) | Jonkopings Sodra IF | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Hassleholms IF | 10-2 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | FC Rosengard | 2-1 (0-0) | Hassleholms IF | 3-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Hassleholms IF | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | 4-4 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 17-09-2026 | Hassleholms IF | 2-0 (2-0) | Ariana | 6-6 (5-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Trelleborgs FF | 2-1 (0-0) | Hassleholms IF | 4-8 (3-4) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | Hassleholms IF | 2-1 (0-1) | Kristianstads FF | 6-1 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Eskilsminne IF | 0-2 (0-1) | Hassleholms IF | 7-4 (2-0) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 25-08-2026 | Hassleholms IF | 2-1 (2-0) | Laholms FK | 0-7 (0-3) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | D |
| SWE Cup | 20-08-2026 | Hassleholms IF | 0-0 (0-0) | Landskrona BoIS | 6-8 (4-5) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Lunds BK | 0-3 (0-1) | Hassleholms IF | 9-2 (5-0) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Utsiktens BK | 0-2 (0-1) | Hassleholms IF | 5-1 (4-1) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Hassleholms IF | 2-0 (1-0) | Atvidabergs | 2-16 (2-4) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Hassleholms IF | 1-2 (0-2) | BK Olympic | 0-5 | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Karlskrona AIF | 1-2 (1-1) | Hassleholms IF | - | W | ||||||||
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Hassleholms IF | 4-2 (3-1) | Tvaakers IF | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE Cup | 23-06-2026 | Rappe GOIF | 1-1 (0-1) | Hassleholms IF | 3-4 (0-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Angelholms FF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 31-10-2026 | Angelholms FF | 1-0 (1-0) | Tvaakers IF | 4-5 (3-2) | 1.80 | 3.75 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Ariana | 2-3 (0-2) | Angelholms FF | 12-5 (7-2) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SWE D1 SN | 17-10-2026 | Angelholms FF | 0-1 (0-0) | Laholms FK | 2-5 (0-1) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SWE D1 SN | 11-10-2026 | Utsiktens BK | 0-2 (0-2) | Angelholms FF | 7-8 (1-5) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Angelholms FF | 3-0 (0-0) | FC Rosengard | 5-7 (1-3) | 3.60 | 3.80 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| SWE D1 SN | 27-09-2026 | Trelleborgs FF | 4-1 (2-0) | Angelholms FF | 5-4 (4-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| SWE D1 SN | 22-09-2026 | Angelholms FF | 2-2 (1-0) | Eskilsminne IF | 5-4 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 SN | 17-09-2026 | Lunds BK | 2-0 (1-0) | Angelholms FF | 5-3 (5-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Angelholms FF | 0-3 (0-2) | Skovde AIK | 11-3 (6-2) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | BK Olympic | 5-0 (1-0) | Angelholms FF | 9-6 (7-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Angelholms FF | 0-1 (0-0) | Jonkopings Sodra IF | 1-6 (0-4) | 2.90 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | Atvidabergs | 4-1 (2-0) | Angelholms FF | 2-7 (1-1) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SWE Cup | 19-08-2026 | Angelholms FF | 0-7 (0-2) | Kalmar | 3-9 (1-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Angelholms FF | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | 0-5 (0-2) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Kristianstads FF | 1-0 (1-0) | Angelholms FF | 2-4 (2-2) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Angelholms FF | 2-2 (0-0) | Ariana | 0-7 (0-6) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Angelholms FF | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SWE Cup | 24-06-2026 | BK Astrio | 0-3 (0-0) | Angelholms FF | 1-5 (1-2) | 6.50 | 4.75 | 1.36 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | D |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Angelholms FF | 4-2 (2-1) | Utsiktens BK | 8-9 (1-7) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Hassleholms IF | No Data | Angelholms FF | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.93 | 2.29 | 4.60 | 1.93 | 2.29 | 4.60 | 2.05 | 1/1.5 | 1.73 | 2.05 | 1/1.5 | 1.73 | 1.65 | 0/0.5 | 2.14 | 1.65 | 0/0.5 | 2.14 | |
| Initial | 1.46 | 3.67 | 4.63 | 1.49 | 3.60 | 4.42 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.88 | 1.97 | 1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.9 |
| 13 | Shot(OT) | 11 | 11.4 | Shot(OT) | 11.4 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 4.2 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 1.2 | Yellow Card | 1.1 |
| 11.3 | Fouls | 12 | 11.9 | Fouls | 13.2 |
| 43.7% | Possession | 42.7% | 46.1% | Possession | 45.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hassleholms IF ( 59 Matches) | Angelholms FF ( 59 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 13 | 4 | 9 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 5 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 10 | 10 |
Eskilsminne IF
Atvidabergs
Jonkopings Sodra IF
Trelleborgs FF
Laholms FK
Skovde AIK
FC Rosengard
Ariana
FC Trollhattan
BK Olympic
Tvaakers IF
Lunds BK
Utsiktens BK
Kristianstads FF